รวมพลคนเมือง(เหนือ)ค่า

Page 31 of 31 FirstFirst ... 21 29 30 31
  1. wawe
    wawe
    คุณน้ำเดี๋ยวก็ลดเองค่ะ ยิ่งลูกทานนมแม่ด้วยแล้ว และโครงสร้างคุณน้ำเท่าที่เห็นในรูปก็ไม่ใช่คนเจ้าเนื้อ
  2. pomme
    pomme
    สาวๆ ห้องนี้ จะผอมกันใหญ่แล้ว เป็นกำลังใจให้นะค่ะ สูตรที่ให้ไปลองด้วยนะค่ะ เป็นอะไรที่หาได้ง่ายๆ
    แล้วอย่าลีมมารีวิว เล่าให้กันฟังบ้างเน้อ
    น้องน้ำ น้องนีน่า เช็ค พีเอ็มด้วยนะจ๊ะ
    น้องมลValmont ขอเวลาหน่อยเดี๋ยวจะเช็คให้นะค่ะ ว่ามีขายหรือเปล่าที่นี่ คงต้องไปตามเมืองใหญ่ เพราะพี่อยู่เมืองมันเล็ก ๆ นะค่ะ
    ปลี้มน้องเป๋าเอามาอวดอีกที มายั่วน้องน้ำ กะน้องนีน่า โดยตรงเลยล่ะ.......อิอิ
  3. srichardson
    srichardson
    พี่แหววค่ะ นีน่าส่ง PM กลับพี่แหววไม่ได้อ่ะค่ะ พอดีอยากได้เบอร์โทรพี่แหววด้วยเพื่ออยากจะสอบถามข้อมูลทางด้านสุขภาพด้วยนิดหน่อยก่อนที่จะจัดให้ทานนะค่ะ รบกวนส่งหานีน่าอีกทีนะค่ะ

พี่ป้อมขากระเป๋านี่มันมาพร้อมกับผ้าผูกด้วยเหรอค่ะ แฮะๆๆ ตอบพีเอ็มแล้วค่า
  4. wawe
    wawe
    ขอบคุณมาก ๅ ค่ะ ตอนนี้โปรแกรมให้คอมของพี่มีปัญหานิดหน่อย ส่ง pm ให้คุณนีน่าครั้งแรกก็Error
  5. nam
    nam
    ดูพี่ป้อมเค๊าทำ อิ อิ
  6. mol199
    mol199
    พี่นีน่า กะ พี่น้ำ งานนี้เสร็จ (น้องเป๋า) แน่ๆ อิอิ

ปล. ท่าทางสีน้ำเงิน กะ สีม่วง จะเปรี้ยวน่าดู

อ่อ ส่วนเรื่อง Valmont มลไม่รีบนะคะ พี่ป้อม นึกได้เลยลองถามดูค่ะ
  7. nam
    nam
    จาเหลือเหรอจ๊ะนู๋มล
  8. pomme
    pomme
    โรงเรียนเลิกเพื่งกลับมา วันนี้ไม่สบายเอามาก ๆ เลย ปวดหัวปวดตัวไปหมด คงจะไม่ใช่หวัดหมูนะ
    มาคอนเฟิม ก่อนทานยาแล้วจะเข้านอนแล้ว ตกลงน้องน้ำ สีน้ำตาล น้องนีน่าสีน้ำเงินนะค่ะ รายละเอียดไว้ค่อยคุยกัน อาทืตย์หน้าจะเข้าโลซาน ไปสอยให้เน้อ คิดว่าของยังมีอยู่เพราะเป็น คอลเลคชั่นใหม่หน้าหนาว ปีนี้ แล้วว่าอีกทีนะค่ะ ได้เรื่องยังไงจะรีบส่งข่าว ตัวข้าพเจ้า ขอลาไปพักผ่อนนอนหลับแล้ว เพราะมึนหัวน่าดู.......
  9. srichardson
    srichardson
    อัดวิตามินซีเยอะๆเลยค่ะพี่ป้อม พักผ่อนมากๆด้วยและหายไวๆนะค่า
  10. wawe
    wawe
    ขอให้คุณป้อมสุขภาพแข็งแรงเร็ว ๆ นะคะ จะได้มีแรงเรียนหนังสือ และช๊อปต่อไปค่ะ
  11. nam
    nam
    พักผ่อนเยอะๆหายเร็วๆนะคะพี่ป้อม เนี๊ยะโดดเรียนไปเที่ยวเลยไม่สบายเลย ช่ายม๊าาาา
  12. mol199
    mol199
    เหอ เหอ พี่ป้อม เรียนหนักไม่พอ งานเข้าอีก ว้า......แย่จัง

สงสัยต้องไปทัศนศึกษาแถวปารีส หรือ ลอนดอนซัก 2 วัน 1 คืน น่าจะดีขึ้นเยอะเนอะ หายไวไวนะคะ
  13. pomme
    pomme
    มาแล้วค่ะ ค่อยยังชั่วขึ้นเยอะแล้ว แต่ก็ต้องระวัง กลัวไข้จะหวนกลับมาอีก จะหนักเข้าไปอีก ขอบคุณทุกคนเลยที่เป็นห่วง สงสัยจะอย่างน้องมลว่า คงต้องไปทัศนศีกษาต่ออีก แต่แถว ๆ นี้ใกล้เกินไป ไปเชียงใหม่เลยดีไหมเอ่ย......
    ช่วงนี้ก็แบบ น้องนีน่าบอก อัดวิตามินซี แถมช่วงนี้อากาศเปลี่ยนบ่อยเดี๋ยวร้อน เดี๋ยวหนาว แถมมีฝนอีก วันนี้ตกทั้งวันเลยล่ะ.....
  14. mol199
    mol199
    เย้.....เว็บใช้ได้แล้ว

พี่ป้อม >>> หนูเห็นด้วยว่า ถ้ามาทัศนศึกษาไกลๆหน่อย ประมาณเชียงใหม่ ท่าจะหายเป็นปลิดทิ้งนะคะ คิ คิ

พี่น้ำ >>> ไปภูเก็ตแล้วสินะ เที่ยวเผื่อด้วยเน้อ

พี่แหววขา >>> สู้ๆ เพื่อหุ่นที่งามๆ เนอะ แล้วจะรอดูรีวิว แฟชั่นจากพี่แหววนะคะ
  15. wawe
    wawe
    ได้เลยค่ะหนูมล พี่ก็ได้คุณนีน่าช่วยสงเคราะห์จัดหาสูตรดี ๆ มาให้ ต้องใช้เวลานานหน่อยนะคะ สู้ สู้ ดีใจกับคุณป้อมด้วยนะคะที่ค่อยยังชั่วแล้ว พักผ่อนเยอะ ๆ นะคะ คุณน้ำเที่ยวให้สนุกนะคะ เอารูปมาฝากด้วยเน้อ
  16. pomme
    pomme
    ขอบคุณมากค่ะ คุณแหวว วันนี้เอาอาหารมาฝากสาวเหนือในนี้กัน นึกอยากจะกินขึ้นมา เลยลงมือทำให้หายอยาก เพราะที่นี่ไม่มี ข้าวซอยฟ้าฮ่าม หรือ เสมอใจ แต่เป็น ข้าวซอยจำใจ เพราะ อยากจะกินมาก ๆ เลยต้องจำใจทำเองนะค่ะ ไม่มีขาย.....
  17. wawe
    wawe
    ใจตรงกันเลยค่ะคุณป้อม เพิ่งทำข้าวซอยหมูให้ลูก ๆ ทานกัน คุณป้อมทานเผ็ดเหมือนกันเน้อ มีพริกผัดใส่ด้วย หัวกะทิคนอื่นพี่ก็ราดให้ เส้นทอดใส่ให้ ส่วนตัวเองไม่ใส่เลยค่ะก็ยังอ้วนอยู่ดี
  18. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาต สมาชิกกรุ๊ปนะครับ เปิด พื้นที่ใหม่ Social Group แล้วครับ
  19. mol199
    mol199
    โอ้ว.....พี่ป้อมขา หน้าตาน่าทานมากๆ ทำให้หนูรู้เลยว่าเที่ยงนี้จะทานไรดี 555

พี่แหววคะ เค้าบอกว่าหนามยอกต้องเอาหนามบ่ง เพราะฉะนั้นอยากทานก็ทานเลยค่ะ ยิ่งอด ยิ่งงด จะยิ่งอยากน้า........ อิ อิ
  20. nam
    nam
    Natalie มาแล้วจร๊าาา ป้าแหวว ป้าป้อม น้านีน่า น้ามล

พี่ป้อมคะ กระเป๋าอย่าเพิ่งส่งไปนะคะ น้ำยังไม่แน่ใจจะได้กลับ Seattle วันไหนคะพี่ป้อม อาจจะได้ส่งมาเมืองไทยแทนคะ นาตาลีต้องเข้าโรงพยาบาลเช็คตับคะ กำลังเศร้าเลยน้ำ สงสารลูก แล้วจะมาเล่าให้ฟังนะคะ นีน่าเล่าแทนพี่หน่อย เดี๋ยวพี่ร้องไห้อีก พอดีกว่า
  21. mol199
    mol199
    ว้าว.......หนูนาตาลี มาแล้ว โป๊งเหน่งเชียว โตขึ้นเยอะเลยนะ

ใจเย็นๆเนอะพี่น้ำ หมอสมัยนี้เก่งอ่ะ แต่ก็สงสารน้องจัง

ปล. ขออนุญาตส่งข่าวให้พี่น้ำนิดนึงนะคะ ว่าตอนนี้ WM ได้เปิดตัว social group forum ให้พวกเราใหม่แล้วค่ะ

ตามมาทางนี้เลยนะคะ คลิกที่ลิ้งค์เลยค่ะ

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=30
  22. linaja
    linaja
    แวะมาแจ้งข่าวแทนพี่น้ำตอนนี้ยัยนู๋ ผ่าตัดเรียบร้อย ปลอดภัยดี

แต่ยังต้องให้ยาอยู่ที่โรงพยาบาลค่ะ พี่ ๆ อา ๆ น้า ๆ ป้า ๆ ไม่ต้องเป็นห่วงยัยนู๋แล้วนะคะ

แรงดีตั้งแต่อยู่ในท้องก็เงี๊ยะ นู๋เลยสู้ไม่ถอยอยู่แล้ว แถมตอนนี้น้ำหนักนู๋ที่ลดลงตอนผ่าตัด

ก็กำลังเพิ่มเอา เพิ่มเอา นู๋กำลังจะกลับมาจ้ำม่ำเหมือนเดิมเร็ว ๆ นี้ล่ะค่า...
  23. craftsmanship
    craftsmanship
    ขอให้สุขภาพแข็งแรง และหายเร็วๆ นะจ้า
  24. dogcula
    dogcula
    พี่น้ำค่ะ สู้ ๆ นะ อย่าคิดมาก
  25. Siambrandname Webmaster
    ชวนสมาชิกใส่รูปไอคอนกรุ๊ปเพื่อให้เพื่อนเห็นกระทู้จากกรุ๊ปของเราได้ชัดขึ้น

จากการพัฒนาระบบและเครื่องมือเพิ่มเติมที่ได้ชี้แจงไว้ในกระทู้
    แจ้งเิปิดตัวระบบ SBNTown Sidebar และระบบ Search จาก Google

ซึ่งตอนนี้หากเพื่อนสมาชิกสังเกตจากเครื่องมือ SBNTown Sidebar จะเห็นว่ารูปไอคอนกรุ๊ปส่วนใหญ่ยังว่างอยู่ครับ

ทางเราขออยากชวนเพื่อนสมาชิกมาใส่รูปไอคอนเพื่อเป็นเอกลักษณ์ของกรุ๊ปในกรุ๊ปของตนเองกันครับ
    เพื่อให้การแสดงข้อมูลกระทู้จากกรุ๊ปของเพื่อนสมาชิก เห็นสัญลักษณ์ที่เป็นกรุ๊ปไอคอนของตนเองได้ชัดเจนขึ้นครับ

หากเพื่อนสมาชิกติดขัดประการใดในการใส่รูปเข้าไปในกรุ๊ปไอคอนแจ้งทางเราได้เลยครับ

ขอบคุณสมาชิกที่ได้ทำงานร่วมกันครับ

ขอบคุณครับ
  26. Siambrandname Webmaster
    กรุ๊ป รวมพลคนเมือง(เหนือ)ค่า ได้ทดสอบการเชื่อมกระทู้เรียบร้อยแล้วครับ
    หากมีปัญหาเกี่ยวกับระบบ Social Group ใดๆ >>คลิ๊กที่นี่เพื่อแจ้งปัญหาครับ<<

ขอบคุณครับ
  27. wawe
    wawe
    ขอบคุณเว็ปมาสเตอร์มาก ๆ นะคะ ที่ขยันสรรหาสิ่งดี ๆ มาให้สมาชิกทุก ๆ คนค่ะ
  28. Siambrandname Webmaster
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    ขอบคุณเว็ปมาสเตอร์มาก ๆ นะคะ ที่ขยันสรรหาสิ่งดี ๆ มาให้สมาชิกทุก ๆ คนค่ะ
    ขอบคุณครับ คุณ wawe
  29. prez_nan
    prez_nan
    ขอรวมพลด้วยคน ชื่อแนนจ้า
Results 901 to 929 of 929
Page 31 of 31 FirstFirst ... 21 29 30 31