เพื่อนๆ ตัดผมที่ไหนกันคะ

1. witch
    witch
    หวัดดีค่ะ พอดีตอนนี้กำลังหาช่างตัดผมอยู่ค่ะ กลัวได้ช่างไม่ถูกใจ หน้ายิ่งไม่ค่อยจะให้อยู่ เดี๋ยวจะไปกันใหญ่ ^ ^
    เลยอยากรู้ว่าเพื่อน ๆ ตัดผมที่ไหนกันบ้างคะ ขอชื่อช่างกับราคาด้วยน๊า
    เผื่อจะแวะไปอุดหนุนบ้างค่ะ
  2. srichardson
    srichardson
    ร้าน Nice salon ซอยสาธุประดิษฐ์ 19 ช่างชื่อคุณอ้วน ตัดผมถูกและดีมาก
  3. witch
    witch
    พี่นีนา ขอบคุณค่ะ ยังไงเดี๋ยวจะลองไปดูนะคะ อยากตัดหน้าม้าอ่ะค่ะ
    เพื่อน ๆ คนอื่นๆ มีร้านแนะนำได้เลยน๊า อยากเก็บไว้เป็นข้อมูลด้วยจ้า
  4. black_shampoo
    black_shampoo
    ร้าน take care ซอยสุขุมวิท 33
    ช่างชื่อแม่วรรณ ราคาประมาณ 250-350 บาทค่ะ

แม่วรรณตัดผมผู้หญิงโอเคเลย ส่วนตัวคือชอบนะคะ
    หรือว่าสนใจช่างคนอื่นก็มีนะ
    เคยเห็นเค้าตัดผมผู้ชาย ออกใช่ค่ะ
  5. a*aom
    a*aom
    พี่นีน่าคะ ร้านอยู่ในซอยหรือว่า หน้าปากซอยคะ
  6. noinoi5
    noinoi5
    คุณฝนสวยอยู่แล้ว ฟันธง!

ทรงไหนออกมารับรองหน้ารักแน่นอนค่ะ
  7. srichardson
    srichardson
    น้องออมจ้ะร้านอยู่ในซอยจ้ะ ตรงข้ามกับ บางกอกการ์เดนท์ ตัดไม่แพงด้วยราคาประมาณ 300-450 บาทเอง แต่ว่าต้องนัดก่อนนะจ้าที่เบอร์ 02-6743472
  8. srichardson
    srichardson
    น้องออมจ้ะร้านอยู่ในซอยจ้ะ ตรงข้ามกับ บางกอกการ์เดนท์ ตัดไม่แพงด้วยราคาประมาณ 300-450 บาทเอง แต่ว่าต้องนัดก่อนนะจ้าที่เบอร์ 02-6743472
  9. witch
    witch
    พี่นีน่า ......ขอบคุณมากค่ะ น่าสนใจมากเลย แถมได้เบอร์โทรมาด้วย

คุณ Black shampoo...... ขอบคุณนะคะ ว่าแต่ว่าที่ร้านหายากรึเปล่าคะ

คุณ a*aom ..... ไปตัดมาแล้ว อย่าลืมมาบอกนะคะ ว่าเป็นไงบ้าง

คุณหน่อย .... อันนี้ต้องขอบคุณมากๆๆเลยสำหรับคำชม อิอิ พอดีอยากตัดผมม้าอ่ะค่ะ กำลังทำใจอยู่ กลัวออกมาจะเป็นหน้าม้าซาละเปาซะมากกว่า ^ ^"
    แต่ยังไงต้องได้ซักที่แหละน่า
  10. a*aom
    a*aom
    ฮี่ๆๆๆๆๆๆ โอเคค่ะพี่นีน่า และคุณ witch ออมจะลองโทรไปจองดู กำลังอยากตัดผมพอดีค่า
    พอดีเรื่องผมนี่ ออมเรื่องมากนิดนึงค่ะ เป็นคนผมเสีย ถ้าช่างตัดไม่ดีเนี่ย ผมจะชี้ฟูไปเลย
  11. enoomee
    enoomee
    salon de bear
    เบอร์ร้าน 086-894-6881 ช่างมีคนเดียวชื่อคุณแป๊ะค่ะ ต้องนัดเวลาค่ะ ร้านก็บรรยากาศเก๋มากๆ
    ร้านนี้โด่งดังในเว็บ Jeban.comมากค่ะ เรื่องทำสีผมทำสวยมากๆ ออกแบบทรงผมก้อเก่ง ลองหาดูในกูเกิ้ลค่ะ
  12. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 12 of 12