MAKE UP WORKSHOP.

1. srichardson
    srichardson
    มาลองซาว์นเสียงดูว่า ถ้าเราจะมีการจัด Work shop สอนแต่งหน้ามี พี่ๆน้องๆเพื่อนๆจะสนใจกันมั้ยค่ะ สอนฟรีค่ะ ยังไงช่วยบอกว่า

อยากได้แนวการแต่งหน้าแบบไหน สาวออฟิศ หรือว่า ใสๆ หรือว่าออกงาน และคิดว่า วันและเวลาที่สะดวกด้วยนะค่ะ เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย
  2. a*aom
    a*aom
    อุ๊ยย อยากร่วมเวิคชอบด้วยคนค่า
  3. Meesook
    Meesook
    เอาค่ะ... ขอเป็นแบบเปรี้ยวจี๊ด ร๊อคแรงๆ สโมคกี้อาย ปากซีดๆ ไรเงี้ยะได้ป่าวคะ ยอมเป็นนางแบบให้เรยยยยย...
  4. PPnochange
    PPnochange
    อยากได้ใสๆอ่ะค่ะ แต่งไปมหาลัยจะได้ดูไม่เยอะไป
  5. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 5 of 5