ถาม....เทอร์มาจ

1. a.o.y.
    a.o.y.
    ถามเพื่อนๆในห้องนี้ พอดีว่าคุณแม่อยากทำ
    เทอร์มาจ...มีใครหรือคนรู้จัก ไปทำมาแล้วบ้างคะ
    อยากทราบผล ได้ผลมากน้อยแค่ไหน? เวลาทำเจ็บประมาณไหน?
    เห็นคุณหมอว่าจะได้ผลหลังทำ 2-3 เดือน ผิวจะค่อยๆดีขึ้น ระยะเวลาอยู่ได้หลายปีเหมือนกัน
    เคยโทรไปถามราคาทำหน้า 50000 ทำคอ 30000 หรือ 40000 นี่แหละจำไม่ค่อยได้ เพื่อนๆทำกันราคาเท่าไรคะ?

ขอบคุณค่า
  2. tai-foon
    tai-foon
    ร้านไหนคะ..ถูกจัง..เคยถามราคาสูงกว่า2-3เท่าได้ หรือว่าแข่งขันสูงลดราคาแล้ว
    ถามคุณหมอมาเยอะ ..ยังไม่เคยทำ(เพราะแพงเกิน)....ผลดีมากค่ะ เวลาทำเจ็บหน่อย ไม่มาก พอทน
    ภายในอาทิตย์ก็เริ่มเห็นผล และค่อยเป็นค่อยไป อยู่ได้ประมาณ2ปี

ถ้าราคานี้และหมอเชื่อถือได้เชียร์ค่ะ...บอกด้วยนะคะ..ที่ไหนจะตามไป

รายละเอียดรอเพื่อนๆหมอskinนะคะ...ในนี้มีเยอะ
  3. srichardson
    srichardson
    มีเพื่อนทำค่ะ ที่รมรวินย์ครั้งละ 80000 บาทแต่เธอบอกว่าเจ็บมาก แต่ยอมเพื่อความงาม และได้ผลชัดเจอหน้ายกกระชับขึ้นจริงๆ
  4. a.o.y.
    a.o.y.
    ขอบคุณพี่นีน่าค่า...เจ็บมาก สงสัยไม่ไปทำแน่ๆเลย
  5. srichardson
    srichardson
    เวลาพี่ไปยืนดูมันทำนะ ปากเธอก้พูดไปและ ซี้ดปากไปด้วยอ่ะค่ะ เหมือนเอทเตารีดอุ่นๆไปกลิ้งๆบนหน้าเลยอ่ะ เค้าบอกนะ
  6. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 6 of 6