สวัสดีปีใหม่ค่ะ

1. srichardson
    srichardson
    สวัสดีปีใหม่ สาวๆสุดสวยในห้อง Beauty secret ของเราทุกคนเลยนะค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆ ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ ร่ำรวยเงินทอง ตลอดปีและตลอดไปนะค่ะ และอย่าลืม "เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย" จ้า
  2. wawe
    wawe
    สวัสดีปีใหม่ค่ะ ขอให้สมาชิกทุกท่าน สวยอย่ารู้โรย มีความสุขอย่ารู้คลาย นะคะ
  3. kunmuay
    kunmuay
    หวัดดีปีใหม่คร๊าทุกคน
  4. a*aom
    a*aom
    สวัสดีปีใหม่ทุกคนค่า

สวยวันสวยคืนกันนะคะ
  5. AnnAnnAntz
    AnnAnnAntz
    ขอให้สำลักความสุข ขอให้ทุกข์กระเด็น

ขอให้เห็นรอยยิ้ม ขอให้อิ่มความรัก

ขอให้หนักเงินทอง ขอให้มองฟ้าสวย

ขอให้รวยความฝัน สุขสันต์ปีใหม่2010 ตลอดไป
  6. clumsylady
    clumsylady
    สวัสดีปีใหม่สาวๆ ห้องบิวตี้ทุกคนค่า
    ขอให้สวยวันสวยคืน สวยเริ่ดกันทุกๆ คนนะคะ
  7. hippo2517
    hippo2517
    หวัดดีปีใหม่ค่ะเพื่อนๆทุกคน อาจะช้าไปเพราะมัวแต่เที่ยว แต่ก็อยากมาอวยพรให้เพื่อนๆห้องบิ้วตี้และเพื่อนๆในsbnทุกคน
    สวยวันสวยคืน ยิ่งรวยยิ่งเฮง เงินทองกองเต็มบ้านนะค๊ะและที่สำคัญขอให้พบเจอแต่สิ่งที่ดีๆเข้ามาในชีวิตในปี53นะค๊ะ
  8. Jannilicious
    Jannilicious
    สวัสดีปีใหม่นะค๊า ขอให้มีความสุขกันทั่วหน้า
    สวยขึ้น รวยขึ้น ทุกคืนวันนะค๊า
  9. tai-foon
    tai-foon
    สวัสดีปีใหม่ค่ะ
    สดใสและสวยสุดๆทุกท่านค่ะ
  10. Panor
    Panor
    Happy New (a little bit late ) year na kha , I wish all of you all the best ja, and from my heart.....thank you soooooo much for whatever of knowledges that all of you posted here ja,with my best wishes and best regards ja, Panor.
  11. PrimmRose
    PrimmRose
    ช้าไปนิด สวัสดีปีใหม่ค่ะ ขอให้ทุกคนสวยวันสวยคืน นะคะ
  12. oatty
    oatty
    มาช้ากว่าอีกน่ะ แต่ก็ขอสวัสดีปีใหม่นะจ๊ะทุกคน ขอให้สวย ๆ ตามสโลแกนห้อง แล้วก็รวย ๆ จะได้มีตังมาซื้อน้องเป๋ากันทั่วทุกคนเลยจ้า อีกอย่างปราศจากทุกข์โศกโรคภัยด้วยจ้า
  13. DamierLover
    DamierLover
    ช้าที่สุด แต่ก้ สวัสดีปีใหม่นะคะ ^^"
  14. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 14 of 14