กฎของห้อง Beauty Secret.

1. srichardson
    srichardson
    รบกวนเพื่อนๆสมาชิกทุกคนช่วย "อ่านและรักษากฎของห้อง Beauty Secret " ของเราด้วยนะค่ะ

สำหรับผู้ที่ชื่นชอบ อยากเม้าส์ อยากเล่า อยากถาม เกี่ยวกับเครื่องสำอางค์ หรือความงามตั้งแต่ "ปลายผมจรดปลายเท้า" ไม่ว่าจะเป็น "เสื้อผ้า หน้าผม รองเท้า" เข้ามาเมาส์กันเลยนะจ้ะตัวเอง "เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย" นะค่ะ **อนุญาติให้แปะลิงค์เพื่อบอกราคาหรือว่ารูปร่างหน้าตาของเครื่องสำอางค์หรือของที่เราเคยเห็น ร้านที่เคยไป หรือว่าเคยซื้อเคยใช้มาแล้วได้ แต่ห้ามลงลิงค์ หรือพูดคุย เพื่อต้องการหรือสื่อว่าจะซื้อหรือจะขายอย่างเป็นทางการค่ะ**

ถ้าสมาชิกท่านใดทำผิดกฎ mod จะขอปิดกระทู้ของท่านสมาชิกเลยทันทีโดยที่ไม่มีการเตือนค่ะ
  2. AnnAnnAntz
    AnnAnnAntz
    ลงชื่อ..รับทราบและปฏิบัติค๊าาา

3. KaiThy
    KaiThy
    ลงชื่อด้วยยยยยย
  4. wawe
    wawe
    รับทราบ พร้อมปฏิบัติค่ะ
  5. nancoala
    nancoala
    ลงชื่อรับทราบค่ะ ส่วนตัวเป็นคนขายด้วย แต่จะไม่สื่อไปทางขายของของตัวเอง แน่นอนจ้ะ ชอบๆพูดเรื่องความสวยความงามอ่ะ
  6. noinoi5
    noinoi5
    รับทราบขอรับ..เจ้านาย..หุหุ..ชอบจริงๆ
  7. kaow-ii
    kaow-ii
    รับทราบค่ะ ว่าแต่จะแจกเครื่องสำอางให้เพื่อนๆช่วยกันใช้ได้มั้ยคะ
  8. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 8 of 8