แจ้งข่าว ICC FAIR ในเครือสหพัฒน์

1. srichardson
    srichardson
    แจ้งข่าว ICC FAIR ในเครือสหพัฒน์มีขึ้นที่บริษัท ICC พระราม 3 งานเริ่มตั้งแต่ 28-30 สิงหาคมนี่ค่ะ
  2. noii
    noii
    บ้านอยู่ใกล้...มากๆ แล้วก็ เคยไปครั้งหนึ่งนานมาแล้วตอนเปิดให้เข้าไปซื้อ ต้องไปแต่เช้า..าาา ไปเข้าคิวรอซื้อ พอเปิดให้เข้า ก็เฮโลเบียดเสียด กันเข้าไป ของแถมที่ได้คือกลิ่น กายกายยา เพราะไม่มีพัดลมพัดให้อากาศระบายเลย แย่งกันหยิบ แย่งกันเลือก เฮ้อ...เหนื่อย พอไปซื้อ ก็ได้ของที่ไม่ได้จำเป็นใช้เลย กลับเสียเงินมากกว่า ที่จะคุ้ม ราคา เพราะบางตัวซื้อเพราะถูก ตื่นตาตื่นใจ แต่พอกลับบ้าน ตายละหวา...ซื้อมาได้ยังไง(ไปแย่งกับเขามาได้ไงเนี่ย) แถมซื้อแล้วไม่ไ้ด้เอามาใช้มาใ่ส่ เลยกลายเป็นของแพงไปซ่ะ หลังจากนั้นเลยไม่ไปอีกเลย อยากได้อะไร ก็ไปซื้อที่ห้างเอา ดีกว่า เพราะคุ้มค่าที่ได้ใส่ แม้จะแพงกว่า ดีกว่าถูกแล้วเอามากอง ไว้ในตู้ ให้สามี ตาขวาง เล่น(งาน)

เ่ข็ดแล้วจ้า......
  3. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 3 of 3