ขอความช่วยเหลือเรื่องToner หน่อยค่ะ

1. my_mim
    my_mim
    คือมิ้มเป็นคนผิวผสมนะค่ะ
    ตอนนี้ใช้ SKII Miracle Water อ่ะค่ะ
    แต่ตอนนี้อยากเปลี่ยนแล้วค่ะ
    ขอคำแนะนำหน่อยนะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
  2. srichardson
    srichardson
    น้องมิ้ม SK II miracle water นั้นมันเป็นเสต็ปของเซรั่ม ใช้หลังจากเช้ดโทนเนอร์ไม่ใช่เหรอจ้ะ พี่เองเป็นคนที่ผิวผสมออกแห้งและแพ้ง่าย ตอนนี้ใช้ CLINIQUE clarifying moisture lotion hydrate clarifiante 2 ซึ่งเป็นสูตรสำหรับผิวผสมแพ้ง่ายไม่มีส่วนผสมของแอลกแฮอลล์จ้ะ (พี่แพ้แอลกอฮอลล์ ยกเว้น เหล้ากับไวน์ ฮ่าๆๆ) สลับกับ Jurlique Citrus Purifying Mist สำหรับผิวผสม อยู่อะจ้ะของ Jurlique นี่กลิ่นหอมดี
  3. my_mim
    my_mim
    ใช่ค่ะพี่นีน่า มิ้มแบบว่ามันเป็นนำเหมือนกันเลยใช้มันอย่างเดียวเนี่ยแหละ
    ขอบคุณมากนะค่ะ ไอ้ที่พี่แนะนำมามิ้มซื้อมาแล้วนะ
    Shiseido Eye remover กับ Loose Powder Impress ดีจิงด้วยอ่ะค่ะ
    เหลือแต่มาสคาร่า ยังไม่ได้ไปซื้อเลย เดี่ยวรอก่อนจะไปซื้อมาลองค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะ
  4. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 4 of 4