eyechip วิ้งค์ๆ~ 150.-คร่ะ!!

1. hongz
    hongz
    ตอนแรกจะทําไว้ให้น้องใส่ แต่ไม่รู้จะเอาคู่ไหนออก เลยปล่อยดีกว่า&d04&

คู่ละ150นะคะ รับ2คู่ส่งฟรีค่ะ

ค่าส่ง15.-

ทําจากeyechip coolcatนะคะ

พลาสติกข้างหลังจะแหว่งๆนิดหน่อย เพราะตัดไว้ รู้สึกไม่ตัดแล้ว ใส่ไม่พอดีอะค่ะ มันจะใหญ่ไป - -*

สีเหลือง+ชมพู

สีม่วง+ฟ้า

รูปน้องของแม่ค้านะคะ ในรูปน้องใส่สีฟ้า ใส่แล้วก้อประมาณนี้แหละ

อุดหนุนกันหน่อยนะคะ แม่ค้ากรอบมากเลย
  2. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 2 of 2