มเปิดกล่องน้อง HELLO KITTY กันเถอะ

1. srichardson
    srichardson
    ได้รับรูปมาจากน้องนัท ที่นีน่าพรีน้องไปมาค่ะ พอเห็นน้องแล้วไม่ผิดหวังเลยน่ารักมากมาย "ผมหนา ตาสวย หน้าหวาน" ถูกเสปคไปหมด ป.ล นางนี้ไม่ใช่ของนีน่านะค่ะ รูปเอามาจากเวบของญี่ปุ่นอีกที

มาเปิดกล่องน้องคิตตี้กันค่ะ
    จากเวปบล็อกในญี่ปุ่นนะคะ เลยเอามาฝาก สำหรับเพื่อนๆ ที่กำลังสนใจน้องค่ะ
    ดูที่กล่องกันก่อนนะคะ ที่จริงมีละเอียดกว่านี้แต่เราไม่ได้เอามาลง เอาเฉพาะ ที่ยังไม่ค่อยเห็นกันดีกว่านะคะ

รวมสีตาน้องค่ะ

รูปเต็มตัว และของที่มากับน้องค่ะ

ปิดท้ายด้วย กนน. น้อง ก็สีชมพูนะคะ^^
  2. noinoi5
    noinoi5
    น่ารักจังค่ะ....ผมสีสวย ชุดกับกล่องเข้ากันเด๊ะเลย

ขอบคุณพี่นีน่าค่ะ
  3. Wiarathis
    Wiarathis

))))))))))))))))) เอ่อ รูปนี้ XXXXXXX มากๆค่ะ ((((((((((((((((((

น้องก็น่ารักมากเลยค่ะ อยากได้มั่งแล้วซิเรา อิอิ
  4. SecretAdmier
    SecretAdmier
    น่ารักมากๆเลยค่ะ หวานเยิ้มเลย
  5. maycury
    maycury
    เจ๊ หนูขอออออออออออออออออ
  6. KeRoRo
    KeRoRo
    กรี้ดดดดดดดด

อ่านหัวข้อแล้วตกจัย

นึกว่าเจ้ ได้มาแล้ววววววววว

ชิ รุปพวกนี้แหละ เห็นปุ้ป สั่งซื้อเรยยย

ของน๊อทมาพรุ่งนี้ จ้า อิอิ
  7. kaew_kv
    kaew_kv
    ผมน้องหนามากกกกกกกกกกกกกกกก ชุดก็โดน น่าตาก็น่ารัก พรีไปแล้วแต่ไม่รู้จะได้น้องมากกอดทันปีใหม่หรือปล่าว
  8. cinnabon
    cinnabon
    จงมา จงมา จงมาเร็วๆ อิจฉาคนที่เค้าได้แล้ว จนจะกระอักอยู่แล้ววววว
  9. kikilala
    kikilala
    (อ่านจบแล้วลบได้)

ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
  10. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by maycury View Post
    เจ๊ หนูขอออออออออออออออออ
    เอามาซิ 13000 นี่คนกันเองนะไม่เอากำไรเล้ยยย

Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    กรี้ดดดดดดดด

อ่านหัวข้อแล้วตกจัย

นึกว่าเจ้ ได้มาแล้ววววววววว

ชิ รุปพวกนี้แหละ เห็นปุ้ป สั่งซื้อเรยยย

ของน๊อทมาพรุ่งนี้ จ้า อิอิ
    ของเจ้ได้ต้นเดือนหน้าจ้ะนู๋
  11. mmaeww
    mmaeww
    พรีน้องคิตตี้ไปเหมือนกันค่ะ แต่รอน้องอยู่ในรูปจริงน้องน่ารักมากๆเลยค่ะ
  12. Calypzo
    Calypzo
    ตาเป็นลายด้วยย น่ารักจังค่ะ
  13. PT4ever
    PT4ever
    น้องน่ารักมากมาย ชอบคิตตี้อยู้แล้วด้วยค่ะ

พอจะรู้มั้ยคะราคาเท่าไหร่
    ขอบคุณที่มาแบ่งปันความน่ารักของน้องนะคะ
  14. pastel-peony
    pastel-peony
    ชอบชุดของน้องจังเลยค้าา
  15. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 15 of 15