**มาติชมน้องcowgirlกันไปพรางๆก่อน ระหว่างรอน้องเดือน12 นะคะ**

1. cinnabon
    cinnabon
    ## น้องเค้าสวยเกินคาด ไปมากๆ ทีเดียว เชียว ##

ด้วยเมคอัพประมาณนี้แหละ ชอบที่สุด นู๊ดๆหวานๆ เข้ากันกับสีผิวนี้ดีจัง

ผมเป็นลอนสวย ยาวมาก หนา และนุ่มมากๆ มีปัญหาเรื่องผมหลุดร่วงเล็กน้อย ถึงปานกลาง

แต่..ก็ยังไม่ชอบชุดออริจิของเธออยู่ดี..ด้วยลุคไฮโซแบบนี้ น่าจะเหมาะแก่การแต่งแนวเจ้าหญิงแสนสวยมากกว่ามั๊ย

2. KeRoRo
    KeRoRo
    น่าร้ากกกกกกกกกกกกกกก

มากมายยยย

แต่น๊อทกลัวน้องผมสีเข้มๆๆอะ อิอิ

แอบเห็นน้องยืนในตู้เต็มเรยยยย

ว่างๆๆเอา Gentle river มาลงมั่งจิฮ่ะ หรือ Yuki ก้ล่ายยยย

กะลัง ลงแดงงงงงงงงง
  3. srichardson
    srichardson
    ว๋าย..ตายแล้วโดนใจอ่ะ ชอบผมสีนี้ และทรงนี้ที่สุดเลยประมาณว่า "ดัดผมดิจิตอล" แต่ว่าเสื้อผ้าไม่สวย ไปหาซื้อน้องนู้ดดีกว่า อิๆๆ

4. cinnabon
    cinnabon
    Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    น่าร้ากกกกกกกกกกกกกกก

มากมายยยย

แต่น๊อทกลัวน้องผมสีเข้มๆๆอะ อิอิ

แอบเห็นน้องยืนในตู้เต็มเรยยยย

ว่างๆๆเอา Gentle river มาลงมั่งจิฮ่ะ หรือ Yuki ก้ล่ายยยย

กะลัง ลงแดงงงงงงงงง

น่าน..ถ้าเจ้าหญิงผมทอง ต้องเจ้าหญิงน้ำแข็งYuki นี่หละสวยเยื่อกเย็นสุดๆแล้วเนอะ.
  5. Calypzo
    Calypzo
    เซอร์ เท่ มากมายค่า

น้องน่ารักนะคะ
  6. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 6 of 6