รูปจริงน้องแฝด กะน้อง พั้งค์

1. KeRoRo
    KeRoRo

ถ่ายมาได้เท่านี้นะคับ

อิอิ ชอบ Lilac อ่า

น่ารักไหมเอ่ย
  2. summer
    summer
    ชอบ lilac เหมือนกันอ่า แต่ท่าทางแฝดคู่นี้น่าจะผมบางป่ะครับคุณ Keroro

น้องพังค์เปรี้ยวเทห์จังเลย ชอบๆๆ
  3. srichardson
    srichardson
    นั้นซิ น้องแฝดผมดูบางๆนะเนี้ย น้องพั้งค์เจ๊ว่าดูเผินๆคล้ายๆกับน้องซิ้มน้อย (เดือนหก)อ่ะ
  4. cocoa
    cocoa
    อ่ะ น้องพั้งก์ชัดๆ น่ารักน้า ตกลงใจขายซิ้มไปเลย เก็บพั้งก์แทน 555

จะรีวิวงาน Tea Party อ่ะ ลงห้องนี้ หรือลงห้องข้างนอกดีอ่ะงับ ขอเสียงหน่อย
    หรือไปลงห้องข้างนอกแล้วบอกว่าสนใจมาเล่นห้องนี้กัน ออกแนวโฆษณาแฝงดี 555
  5. KeRoRo
    KeRoRo
    ถ้าอยากได้เสียงตอบรับดีๆๆ ก้ ข้างนอกอะพี่

แต่ ยังไง คงดึงคนเข้ามามะได้หรอกกกกกก

มีแต่คนอ่านนนนนนนนนนน

แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  6. cocoa
    cocoa
    ใครที่แอบอ่านอยู่ลงชื่อว่ามาแอบอ่านก็ยังดีนะคะ
    คุณเจ้าของห้องเค้าแอบน้อยใจงอแงใหญ่แล้ว ฮ่าๆๆๆๆ

อ่ะ แฝดแบบชัดๆ เอามาจากเวปขายนะ

พี่ว่าผมไม่บางเท่าไหร่นะ แต่แอบไม่ชอบผมแสกอ่ะ ถ้าได้มาเด๋วจะเอามาแสกใหม่ 555
  7. srichardson
    srichardson
    น้องแฝดยังไม่โดนอ่ะ รอดตัวไป
  8. cocoa
    cocoa
    แต่ถูกแบบซื้อมาโมไม่เครียดเลยนะพี่นีน่า
    นี่เลยพรีไปร๊ะ 555
  9. KeRoRo
    KeRoRo
    โอ้ว รอดตัว ไม่โดนนนนนนน

ตามล่า นังพีช เมลอน ต่อดีฟ่า
  10. pemisa
    pemisa
    น้องแฝดตัวจริงน่ารักจังค่ะ แต่ผมบางไปหน่อยนึงง
  11. guccibaby
    guccibaby
    ชอบ pepermint ค่ะ คล้ายๆ น้องเมล่อน แถมถูกกว่าเยอะ
  12. AnnAnnAntz
    AnnAnnAntz
    ง่ะ.. อย่างอนเลยนะคะ
    เสือสุ่ม .... มาโชว์ตัวว่าแอบอ่านค๊าา

โพสต์ต่อไปน๊า .. สู้ สู้
  13. Jannilicious
    Jannilicious
    น้องแฝดน่ารักมากกก
    ตัวหัวม่วง สีผมเหมือน Violetina เลยป่าวคะ
  14. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 14 of 14