น้องเดือน 10 Urban cow gril

1. srichardson
    srichardson
    มีใครจองไปแล้วหรือยังจ้ะน้องเดือน 10 "สาวน้อยคาวเกิร์ล" เปิดพรีอยู่ที่ราคา 6900 บาทจากเจ้าประจำของเจ้เอง ใครได้ราคาถูกกว่านี่มั่งอ่ะ

Neo Blythe Urban Cow girl

Urban cowgirl มีความสามารถเก่งกาจทางด้านRodeoล่ะ(การขี่ม้า)
    จริงๆแล้วปกติจะอาศัยอยู่ในเมือง
    ช่วงสุดสัปดาห์เท่านั้นแหละที่จะได้มีโอกาสขี่ม้าไปท่องเที่ยว
    แต่ในทุกวันนั้นแฟชั่นที่ชั้นโปรดปรานที่สุดน่ะเหรอ ก็ Cowgirl สไตล์ไง!!
    ร๊อ รอให้ถึงวันสุดสัปดาห์จริงๆจะได้แปลงร่างกลายเป็นสาว Cowgirl ตัวจริงซะที
    ผมแสกข้างขวา ปลายผมดัด ผมสีดาร์กบราว์ เปลือกตาและอายเชโดว์
    ลิปและแก้มแต่งด้วยสีแซลม่อนพิงค์ ตามแบบของสาวผิวสุขภาพดี ผิวธรรมดา Radianceค่ะ

I Abankaugaru.
    The rodeo is very good!
    From that normally live in the city, but only horses and遊Benai weekend, daily fashion is always a favorite Kaugarusutairu!
    And the long-awaited weekend, it turns into a real Cowgirl.
    Such healthy and cute and fashionable, the emergence of Abankaugaru.
    The soft and girlish blouse with embroidery Sumokkingu, three of Dhangarhi gaucho pants that gather on-stage switch is the best fit with a fringe.
    If the rash Uesutanhatto salmon, completion of a fashionable Kaugarusutairu ♪
    Total has coordinated the design and Western-style belt and knee-high boots.
    Hair is dark brown long hair loose bristles took permanent split from the right side.
    Greenish yellow to brown eye shadow make-up,仕上Gemashita and healthy image of pink salmon cheek and lip.
    Face type is Radiance, skin type is normal skin.

Release Date: 2009-10
    Japan Retail Price: 15,540 Yen

credit: ข้อมูลจาก จาก..www.blythethailand.com
  2. cocoa
    cocoa
    เด๋วเย็นนี้เช็คให้เจ๊
  3. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by cocoa View Post
    เด๋วเย็นนี้เช็คให้เจ๊
    นู๋โก้ เจ้พิมพ์ผิดจาก Girl เป็น Gril อีกแล้วอ่ะ แฮะๆๆ แสดงว่า "ตัวจริงเสียงจริง"
  4. cinnabon
    cinnabon
    น้องโคบาลสาว..ก็น่ารักได้อยู่นะคะ นะ
    แต่แอบให้ใจน้องBeatice ไปซ้าแล้ว เต็ม เต็ม

แต่..แบบว่าตอนนี้ กะลังมึนตึ้บ กันน้อง4นาง ที่วางตลาดต่อกันเลย.
  5. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by cinnabon View Post
    น้องโคบาลสาว..ก็น่ารักได้อยู่นะคะ นะ
    แต่แอบให้ใจน้องBeatice ไปซ้าแล้ว เต็ม เต็ม

แต่..แบบว่าตอนนี้ กะลังมึนตึ้บ กันน้อง4นาง ที่วางตลาดต่อกันเลย.
    พี่ก็มึนตึ้บเหมือนกันจ้ะ เพราะว่าอยากได้ไปหมดทุกนางเลยอ่ะ
  6. nutjaah
    nutjaah
    Updateสาวคาวเกิลล์นางนี้ กำหนดการวางจำหน่ายเลื่อนเป็นเดือน 11 แล้วจร๊า
  7. srichardson
    srichardson
    อ๋า .... ได้มีเวลาเก็บตังค์อีกติ้ดนึง
  8. nongnoi
    nongnoi
    พี่นีน่า หน่อยพรีไปราคา 6,690 ในBTกับคุณก้อย(Banana...)

มัดจำไปตัวละ5,000 ค่ะ สั่งไป2ตัว กำลังลุ้นรูปจริง

แต่น่าจะน่ารักนะคะ มันดูลูกทุ่งๆดี
  9. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by nongnoi View Post
    พี่นีน่า หน่อยพรีไปราคา 6,690 ในBTกับคุณก้อย(Banana...)

มัดจำไปตัวละ5,000 ค่ะ สั่งไป2ตัว กำลังลุ้นรูปจริง

แต่น่าจะน่ารักนะคะ มันดูลูกทุ่งๆดี
    ราคาดีนะน้องหน่อย พี่ว่า AC เค้าเยอะดีน่ารักด้วย ที่สั่งไปสองตัวนี่เผื่อพี่ใช่มั้ยจ้ะ
  10. nongnoi
    nongnoi

เอามั้ยคะพี่นีน่า หน่อยเก็บให้ตัวนึง เพราะยังไม่มีเพื่อนจอง

ชอบสั่งเป็นคู่ค่ะ
  11. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by nongnoi View Post

เอามั้ยคะพี่นีน่า หน่อยเก็บให้ตัวนึง เพราะยังไม่มีเพื่อนจอง

ชอบสั่งเป็นคู่ค่ะ
    ล้อเล่นจ้ะ ตอนนี้ต้องเจียมเนื้อเจียมตัวหยอดกระปุก เอาไว้ซื้อน้องเป๋าจ้ะ
  12. kaew_kv
    kaew_kv
    ยังไม่เห็นรูปจริงน้องเลย ไม่รู้จะน่ารักหรือปล่าว รุ่นที่ออกหลังๆ หน้าตาคล้ายๆ กันหมดแต่ก็น่าร๊ากกกกกกก แต่ติเรื่องคุณภาพแย่ลงกว่าแต่ก่อน - -'
  13. kaew_kv
    kaew_kv

14. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 14 of 14