Baby breath.

1. srichardson
    srichardson
    น้อง Baby breath. หน้าตาน่ารักดีนะจ้ะ มีใครได้มาแล้วมั่งเอามาอวดโฉมกันหน่อยเร้ว

คล้ายๆกับน้อง Beatrice หรือเปล่าเนี้ย

2. cinnabon
    cinnabon
    น้องยิปโซของที่บ้าน..
    ตอนนี้คงโดนแม่ค้าที่พรีไว้ กักตัวไว้ขายหน้าร้านก่อนอีกแล้ว
    เฮ้อ..แอบเหนื่อยใจ(ค่ะ)..ว่าจะเลิกพรีแล้วเชียว..

ไว้..เดี๋ยวโดนปล่อยตัวมา แล้วจะพามาประชันความงามกับเค้าด้วยคนคร่า
  3. KeRoRo
    KeRoRo
    ของน๊อท ก้ยังไม่เกิดอะเจ้

จ่ายตังไปตั้งแต่เดือน มิถุนายน

จนป่านนี้แล้วนะ

เลิกพรีแล้ว คร่า ถูก กว่าพร้อมส่ง พันสองพันเองงงงงง
  4. srichardson
    srichardson
    เห็นตอนนี้เอามาขายกันที่ 12500-14500 บาทเลยอ่ะ แอบแพงนะ
  5. cocoa
    cocoa
    Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    ของน๊อท ก้ยังไม่เกิดอะเจ้

จ่ายตังไปตั้งแต่เดือน มิถุนายน

จนป่านนี้แล้วนะ

เลิกพรีแล้ว คร่า ถูก กว่าพร้อมส่ง พันสองพันเองงงงงง
    โดนกันถ้วน T^T
    เด๋วจะบินไปซื้อที่สิงคโปร์ละ เซงงงงง
  6. cinnabon
    cinnabon
    น้องคนนี้น่ารัก แสนหวาน หวานมากกก(ไปมั๊ย)

ท่าทางจะเป็นเด็กดีน้า ดูเรียบรัอยยังกับผ้าพับไว้.สีตาพิเศษ1สี เป็นเขียวอ่อน สวยซึ้ง..ซ้า.
    เมคอัพชมพูอ่อนๆ ผมไม่บางค่ะ นิ่ม เงางาม ม้วนเป็นลอนๆ มาตั้งแต่ในกล่อง

ที่ชอบที่สุด คือขาตั้งสีชมพู ที่เหมือนกันเดะ กับสีกระโปรงของน้องเค้าน่ะค่ะ.

7. srichardson
    srichardson
    ^
    ^^
    ^^^
    น้องน่ารักมาก สีผมสวย หน้าหวาน ขอดูรูปผมข้างหลังด้วยซิจ้ะ น่ารักๆๆๆๆๆ มั่กมาก อยากได้อีกแล้ววววว
  8. cinnabon
    cinnabon
    น้องเค้าผมสวยเชียวแหละ สีน้ำตาลอมส้ม..แถมเป็นลอนอ่อนๆดว้ยค่ะคุณนีน่า..เลยดูหวานๆดีค่ะ

9. srichardson
    srichardson
    อ๊ากกกกกกกกกกก อยากตายเพราะความอยากได้ ไม่เป็นไหรเรารอซื้อน้องมือสองมาเล่นก้ได้
  10. kikilala
    kikilala
    อยากได้ตัวตัวนี้วันก่อนไปถามที่ตลาดหลังการบินไทย 13,000 บาท แต่ไม่มีตังค์แล้วอะ เพราะว่าไปเอาน้อง Roxy มา 15,000 แล้ว หมดโควต้าค่ะ เศร้า
  11. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
  12. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 12 of 12