ขอความช่วยเหลือจากสมาชิกในห้องนี้ด้วยครับ

1. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    เนื่องด้วย มี สมาชิืกได้ส่ง ลิงค์นี้มาให้ทางเราตรวจสอบ

ขายตุ๊กตาเหมือนน้อง Blythe ราคาไม่แพงค่ะ

ทางเราเอง ได้เข้าไปดูแล้ว แต่เราไม่มีความรู้ ทั้งทางกฎหมาย และความรู้ในสินค้าที่ในกระทู้นั้นนำมาขาย และ การตัดสิน ของชุมชนแห่งนี้ ภายใต้กฎของชุมชน ขึ้นกับการพิจารณา ของเพื่อนสมาชิก ในชุมชน และเราเห็นว่า เพื่อน สมาชิกใน Group *LoVeLy BLyThE* (Since 09 Mar. 09) น่าจะมีความรู้มากที่สุด

เราจึงมาขอความช่วยเหลือ จากเพื่อนสมาชิก ด้วยครับ ในการ ตัดสินกระทู้นั้น และ มาตรการป้องกันปัญหาที่เกิดจากความไม่รู้ของสมาชิกดังกล่าว

ขอบคุณ สมาชิกที่ ส่วนดูแลชุมชนและส่งกระทู้นี้มาให้ทางเรา
    ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่เข้าใจในข้อจำกัดทางความรู้ของเราครับ

ขอบคุณมากครับ
    SBN Webmaster
  2. cocoa
    cocoa
    ถือเป็นของปลอมผิดลิขสิทธิ์ค่ะ เคยได้คุยกับ CEO ของ CWC คุณ Junko Wong
    เธอแจ้งว่าทาง CWC และ TAKARA กำลังหาทางดำเนินการทางกฎหมายอยู่ค่ะ
  3. KeRoRo
    KeRoRo
    ของปลอม ตามเจ้าป้าโก้ เรยคับ
  4. Siambrandname Webmaster
    ขอบคุณ คุณ cocoa และ คุณ KeRoRo มากๆ นะครับ ที่มาให้ ความรู้
    และขอบคุณ เพื่อนสมาชิกใน Social Group แห่งนี้นะครับ ที่ให้เราเข้ามารบกวน

ขอบคุณเป็นพิเศษ สำหรับ คุณ cocoa ที่ไปเตือนและให้ความรู้ แก่สมาชิกในกระทู้ดังกล่าว

ขอบคุณมากครับ
  5. Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 5 of 5