ติดตามสถานการณ์ภายหลังเสื้อแดงยุติการชุมนุม(เทียม)

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
  1. pinja
    pinja
    เห็นข่าวแล้วสลดใจจริง ๆ ไม่ได้อยู่ไทย แต่เราก็เป็นคนไทย เห็นพวกทำลายล้างบ้านเมืองแล้วอนาจใจจริง ๆ อยากให้ผลกรรมที่พวกแดงแท้แดงเทียมทั้งหลายได้ทำให้ชาวบ้านทุกคนเค้าเดือดร้อน ขอให้ได้รับผลกรรมที่ทำด้วยเถิด ไม่ต้องรอให้ชาติหน้าหรอก ชาตินี้ พวกเลวทั้งหลายคงต้องได้รับกรรมแน่ ๆ เศร้าใจจริง ๆ นี่หรือเมืองไทย นี่หรือสยามเมืองยิ้ม อยู่ต่างประเทศ ตอบคำถามชาวต่างชาติไม่ถูกเลยค่ะว่า ทำไมประเทศไทยถึงเป็นแบบนี้
  2. paofia
    paofia
    นึกว่าอยู่ในอิรัก

สงสารประเทศไทย ที่โดนคนไทยเผากันเอง....
  3. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 31 to 33 of 33
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2