ข่าวลือ ปิดสนามบินอีกรอบ

1. yingee38
    yingee38
    เห็นมีข่าวลือวงในบอกมาว่า

เสื้อแดงจะปิดสนามบิน

จริงหรอเนี่ย

ถ้าจริงเดือดร้อนกันแน่ๆเลย
  2. peeranutt
    peeranutt
    ไม่ดีมั้ง

โดยส่วนตัว คิดว่า รัฐบาลน่าจะคิดเผื่อในเรื่องนี้ไว้แล้ว และน่าจะเตรียมแผนสำหรับเหตุการณ์นี้แล้วด้วยครับ
  3. yingee38
    yingee38
    ถ้าคิดไว้ก็จะดีมากๆเลยค่ะ

กลัวว่าประเทศเราจะบอบช้ำมากกว่านี้
  4. ogazzang
    ogazzang
    เห็นด้วยค่ะ รัฐบาลคงจะเตรียมการไว้แล้วมั้ง ยกเว้นแต่อย่าให้มีแต่พวกแตงโมละกัน

ไม่งั้นเป็นแบบที่ไทยคมแน่ - -*
  5. naschaaa
    naschaaa
    อย่าให้เป็นอย่างนั้นเลย เดือดร้อนกันไปหมดแน่ๆ เราก็หวังว่ารัฐบาลคงเตรียมการรับมือกับสถานการณ์นี้แล้วนะค่ะ

เราไม่อยากให้ประเทศไทยดูแย่ไปมากกว่านี้ค่ะ

ประเทศไทย
  6. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 6 of 6