แม่น้องเดม ขอเป็นสมาชิกห้องนี้ด้วยคนค่ะ

1. maewmeawja
    maewmeawja
    สวัสดีค๊า ขอฝากลูกสาวไว้คนนึงนะคะ ลูกคนแรก แล้วก็คนสุดท้ายค่ะ อิอิ

หนูืชื่อ น้องกนิดาค่ะ หรือน้อง เดม ค่ะ ตอนนี้ 14 เดือนครึ่งแล้วค่ะ หนูเกิด 1/6/51 ค่ะ เดินได้แล้ว แต่ยังพูดไม่เป็นค่ะ

หนูเป็น สาว น้อย นมแม่ค่ะ เพราะทุกวันนี้ ยังกินนมแม่อยู่เลย ไปไหนก็ต้องควักเ้ต้ากันจ่ะ แม่หนูนมเยอะ

หนูเหมือนเด็กผู้ชาย ดื้อ แล้วก็อารมณ์ร้อนมาก ร้องไห้เก่งเวลาที่ไม่มีคนตามใจ แต่เวลาสนุกสนาน

ก็หัวเราะเสียงดัง ขี้เล่น ถ้าอารมณ์ดี ก็ดีใจหาย แต่ร้ายก็ร้ายเอาเรื่องค่ะ

วันนี้เลยมาฝากรูปไว้ก่อนนะคะ เผื่อมีปัญหาเกี่ยวกับลูกๆ แม่น้องเดม จะขอคำปรึกษาจากพี่่ๆเพื่อนๆในห้องนี้ค๊า

รูปนี้ฟันพึ่งขึ้นเมื่อตอน 10 เดือนกว่าๆนี้เองค่ะ ขึ้นช้ามาก แต่ว่า มาทีเดียว 6 ซีกเลยนะคะ

อันนี้เป็นรูปรวมตั้งแต่แรกเกิด จนถึง 13 เดือนค่ะ

อันนี้ทำท่าเหมือนตุ๊กตาบาร์บี้ไหมเอ่ย 5555
  2. wawe
    wawe
    จะมีคนเดียวหรือคะ น่ารัก น่าชังจังเลย
  3. oohio
    oohio
    หวัดดีค่ะคุณแม่น้องเดม และก็ยินดีต้อนรับสู่สภาลูกน้อยนะคะ ชื่อน้องน่ารักสมตัวมาก ๆ นี่ล่ะฤทธิ์นมแม่ ตัวน้องเดมเลยแทบแตก 555 ชอบรูปกลางมากค่ะ ที่ยิ้มโชว์ฟันสองซี่ล่าง น่ารักมาก ๆ แล้วไว้มาคุยกันบ่อย ๆ เนอะ
  4. maewmeawja
    maewmeawja
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    จะมีคนเดียวหรือคะ น่ารัก น่าชังจังเลย

คนเดียวก็เหนื่อยมากแล้วค่ะ ขอมีเค้าคนเดียว ละดูแลเค้าให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้ดีกว่า เพราะเราก็ลูกคนเดียวค่ะ อิอิ เลยรู้สึกว่า แม่รักเราแค่ไหน เลยอยากให้ลูกรับรู้ความรู้สึก และไม่รู้สึกว่าขาดความรัก หรือโดนแบ่งปันไปให้ใครอะจ้า อิอิ
  5. maewmeawja
    maewmeawja
    Quote Originally Posted by oohio View Post
    หวัดดีค่ะคุณแม่น้องเดม และก็ยินดีต้อนรับสู่สภาลูกน้อยนะคะ ชื่อน้องน่ารักสมตัวมาก ๆ นี่ล่ะฤทธิ์นมแม่ ตัวน้องเดมเลยแทบแตก 555 ชอบรูปกลางมากค่ะ ที่ยิ้มโชว์ฟันสองซี่ล่าง น่ารักมาก ๆ แล้วไว้มาคุยกันบ่อย ๆ เนอะ

ขอบคุณสำหรับคำชมค่ะคุณโอ๋ แต่ยังไงก็สู้ ลูกครึ่งไม่ได้หรอกค่ะ มีชัยไปกว่าครึ่งแล้ว เห็นลูกเพื่อนๆที่เป็นลูกครึ่ง น่ารัก น่าฟัด อย่าบอกใครเลยค่ะ และจะแวะมาดูบ่อยๆนะคะ มีเรื่องไรจะเม้าท์ ก็ตั้งกระทู้เลยนะคะ จะเข้ามาร่วมแจมค่ะคุณโอ๋ อิอิ
  6. srichardson
    srichardson
    นีน่าก้อให้นมลูกจนถึง 11 เดือนเลยเหมือนกันค่ะ ลูกสาวน่ารักออก เอาอีกๆๆ
  7. Ingky_Perth
    Ingky_Perth
    น้องน่ารักมากเลยค่ะ ยิ้มเห็นฟัน...คริคริ น่ารักจัง !!!!!!!!!!!
  8. Kesara
    Kesara
    น้องน่ารักมากๆคะ CF................
  9. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 9 of 9