°彡★ ~*·°°ஐ My Next Step.......เห็นแล้วก็เป็นปลื้มมมมมมมม..... ஐ *~ .·°°∴☆ °彡 ♡

1. pieinlove
    pieinlove
    ในอนาคตอันใกล้ ............ ขอเตรียมใจเจ็บก่อน..........อุอุ

ขอนำเสนอค่ะ ลายสักสวยมากกกกก อยากได้แบบนี้สุดๆ เจ้าของแผ่นหลังก็น่าจะงามแงะไม่แพ้กันนนน ขาวเนียนใจละลายเยย

อาจารย์สักโดยไม่มีเเบบ ไม่ปั๊มลาย สักสดๆ เลย สวยงามมากๆ และส่วนมากรูปภาพหรือยันต์ถ้าอาจารย์สักเองพอสักเสร็จเเล้วท่านจะปลุกวนน้ำมันปิดทองค่ะ

เครดิต www.arjannoo.pantown.com ค่ะ

2. natanitii
    natanitii
    (-/-)

ขออนุญาตเป็นแขกประจำนะคะกลุ่มนะคะ

ขอบคุณสำหรับเนื้อหาและรูปภาพที่นำมาแบ่งปันให้ได้ชื่นชมค่ะ

^ ^/

JEANS
  3. makeberry
    makeberry
    ลายสวยจริงๆค่ะ
    แต่ แต่ แต่
    เรืองทนเจ็บนี่ไม่สู้จริงๆค่ะ -_-"
  4. marlborot
    marlborot
    เราคนนึงที่ชอบการสักลาย มีโอกาสจึงได้ไปสักเมื่อ 2 ปีที่แร้ว

เวลาผ่านไปถึงตอนนี้ ดูมันรกๆ มองดูหงุดหงิด สายตาผู้คนที่มอง

เลยตัดสินใจไปเลเซอร์ออก เจ็บกว่าสัก 100 เท่าได้ แต่ก้ต้องทน

ตอนนี้ทำไป 2 ครั้งแร้ว ยังจางลงนิดหน่อยเอง แต่ไม่นูน

คิดจะสัก ตัดสินใจดีๆนะค่ะ ถึงแม้ที่สักจะมิดชิด ปิดได้ ก้เห็นไปเอาออกเหมือนกับเรา

แต่ถ้ารักและชอบ ก็ไม่เป็นไรค่ะ แค่อยากแบ่งปันประสบการณ์
  5. *ROUGH
    *ROUGH
    อยากทราบว่าคุนmarlborot ลบรอยสักที่ไหนหรอค่ะ เราอยากลบมากกกค่ะ
  6. ppinKyy
    ppinKyy
    นางแบบหุ่นดีจังงงงงงง ^^
  7. JANESILVER
    JANESILVER
    สักกลางหลัง อาจจะดูเหมือนไม่เจ็บ
    แต่สักๆ ก็มีสะดุ้ง บางนะเนี่ย...
    ตอนอาจารย์ หันไปเติมหมึก
    หันมาสักต่ออีกที

ประสบการณ์ ไม่เคยสักหมึก เคยสักแต่น้ำมัน

โดนใจเสือเหลียวหลัง จิงๆ
  8. chicmania
    chicmania
    เป็นหนึ่งในบรรดาหลายๆท่านที่ชอบการสักค่ะ
    มีรอยสักอยู่ที่ 1 ตรงหน้าท้องค่ะ (แอบเปรี้ยว) แต่สักนานแล้วนะค่ะ ประมาณ 9-10 ปีได้แล้วค่ะ
    ชอบมาก...แต่ไม่ใช่คนที่ชอบโชว์รอยสักนะค่ะ คือเก็บเอาไว้ดูคนเดียวอ่า.....อุอุ
  9. littlejay
    littlejay
    เจ้าของรอยสัก หุ่นดีมากๆเลยค่ะ

ลบรอยสัก เจ็บกว่า 100 เท่าเหรอคะ เจี๊ยกกกกก ต้องคิดถี่ถ้วนก็สักกันเนอะ
  10. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 10 of 10