ขอโชว์ของแฟนแล้วกัน

1. pop_pop_dc@hotmail.com
    pop_pop_dc@hotmail.com
    ของแฟนเรา เค้าชอบของเค้า
    เลยขอถ่ายมาอวดมั่ง นิดหน่อยๆน๊าค๊า
    "คำเตือนการพนันเป็นสิ่งไม่ดี แฟนเราแค่ชอบแต่ไม่เล่นจ้าทำงานเก้บเงินลูกเดียว"

2. jijeabsbn
    jijeabsbn
    อบากจะบอกว่า ลอยสักด้านหลังคอ รูปดาว เป็นรูปเดียวกับเรา และตำแหน่งเดียวกันเลยคะ

สวยคะ ^^เราก็ชอบ เรื่อง สัก
  3. noinoi5
    noinoi5
    เป็นดาวแบบ old school ค่ะ ชอบเหมือนกัน
    ตอนนี้ตัดสินใจได้แล้วค่ะ...ว่ายังไงก็จะสัก...พึ่งตัดสินใจได้เกือบเข้าเลข 40 แล้ว
    ว่าจะสักรูปดาวเป็นสีๆ ไล่จากเล็กไปใหญ่ค่ะ...จะสักตรงด้านข้างสะโพก
    ยังไงก็ไม่มีมีใครเห็น..ถ้าป๋า กับแม่เห็นคงเป็นลม...อิ...อิ...
  4. pieinlove
    pieinlove
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    เป็นดาวแบบ old school ค่ะ ชอบเหมือนกัน
    ตอนนี้ตัดสินใจได้แล้วค่ะ...ว่ายังไงก็จะสัก...พึ่งตัดสินใจได้เกือบเข้าเลข 40 แล้ว
    ว่าจะสักรูปดาวเป็นสีๆ ไล่จากเล็กไปใหญ่ค่ะ...จะสักตรงด้านข้างสะโพก
    ยังไงก็ไม่มีมีใครเห็น..ถ้าป๋า กับแม่เห็นคงเป็นลม...อิ...อิ...

เรื่องอายุไม่ใช่เรื่องสำคัญเรยค๊า...สำคัญที่ใจรัก ทำแล้วมีความสุข ไม่เดือดร้อนใคร....

อย่าลืมเอารอยสักสวยๆ มาอวดนะค๊า
  5. pieinlove
    pieinlove
    Quote Originally Posted by pop_pop_dc@hotmail.com View Post
    ของแฟนเรา เค้าชอบของเค้า

เลยขอถ่ายมาอวดมั่ง นิดหน่อยๆน๊าค๊า
    "คำเตือนการพนันเป็นสิ่งไม่ดี แฟนเราแค่ชอบแต่ไม่เล่นจ้าทำงานเก้บเงินลูกเดียว"

ลายพวกนี้ ดูแมนมั่กๆ เชื่อเรยว่าใจรัก.....คริคริ.....

ปล. ลูกเต๋านั่นเท่ห์ชะมัดเรยอ่า ^^
  6. wnonach
    wnonach
    ครั้งแรกที่เข้ามาห้องนี้ค่ะ เป็นคนชอบ tatoo เหมือนกัน รอยสักสวยมากค่ะ หนึ่งมีสักภาษาจีนตัวหนึงที่ไหล่ซ้าย แต่อยากสักเพิ่มอีกนิดหน่อย อยากได้แบบสวยๆ สำหรับผู้หญิงสักที่ข้อเท้า เดี๋ยวกลับเมืองไทยปีหน้าไปสักเพิ่ม เพื่อนๆสักกันที่ไหนค่ะ จะแอบตามไปค่ะ อิอิ
  7. kik
    kik
    Nice old schools krub but not a big fan of the scary ghosts. Good to meet ppl with the same passion krub.
  8. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 8 of 8