รบกวนพี่ๆเซียนช่วยดูพระให้หน่อยค่ะ

1. sudarat
    sudarat
    ได้คำตอบแล้วขออนุญาติลบกระทู้ค่า
  2. KwangGoldFactory
    KwangGoldFactory
    ก่อนอื่น ต้อง ขอ ออกตัวนะคะ ว่า ไม่ใช่เซียน หากแต่ว่า เป็นเพียงผู้ที่ชื่นชอบและรักใน สมบัติของความเป็นไทย เจ้าค่ะ

1. ภาพถ่าย ,ล็อคเก๊ต ไม่เป็นเลย เจ้าค่ะ

2 , 3 , 4 , 5, ไม่ดี เลย เจ้าค่ะ พระตระกูลสูง ระดับเบญจฯ หากคิดจะเล่นหา ขอให้ศึกษาให้ดีดีนะ เจ้าคะ เป็น กะลังใจให้

6. เม็ดกระดุม เก๊ นะเจ้าคะ

7. ของเล่น เจ้าค่ะ
  3. sudarat
    sudarat
    ขอบคุณมากๆนะค่ะจาเก็บไว้เป็นความรู้ค่ะ
  4. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 4 of 4