การแขวนพระเครื่อง..ให้เป็นศิริมงคลกับตัวเรา

1. pepsi5510
    pepsi5510
    11
  2. BeNettY
    BeNettY
    โห......ความรู้ใหม่เพียบเลยค่ะ (แอบเเม่น)

ขอบคุณน่ะค่ะ ที่นำมาเล่าสู่กันฟัง
  3. Moohiso
    Moohiso
    ใครว่าแขวนพระง่าย

ไม่จริงๆเลยครับ

จากที่เห็นทำให้ทราบว่าการแขวนพระก็มี"ทริค"อยู่เหมือนกัน ^^
  4. pepsi5510
    pepsi5510
    Quote Originally Posted by Moohiso View Post
    ใครว่าแขวนพระง่าย

ไม่จริงๆเลยครับ

จากที่เห็นทำให้ทราบว่าการแขวนพระก็มี"ทริค"อยู่เหมือนกัน ^^
    ถูกต้องครับ...
    ของพี่เกิดวันพฤหัส ปี งูเล็ก พี่ยังห้อยพระปิดตา...อิอิ แต่เป็นของหลวงพ่อครน วัดบางแซะ....ด้านหลังมียันต์ด้วย..ตรงกับการห้อยพระวันพฤหัส ปี งูเล็ก อิอิ
  5. cartoon
    cartoon
    ขอบคุณค่ะพี่แป๊ป
  6. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 6 of 6