ร้านหิ้วเครื่องสำอางเกาหลีร้านไหนแท้บ้างคะเพื่อนๆ

1. pkazi
    pkazi
    พอดีสนใจพวกตัวเทสเตอร์อยากลองหลายตัว แต่กลัวที่ขายตามท้องถนนจะปลอมค่ะ
    มีร้านไหนที่เพื่อนๆพี่ๆเคยซื้อหรือมั่นใจว่าแท้บ้างคะ แถวสยามจะดีมากเลยคะ
    ขอบคุณนะคะ
  2. buggy1967
    buggy1967
    ชวนร่วมสนุกกับร้าน ME BAG ค่ะ ตอนนี้ทางเรามีเล่นเกมกับคุณลูกค้าทุกท่านเพื่อรับเครื่องสำอางเกาหลีขนาดทดลองไปใช้ฟรีๆค่ะ แจกไปแล้ว 60 ท่านค่ะ แค่คลิ๊ก like เองค่ะ ยังไงลองแวะเข้ามานะคะเผื่อจะได้ของแท้ 1000% ไปทดลองใช้ฟรีๆค่ะ อยากได้ตัวไหนเป็นพิเศษก็บอกหลังไมค์นะคะ
    www.facebook.com/mebag
Results 1 to 2 of 2