พี่ pepsi5510 หรือพี่ที่ดูหลวงพ่อคล้าย วัดสวนขันได้ รบกวนดูองค์นี้ทีซิครับ

1. Smilelife
    Smilelife
    พี่ pepsi5510 หรือพี่ที่ดูหลวงพ่อคล้าย วัดสวนขันได้ รบกวนดูองค์นี้ทีซิครับ
    เห็นมีหลายพิมพ์ หลายบล๊อคมาก ผมสงสัยว่าองค์นี้มีบล๊อคแท้กับเขาหรือเปล่า
    รบกวนช่วยดูให้หน่อยครับว่า ดีหรือไม่ดี ขอบคุณมากๆครับผม

2. pepsi5510
    pepsi5510
    ตามรูป หลวงพ่อคล้าย ของน้อง พี่ดูหน้าไม่เหมือนครับ
    รุ่นนี้เป็นรุ่น 2 ขอบ.. หน้าไม่เหมือน และยังผิดอีก 4 จุด ตามที่พี่เอารูปมาให้ดู..
    สังเกตุตัว....อ...คําว่าหลวงพ่อ...อ...ต้องเป็นตัวเหลี่ยมครับ..

นี่ของแท้ เอามาให้เที่ยบดูครับ..
  3. Smilelife
    Smilelife
    ขอบพระคุณคุณพี่pepsiอย่างสูงเลยครับ
    ผมนับถือพี่จริงๆ แล้วผมก็เชื่อมั่นว่าพี่บอกความรู้จริงๆให้เสมอ ขอบคุณมากครับ
    ขอให้พี่แข็งแรงๆ สุขกายสุขใจนะครับ สาธุ........
Results 1 to 3 of 3