20-21 Aug. Cristian Dior ลดราคา

1. srichardson
    srichardson
    ไปก๊อบมาจากกระทู้ของน้องอ๋อม จากข้างหน้านู้นมาค่ะ

ที่ตึก UBC 2 ซอย สุขุมวิท 33 ตรงข้างสวนเบญ ค่ะ
    มีกระเป๋า เสื้อผ้า รองเท้า และ accessory ของ christian dior ลดราคาค่ะ
    เริ่งวันนี้ 20 สค ถึงพรุ่งนี้ 21 สค.ค่ะ
    ชั้น 18 นะคะ

ลดเยอะเหมือนกันค่ะ
    ไปสอยแว่นมา^^
  2. my_mim
    my_mim
    โห อิจฉาจัง
    อยากไปบ้างอ่ะ
  3. a*aom
    a*aom
    ฮ้าๆๆๆ พี่นีน่าคะ ตอนแรก ออมก้จะเอามาลงในนี้แล้งล่ะค่ะ แต่เห็นหมวดหมู่ไม่เกี่ยวข้อง เลยไปลงในนู้นดีกว่า อิอิ

กระเป๋า ถูกกกกค่ะ หมื่นกว่าก็มี
    แต่ของหมดไวมากๆ
    ตอนเช้าไป ของเต็มเลย พอบ่ายหน่อย หม๊ดๆๆๆๆๆ

อาทิตย์หน้า รู้สึกว่า Suqqu RMK Anna sui ลดราคาอีกแล้วค่ะ
    สถานที่ไม่แน่ใจค่ะ
    แต่น่าจะวัน พุธ พฤหัส ศุกร์ค่ะ
  4. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 4 of 4