พี่เซียนคร้าบบ

1. Moohiso
    Moohiso
    เหรียญหลวงปู่ทวดรุ่นไหนครับ ดีไหมครับ

2. pepsi5510
    pepsi5510
    5555 น้องมู๋ หายไปนาน มาแต่ละครั้ง อิอิ มีแต่ของสวยๆ..
    เท่าที่ดู...เป็นเหรียญหลวงปู่ทวดรุ่น 4 นะครับ..
    ไม่รู้จะใช่บล๊อค 10 ขีดหรือเปล่า เพราะถ่ายออกมาไกล มองไม่เห็นขีดครับ.
    สวยแบบนี้บล๊อคธรรมดา รุ่น4 ก็ใกล้ๆหมื่นครับ

ถ้าเป็นบล๊อค 10 ขีด ก็5555 หมื่นขึ้นจ้าๆๆๆ....
  3. Moohiso
    Moohiso
    ก่อนอื่นต้องขอสวัสดีพี่เซียนด้วยครับ

ตอนนี้เข้ามหาลัยแล้วงานเลยเยอะมากเลยครับเลยไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นเลย

พี่เซียนสบายดีนะครับผม

เหรียญนี้ได้มานานพอสมควรแล้วครับ มีคนบอกว่ารุ่นสามบ้างรุ่นสี่บ้างเลยมาโพสถามพี่ในนี้ดีกว่า

นะโมโพธิสัตโต อาคันติมานะอิติภะคะวา ขอบารมีหลวงปู่ทวดคุ้มครองให้พี่และพี่ๆในเว็บจงมีแต่ความสุขครับ ^^

ปล.ขยายรูปแล้วนะพี่เซียน

Results 1 to 3 of 3