รบกวนด้วยค๊า

1. Pee Newster
    Pee Newster
    ไม่มีความรู้เรื่องนี้นักรบกวนทีนะคะ
  2. Pee Newster
    Pee Newster
    ลงรูปยังไงคะ
  3. pepsi5510
    pepsi5510
    ก็กด save ภาพเก็บไว้ใน save picture ของเรา
    .เข้าไปเมนูฝากรูปครับ....ผมใช้เวปนี้
    www.temppic.com

พอกดเข้าไปจะขึ้นหน้าจอให้ฝากรูป ซึ่งฝากได้ทีละหลายๆภาพครับ.

เราจะใช้กี่รูป ก็กด อัฟโหลดรูป ก็จะขึ้นให้โหลดรูป พอได้รูปก็กด get link ครับ

เวลาเอามาใช้ ก็ก๊อปปี้ link บรรทัดที่ 3 นะครับ......แล้วเอามาแปะลงที่เวป ที่เราเล่นอยู่ครับ. แล้วรูปจะขึ้นมาเอง.
  4. pepsi5510
    pepsi5510
    พระเครื่องที่ถามมา 2 องค์
    ยังไม่ถึงยุคนะครับ

หลวงพ่อปาน.....พิมพ์ มวลสาร รอยอุดผง ไม่ใช่ครับ
    ส่วนขุนแผน ถ้าตีเป็นของสุพรรณบุรี กรุบ้านกร่าง....เก๊เลยครัย
    ถ้าตีเป็นของเกจิอื่น อันนี้ก็อีกเรื่องนึง...เพราะแต่ละเกจิออกมามากเหลือเกินครับ.
  5. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
  6. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ตอบกระทู้เพื่อปรับกระทู้ที่ตั้งในเดือนนี้ขึ้นสู่หน้าแรกเนื่องด้วยกระทู้ตกจากการทดสอบระบบ
    ขออภัยในความไม่สดวกครับ ขอบคุณครับ
Results 1 to 6 of 6