รบกวนพี่ๆดูพระให้หน่อยครับ

1. Moohiso
    Moohiso
    เป็นรูปเหรียญอ.นำ วัดดอนศาลา รุ่น ๑ และเหรียญหลวงพ่อคงทอง(เต๋)ครับ

2. KwangGoldFactory
    KwangGoldFactory
    เหรียญ อ.นำ รุ่นนี้ ไม่เล่นนะคะ

ส่วนเหรียญหลวงพ่อเต๋ เก๊ห่างค่ะ

เหรียญรุ่นนี้ เป็นเหรียญ ปั๊มตัด ดังนั้น หากจะพิจารณา แท้-เก๊ ดูตัวตัด ก็จบได้เลยค่ะ

แต่สำหรับเหรียญนี้ หากพิจารณา ดูโดยทั่ว เส้นสาย ลายกนก ด้านหน้า ตื้นเบลอ

หน้าหลวงพ่อเพี้ยน เยอะ ค่ะ...........

พอดูด้านหลังเหรียญ เริ่มจากหูเหรียญ ก็วางได้เลย ค่ะ มีเนื้อ ปลิ้น แปลกๆ แบบนี้

หากเจอที่ไหน รีบวางเลยค่ะ เก๊ทันที

ขออภัยนะคะ หากคำตอบ ที่ได้ อาจไม่ถูกใจ ท่าน เจ้าของกระทู้ ค่ะ
  3. Moohiso
    Moohiso
    ขอบพระคุณครับ

เจอเซียนหญิงแล้วววจริงๆครับ
  4. omeengineer
    omeengineer
    เก๋ทั้งสองเหรียญครับ

ปลอมก็มีปั๊มตัดนะครับรุ่นนี้
  5. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 5 of 5