ตื่นเต้นเงอะงะกับห้องใหม่

Page 1 of 2 1 2 LastLast
  1. srichardson
    srichardson
    ต้องขอเจิมหน่อยละกับห้องใหม่ เจ๊เงอะงะน่าดูเลยอ่ะกว่าจะทำเป็น
  2. nickbee
    nickbee
    ยินดีด้วยนะคะเจ้...อิอิ...

เรื่องสวยงามเป็นสิ่งที่คนเราขาดไม่ได้นะครับ
  3. wawe
    wawe
    ได้ของเล่นใหม่แล้ว พี่ก็เงอะงะเหมือนกันเลยค่ะคุณนีน่า
  4. nadiatown
    nadiatown
    อุ๊ยตายย ดีใจกะห้องใหม่จิงๆ
  5. Cindy.Business
    Cindy.Business
    เงียบจังเลยๆๆๆ
  6. kunmuay
    kunmuay
    เอ้า..... หลงผิดไปโพสอยู่ห้องเก่าตั้งนาน หน้าแตกเล๊ยยย T T
  7. ~ k E t S y ~
    ~ k E t S y ~
    ตื่นเต้นๆๆๆ......SBN เริมมีห้องลิงค์ ลึกลับซับซ้อนมากขึ้นเรื่อยๆๆๆๆๆๆ
  8. my_mim
    my_mim
    เป็นห้องแบบนี้ดีจัง
    เวลาหารีวิวก็หาง่ายดีค่ะ
  9. Dollabhon
    Dollabhon
    ดีใจกับห้องใหม่ด้วยค่ะ
  10. Jannilicious
    Jannilicious
    อ้าวเพิ่งเห็นห้องใหม่
    ด้วยความเคยชินก็เข้าไปแต่ห้องเดิม
    ห้องนี้ดูเป็นหมวดหมู่ดีจังง
  11. wannit
    wannit
    แล้วต้องทำไงต่อ ยังไม่ได้อ่านวิธีการเลย
  12. a*aom
    a*aom
    ว้าววว ห้องใหม่เป็นหมวดหมู่ดีจังค่ะ
  13. Ohh
    Ohh
    แอบหลง เข้ามางงด้วยคนคะ

ห้องใหม่ !!!! เล่นยังไงอ่า
  14. Airi
    Airi
    ขอสมัครเป็นสมาชิก group นี้ด้วยคนนะคะ
  15. clumsylady
    clumsylady
    แล้วทำงัยกันต่ออ่ะจ้ะ ต้องตั้งหัวข้อใหม่คุยกันรึป่าวล่ะ
  16. srichardson
    srichardson
    น่าจะประมาณว่าใครอยากรู้เรื่องอะไรให้ไปตั้งกระทู้ใหม่มาถามยังงั้นเหรอ เออ..งง แต่ก้อได้แค่วันละหนึ่งกระทู้ต่อคนเหมือนเดิม เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่จะ "ตั้งกระทูปักหมุดไว้สำหรับงานมืตติ้ง volumeII" ละกัน วันนี้หมดโคว้ต้าแล้ว
  17. SUI
    SUI
    ตามมาเมาส์...
  18. maycury
    maycury
    เจ๊ไม่เอาวันเสาร์นะ

หนูได้อาทิตย์อย่างเดียวอ่ะ

ไม่พลาดแน่คราวนี้
  19. nadiatown
    nadiatown
    พี่นีน่า นู๋ว่าเหมือนเราแบ่งเป็นห้องดีมั้ยคะ
    เช่น

ห้องรีวิว สำหรับรีวิว คสอ ความงามทั้งหลาย
    ห้องพูดคุยเม้าเรื่องความงามทั่วไป
    ห้องมิตติ้ง เวลามีข่าวสารมิตติ้งอะไร

ไรแบบนี้ก้ดีน้า
    กระทู้มันจะได้ไม่ตกเร็วอะ เวลาหาอะไรก้หาง่ายด้วย >"<
    เช่น เวลา จะหารีวิว ก้ดูที่ทู้เดียวไปเลย
    หรือใครว่าไงดีคะะ
  20. oatty
    oatty
    ห้องใหม่แล้วจะเล่นยังไงต่อล่ะเนี่ย ทำไม่เป็น อิ ๆ งง ๆ งวย ๆ
  21. Nuttties
    Nuttties
    ตามมาแล้วจ้า

แต่ก็ยังใช้งานไม่เป็นอะนะ แหะๆๆ ขอแอบตามๆๆ มานั่งเฝ้าก่อนละกันจ้า ^ ^
  22. Nuttties
    Nuttties
    ขออภัยโพสซ้ำจ้า ตื่นเต้นไปหน่อย ^ ^
  23. hippo2517
    hippo2517
    ยินดีด้วยนะค๊ะเจ๊นีน่า...ว่าแต่ว่าห้องนี้เค้าเข้าทางไหนอ่า
  24. hippo2517
    hippo2517
    ยินดีด้วยนะค๊ะเจ๊นีน่า....ว่าแต่ว่าห้องนี้เค้าเข้าทางไหนอ่า
  25. wawe
    wawe
    น่าจะอยู่ด้านบนนะคะ ตรงนี้ค่ะ คลิ๊กที่นี่ เพื่อเข้าสู่ SBN Social Group
  26. joywila
    joywila
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    น่าจะประมาณว่าใครอยากรู้เรื่องอะไรให้ไปตั้งกระทู้ใหม่มาถามยังงั้นเหรอ เออ..งง แต่ก้อได้แค่วันละหนึ่งกระทู้ต่อคนเหมือนเดิม เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่จะ "ตั้งกระทูปักหมุดไว้สำหรับงานมืตติ้ง volumeII" ละกัน วันนี้หมดโคว้ต้าแล้ว
    ถ้าตรงวันเสาร์หนูไปด้วยยยย....ครั้งก่อนพลาด
  27. hippo2517
    hippo2517
    เจ๊ตั๋นเห็นด้วยกะเดียร์ค่ะ หาง่ายดีด้วยไม่มั่วอ่ะ
    ปรกติมั่วประจำค่ะ
  28. AnnAnnAntz
    AnnAnnAntz
    แง๊ว แง๊ว แง๊ว.. ตามมาด้วยค่ะ
    เรื่องจัดเป็นหมวดหมู่.. เห็นด้วยกะน้องนาเดียค่ะ

29. Jannilicious
    Jannilicious
    เห็นด้วยกับเดียเป็นที่สุด
    เพราะห้อง beauty เดิม ที่รีวิวกันก็หาไม่เจอแล้วค่ะ
    ต้องเปิดดูทีละหน้า แบบนี้ดีกว่าเยอะเลย รีวิวใหม่เป็นหมวดหมู่
  30. nadiatown
    nadiatown
    เดียคิดห้องไว้ประมาณนี้ค่า

จริงๆ้ห้องก้จะประมาณห้อง sbn นี่แหละ

รีวิว : คือรีวิวอย่างเดียวเลย ไม่มีแบบว่ามาสอบถามว่านี่ดีมั้ย ยังไง ไีีรงี้อะค่ะ
    ข้อดี คือ เราก้จะได้อ่านแต่ที่มีคนรีวิวไว้ล้วนๆเลย ไม่ต้องอ่านข้ามๆ อันอื่นๆค่า

พูดคุยสัพเพเหระ : เม้าแตก เรื่องต่างๆ แนะนำ สอบถาม ได้หมดด

ข่าวสาร / โปรโมชั่น : อันนี้เดียไม่รุ้ว่าดีรึป่าว เช่น เดี๋ยวจะมีลดราคาของ shiseido วันไหนยังไงที่ไหนก้มาโพสต์บอกกัน
    หรือว่า ช่วงนี้ ซุุคคุ ซื้อ 1 แถม 10 นะ คิคิ
    จะได้แลกเปลี่ยนข่าวสาร สำหรับเรา สาวนักช้อปกัน ไม่ให้พลาด งานเซลล์ หรือโปรโมชั่น เด็ดๆ ค่า
    แต่ว่า ข้อเสีย มันก้คือ บางทีอาจจะมีคน ใช้ช่องทางนี้ โปรโมท โฆษณาของตัวเองเนอะ
    แต่อย่างว่า มันก้คงจะมีโอกาสน้อยมาก นอกเสียจากว่า เป็นลูกเจ้าของ เครื่องสำอางแบรนด์ต่างๆมาเอง ฮิฮิ

meeting : ข่าวสารของการจัดมิตติ้ง รูปภาพ มาอัพเดทที่นี่ไรงี้

อันนี้ตามความเห็นส่วนตัวนะคะ คร่าวๆอะค่า อยากให้ช่วยกันเสนอ ว่ายังไงดี
    เดียว่า แบ่งห้องเป็นแบบนี้ น่าจะอ่านง่ายดีอะค่ะ ไม่ต้องมาคลิกอ่านหัวข้อหลายๆทู้ หลายๆหน้าให้เสียเวลาค่า

ดี/ไม่ดี/เพิ่มเติม ยังไง ช่วยกันออกความเห็นนะค๊าาา

หรือว่าๆ ห้องที่เสนอแนะไปนี่ เอาสำหรับปักหมุดไว้
    ส่วนใครอยากจะโพสต์เพิ่มเติมอื่นๆ ยังไง ก้โพสต์กันตามสบาย ปกติเหมือนใน sbn เลยดีคะ

ช่วยกันออกความเห็นเร็ววววววว
Results 1 to 30 of 45
Page 1 of 2 1 2 LastLast