เสื้อแดงทำร้ายผู้หญิงที่ราชประสงค์

1. Lookyeeja
    Lookyeeja
    ไม่ได้ตั้งกระทู้มาหลายวัน ขอเล่าด้วยภาพ

ขอฟ้องด้วยภาพ และขอประณามผู้ที่อยู่ในคลิปนี้ว่าคุณแย่มาก คุณทำร้ายผู้หญิงคนหนึ่่งที่แค่ไม่รับสติกเกอร์ที่พวกคุณกำลังแจก
    คือ ภาพนี้มันดูแล้วแย่มากอ่ะ แล้วสิ่งที่เห็นมากกว่านั้นคือ ภาพคุณจะไปแย่งกระเป๋าของเค้าทำไม อยากรู้ว่ามีอะไรในนั้นเหรอ
    คือว่าผู้หญิงคนนั้นเค้ามีอาวุธจะมาทำร้ายพวกคุณเหรอ แย่มากกกกกกกกก ไม่รู้จะด่ายังไง
    เลวได้โล่ห์จริงๆ

เรื่องต่อมาที่จะขอเล่าจากเพื่อนที่ทำงานอยู่แถวย่านราชประสงค์ เพื่อนเล่าว่า ร้านเซเว่นแถวนั้น โดนไถเอาน้้ำ กับน้ำแข็ง โดยไม่จ่ายตังค์
    พวกเสื้อแดงเดินเข้าไปในร้าน แล้วก็พูดแค่ว่า ขอนะ (คิดแง่ดี ก็คือ ยังขอ ไม่เอาไปเฉยๆ เหมือนโจร แต่จริงๆ มันก็โจรนั่นแหละ หืออออ)
    คาดว่าเอาไปกินกับเหล้า โถ เศร้าจริงๆ เอ๊ะ หรือว่าร้อน ต้องการน้ำแข็งเย็นๆ มาชะโลมจิตใจ ไม่รู้เหมือนกันนะ ไม่ได้เดินตามไปดู

เอาไว้มีความคืบหน้าจะมาเล่าใหม่...
  2. mon1610
    mon1610
    เค้าเรียกสันติ วิธีอะไรก็ได้ค่ะ แย่มากๆ
  3. peeranutt
    peeranutt
    อันนี้ ก็ ซักพักแล้วเนอะ 555

แต่ ไม่เข้าใจ ทำไมเค้าต้องทำแบบนี้ ..

ทำไมคน อื่นไม่เห็นด้วยไม่ได้ ... ทำไมต้องทำร้ายคนไม่เห็นด้วย ..
  4. KAN
    KAN
    เลวได้โล่ห์เลยเมงงงง สะอาดดดดดดดดดดดเอ้ยยยย
    ความเป็นคนคงไม่เหลือแล้วไอ้พวกนี้....
  5. cop_copine
    cop_copine
    ไอ้พวก สาวรเลว ชั้นเปนกะเทย ยังไม่เคยแม้แต่จะตีผู้หญิงเล้ยยย ไอ้หน้าตัวเมีย ไอ้ผู้ชาย แมง... ไอ่เลว โอ้ยยย อารมเสีย

อายไหม เอากระโปรงไปไส่เหอะ พวก ผช ชั่วเอ้ยยย อารมเสีย สงสารอ่ะ ใครจะสู้ไหว
  6. ogazzang
    ogazzang
    พูดได้คำเดียวค่ะ

เลววววววววววววววววววววววววววววววววววว มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  7. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 7 of 7