รวมพลคนเมือง(เหนือ)ค่า

Page 30 of 31 FirstFirst ... 20 28 29 30 31 LastLast
  1. pomme
    pomme
    กลับมาแล้วหรือจ๊ะ น้องนีน่า คิดถึงอยู่ ว่าเมื่อไหร่จะมา
    เป็นไงบ้าง คงสนุกมากมาย ไปเที่ยวไหนบ้าง หรือ ช๊อปกระจาย เอามาเม้าส์ให้กันฟังบ้างนะจ๊ะ
  2. mol199
    mol199
    พี่นีน่า เที่ยวหนุกมั้ยคะ ช้อปไรมาบ้าง เอามาอวดด่วนเน้อ

พี่ป้อมคะ ชอบภูเขาที่พี่ป้อมไปเที่ยวมาจังเลย ดูมีชีวิตชีวากว่าภูเขาบ้านเราอีก

พี่น้ำ มลก็แอบหวังเหมือนกันค่ะ ว่า(ปลาย)ปีนี้จะได้ทานข้าวกะพี่ป้อม

พี่แหววคะ พูดถึงลูเซิน กะ เขาทิสลิสแล้ว นึกถึงละครเรื่องยามเมื่อลมพัดหวนเลย เพราะมลเคยเห็นทั้ง 2 ที่นี้ จากในละครเรื่องนี้แหละค่ะ 555
  3. pomme
    pomme
    น้องมล กับน้องน้ำ ขา คงจะไม่ใช่ปลายปีแล้วละค่ะ คงต้องเป็นต้นปีต่ะ ถึงจะได้ทานข้าวกัน
    เมืองที่ไป อยากจะบอกว่า กำลังลดราคาด้วยค่ะ มีทั้ง บาลอง ป้าดา กุชชี่ มิวมิว แอร์เมส เวอร์ซาเช่ มาร์ค เยอแยะไปหมด เห็นมีแดด แต่ไม่ร้อนมากมายเพราะมีลมนะค่ะ
  4. nam
    nam
    อ่าา นีน่ามาแล้วเหรอ หนุกมะ พี่ยังไม่ได้บินกลับเมกาเลย ตอนนี้เลื่อนเป็น 20 สิงหานะคะ
    วันที่ 19 ต้องค้าง กทม เพราะ flight 6 โมงเช้า คงได้เจอกันละทีนี้
    อ้อ ขอบคุณสำหรับห้องพักนะคะ คุณสามีปลื้มมากกกก บอกมีสแน็ค มีไวน์ ให้ด้วย
    ถ่ายรูปห้องมาให้พี่ดูด้วย อย่างงี้ 19 นี้ อาจจาไปพักอีกนะคะ ปรกติพี่พัก Grand Center Point ตรง ซ มหาดเล็กอ่ะคะ่ แล้วก้อ เอ็มโพเรี่ยม แต่ห้องเอ็มโพเรี่ยม งั้นๆอ่ะ
    Center Point ห้องสวยกว่า วิวสวย เห็นสนามม้า ใกล้แหล่งช๊อป เดินไปได้เลย อิ อิ

ไปเที่ยวมา เอารูปมาอวดกันบ้างนะคะ

น้องมลสบายดีป่าว หายไปเลยตั้งแต่กลับจาก KL

พี่ป้อมอ่ะ ตกลงไปช๊อปอะไรมาบ้างคะนี่ น้ำกลับเมกาเดือนหน้าไม่รู้จาเหลืออะไรให้ช๊อปบ้าง ส่วนเรื่องทานข้าวกับพี่ป้อม ปลายปี หรือต้นปี ก้อจารอคร๊าาา

พี่แหวว สบายดีป่าวจ๊ะ
  5. mol199
    mol199
    ใช่ๆ พี่ป้อม เมื่อไหร่ก็ได้ค่ะ ขอให้มาเต๊อะ

ช่วงนี้ยุ่งๆนิดหน่อยค่ะ พวก Middle East กะ ยุโรป มากันเยอะ เพราะหยุดซัมเมอร์กัน ขอแอบเม้าท์หน่อยนะคะ ว่าพวก Middle East นี่ แต่ละบ้าน ครอบครัวใหญ่มาก วุ่นวาย มากเรื่อง สุดๆ

ส่วนกลุ่มยุโรป โอเค น่ารัก ไม่ค่อยมีเรื่องปวดหัว ยกเว้นบางคนที่พูดภาษาอังกฤษไม่ค่อยได้ ก็ใช้ภาษามือกันไป

แปลกดีนะคะ บางทีเราพูดกันคนละภาษา แต่ก็เข้าใจกันได้อ่ะ
  6. nam
    nam
    พี่ป้อม น้ำชอบกระเป๋าพี่ป้อมจังเลย Gianni อ่ะค่ะ ไม่รู้เมกาจาหาได้ป่าววว โดนอย่างแรง พี่ป้อมเบื่อๆ เอามาขายต่อนะคะ ชอบบบบบบบบบบบบ
  7. srichardson
    srichardson
    ตายแล้วพี่น้ำจ๋า แล้ววันที่ 19 เนี้ยตกลงได้มาพักอีกมั้ยเนี้ย แล้วมีคนดูแลมั้ยค่ะ นีน่าอยู่ในป่าอะค่ะที่สวีเดน อินเตอร์เนตเข้าไม่ถึง แฮะๆๆ ดีใจจังค่ะที่คุณคริสชอบ wine นั่นคุณสามีเธอใส่ไว้ให้นะค่ะพี่น้ำ เพราะว่าเป็นแขก VIP นะค่ะ

พี่ป้อมจ๋านู๋ก้อชอบกระเป๋าพี่ ว่าแต่ว่ามันใบใหญ่มั้ยค่ะ เห็นบอกว่าราคาไม่แพง น่าสนๆ นิ

น้องมลเหมือนตอนที่พี่อยู่ที่มาเลเซียเลยเวลา พวกอาหรับมาพักที่โรงแรมที่สามีพี่ทำงานอยู่นะ เค้าปิดฟลอร์ทั้งฟลอร์เลยนะ มากันทีไม่ต่ำกว่า 20 คน กลางวันนอนกันเงียบ พอกลางคืนออกมาวิ่งกันตรึม (เด็กเยอะ)

เดี๋ยวขอเวลานีน่าคัดรูปก่อนนะค่ะ เพราะว่ารูปเยอะแต่ว่าไม่สวยเลยอ่ะ มีแต่รูปคน รุปวิวไม่ค่อยจะมีเล้ย ดูรูปได้เลยจ้า

8. pomme
    pomme
    มาแล้วสาวๆ เพิ่งฟิ้นเพราะเมื่อวานไป ตะลุย มิลาน มา 1 วันเต็มๆ หนุกมากมายแต่ยังไปเก็บไม่หมด ดันถึงเวลาต้องกลับแล้ว
    ทีนี้มาถึงน้องเป๋า ที่ถามกัน เป็นยี่ห้อเบบี้ น้องใหม่ไม่นานนี้ แต่คาดว่าต่อไปคงจะคิดตลาด เพราะราคาน่ารัก แลแบบใช้ได้หลากหลายแบบ นะ มีหลายสีอยู่ ใบไหญ่ แต่ใส่ของแล้วจะย้วยๆ ไม่น่าเกลียด ทรงคล้ายของพวกกุชชี่ แต่ดีที่ให้สายเพิ่มสะพายยาวได้ แถมมีชิปอีก อ้าวทำไปทำมากลายเป็นรีวิวน้องเป๋าไปซะแล้ว
    น้องน้ำ กะ น้องนัน่าสนใจยังไงเผื่อมีคนกลับไป หรือยังไงหลังไมค์จ้า พูดในนี้กล้วเดี๋ยวจะกลายเป็นโฆษณาชวนเชื่อขายของไปอีก เรียนหนักอยู่แล้ว ไม่อยากให้มีงานเข้ามาอีก......แฮะ...แฮะ
    ว่าแล้วเลยมาเอารูปอวดค่ะ เดี๋ยวจะลงห้องใหญ่หน่อยนีง
  9. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาต สมาชิกกรุ๊ปนะครับ ประกาศเพิ่มเติมเกี่ยวกับการเปิดพื้นที่เพิ่มให้แต่ละกรุ๊ป
  10. mol199
    mol199
    ว้าว.....แอบอิจฉาพี่ป้อมจัง ไปเที่ยวอีกแล้ว ดูจาภในภาพ น่าจะอากาศดีนะคะ ขนาดแดดจ้าแบบนี้ยังแขนยาวจังเลย (ประมาณหน้าหนาวบ้านเรา หุ หุ)

ปล. พี่ป้อมรักษาหุ่นได้เช้งวับมาก เพื่อนมลไปอยู่อังกฤษไม่ถึงปีน้ำหนักขึ้นไป 5 โล บ่นเครียดใหญ่เลย ว่าเดินก็เยอะ ทำไมไม่ผอมลงซะที

พี่นีน่า....ไปดูรูปมาแล้ว บรรยากาศโดยรวมเหมาะแก่การพักผ่อน+ชาร์ตแบต มากค่ะ ธรรมชาติจริงๆ

พี่น้ำ....น้องนาตาลีเป็นไงมั่ง สบายดีน่อ....
  11. wawe
    wawe
    กระเป๋าคุณป้อม เท่ห์จังเลย คิดเหมือนคุณมลเลยว่าคุณป้อมหุ่นดีมาก ๆ สำหรับพี่คงจะหา Herbalife ที่คุณนีน่าแนะนำ และทานซัก 6 เดือน เวลาถ่ายรูปจะได้ไม่หลุดเฟรม
  12. srichardson
    srichardson
    ไม่ต้องถึงอยู่ถึงปีหรอกน้องมล ดูพี่ซิแค่ 20 วันยังอึดซ่ะขนาดนี้เลย เดี๋ยวมี Episode II-III ต่อด้วยอย่าลืมติดตามชมนะจ้ะ

อิจฉาพี่ป้อมมากเลย ดูสวยใสอ่อนวัยซ่ะขนาดนี้ นู๋ชอบกระเป๋าแหล่ะยิ่งถ้าราคาน่ารักนะ น่าสนทีเดียว

พี่แหวว จ๋าไปหามาทานเลย นีน่ายกนิ้วให้เลยนะค่ะว่ามันดีมากๆเลย ถ้า"กินเป็นนะ"
  13. wawe
    wawe
    ขอบคุณคุณนีน่านะคะ เดี๋ยวไปหาซื้อร้านขายยาที่มีเภสัชแนะนำดีกว่า เพราะทานผิดจากน้ำหนักลดกลายเป็นน้ำหนักเพิ่มอีก
  14. nam
    nam
    พี่ป้อม กระเป๋าอ่ะ สนๆๆๆๆๆๆ อิ อิ ชอบๆๆๆ ค่ะ พี่ป้อม ถามนิ๊ดดด นึงนะคะ ทำยังงัยถึงแช้งวั๊บได้ขนาดนี้คะพี่ป้อม น้ำนะคลอดลูกเสียศูนย์ไปเลย เดี๋ยวเราหลังไมค์กันนะคะ

นู๋มล น้องสบายดีคะ กำหนดกลับเมกา 23 นี้คะ

นีน่าจ๊ะ เรื่อง Flight จากเชียงใหม่ เดี๋ยวพี่แจ้งอีกทีนะคะ วันนี้จะจองค่ะ 22 นี้ เอาไรบ้างจ๊ะ นอกจากน้ำพริกน้ำเงี้ยว

พี่แหวว สบายดีนะคะ
  15. wawe
    wawe
    คุณน้ำพี่สบายดีค่ะ อ้วนท้วนสมบูรณ์ขึ้นมาก ๆ เลยจะลอง Herbalife ที่คุณนีน่าแนะนำมาทานดู ลองลุ้นดูหน่อยเพราะแอบอิจฉาหุ่นคุณป้อม หนูนาตาลีคงสวยวันสวยคืนนะคะ อัพเดทรูปดูหน่อยนะคะ ป้า ๆ อยากดูค่ะ
  16. pomme
    pomme
    มาแล้วค่ะ หวัดดีทุกคนเลย สบายดีกันนะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ คุณแหวว น้องน้ำ น้องนีน่า น้องมล อยากจะให้ลองสูตรนี้ดูนะค่ะ
    ตี่นนอนตอนเช้า อย่าเพิ่งทานอะไร ให้คั้นน้ำมะนาวใส่แก้ว ผสมกับน้ำอุ่นจัด ให้ดื่มทีเดียวให้หมดแก้วเลย ทุกวัน ตอนเช้า สักระยะหนี่ง แล้วให้คอยชั่งน้ำหนักทุกวันนะค่ะ โดยส่วนตัวจะใช้วิธีนี้ ก็เห็นผลค่ะ
    สูตรนี้ได้จากฝรั่งที่นี่ เค้าอดบุหรี่ แล้วอ้วนขึ้น หมอแนะนำให้ดื่มน้ำมะนาวนะค่ะ
    แค่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ทำเท่าไหร่แล้ว เพราะอยากอ้วนขี้นอีกนิดหนี่งนะ หนัก 51 กก. พยายามชั่งทุกวันไม่ให้มากหริอน้อยกว่านี้ ยกเว้นกลับเมืองไทย จะกินทุกอย่างที่อยากกินไม่ต้องควบคุมเลย
    น้องนีน่า ไม่เห็นจะอ้วนเลย ผอมมากก็ไม่สวยนะ เรื่องน้องเป๋านะ ราคาไม่เกิน 300 สวิสฟรังส์เอง ตกราคาบ้านเราไม่ถึงหมื่น.... ยังไงคุยกัน ทั้งน้องน้ำด้วย หรือจะให้พี่ส่งไปให้ที่เมกาดี......
    คุณแหวว ค่ะ ไม่ทราบออกกำลังกายหรือเปล่า อยากแนะนำให้เล่น ไทเก็ก ดูค่ะ เพราะได้ตำรามาจากโรงพยาบาลราชวิถี ลองเล่นดูก็ไม่เลวทำให้เลือดลมไหลเวียนดีค่ะ
    มารออัพเดท รูปน้องหนูนาตาลีด้วยคนค่ะ
  17. srichardson
    srichardson
    จริงดิ พี่ป้อม 300 สวิสฟรังเองเหรอค่ะ มีสีอะไรมั้งค่ะ พี่ป้อมเอามารีวิวให้ดูหน่อยซิค่ะ เห็นว่ามีซิปด้วย คล้องแขนได้ และสะพายได้ด้วยใช่มั้ยค่ะ นู๋ชอบและรอให้พี่ป้อมหิ้วมาให้ตอนที่พี่ป้อมจะมาก้อได้ค่ะ อิๆๆๆๆ

ตอนนี้กำลังรอ "ฤกษ งาม ยามดี" ที่จะไปออกกำลังกายอยู่ค่ะ คงเป็นตอนที่ลูกเปิดเทอมค่อยไป ไม่งั้น "ลูกกวนตัว ผอ กวนใจ"ค่ะ แฮะๆ
  18. pomme
    pomme
    เดีอนหน้าอาจจะมีคนกลับค่ะ
  19. mol199
    mol199
    สูตรที่พี่ป้อมว่า นี่ทำให้ผอมลงหรอคะ แล้วในแต่ละวัน ก็รับประทานเหมือนเดิมทุกอย่างเลยรึป่าว จะได้ไปบอกเพื่อนค่ะ เห็นเค้าพยายามลดแล้วก็สงสารนะ พยายามมากถึงมากที่สุด เวลานัดทานข้าวกัน เค้าก็จะกินแต่สลัดผัก เราบอกให้กินทุกอย่าง แต่กินไม่ต้องเยอะ เค้าก็บอกว่า ถ้าได้กินของอร่อยแล้ว มันหยุดไม่อยู่ กินนิดๆไม่ได้ เพราะยิ่งทำให้อยากค่ะ

พี่น้ำ น้ำหนักยังไม่กลับไปเท่าเดิมหรอคะ แสดงว่าน้องนาตาลี เป็นเด็กดี ไม่ค่อยกวนหม่ามี้เนอะ

พี่นีน่า จะรอติดตามชม ภาค 2 และ 3 นะคะ

ปล. พี่ป้อมเหมือนเป็นแรงบันดาลใจให้ทุกคนอยากมีหุ่นงามๆเลยค่ะ
    ปล.2 น้องเป๋าราคาน่ารักมาก (กว่าบาลองเยอะเลยอ่ะ)

20. nam
    nam
    นู๋มล::: พี่เหลือค้างอีกประมาณ3 กิโลอ่ะ

พี่ป้อม ::: น้ำมีสูตรเหมือนกัน แต่เป็นน้ำอุ่นผสม Apple Cider ตื่นมาชงดื่มก่อนเลย ใหม่ๆอาจจะดื่มยากผสมน้ำผึ้งหน่อยก็ได้ ช่วยระบบขับถ่ายด้วยคะ สูตรนี้คุณสามีทำให้ทุกเช้าคะ เข้าเรื่อง เรื่องกระเป๋าดีกว่า อิ อิ จะรบกวนพี่ป้อมมากไปป่าวถ้าให้พี่ป้อมส่งให้ที่เมกาอ่ะค่ะ นี่อยากได้จริงๆนะคะ รบกวนแบบไม่เกรงใจเลย แล้วน้ำจะโอนเงินให้พี่ป้อมยังงัยดีคะ เนี๊ยพอเห็นรูปปุ๊ปน้ำก็เริ่มหาตามเวปในเมกา ดูเวปห้างต่างๆ ยี่ห้อนี้ในเมกามีขายคะแต่แบบของพี่ป้อมไม่มีอ่ะ อยู่ Seattle ถือกระเป๋าแพงๆไม่ค่อยได้คะ ฝนตกทีกลายเป็นภาระ บางทีต้องทิ้งไว้ในรถแทน แบบของพี่ป้อมนี่ใช่เลย เอาไว้ลุยคะ

แหมม นีน่า ลูกกวนตัว ผ กวนใจ ดีแล้วนะ ถ้า ผ ไม่กวนซิ มีปัญหา อิ อิ อุ๊บส์
    รูปน้อง เอาไว้ 11 นี้จาพาน้องไปภูเก็ต แล้วจะเอารูป Trip แรกของ Natalie มาให้ดูนะคะ ว่าจะวุ่นวายขนาดไหน
  21. mol199
    mol199
    พี่น้ำ >>> ทำไมน้ำหนักมาติดเบรคเอากลางคันล่ะคะ ไม่เหมือนช่วงแรกหลังคลอดเลยเนอะ แบบนี้หลอกให้ดีใจนี่หว่า

มลว่ากระเป๋าสไตล์นี้เหมาะกับพี่น้ำอ่ะ คล้ายทรง Day ของบาลองเลย ดูลำลอง สบายๆ แต่เก๋ดีนะ เชียร์ๆ

ว่าแต่มันเป็นหนังไรคะ ดูในรูปเหมือนหนังกลับเลย แต่ท่าทางจะหาของยากน่าดูเลย ก้นลึกเชียว

Apple Cider ได้ยินหลายคนบอกเหมือนกันว่า กินแล้วดีมาก แต่เคยดมกลิ่นแล้วไม่ไหวเลยค่ะ เหมือนน้ำส้มสายชูยังไงไม่รู้

พี่ป้อมคะ >>> อยากทราบว่า Skincare ของ Valmont ที่โน่นถูกมากมั้ยคะ
  22. pomme
    pomme
    น้องมล ดี่มตอนเช้าแล้ว ทานอาหารตามปกติค่ะ ช่วยระบบขับถ่ายด้วย สูตรคล้ายๆ ของน้องน้ำ แต่จะดื่มง่ายกว่า ลองดูซิค่ะ เป็นของหาง่ายๆ รอบตัวเราเองน่ะ เรื่อง Valmont พี่ยังไม่เคยเห็นเลย หรืออาจจะไม่ได้ค่อยสนใจไมรู้ เป็นยี่ห้อของที่นี่หรือเปล่า เดี๋ยวมีเวลาจะไปดูให้ค่ะ หนูสนใจตัวไหนละค่ะ บอกมาเลยไม่ต้องเกรงใจ จะไปดูให้จ้า.... ว่าแต่ว่าดีเหรอ จะได้ใช้บ้าง
    น้องน้ำ ได้เลยเรื่องกระเป๋านะ ขอให้บอกมาก็แล้วกัน จะเอาสีอะไร มี 4 สี น้ำตาลอ่อน(เบจ) น้ำตาลเข้มแบบของพี่ ม่วงเข้ม น้ำเงินเข้ม เป็นหนังกลับหมด ของพี่ชอบโทนน้ำตาล โดยเฉพาะน้ำตาลอ่อน แต่มานึกถึงการใช้งานมันไม่เวิค แถมใช้นานๆ ต้องระวังมากมาย เรื่องหาของ ทรงอย่างงี้หาของยาก ต้องใส่ที่จัดทรงหรือกระเป๋าเล็กๆ ข้างใน แยกเป็นกระเป๋ากุญแจ กระเป๋าเศษสตางค์ เวลาหาจะง่ายขึ้นนะ
    บอกอีกนิดหนี่งว่า พี่ซื้อของจะไม่ได้ลด tax free เน้อ เพราะอยู่ที่นี่ไม่ได้เป็นทัวร์ริส ไม่ว่ากันนะ อยากดูรูปเพิ่มเติมบอกมานะค่ะ แล้วเวลาส่งไปไม่มีปัญหานะค่ะ เรื่องภาษี เพราะที่นี่เก็บเรียบ เคยสั่งซื้อของจากเมกาโดนเก็บเรียบ เซ็งเลย แม้จะบอกว่าเป็นของขวัญ......
    เรื่องเงิน ให้ตัดสินใจก่อนว่าอยากได้สีอะไร เอหรือว่าเอาทุกสีดี.....อิอิ แต่อย่าเลย พี่เคยบ้ามาแล้วเมื่อปีที่แล้วไป ลอนดอน เจอรองเท้าถูกใจ มี 6 สี สวยถูกใจหมดเลย เลยเหมามาทุกสีเลย พอกลับมายังมาถามตัวเองว่าซื้อมาทำไมกัน เพราะใส่ไม่ทัน แล้วแฟชั่นมันไปเร็วนะ......
    น้องมล ล่ะ ว่าไง สนใจบ้างไหมค่ะ..........
  23. srichardson
    srichardson
    โฮ้ย...พี่น้ำเหลือแค่ 3 โลเองอ่ะ ของนีน่านะลูกคนเล้กอายุ 5 ขวบเข้าไปแล้ว ยัยแม่มันยังค้างอยู่อีกตั้ง 7 โลแน่ะ เฮ้อ...เซ้ง ผู้มีอันจะกิน ก้อยังงี้แหล่ะเนอะ ฮ่าๆๆๆ

นู๋รอดูสีจากพี่ป้อมจากพี่ป้อมนะค่ะ กำลังคิดอยู่ว่าระหว่าง สีน้ำเงินหรือสีม่วง ดีนา
  24. nam
    nam
    พี่ป้อมคะ กราบบบบบขอบพระคุณงามๆเลยค่ะ กระเป๋าน้ำชอบสีน้ำตาลเข้มเหมือนของพี่ป้อมอ่ะคะ นี่กะว่าจะไม่เอากระเป๋าอะไรไปเมกาเลยคะ รอจากพี่ป้อม ฮ่าา บาลง บาลอง ทิ้งไว้นี่แหละคะ อยู่โน้นหมดSummer ก็ไม่ได้ถือละคะ
    น้ำจะโอนเงินให้พี่ป้อมยังงัยดีคะ อิ อิ มัดมือชกเลย
  25. mol199
    mol199
    พี่ป้อมคะ >>> ขอบคุณมากๆค่ะ สำหรับสูตร เดี๋ยวจะไปบอกเพื่อนให้ลองดื่มดู ส่วนเรื่องกระเป๋า มลขอผ่านก่อนค่ะ (พูดเหมือนอยู่ในห้อง Hi-end ยังไงไม่รู้) อิอิ ช่วงนี้บ้าแนววินเทจ ใช้แต่ของเก่าๆรุ่นแม่อ่ะค่ะ

เรื่อง Valmont เป็นของสวิตค่ะ ที่นี่ราคาแพงมาก ระดับพันกลางๆถึงปลายๆ บางตัวก็หมื่นอัพค่ะ เพื่อนบอกว่าใช้แล้วดี ว่าจะลองหาซื้อไซส์ทดลองมาลองใช้ก่อนเพราะยังไม่รู้ว่าตัวไหนที่ใช้แล้วเหมาะกับเรา ส่วนพี่ป้อมหน้าเด้งอยู่แล้วเนอะ

พี่น้ำขา >>> เหลืออีกนิดเดียว แค่ 3 โล อึดใจเดียวเนอะ สู้ๆ

พี่นีน่า >>> สงสัยจะจริง ว่า เพราะมีอันจะกิน เลยไม่ผอมซะที ใช่ม้า.....เพราะมีใ้ห้กินตลอด 555 แซวเล่นเน้อ
  26. wawe
    wawe
    ขอบคุณคุณป้อมสำหรับสูตรน้ำมะนาวลดน้ำหนักนะคะ สำหรับพี่จะออกกำลังกายแต่ละครั้ง คุณหลานก็จะมีส่วนร่วมด้วย เราก็กลัวอุปกรณ์ออกกำลังกายจะโดนหลาน ๆ ก็เลยไม่ค่อยได้ทำ จะใช้เวลากลางวันตอนหลาน ๆ ไปโรงเรียน ก็ต้องทำงานบ้าน นี่เป็นข้ออ้างหรือเปล่าไม่รู้เนี่ยะ เมื่อวานไปหาซื้อ Herbalife ที่แมคโคร กับ Big C ยังไม่เจอเลยค่ะ เห็นใน SBN ลงขายอยู่ แต่ก็เยอะตัวจังเลือกไม่ถูกเลยว่าจะทานตัวไหน
  27. srichardson
    srichardson
    พี่แหวว ค่ะพรุ้งนี้นีน่าจะไปซื้อ HBL ให้กับตัวเองกับคุณกุ้งค่ะ จะให้ช่วยดูให้มั้ยค่ะ หลังไมค์มาหานีน่าได้เลยค่ะ
  28. wawe
    wawe
    ขอบคุณคุณนีน่ามาก ๆ คะ แล้วพี่จะคุยรายละเอียดอีกที่หลังไมค์นะคะ
  29. mol199
    mol199
    วู้ว............แข่งกันผอมใหญ่เลย สู้ๆ เป็นกำลังใจให้นะคะ พี่นีน่า พี่แหวว พี่น้ำ ด้วยอีกคน

ส่วนพี่ป้อม คงไม่ต้องแล้วเนอะ เป็น inspiration ให้กับทุกคนเลยนะเนี่ย
  30. nam
    nam
    รอให้ลูกหย่านมก่อนเต๊อะ จาผอมให้ดู
Results 871 to 900 of 929
Page 30 of 31 FirstFirst ... 20 28 29 30 31 LastLast