°彡★ ~*·°°ஐ ว่าด้วยเรื่อง....เข็ม........ ஐ *~ .·°°∴☆ °彡 ♡

1. pieinlove
    pieinlove
    การสัก Tattoo จะใช้เครื่องสัก....แต่สักยันต์จะเป็นเข็มด้ามยาวจ้า วิธีการก็แตกต่าง ถ้าเป็นเครื่องมันจะกรอผิวเราไปเรื่อยๆ (เหมือนเวลาเราไปกรอฟันน่านแหร่ะ) แต่เข็มสักยันต์เนี่ย จะจิ้มย้ำๆๆๆ เพื่อให้หมึกมันซึมลงผิวจ้ะ เจ็บก่ากันพอควร เจ็บได้ใจวัยรุ่น.......

อันนี้เครื่องสัก Tattoo

อันนี้เข็มสักยันต์
  2. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 2 of 2