มารายงานตัวเจ้า

1. pomme
    pomme
    สวัสดีเพื่อนๆ ทุกคนค่ะ เข้ามารายงานตัวค่ะ ไปผ่ามือมาเจ็บมากมายเลย นี่จะต้องเข้าไปตัดไหมวันพรุ่งนี้ยังเสียวอยู่เลย.....
    อยู่บ้านทุกวัน หิวทั้งวัน กินทั้งวัน ตอนนี้น้ำหนักขึ้นมาจาก 51 มาเป็น 54 กก.แล้ว
    เอาภาพมาฝากด้วยแหละค่ะ

2. nam
    nam
    พี่ป้อมหายเร็วๆนะคะ ช่วงนี้พักผ่อนเยอะๆนะคะพี่ป้อม
    ทานเยอะๆ หายดีค่อยลดคะ
    ตัดไหมเจ็บนิดเดียว เดี๋ยวก็หายนะคะ
  3. wawe
    wawe
    หายเร็ว ๆ นะคะคุณป้อม เห็นแล้วเจ็บแทนเลยค่ะ เพราะยิ่งระยะนี้อากาศหนาวเย็นมาก ๆ ใช่ไหมคะ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ น้ำหนักขึ้นช่างมันตอนนี้บำรุงหน่อย เดี๋ยวค่อยลดที่หลังเอาค่ะ
  4. mol199
    mol199
    ท่าจะเจ็บน่าดูเลยนะคะพี่ป้อม เพราะที่นั่นอากาศหนาว เวลาเป็นแผลมันจะแห้ง แล้วก็คันมากกว่าอากาศร้อนอ่ะ เกี่ยวมั้ยเนี่ย

เรื่องน้ำหนักขึ้นไม่ต้องห่วงค่ะพี่ป้อม คิดซะว่า ช่วงนี้เป็นช่วงพักผ่อน ไม่ต้องไปเรียนหนังสือ กินกับนอน เท่านั้น อิอิ

ว่าแต่ทางโน้น หิมะสงบบ้างยังคะ เห็นข่าวแล้วแบบว่า ปีนี้พายุหิมะหลายที่น่ากลัวจัง
  5. pomme
    pomme
    Quote Originally Posted by nam View Post
    พี่ป้อมหายเร็วๆนะคะ ช่วงนี้พักผ่อนเยอะๆนะคะพี่ป้อม
    ทานเยอะๆ หายดีค่อยลดคะ
    ตัดไหมเจ็บนิดเดียว เดี๋ยวก็หายนะคะ
    ขอบคุณค่ะ ตัดไหมพรุ่งนี้ เจ็บนิดเดียว แล้วนัดหน้าล่ะ อีกข้างไม่อยากคิดเลย.....
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    หายเร็ว ๆ นะคะคุณป้อม เห็นแล้วเจ็บแทนเลยค่ะ เพราะยิ่งระยะนี้อากาศหนาวเย็นมาก ๆ ใช่ไหมคะ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ น้ำหนักขึ้นช่างมันตอนนี้บำรุงหน่อย เดี๋ยวค่อยลดที่หลังเอาค่ะ
    ขอบคุณค่ะ พี่แหวว ใช่แล้วค่ะอากาศหนาว เลยค่อนข้างปวดและตึงแผลนะค่ะ เพราะผ่าที่ฝ่ามือน่ะ นี่อาทิตย์หน้านี่จะทำที่มือขวาอีก...ท้อเลย....
  6. pomme
    pomme
    Quote Originally Posted by mol199 View Post
    ท่าจะเจ็บน่าดูเลยนะคะพี่ป้อม เพราะที่นั่นอากาศหนาว เวลาเป็นแผลมันจะแห้ง แล้วก็คันมากกว่าอากาศร้อนอ่ะ เกี่ยวมั้ยเนี่ย

เรื่องน้ำหนักขึ้นไม่ต้องห่วงค่ะพี่ป้อม คิดซะว่า ช่วงนี้เป็นช่วงพักผ่อน ไม่ต้องไปเรียนหนังสือ กินกับนอน เท่านั้น อิอิ

ว่าแต่ทางโน้น หิมะสงบบ้างยังคะ เห็นข่าวแล้วแบบว่า ปีนี้พายุหิมะหลายที่น่ากลัวจัง
    ขอบคุณค่ะ น้องมล ใช่แล้วใหม่ ๆ เจ็บน่าดู ตอนนี้ก็ตึงๆ ที่ผ่ามือแถมปวด... อาทิตย์หน้ามีนัดทำอีกข้าง คงจะหยิบจับอะไรลำบาก แต่อยากหายก็ต้องทน เนอะ
    ที่นี่ อากาศดีมีแดด ไม่ค่อยหนาวแล้ว ประมาณ 3-4 องศา แต่เอาแน่ไม่ได้ อาทิตย์ก่อนก็หนาวจนติดลบ ทั้งลม ทั้ง หิมะ อากาศเปลี่ยนแปลงเร็วมาก คงเหมือนทุกที่นะค่ะ
  7. nam
    nam
    อดทนหน่อยนะคะพี่ป้อม สู้ๆๆๆๆ คะ
  8. srichardson
    srichardson
    กำลังคิดถึงอยู่เลยค่ะพี่ป้อม ขอให้หายไวๆนะค่ะ แล้วจะอาบน้ำไงอ่ะเนี้ย
  9. baiyaa
    baiyaa
    หวัดดีค่ะ พี่ป้อม คิดถึงค่ะ ยังพูดก็เจ็นีน่าอยู่เลย

รักษาสุขภาพน๊ะค่ะ กลับมานัดเจอกันน๊ะค่ะ
  10. nam
    nam
    พี่ป้อมเป็นงัยบ้างคะ พักผ่อนเยอะๆ หายเร็วๆนะคะ
  11. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 11 of 11