## มีลูกสาวคนโปรด เป็นใครกันบ้างเอ่ย ##

1. cinnabon
    cinnabon
    คนโปรดของบ้านนี้ ตลอดกาล ได้แก่....น้อง"Gentle River"นางนี้ นี่เองงงง

แต่ แบบว่า ดูเธอจะเป็นม้านอกสายตาของผู้คน ซะเหลือเกิน ไม่ค่อยมีใครชอบเธอกันหรือไร

..ตัวเป็นๆน้องเค้า น่ารักมากมาย แต่ถ่ายรูปไม่ขึ้นเอาซะเลยนะเธอ..เฮ้อ

2. KeRoRo
    KeRoRo
    หุหุ จิงๆๆๆ น๊อท ชอบ GR นะค้าบ

น้องที่เป้น คนโปรดนะคับ ก้นางนี้เรยงับ

มี 2 นางนะงับ

PAM , DiVa รักมากชอบมากกกกกก รักกว่าเจ้าป้า อีก

จิงๆๆมีอีกนางง แต่กลัวเยอะเกินไป

อะ Lil heart อะคับ ชอบ หน้าแบบนี้ หวานๆๆปนเอ็กซ์

ไปละงับ ชักเริ่มเยอะ คิๆๆๆๆๆๆๆ
  3. cinnabon
    cinnabon
    แบบว่า..แอบปลื้มสีผม และทรงผมน้อง"ดีว่า"..ลูกสาวคนโปรดของคุณน๊อท คนนี้ ด้วยคร่า.
  4. noinoi5
    noinoi5
    ขอมาฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคะ
    น้องนางบ้านนา....ชื่อ อังกาป...เป็นDal ผมเหลือง....ตัวนี้ได้มาตอนวันเกิด...ร๊าก...คนซื้อให้
    ส่วนอีกน้องชื่อ พุธ ค่ะ....ได้มาวันพุธ....ร๊าก...อีกเหมือนเดิม...

สวัสดีค่ะ...ชื่ออังกาปค่ะ

สวัสดีค่ะ..ชื่อพุธ เจ้าค่ะ ....อันนี้พาไปเที่ยวโบสถ์มา......

5. cinnabon
    cinnabon
    คนเยอะๆ ดีออก บ้านหลังนี้จะได้คึกคักค่ะ
    ชอบชื่อน้องพุธนะคะ..ง่ายๆดี ยังแอบๆอมยิ้มชื่อน้องเลยคร่า.
  6. KeRoRo
    KeRoRo
    น้องอังกาบน่าร้ากกกกกกกกกกกกกก

เป๋าน้องพุธ ก้เก๋มั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  7. noinoi5
    noinoi5
    Quote Originally Posted by cinnabon View Post
    คนเยอะๆ ดีออก บ้านหลังนี้จะได้คึกคักค่ะ
    ชอบชื่อน้องพุธนะคะ..ง่ายๆดี ยังแอบๆอมยิ้มชื่อน้องเลยคร่า.
    Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    น้องอังกาบน่าร้ากกกกกกกกกกกกกก

เป๋าน้องพุธ ก้เก๋มั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณมากค่ะ.......ชอบชื่อไทยๆ.ค่ะ..ส่วนกระเป๋าน้องพุธ...อยากได้เองค่ะแต่ยังไม่มีปัญญาอ่ะค่ะ..
    เลยได้แต่ซื้อให้น้องใช้แทนก่อน...อิ..อิ...
  8. srichardson
    srichardson
    ที่จริงก้รักทุกนางเลยนะ แต่ว่าโปรดติ้ดหนึ่งคือน้องนางนี้ค่ะ น้องดาร์ลิ่ง (Prima dolly 2009 Wilsom willow) เพราะว่าเค้าหน้าและทรงผม สีผมเหมือนลูกสาวค่ะ

9. speedy_lockit
    speedy_lockit
    รักน้องซันชายที่ซู้ดดดดดดดด ชอบมากกกกกกก แต่รักทุกคนนะ จุ๊บุจุ๊บุ
  10. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 10 of 10