****เอาลูกๆๆ มาแนะนำตัวกันใหม่ นะค้าบบบบบบ*****

Page 1 of 2 1 2 LastLast
  1. KeRoRo
    KeRoRo
    เชิญชวน เพื่อนๆๆๆ พี่ๆๆๆน้องๆๆๆ เอา รูปน้องๆๆๆใน control มาโพส ที่ กระทู้นี้นะคับ

ดีค้าบบบห่างหายไปนาน มากกกกก ขอเอารูป น้องๆๆๆในสังกัดมาลง เรียกน้ำย่อยหน่อยนะค้าบบบ

ไล่ลำดับ ตาม ใหม่ไปเก่านะค้าบบบ

1.น้องแป๋ม Princess a la mode

น๊อท ปักหมุดไว้น้า เอามาลงกันที่กระทู้ นี้ นะค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  2. KeRoRo
    KeRoRo
    นางที่ 2 ของขวัญครบรอบวันเสียตัวววว เอ้ย ไม่ช่ายยยยย

น้องชื่อ .......ค้าบ , Miss Anniversary 1st

ถ่ายกะน้องแป๋ม

3. KeRoRo
    KeRoRo
    น้องนางที่ 3

น้อง Do-X , Doronjo -X

น้องหน้าหวานมาก เมคอัพชมพูอ่อน ถ่ายรูปขึ้นสุดๆๆๆ ค้าบ ชอบๆๆๆ

แบบเซ้กซี่ ก้ได้นะค้าบ

4. KeRoRo
    KeRoRo
    นางที่ 4

น้องนกแก้ว , Christina The Bride ปากใหญ่มาก แต่งหน้าจัดมาก สวยไปอีกแบบ

กับน้อง Do-X

5. KeRoRo
    KeRoRo
    นางที่5

น้อง Gene , Cinema princess ผมแดงแรงฤทธิ์ ถ้าขาว จะแหร่มมาก

6. KeRoRo
    KeRoRo
    น้อง นางที่ 6

ชื่อ ........, Cassis

ยังไม่ได้พาน้องไปเที่ยวไหนเลยคับ อิอิ
  7. KeRoRo
    KeRoRo
    นางที่ 7

น้องไป่ซู่เจิน , Darling Diva 5th anniversary

8. KeRoRo
    KeRoRo
    น้องที่ 8

น้อง มิลค์เช้ค , Lil Heart by Milk

9. srichardson
    srichardson
    จำชื่อมะได้อ่ะ ขอเรียกว่า นังผมขาว นังผมม่วง นังผมเขียวแทนได้มั้ยอ่ะน๊อตโตะ ฮิๆๆ ป.ล ชอบน้องนกแก้วที่สุด ชื่อก้อจำง่ายด้วย หน้าตาสวยดี
  10. KeRoRo
    KeRoRo
    เจ้ อะเอาลูกที่ซ่อนๆๆๆ สามีไว้เอามาลง รูปด้วยนะคะ
  11. cocoa
    cocoa
    ไว้จะทะยอยๆ มาลงนะ ลงตามที่มีไปก่อนละกัน

ลูกคนแรก Moka: เป็นแฝดกับ Mako
    primadolly aubrena (โมจนคุณ Junko เองแอบทำหน้าอึ้งพอบอกว่ามาจาก aubrena 555)

ลูกคนที่สอง Mako: เป็นแฝดกับ Moka
    primadolly aubrena

12. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    เจ้ อะเอาลูกที่ซ่อนๆๆๆ สามีไว้เอามาลง รูปด้วยนะคะ
    กำลังรอเธอมาเฉลยอยู่นี่แหล่ะ ช่วยไปทำท่าว่าเอามาให้เจ๊หน่อยดิ แฮะๆๆ

นู๋โก้ เป็นเจ๊ก้อหยองว่ะค่ะ
  13. KeRoRo
    KeRoRo
    นางที่ 9
    น้อง ทองหยอด Marigold

14. KeRoRo
    KeRoRo
    น้องที่ 10

ทับทิมกรอบ Peony

15. KeRoRo
    KeRoRo
    น้อง ที่ 11
    ซาหริ่ม หรือ สางเขียว Amaryllis

รูปหมู่กะพี่ๆๆ ด้านบน

16. srichardson
    srichardson
    รูปนี้น่ารักอ่ะน๊อตโตะ แสงสวย position ก้อดีด้วย นั่งกันหน้าสลอนเชียว ฮิๆๆ

17. cocoa
    cocoa
    น๊อต เจอ peony ราคาดีๆ บอกด้วยนะ
    จำเป็นต้องมีแล้วแหละ ขั้นนี้แล้ว 55
  18. guccibaby
    guccibaby
    น้องคุณน๊อตงามทุกตัวเลยค่ะ
  19. srichardson
    srichardson
    เริ่มจากน้องนางแรกที่ได้มาคือ อีนู๋ส้มเช้ง

น้องน้อยหน่า

ส้มเช้งกับจันทร์แจ้ว

พี่จันทร์แจ้ว

ส้มเช้ง หนมเปียกปูน พี่จันทร์แจ้ว

หนมเปียกปูนนั่งหลบแดด กลัวดำ ฮิๆๆ

หนมเปียกปูนกับน้อยหน่า

20. srichardson
    srichardson
    ชาแนล

ชาแนลกับส้มเช้ง

น้องดาร์ลิ่ง

ดาร์ลิ่ง กับ มิวมิว

สาว สาว สาว ปราด้า ดาร์ลิ่ง มิวมิว

และลูกสาวคนล่าสุด น้องโคลเอ้

และร่วมญาติ

21. KeRoRo
    KeRoRo
    ทำไมน้อง เจ้ ผมมันเหมือนๆๆกันหมดเรย

คิๆๆๆๆๆๆ
  22. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    ทำไมน้อง เจ้ ผมมันเหมือนๆๆกันหมดเรย

คิๆๆๆๆๆๆ
    เออว่ะ เจ้ก็ว่างั้นแหล่ะ สรุปว่าชั้นชอบผมสีโทนประมาณนี่แหล่ะ
  23. titled
    titled
    น่ารักมากเลย
  24. kikilala
    kikilala
    ชอบพี่จันทร์แจ้วกะน้องดาลิ่งค่ะ น่ารักจัง
  25. baby420
    baby420
    น่ารักมากๆๆค่ะ น้องๆน่ารักทุกคนเลย ^__^
  26. cocoa
    cocoa
    ลูกคนที่เท่าไหร่ไม่รู้ เพราะเลิกนับไปแล้ว แต่คนนี้รอนานมาก ท้อจนเกือบแท้งไปหลายรอบ

proudly present "
    Maki"
    happy harbor

น้องมากิ มีแฝดด้วยนะ แต่เป็นแฝดคนละฝา ว่างๆ จะถ่ายรูปมาจ้า

27. srichardson
    srichardson
    น้องชาแนล กับเจ้าไดมอนด์ (น้องหมาพันธุ์ชิสุจ้ะ)

28. cocoa
    cocoa
    update เด็กๆ ที่บ้าน เอารูปล่าสุดมาก่อนละกัน ตั้งชื่อไม่ทัน T^T (และแกะอีกหลายกล่องไม่ทัน ^^")

Mika - Punkaholic
    Maki - Happy Harbor

Moka - Prima Dolly Aubrena

Simply Lilac
    Simply Peppermint

Prima Dolly Peony

and... Poji the Syberian ^^
  29. srichardson
    srichardson
    Peppermint กับ lilac ผมไม่บางใช่ป่ะจ้ะโก้ ป.ล ลูกนู๋นั่งหวอออกเชียว และไม่หวีผมอีกแล้วววววว
  30. blytheboop
    blytheboop
    เอาให้ดูบางส่วนนะจ้ะ ชื่อตามนี้เลยนะคะ
    บางรูปอาจจะคุ้นนะคะ เพราะเคยโพสทีฺฺฺฺฺ่์ฺฺฺฺBTจ้าาา

Retrooo mama --nami,,,she is a supermodel

Casual affair--nasha,,,, lovely girll 55555+ ลืมทำลายน้ำอ่ะจ้ะ
Results 1 to 30 of 32
Page 1 of 2 1 2 LastLast