THE LOOK CLUB

Page 2 of 10 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast
  1. Sweet_Jasmine
    Sweet_Jasmine
    ฝากเว็บสำหรับคนชอบแต่งตัวและติดตามแฟชั่นให้เพื่อนๆค่ะ
    ใครมีเว็บอะไรเด็ดๆเอามาบอกกันบ้างนะคะ

www.whowhatwear.com อัพเดทแฟชั่นและดารา,hisoฝรั่ง

เว็บขายเสื้อผ้ากระเป๋ารองเท้า แบรนด์เก๋ๆๆๆ ไว้ดูเป็นไอเดียค่า
    www.mycatwalk.com เสื้อผ้าแบรนด์ออสเตรเลีย
    www.shopbop.com เสื้อผ้าแบรนด์เมกา
  2. pkazi
    pkazi
    ขอเข้าด้วยคนนะค่ะ
  3. nadiatown
    nadiatown
    ลิ คิดถุงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
  4. joywila
    joywila
    อ๊ะ เริ่มคึกคัก ดีใจดีใจ
    ขอบคุณ คุณลิสำหรับ Links ดี ๆ
    แต่เชิญคุณลิ + เพื่อน ๆ คนอื่น Review ก่อนเลยนะค้า
    เพราะวิลายังหาเหยื่อมาเป็นตากล้องไม่ได้ ^^"

เอา Link โปรดมาฝากเหมือนกัน

Street fashion เก๋มาก : http://thesartorialist.blogspot.com/

Vintage fashion ชีเป็น idol ของวิลา : http://theblackapple.typepad.com/somegirlswander/

แต่อยากดูเพื่อน ๆ ในนี้เอารูปตัวเองมา review มากกว่า
    รออยู่ ๆ ...ดูจากเวบมันไม่ค่อยอิน
  5. mayja
    mayja
    ดีใจมากกกกกกก ที่มีคลับนี้ค่ะ ชอบเพราะว่าดูแล้วเพลินตามากกกค่ะ มีไอเดียไปแต่งเองได้ด้วย ชอบจังเล้ยยย
  6. Alyn
    Alyn
    ตามมา join ด้วยคนค่าาา

อิอิ
  7. Sweet_Jasmine
    Sweet_Jasmine
    เข้าไปดูเว็บ Street fashion ที่คุณจอยแปะลิ้งไว้แล้ว
    เก๋มากมาย ขนาดแค่เราดูแค่ภาพ ยังรู้สึกมีenergyเรยอ่า อยากแต่งตัวบ้าง
    แต่ภูมิประเทศบ้านเราไม่ค่อยอำนวย แหะแหะ
  8. cottonchef
    cottonchef
    มีแต่คนสวย ๆ ทั้งนั้นเลย สาวอวบระยะสุดท้ายขอสมัครด้วยคนนะคะ เอ๊ะ มาเจอคุณว่าน ด้วย สวัสดีค่ะ ^___^'
  9. Chezvous
    Chezvous
    เข้ามา join ด้วยคนค่ะ

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนนะค้า
  10. Jannilicious
    Jannilicious
    ชะแว๊บบบ มาแอบดู
    อยาก in trend กะเค้ามั่งค๊า

ดีจังเลยมีห้องนี้ด้วย เดี๋ยวต้องขอคำแนะนำสาว ๆ ในนี้บ้างแล้วค่ะ
  11. cocoa
    cocoa
    มาถึงก็ขอคำแนะนำเรย

อยากใส่ส้นสูงแต่มีปัญหาว่า
    1. กัด
    2. เดินแล้วปวดฝ่าเท้า

ของอะไรดีๆ มั่งอ่ะคะ อยากได้แนว gladiator อ่ะ
    อยากได้ Look แบบนี้อ่า ใครว่างไปชอปกัน ^^

น้องแจน น้องแจนยังติดจะแต่งหน้าเปลี่ยนลุคให้พี่อยู่นะคะ อิอิ

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q8107641/Q8107641.html

มาแนะนำเวปรีวิวแต่งหน้าด้วย (ได้มั้ยเนี่ย ผิดห้องป่าวอ่ะ)
    คนรีวิวน่ารักมากมาย มี howto step-by-step เป็น clip youtube ด้วย
    แต่งหน้า 10 นาทีออกมาเกาหลีขั้นเทพ!!!

http://bubzbeauty.com/
  12. SODA_ZAA
    SODA_ZAA
    สวัสดีคะ ขอมาจอยด้วยคนนะคะ ปกติแต่งตัวธรรมดาคะ ไอเดียไม่ค่อยบรรเจิดเท่าไร
    มาแอบดูเพื่อนๆในนี้แต่งสวยดีก่า
  13. alisa_uk
    alisa_uk
    ขอ join ด้วยนะคะ เพราะแอบชื่นชอบคุณ joywila มานานแล้วคะ ดูจาก style ของห้องนอนก็รู้แล้วว่า คุณ joywila ชอบแนว vintage มากๆ เพราะตัวเองก็ชอบแนงนี้เหมือนกันค่ะ ปกติจะแต่งแนวหวานๆนิดนึงอะค่ะ
    ขอบคุณที่สร้าง club น่ารักๆอย่างนี้นะคะ
  14. serendipityNY
    serendipityNY
    ขอเข้ามาเป็นสมาชิกด้วยคนนะค๊า
  15. oatty
    oatty
    ตามมาแล้ว ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะค่ะ เราเองก็ชอบเรื่องเสื้อผ้าการแต่งตัวมากกกกกก ดีใจจังจะได้เข้ามาเก็บความรู้จากเพื่อน ๆ ในนี้ด้วย แต่คงไม่กล้าเอารูปตัวเองมาลงแน่เลย อิ ๆๆ รอดูน้อง ๆ ในนี้ดีกว่า

ปล.เราก็ชอบแนว ๆ vintage เหมือนกัน ป้า ๆ เสื้อแบบคุณยาย สมัยคุณแม่สาว ๆ เนี่ยขโมยของเค้ามาหมดเลย ช้อบ ชอบบอ่ะ แต่หุ่น+อายุ (มาก ) ไม่ค่อยอำนวยเล้ย
  16. joywila
    joywila
    รอเพื่อนๆอยู่นะจ๊ะ กลัวห้องไม่คึกคัก
    วิลาจึงขอประเดิมห้องเรียกน้ำย่อยอีกรอบด้วย
    The look for working day

ด้วยเดรสจาก Sara's Wand

ร้านนี้เค้ามี 2 สาขาที่ Central world & Siam square
    http://www.centralpattana.com/shopping/centralworld/Sara%60s_Wand_-2041.html

แค่ Package เค้าก็กินขาดละค่า

อื่น ๆ ที่เห็น
    Handbag : อันนี้คาดว่าทุกคนเดาได้ ^^"
    Shoes : Crazy Step
    Glasses : Gucci Vintage
    Watch : J12
    Necklace : SRETSIS 7 Pearls

อย่าปล่อยให้วิลาขโมยซีนคนเดียวนะคะ
    รอรูป Look เก๋ ๆ ของเพื่อน ๆ วันนี้อยู่
    ไปคว้ากล้องมาด่วนเลยจ้า ^_^
  17. MisscherrY
    MisscherrY
    หว่าว น่ารักมากๆ ใสกิ๊งเลยค่ะ แอบอิจฉานะเนี่ยะ ^ ^
  18. Jannilicious
    Jannilicious
    คุณจอยยย ว้าว น่ารักมาก ๆ เลยค่ะ ดู Classy มาก ๆ เลย
    ร้านนี้เคยเดินโฉบผ่าน ๆ เหมือนกัน เสื้อผ้าเค้าน่ารัก Vintage + หวาน ๆ ดีเนอะ

พี่โก้ มามะ เดี๋ยวช่วยกัน make over ให้ค๊า เอาแบบเปรี้ยวเยี่ยวราดเลยน๊า อิอิ

รองเท้าส้นสูงนี่ เดินนาน ๆ แล้วปวดแทบทุกคู่เลยอะค่ะ มีของ Nine West ที่ไม่ค่อยปวดเท่าไร อยากสวยต้องทนง่า ๆๆๆ

เมื่อก่อนชอบใส่ Footwork มาก เพราะมี size ใหญ่หาง่าย แต่ใส่ไม่ค่อยสบายเลยอ่า เดิน ๆ แป๊บเดียวเจ็บและ เดี๋ยวนี้เลยไม่ซื้อใส่เลย

พี่โก้ลองไปดูของ Faith สิค่ะ แจนเห็นมีแบบแนว ๆ Gladiator หลายแบบ เยอะเหมือนกัน ชอบยี่ห้อนี้แบบเค้าเปรี้ยว ๆ ดี
  19. MisscherrY
    MisscherrY
    แอบมาหยาบคายนะหล่อน 555

ถ่ายรูปมาลงมั่งสิแจน เอาแบบเกาะอกแดงๆวันนั้นอ่ะ ติดใจ...สวยมากกก
    v
    v
    v
  20. joywila
    joywila
    K.Soda_Zaa : ยินดีต้อนรับค่า
    K.Alisa_Uk : ยินดีค่า...ชอบ Vintage เหมือนกัน แต่จริงๆแต่งได้หมดทุกแนว 55+ บางครั้ง Punk rock ขนาดนั้น
    K.Misscherry : ใช่พี่โก้ที่ K.Jan กล่าวถึงหรอคะ ? ..วิลาอยากเห็นเหมือนกัน style เปรี้ยวเยี่ยวราด 555+
    N'.Jan : มา Review ด่วน พี่รู้ว่าน้องแจนมีทีเด็ดเยอะ 55+
  21. MisscherrY
    MisscherrY
    คุณวิลา พี่โก้ที่แจนพูดถึงนี่น่าจะคุณ Cocoa อ่ะค่า เค้าแค่เข้ามาแซวแจนจ้า ^ ^
  22. jeannie
    jeannie
    ขอ join ด้วยคน อิอิ
  23. cherry_k
    cherry_k
    ตามมาด้วยคนค่ะ
  24. beach_girl
    beach_girl
    ขออยู่ club นี้ด้วยคนคะ
  25. joby
    joby
    มาด้วยคนค่า ปกติแต่งตัวไปเที่ยวไม่ work ค่ะ กลับมาเจ็บใจทุกทีจะได้มาดูเพื่อนมั่งค่ะ
  26. pomme
    pomme
    เข้ามาดู look ของสาวๆ ในนี้ด้วยคน ปกติแต่งตัวค่อนข้างธรรมดาค่ะ เรียบ ๆ แอบเก๋เล็ก ๆ เพราะอายุมากแล้ว ข้อจำกัดค่อนข้างเยอะ
    มาขอจอยด้วย สวัสดีเพื่อน ๆ ทุกคนค่ะ
  27. wawe
    wawe
    ตามคุณป้อมมาติด ๆ ค่ะ ตัดสินใจอยู่นานว่าเราแก่แบบนี้จะเข้ามาร่วมแจมดีไหม คิดไปคิดมา มาดูสไตล์ของสาว ๆ เราอาจจะดูดีขึ้น ขอเข้าร่วมหน่อยนะคะ
  28. TwinkleStar
    TwinkleStar
    มาแจมด้วยค่ะ ^_^
  29. Greenapple
    Greenapple
    ยังไม่ได้ถ่ายรูปตัวเองเลยคะ
    แต่ขอเอาlink มาแปะให้ดูก่อนนะคะ ชอบ blog ของคนนี้มากเลย ต้องเข้าไปดูเธออัพเดตทุกวัน
    www.stylebubble.co.uk
  30. princess
    princess
    มาอยู่ด้วยน้าพี่จอย
Results 31 to 60 of 286
Page 2 of 10 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast