อยากทำหน้าใสจัง ><

1. nussss
    nussss
    อยากทำหน้าใสอะคะ

พวก เลเซอร์กระ รอยสิว รูขุมขน ให้หน้าใส

ไม่ทราบว่ามี คลีนิค(สาขาอะไร) แนะนำไหมคะ

แล้วคอร์สนึง น่าจะประมาณเท่าไหร่คะ

ขอบคุณล่วงหน้าคะ
  2. kunmuay
    kunmuay
    หมวยว่ามันแล้วแต่ปัญหาบนใบหน้าเราด้วยค่ะว่ามีเยอะแค่ไหน ถ้าแค่กระนิดๆหน่อยๆ รอยดำรอยแดงจากสิว แค่ IPL ก็เอาอยู่แล้วอะค่ะ ราคาก็ไม่แพงเท่าไหร่จ๊ะ แต่ถ้าเป็นอย่างอื่นด้วยเช่นกระลึกหรือหลุมสิว ผิวขรุขระ ก็เรื่องใหญ่อยู่จ๊ะ
  3. nussss
    nussss
    Quote Originally Posted by kunmuay View Post
    หมวยว่ามันแล้วแต่ปัญหาบนใบหน้าเราด้วยค่ะว่ามีเยอะแค่ไหน ถ้าแค่กระนิดๆหน่อยๆ รอยดำรอยแดงจากสิว แค่ IPL ก็เอาอยู่แล้วอะค่ะ ราคาก็ไม่แพงเท่าไหร่จ๊ะ แต่ถ้าเป็นอย่างอื่นด้วยเช่นกระลึกหรือหลุมสิว ผิวขรุขระ ก็เรื่องใหญ่อยู่จ๊ะ

ไม่ทราบว่าคุณหมาวย ทำ ipl ที่ไหนหรอคะ

รบกวนแนะนำหน่อยคะ

ขอบคุณมากๆคะ
  4. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 4 of 4