ว่าด้วยเรื่องชุด summit ความหวังสุดท้ายของเรา

1. cottonchef
    cottonchef
    มีเพื่อน ๆ คนไหน ใส่ชุด summit กันบ้างคะ

ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ว่าใส่แล้วจะดีมั๊ย

เห็นหลายคนบอกว่ามันคือชุดมหัศจรรย์

แค่เราเห็นราคาก็กลัวแล้วค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ
  2. srichardson
    srichardson
    น้องฝ้ายพี่ว่า มันจะเหมือนกับ โอนามิ หรือเปล่าอ่ะเข้าไปอ่านมาบ้างกระทู้(เสิรชจากกูเกิ้ล)บอกว่า ใส่แล้วหายจากการเป็นเนื้องอกที่ท้อง พี่ว่า "เว่อร์" อ่ะป่าว เดี๋ยวลองดูซิว่าใครเคยใช้หรือใช้อยู่มาเล่าสู่กันฟังหน่อยจ้า อดมื้อกินมื้ออย่างพี่ดีกว่านู๋ รับรองถ้าไม่ผอมก็เป็นลมตายกันพอดี อิๆๆๆ ล้อเล่นนะจ้ะ
  3. kunmuay
    kunmuay
    ลงทุนทั้งทีหมวยว่าเวเซอร์เลยดีก่าค่ะ ไขมันออกมาเป็นลิตรๆเลยอะ
  4. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 4 of 4