ไปฉีดแก้มตอบมาแล้วจ๊ะ

1. kunmuay
    kunmuay
    หายไปนาน กลับมาพร้อมหน้าใหม่

เรียนหนั๊กหนัก ไม่ค่อยมีเวลาเข้าเวปเลย แต่หมวยยังอุตส่าห์หาเวลาไปฉีดแก้ม

ถ้าใครจำได้จะรู้ว่าสืบเนื่องมาจาก emax ที่หมวยไปลงคอร์สไว้ที่รมรวินทำแล้วหน้าเรียวค่ะ

แต่... มันเรียวไปอะ เลยรู้สึกว่าหน้าตอบ ทนทำจนหมดคอร์ส ก็เลยไปฉีดแก้มซะเลย

หมวยหาจากในเน็ทเอา ได้ลิงค์นี้มา

http://bbznet.pukpik.com/scripts/vie...order=numtopic

เข้าไปอ่านๆ ก็อยากทำ คิดอยู่ 2 สัปดาห์พึ่งไปฉีดมาเมื่อวานเองค่ะ

ยังไม่มีรูป จริงๆ ถ่ายรูปไว้แล้ว แต่ยังหาสายลิงค์มือถือไม่เจอ ใครอยากได้ before after ของหมวยสามารถ pm เบอร์มือถือมาได้นะคะ ระหว่างที่หมวยไม่มีรูปลงเวปจะส่ง mms ไปให้ดูจ๊ะ
  2. kunmuay
    kunmuay

หมวยไปทำกับหมอคมกริช ที่สุขุมวิท 22 หมวยใช้เวลาแวปไปตอนเที่ยง พักทานข้าวกลางวัน ขับรถจากที่ทำงานใช้เวลา ชม.นิดๆไปกลับ กลับมาทำงานต่อได้โดยเพื่อนร่วมงานไม่มีใครรู้เลยว่าทำหน้ามาค่ะ

เวลาฉีดและคุยกับหมอรวมกันทั้งหมด 10 นาที ที่เร็วเพราะเค้าให้แซงคิวเนื่องจากใช้เวลาฉีดแปปเดียว อีกอย่างไม่มีโปะยาชาค่ะ เอาแบบสดๆเลยเร็วมากๆ ฉีดจริงสองนาทีได้มั๊ง ^ ^"

ผลลัพธ์สำหรับคนหน้าตอบ หมวยว่าดีมากๆ แค่หมื่นเดียวเองค่ะ อยู่ได้ประมาณ 3-5 ปีจ๊ะแล้วแต่ราย

ตอนนี้้ผ่านมาสองวัน หน้ามีรอยเขียวนิดหน่อย เหมือนเขียวเส้นเลือดเลยไม่มีใครดูออกว่าไปทำอะไรกับหน้ามาค่ะแถมยังมีผมปิดๆด้วยจ๊ะ

ใครสนใจก็สอบถามได้น๊า...
  3. srichardson
    srichardson
    MMS ให้เค้าด่วนเลยนะตัวเอง อยากเห็นๆ หมอคมกริช อยู่ใกล้ๆบ้านพี่เองนู๋หมวย แต่ตอนนี้กำลังรอไปฉีด Filler อีกซักเข็มเนี้ยจะได้หน้าเด้ง

เข้าไปอ่านลิงค์มาแล้วนู๋หมวยมันเป็นการฉีด ไฮยาลูโลนิค งั้นมันก็คือ filler นั้นเองอ่ะซิแล้วถามหรือเปล่าว่าเค้าใช้ของยี่ห้ออะไร? ว่าแต่ว่านู๋หมวยนี่ "อึดว่ะค่ะ" ฉีดโดยไม่มียาชาเลยเหรอเป็น เค้านะตัวเอง กรีดสนั่นแน่ๆ
  4. noinoi5
    noinoi5
    เจ็บมากไหมคะ...ถามพี่นีน่า...ว่าไปฉีดหน้าตึง..ที่ไหนดีคะ...แล้วอายุของมันยาวไหม

ต้องฉีดบ่อยๆไหมคะ...คุณหมวยคะอยากเห็นทั้ง Before & After ค่ะ....

รอชมนะคะ
  5. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    เจ็บมากไหมคะ...ถามพี่นีน่า...ว่าไปฉีดหน้าตึง..ที่ไหนดีคะ...แล้วอายุของมันยาวไหม

ต้องฉีดบ่อยๆไหมคะ...คุณหมวยคะอยากเห็นทั้ง Before & After ค่ะ....

รอชมนะคะ
    ของพี่ฉีดกับคุณหมอรูปหล่อที่มีน้องที่เป็นหมอเค้าแนะนำจ้ะ คลีนิคอยู่ที่โรงพยาบาลเปาโลชั้น 3 อายุก็อยู่ได้ประมาณ 1- 1 1/2 ปีจ้ะ ไม่แพงขึ้นอยู่กับว่าร่องแก้มลึกหรือเปล่า และยี่ห้อของ Filler ที่ฉีดด้วยอ่ะจ้ะ ราคาอาจจะแพงกว่าชาวบ้านเค้านิดหน่อยแต่ว่าพี่เอาความสบายใจว่าเป็นของ ดีและของแท้ คุณหมอมีความชำนาญ ก็ยอมอ่ะค่ะ
  6. noinoi5
    noinoi5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    ของพี่ฉีดกับคุณหมอรูปหล่อที่มีน้องที่เป็นหมอเค้าแนะนำจ้ะ คลีนิคอยู่ที่โรงพยาบาลเปาโลชั้น 3 อายุก็อยู่ได้ประมาณ 1- 1 1/2 ปีจ้ะ ไม่แพงขึ้นอยู่กับว่าร่องแก้มลึกหรือเปล่า และยี่ห้อของ Filler ที่ฉีดด้วยอ่ะจ้ะ ราคาอาจจะแพงกว่าชาวบ้านเค้านิดหน่อยแต่ว่าพี่เอาความสบายใจว่าเป็นของ ดีและของแท้ คุณหมอมีความชำนาญ ก็ยอมอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ....
  7. kunmuay
    kunmuay
    เดี๋ยวหมวยหาทางเอารูปลงดีกว่าจะได้เห็นกันถ้วนหน้า แต่ขอบอกน่ากลัวมากรูป before อายหงะค่ะ

อาจลองใช้วิธีส่งเมลล์ถึงตัวเองจากมือถือ แต่ยังทำไม่เป็นขอลองแปปน้า
  8. kunmuay
    kunmuay

หมวยไม่ได้ฉีดที่ร่องแก้มนะคะ หมวยฉีดที่แก้มตอบค่ะ ให้มันเต็มขึ้นสังเกตุได้จากทางซ้ายและขวานะคะมีรอยบุ๋มลงไประหว่างโหนกแก้มกับแก้มด้านล่างน้อยลงนะคะ แล้วยังต้องไปฉีดอีกหนนึงอาทิตย์หน้าจ๊ะ
  9. kunmuay
    kunmuay
    เย้ๆ รูปขึ้นแล้ว นี่ให้น้องที่ทำงานเค้าทำให้นะเนี่ย ต้องส่งบูตุ๊ดๆถึงน้องเค้าก่อนอะกว่าจะเอาลงได้

หมวยอึดอะเจ้นีน่าจ๊ะ... เพื่อความสวยสีทนด๊ายย

อ้อ รู้สึกว่าถ้าพวกร่องแก้มนี่คงต้องฉีดแบบหนึ่งปีมั๊งถ้าจำไม่ผิดเพราะมันจะอ่อนกว่าอะค่ะ ไม่แน่ใจเดี๋ยวไปถามหมอให้อีกทีนะคะ

ส่วนเรื่องยี่ห้อของไฮยารูรอนนี่หมวยไม่ได้ถามง่า เพราะไม่ได้ไปหวังพึ่งตัวนั้น คิดว่าน่าจะอยู่ได้เพราะตัวกึ่งถาวรมากกว่าอะจ๊ะ ^ ^" มันผสมสองตัว เอาไฮยาเป็นตัวพายาเข้าไปแต่ที่ผสมกับโพลีเมทตาเลตนะถ้าจำไม่่ผิดตัวนี้ที่จะอยู่นานค่ะ ส่วนตัวแรกน่าจะหมดไปภายในหนึ่งปี(ในความคิดหมวยนะคะ) แต่เดี๋ยวจะไปถามให้อีกทีรอบที่ไปฉีดรอบสองนะคะ กำลังคิดอยู่ว่าจะฉีดวันไหนดีหมอเค้าบอกไปวันไหนก็ได้ในสามเดือนหนะคะ
  10. LoOk_NuM
    LoOk_NuM
    แอบเข้ามาติดตามค่ะ
    แก้ม อิ่ม สวยมากๆค่ะ
    ถ้าไม่บอกจะไม่ทราบได้เลยว่าไปฉีดมา
    เพราะเนียนสวย เป็นธรรมชาติมากๆค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ
  11. srichardson
    srichardson
    เห็นแล้วนู๋หมวยแค่เข็มด้วยก็ขึ้น แก้มเริ่มอิ่มแล้วเนอะ สวยๆๆๆ
  12. kunmuay
    kunmuay
    เกิดเป็นหญิงนี่ก็ลำบากนะ หน้าเล็กก็อยากใหญ่ หน้าใหญ่ก็อยากเล็ก ^ ^" นี่เดี๋ยวซักกลางมกราหมวยว่าคงไปฉีดให้ครบ 2 เข็มจ๊ะ (ก็ฟรีนิไม่ไปก็นะ) สำหรับคนที่มีปัญหาหน้าตอบหมวยว่าวิธีนี้ดีนะ ถ้าอยากฉีดไขมันตัวเองก็ดีไม่ใช่ไม่ดีแต่อาจลองสารเติมเต็มก่อนเพราะมันไม่ถาวรเกิดไม่ชอบก็ได้ไม่ต้องไปทำแบบถาวรเกิดชอบพอมันแฟ๊บค่อยไปทำไขมันก็ยังไม่สายอะจ๊ะ
  13. noinoi5
    noinoi5
    Quote Originally Posted by kunmuay View Post
    เกิดเป็นหญิงนี่ก็ลำบากนะ หน้าเล็กก็อยากใหญ่ หน้าใหญ่ก็อยากเล็ก ^ ^" นี่เดี๋ยวซักกลางมกราหมวยว่าคงไปฉีดให้ครบ 2 เข็มจ๊ะ (ก็ฟรีนิไม่ไปก็นะ) สำหรับคนที่มีปัญหาหน้าตอบหมวยว่าวิธีนี้ดีนะ ถ้าอยากฉีดไขมันตัวเองก็ดีไม่ใช่ไม่ดีแต่อาจลองสารเติมเต็มก่อนเพราะมันไม่ถาวรเกิดไม่ชอบก็ได้ไม่ต้องไปทำแบบถาวรเกิดชอบพอมันแฟ๊บค่อยไปทำไขมันก็ยังไม่สายอะจ๊ะ

ขอถาม 1 ข้อค่ะคุณหมวย..อยากทราบว่ามันเจ็บมากไหมคะ
  14. Meesook
    Meesook
    ดูแก้มเต็มขึ้นมาเลยค่ะ คุณหมวยหายไปนาน อยากเห็นของจริงด้วยอะค่า...
  15. kunmuay
    kunmuay
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    ขอถาม 1 ข้อค่ะคุณหมวย..อยากทราบว่ามันเจ็บมากไหมคะ
    ไม่เจ็บเลยค่ะ เจ็บน้อยมากๆ เหมือนมดกัด แต่กัดหลายหน ^ ^" ถ้าใครเคยทำคาบอกซี่ เจ็บกว่ามากๆๆๆๆๆ ค่ะ ถ้าใครเคยถอนฟัน เจ็บกว่ามากๆๆๆ ค่ะ
  16. kunmuay
    kunmuay
    Quote Originally Posted by Meesook View Post
    ดูแก้มเต็มขึ้นมาเลยค่ะ คุณหมวยหายไปนาน อยากเห็นของจริงด้วยอะค่า...
    หมวยลังเลอยู่ตั้งน่าน หายไปนานรอบนี้ไปทำสวยมาเพิ่มอีกอย่าง อิอิ
  17. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 17 of 17