SBN Academy - Karaoke Contest

Page 9 of 10 FirstFirst ... 7 8 9 10 LastLast
  1. PowerPlay
    PowerPlay
    หอม ป้าหัวฯสงสารชักโครกว่ะ 555
  2. KAN
    KAN
    55555555

ดีใจด้วยค่ะ กับผู้ที่ได้รางวัล นะค่ะ

กานต์มณี สีหอมใหญ่ (ชอบชื่อนี้จังแต่ต้องพูดไวๆนะได้อารมณ์)

หอม. หัวฯ เราว่าสงสารเราดีกว่าเพราะมันต้องด่าเราหูชาอะ....
  3. huahorm
    huahorm
    Today 16:46
    KAN

55555555

ดีใจด้วยค่ะ กับผู้ที่ได้รางวัล นะค่ะ

ลอกๆ ^ ^

ปล. ถ้ายูนจังอยากได้สปอนเซอร์ก็หลังไมค์มานะตัว
  4. PowerPlay
    PowerPlay
    ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน หลังจากที่ป้าหัวฯได้ทำการสืบพฤติกรรมดำผุดดำว่ายของยูนมานาน ตอนนี้ป้าฯพบแหล่งกบดานที่แท้จริงของยูนแล้ว (ไม่ใช่ชักโครกอย่างที่โดนกล่าวหา) ไม่ธรรมดานะมีหมู่บ้านเป็นของตัวเองด้วยอ่ะ 555 ขอจองหลังนึงนะ ป้าฯวางแผนจะย้ายถิ่นฐานกลับไปตายรังบ้านเราดีกว่า ไงก็เห็นแก่ป้าฯด้วยเน้อ ป้าเป็นคนตั้งชมรม "คนรักยูน" นะ 555

5. Lookyeeja
    Lookyeeja
    55555555555
    แต่หยีสงสารพยูนศรีนะ ว่ายทวน ขรี้ มา เหม็นออกมานอกจอเลยอ่ะ

นี่หรือคือวังของพยูนศรี....ต๊าย ตาย ตาย ตาย ช่างใหญ่โตโอ่อ่า สมกับพยูนศรีจริงๆ มีห้องคาราโอเกะในวังด้วยป่าว ถ้ามีเค้าขอไปแจมนะ

ให้อารมณ์ ร้องเพลงใต้น้ำ.... ดำน้ำ....ดำเนื้อ.......
  6. Lookyeeja
    Lookyeeja
    ขอบคุณสำหรับของรางวัลนะคะ ไม่รู้ว่าได้อะไร 555555

เอาไว้รอบหน้า หยีจะจัดแข่งบ้าง เดี๋ยวขอไปตั้งโจทย์ก่อนนะ ว่าเอาอะไรดี
    ทีนี้กะว่าจะเอาออกไปประจานนอกห้องด้วย ให้เพื่อนๆ ห้องกลางได้โหวตด้วย
    จะได้ดังระเบิด ระเบ้อ.....
    เตรียมตัวให้พร้อม เครื่องเสียง ไมโครโฟน โปรแกรมคาราโอเกะ ใครไม่มีรีบหาด่วน โดยเฉพาะคุณกานต์มณี หยียังไม่ได้ยินเสียงเลย

เตรียมตัวไว้ เร็วๆ นี้ อิอิ.........
  7. huahorm
    huahorm
    Today 16:46
    KAN

55555555

กานต์มณี สีหอมใหญ่ (ชอบชื่อนี้จังแต่ต้องพูดไวๆนะได้อารมณ์)

ถ้าคุณกานต์ไม่พูดก็ไม่ทันคิดนะเนี่ย ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕

คุณหัว ช่างไป search มาได้นะ 55555555555555

v คุณหยี คุณกานต์กะลังจะสร้างห้องดนตรีที่บ้าน work แน่ๆ คริๆๆๆ
    v
    v
  8. authentic_only
    authentic_only
    KAN ผวนไม่เป็นโว้ยยย มาบอกหลังไมค์นะโว้ยยย อยากรู้อ่ะ

เอ่อ คุณหัว รู้ได้งัย เราอยู่หมู่บ้านนี้นะ อยู่ตรงป้อมอ่ะ พ่นน้ำเป็นระยะๆๆ

นี่ตรูก็ว่าทำไมมาถามเรื่อง cap รูป อะไรจะด่วนนักหนา แทงข้างหลังนะยะ

คุณหยีสนับสนุนมากมายจ้า เอ แต่ทำไมเงียบๆ อ่ะ คุณหนูไปไหนอ่ะ ต่ายด้วย
  9. RrabbitZ
    RrabbitZ
    พี่ยูน นามสกุลพี่กานต์ไม่ยากหรอกค่ะ

สีหอมใหญ่ พูดไวไวติดๆกันหลายๆรอบ

ขอบคุณสำหรับของรางวัลค่ะ โห๊ะๆๆงกจัด

ความรู้สึกที่ได้รับรางวัล - ดีใจมากค่ะ เพราะ่ม่ได้เจอหน้าพี่บุรุษไปรษณีย์มา 1 สัปดาห์แล้ว เนื่องจากไม่ไ่ด้ช้อปปิ้งอะไรเลย คิดถึ๊ง คิดถึง
  10. hut2211
    hut2211
    ยินดีด้วยครับ กับผู้ได้รับรางวัล
  11. Lookyeeja
    Lookyeeja
    ช่วยด้วย นอนตกหมอน ปวดต้นคอมากเลยอ่ะ
    นอนไม่หลับ ทรมาน....
    ขอเข้ามาบ่นแล้วก็จากปายยยย
  12. PowerPlay
    PowerPlay
    คุณหยี สงสัยจะเป็นผลกรรมของพวกเราที่ชอบนินทายูนแน่ ๆ เลยอ่ะ อารมรณ์เดียวกับเวลายูนนอนคดตัวอยู่ในชักโครกไง 555555 ป.ล.ยูนอย่าเสกหนังควายเข้าทองป้านะ ป้ากลัวแว้ววววววว
    V
    V
  13. PowerPlay
    PowerPlay
    ห้องนี้พักช่วงไม่มีไรอัพเดท เกมส์แห่งศักดิ์ศรีก็ได้จบลงแล้ว งั้นป้าฯขออัญเชิญทุกตนกลับไปสิงสถิตย์ยังห้องเดิมนะจ๊ะ ไว้เปิดเวทีเมื่อไหร่ค่อยมาใหม่ ใครหาทางไปไม่ถูกหรือลืม เอานี่ไป 555 http://siambrandname.com/forum/group.php?groupid=15
  14. RrabbitZ
    RrabbitZ
    รับทราบครับท่านหัวหน้า ชาบูๆ
  15. authentic_only
    แงๆๆ หัว เราไม่มาห้องนี้แล้วหรือ ก็ได้ กลับเกาะเหมือนเดิม
  16. huahorm
    huahorm
    Today 13:27
    RrabbitZ

รับทราบครับท่านหัวหน้า ชาบูๆ

ลอกๆ

น่ารักอ่าหนูต่าย ใครพูดประโยคนี้หว่า
  17. authentic_only
    ชาบูชาบู ไม่ได้ของกินหรือ

.....

ทู้ไหนอ่ะ บัวหิมะ อยากรู้ด้วย ตกลงสีหอมใหญ่ ยังไม่รู้นะ ใครรู้บอกด้วยนะ

หนูต่าย หนูส่งที่อยู่ให้พี่ยูนยัง แล้วคุณหัวจะสละสิทธิ์หรือ

ใครเจอเจ๊หยี ดินแดงฝากบอกด้วยนะ ว่าขออนุญาตส่งของวันจันทร์นะค้า ขอโทษด้วย ยูนหมดแรงจ้าาา

18. Lookyeeja
    Lookyeeja
    เจ็หยี ดินแดง ฟังแล้วให้อารมณ์ แดง ไบเล่ย์ ปุ๊ ระเบิดขวด ทำนองนั้น 555555

รับทราบแล้วพยูนศรี....
    หยีไม่เคยไปห้องนั้นอ่ะ เอาไว้จะตามไปนะ ขอไปนวดคอต่อ ยังไม่หายเลย
  19. PowerPlay
    PowerPlay
    ยูนศรี..ที่ป้าบอกให้ย้ายไปห้องเก่า เพราะห้องนี้ไม่ได้ร้องเพลงแล้วไง ก็มีแค่คุยกันนิดหน่อย ป้าว่าย้ายไปต่อเพลงแล้วเมาท์ด้วยห้องเดิมดีกว่า หรือยูนว่าไงล่ะ
  20. authentic_only
    คุณหยี เราหมดสภาพ หลังจากเราเกาะติดกระทู้คราวก่อน นอนยังไม่เคยพอเลย
    อยากนอนตื่นบ่ายเหมือนตอนเรียนอ่ะ คุณหัวเดี๋ยวตามไปแล้วอ่ะ

อันนี้ร้องได้เรื่อยๆ นะ ไม่ต้องประกวดอ่ะ เพราะตรูชอบฟัง คุณหยีประกวด the Star ได้นะ
  21. Lookyeeja
    Lookyeeja
    ช่วงนี้ยุ่งๆ งานเหมือนกันค่ะ หยีเลยยังไม่ได้ร้องเพลงเพิ่มเลย 55555

หยีตามไปjoin ที่ห้องนู้นแล้วนะ แต่ยังไงก็ยังอยู่ห้องนี้ด้วย จะแปะเพลงให้ฟังเป็นระยะๆ นะก๊า
  22. KAN
    KAN
    เห้ยยยยยยย มีหมู่บ้านยูนด้วยอ่ะ...เจ็งหวะ หัวฯ...

หอมฯ อ่ะ ไม่ทันอีกแล้วยังดีที่กลับลำทัน แต่ สาวใหญ่ยังงง เหมียนเดิม 5555
    หอมไปบอกมันด้วย...นะ 5555555

วันนี้บายก่อนน้ากลับบ้านแล้วจ้า...
  23. huahorm
    huahorm
    จะรอแวะมาฟังจ้า

v พูดไม่ออกบอกไม่ถูกอ่า ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕
    v
  24. authentic_only
    ประกาศผลรางวัล งวดที่ 1 ประจำวันที่ 18 เมษายน พ.ศ. 2552 (เหมือนหวยป่ะ )

รางวัล POPULAR VOTE ขวัญใจมหาชน ได้แก่ แม่นาง Lookyeeja

Tracking No.
    : RD749887925TH

รางวัลต่อไปได้แ่ก่ ตรึง ตรึง ตรึง ตรึ่ง ตรึ่ง ตรึ้งงงงงๆๆๆๆ

ผู้ชนะการประกวด SBN Academy ได้แก่ นางสาว Rrabbitz ต่ายน้อย

Tracking No.: RD749887917TH

คะแนนทั้งหมดมีมติเป็นเอกฉันท์มาก เท่ากันหมดเลย และคุณ @ลาสเวกัส@ ขอสละสิทธิ์

ของรางวัลแบ่งครึ่งและได้จัดส่งแล้วจ้าาา

25. ratkatu
    ratkatu
    ง่ะ .. ยุ่งๆไม่ได้เข้ามาหลายวันสรุปแล้วกลับเกาะกันหมดแล้วหรอ ตามไปนะ ฟิ้วววววววววววว
  26. oohio
    oohio
    หวัดดีค่าทุกคน แอบมาดูหลายทีละ ฟังเสียงของหลาย ๆ คนแล้วเล่นเอาหาวหลายหวอด 5555 ล้อเล่นค่า ร้องเพราะกันจังอ่ะ (ขอแอบชมคุณต่ายใช่เป่าคะ ร้อง way back in to love อ่ะ ชอบมากเลย เสียงน่ารักร้องเพราะด้วย แถมยังหาคุณผู้ชายมาร้องเป็น พี่แกร๊นท์ได้เหมือนมาก) มาขอร่วมสมาชิกด้วยคน แต่คงไม่ขอร่วมร้อง แต่มาสนับสนุนของรางวัลได้เป่าคะ อิอิ ถ้ายังมีประกวดกันอยู่ เด๋วจะเอาของรางวัลมาแจมด้วย แต่ของเค้าเป็นเครื่องสำอางเน่อ แล้วยังไงจะแวะมาใหม่ค่ะ
  27. authentic_only
    สวัสดีค่ะ คุณรัตน์ คุณโอ๋ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ค่ะ คุณโอ๋ ดีใจจัง

เกรงใจที่คุณโอ๋ จะสนับสนุนของรางวัลอ่ะค่ะ สุคงไม่ได้อ่ะ (เลยพยายามกีดกันคนอื่น ๕๕๕๕๕)

แต่ละคนนี่ตัวแม่ทั้งนั้น ไว้สุจะรวมคลิปมาให้คุณโอ๋ฟังหน้านี้นะคะ

คุณโอ๋ฟังของคุณหยี กับ คุณจอยหรือยังเอ่ย ไม่แพ้หนูต่ายเลยนะ

สุก็เป็นนักร้องนำนะ นำดนตรี หรือ ตามดนตรีอ่ะค่ะ ชั้นนักร้องเดี่ยว

นี่ๆ คุณโอ๋ ร้องกับสามีมั๊งสิ แล้วเอาลงมาประกวด
  28. oohio
    oohio
    ดีค่าคุณสุ เรื่องของรางวัลไม่ต้องเกรงใจค่า ไม่ใช่ลาแมร์ ลาแพร์รี่ 5555 ของชิ้นเล็ก ๆ น้อย ๆ ค่ะ แต่รับรองว่าได้ใช้ (คุณสุอยากได้ก็ไปฝึกร้องกลกามแห่งความรักมาอีกรอบนะ แล้วจัดให้เลย อิอิ)

เรื่องให้โอ๋ร้องกับสามี อืม ถ้าสามีนี่ยังพอทำเนา แต่คุณมะเอียดูท่าจะไม่ไหวค่ะ แต่อยากนะเอ้า ไอ้แรงบันดาลใจมาจากคู่คุณต่าย แอบถามเค้านะว่ายูร้องเป็นเป่า way back in to love เค้าก็ฮะ ๆ โอ๋เลย อืม ไม่เป็นไร ร้องคนเดียวก็ด้ะ อิอิ
  29. huahorm
    huahorm
    แอบขำคุณโอ๋กับฝาชี
    v
    v
  30. authentic_only
    คุณโอ๋ เราอยากฟังอ่ะ ได้โปรดดดด ท่าทางเพราะนะคุณโอ๋

เราเคยร้องเพลงนึงกะฝาหรั่งนะ can't take my eyes off of you ก็ได้อยู่นะคะ ร้องได้ แต่ฟังไม่ได้ ๕๕๕๕๕

และ http://www.youtube.com/watch?v=AIdDQnIxnFM (cruisin') เพลงนี้ร้องไม่ได้นะคะ หาจังหวะแทรกไม่เจอ

เกรงใจค่าส่งอ่ะคุณโอ๋ นี่ตรูกีดกันคนจะได้รางวัลไปเปล่า กลกามฯ นี่ขนาดไม่เพราะนะคะ
    คุณจอยฟังตั้ง ๕​ รอบ ฟังไปตัวโยกใต้ผ้าห่มไป คุณสามีเกือบตื่น นึกว่าเมียตรูทำอะไร ๕๕๕๕๕
Results 241 to 270 of 280
Page 9 of 10 FirstFirst ... 7 8 9 10 LastLast