SBN Academy - Karaoke Contest

Page 3 of 10 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast
  1. noo_pizza
    noo_pizza
    มาแย๊ววว...วันนี้อยู่เป็นเพื่อนกันก่อนเน้อ...ทำงานดึก....พร่งนี้มีพรีเซ๊นต์ ยังไม่เสร็จเลย....
    จะแว๊บมาเป็นระยะ ระยะ
  2. hut2211
    hut2211
    ลุงมาสวัสดีสาว ๆ ครับ มีความสุข สนุกสนาน และความบันเทิงกันดีนะครับ
  3. noo_pizza
    noo_pizza
    ลุง ไม่ร้องเพลงโชว์บ้างเหรอคะ
  4. noo_pizza
    noo_pizza
    ไม่มีใครอยู่เลยวันนี้ หอนเฝ้าห้อง....อะฮู๊วว..ว....วววววว...วว
  5. ratkatu
    ratkatu
    งึกๆ งักๆ มันเป็นงึกๆงักๆ
    งึกๆ งักๆ มันเป็นงึกๆงักๆ
    มันเป็นกะอึ่กกะอั่ก
    มันเป็นจึ๊กๆ จั๊กๆ
    มันเป็นอยากได้จั๊กกั๊ก
    มันเป็นบ่คึกบ่คัก
    ตึ่ง....ต๊อก.....
    จั่งซี้มันต้องถอน....
    จั่งซี้มันต้องถอน....
    จั่งซี้มันต้องถอน.....

55555 ดีจ้าทุกคนเข้ามารอฟังเสียงเพลงจ้า
  6. huahorm
    huahorm
    แวะมาทักทาย อรุณสวัสดิ์จ้า ยังไม่ได้ฟังของคนอื่นเลย (ฟังคุณหัวไปคนเดียวเอง) เดี๋ยวไว้ฟังวันหยุดน้า

v
    v
    v สวัสดีค่า คุณ ratkatu นี่มันเพลงอะไรคะเนี่ย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  7. PowerPlay
    PowerPlay
    ของป้าหัวฯไม่ต้องตั้งใจฟังก็ได้ เพราะป้าเป็นกรรมการ(มั๊ง)ฟังของผู้เข้าประกวดดีกว่า มีตั้ง 2 คนนะ 555
  8. authentic_only
    authentic_only
    จะยกเลิกการโชว์ จับหนูต่าย กับ คุณหนูมาประกวดอ่ะ ดีเปล่า คุณหัวฯ
  9. PowerPlay
    PowerPlay
    ไม่อนุญาตให้ต่ายน้อยประกวด 555 ตกลงมียูนกับป้าหนูสองคน
  10. noo_pizza
    noo_pizza
    ตกลง ถ้าไม่มีใครประกวดเพิ่ม หลานต่ายน้อย เรามาแบ่งของรางวัลกันเหอะ อิอิ..

นี่กะว่าจะอัดมาโชว์อีก (บ้าไง) คือมันก็อัดง่าย ๆ จากมือถืออ่ะเนอะ
  11. RrabbitZ
    RrabbitZ
    งึกๆงักๆ

หนูแว๊บ มาแล้ว

ตอนนี้อยู่ที่หาดเจ้าหลาวจันทบุรี

กลับชายแดนพรุ่งนี้จ้า
  12. PowerPlay
    PowerPlay
    ป้าหนูงัดออกมาโชว์ได้เลยตามอัธยาศัย ชอบ ๆ ท่านผู้ใดต้องการ backing track เพลงไหนบอกมาโลด ป้าหัวฯจัดให้ ยูน..ถ้าอยากแจกรางวัล ยูนต้องออกไปประกาศรับสมัครนอกห้องแล้วล่ะ 555
  13. KAN
    KAN
    55555 เข้ามาสุ่มดูคู่ต่อสู้ แต่เรายังทางไปไม่ถูกเลยอ่ะ
    เป็นกำลังใจเพื่อนๆ แล้วกันนะ ^^"
  14. ratkatu
    ratkatu
    ดีจ้าทุกๆท่าน คุณหนูเราไม่ยอมนะคะ เดี๋ยววันนี้จัดไป1เพลง คุณต่ายรู้จักใช่ไหมละเพลงนี้ อิอิ ป้าหัวฯยังไม่รู้เลยค่ะว่าจะร้องเพลงไรดี เจ้กานต์อย่ายอมแพ้จิสู้สู้
    v
    v
    v
    กร๊ากกก.......คุณหอมชื่อเพลงอย่างนี้ต้องถอนของปอยฝ้ายมาลัยพรจ้า (ว่าจะร้องประกวดแต่ท่อนแร็พยากไปหน่อย5555)
  15. PowerPlay
    PowerPlay
    555 ใครบอกป้าหัวฯไม่รู้จักจ๊ะ เพื่อนที่นี่ชอบเปิดบ่อย ๆ อะไรไม่ว่าอัดใส่ cd มาให้อีกต่างหาก 555 จั่งซีมันต้องถอน ๆ ๆ ๆ
    คุณ ratkatu จัดมาด่วนเลยนะ มัดมือชกให้ประกวดด้วยล่ะ เพื่อน ๆ จะได้มีคู่ต่อสู้
    V
    V
  16. noo_pizza
    noo_pizza
    คุณ rataku จัดมาด่วน ๆ รอฟังค่า....

ปล.อัดแบบมีแบคกิ้งแทรค ทำไงอ่ะป้าหัว เปิดใน comp แล้วร้องใส่มือถือเหรอ
    ว๊า... drop เสียงจริง ๆ (อิอิ เอาอีก ขี้คุย)

คุณกานต์จัดมาเร๊วว รอฟังอยู่
  17. authentic_only
    edit: ไม่กล้าอ่ะ กัว กลัวคู่กรณีตามมาเชือด เค้ามีแต่แ-ม ไม่มีเว็บแคมอ่ะ

คุณหัวฯ ไปประกาศหน่อยจิ เราอายเค้าอ่ะ คนข้างนอกเค้ารู้ว่าเราบ้าอ่ะ เดี๋ยวขาดความน่าเชื่อถือ เร็วๆๆ (ตื่นเต้น)

ปล. ประกวดได้มากกว่า 1 เพลง และกำลังจะไปแก้ส่วนโชว์ออก 55555
  18. PowerPlay
    PowerPlay
    ก็ตามที่ป้าหนูเข้าใจแหละจ้า ป้าฯว่ามันก็โอนะ มีดนตรีประกอบอ่ะ ถ้าป้าหนูมีเวบแคมก็อัดมันในกล้องคอมน่ะแหละ ถ้าใครไม่มีอยากได้เพลงไร pm มาบอกป้าได้นะป้าจัดให้จ้า
    ยูน..ตัวเองอ่ะเป็นคนเริ่มโครงการ เพราะฉะนั้นต้องจ้ดการเอง 555
  19. huahorm
    huahorm
    Good afternoon จ้าทุกคน (แอบซุ่มฟังเพลงของทุกคนแล้วจ้า)

คุณหัวขอบคุณมากจ้าสำหรับกำลังใจ(จากใครหนอ) Q : ไข่ต้มนอนวันละกี่ ชม.?

ยูนจัง เค้ามีแต่แ-ม ไม่มีเว็บแคมอ่ะ น่าเกลียดมากๆ แต่ music น่ารักนะ คริๆๆๆ

คุณหนู ใส่ดนตรีมาสู้เร็ว เชียร์ๆ จ้า

คุณ rat รู้จักปอยฝ้ายจ้า ^ ^ เคยทำงานที่อีสาน 2 ปี ตอนนั้นชอบคอนเสิร์ตเสียงอีสานมากมาย ๕๕๕๕๕๕ ดูแล้วมันส์มากๆ (แต่เดี๋ยวนี้ห่างไกลวงการเลยไม่รู้จักซะแร้น)

หนูต่ายกะนุ ร้องเพลงเพราะมากเลย เสียงดีทั้งคู่เลยอ่า เหมือนนักร้อง Bakery เลย

คุณกานต์สู้เค้า ตะเองไม่ lowtech มากหรอก ส่วนเค้าถอดใจฮ่าๆๆๆ เพราะ lowtech แบบ severe - -"
  20. PowerPlay
    PowerPlay
    ไข่ต้มนอนวันละ 20 ช.ม.ได้มั๊ง เห็นเดินอ้วนไปอ้วนมาได้แป็ปเดียวหันไปอีกทีนอนอีกแล้วอ่ะ เออป้าหัวฯเคยดูเสียงอีสานด้วยอ่ะ ฮาดี 555
  21. noo_pizza
    noo_pizza
    ไม่มีเวปแคมเหมือนกัน มีแต่....เหมือนคุณสุ
    ป้าหัว เดี๋ยวนึกก่อนนะ อาจจะให้ป้าหัวช่วยหาเพลง

พิซซ่ามันก็นอนวันละ 20 ชม.ได้ เวลาที่เหลือคือ
    กินข้าว อึ ฉี่....ตะก่อนยังมีชวนเล่นลูกบอล
    เดี๋ยวนี้มันชวนนอนอย่างเดียว
  22. huahorm
    huahorm
    ไอ้แก่(หมานะ ไม่ใช่ฝา)ที่บ้านก็นอนวันละ 20+ ชม.เหมือนกัน - -"

บายจ้ะ
  23. authentic_only
    ส่วนหมาตรู วันๆ รอแต่กิน ผุดลุกผุดนั่ง สุดท้ายโดนตรูแย่งกินหมด

---
    พาดหัวเขียว สาวกล้าไร้สติ

สื่อยัดเยียด และ ยัดเยียดสื่อ

ร้องไป ขายยาทาเล็บไป ห้ามโหวต JTP ออกนะโว้ย ฮ่าๆๆๆๆ

ยังคงสโลแกน นักร้องเดี่ยว ทั้งนำ และ ตาม
    กรุไม่เข้าใจว่าจะร้องให้มันตรงจังหวะก็ไม่ได้หรืองัยฟร่ะ

---
    http://s274.photobucket.com/albums/j..._in_Heaven.flv

24. RrabbitZ
    RrabbitZ
    บัดดี้ก็พอกันวันๆ

กิน นอน เล่น แต่นอนมากสุด
  25. PowerPlay
    PowerPlay
    ป๊าดจะโธ่ น้องยูนของเราความพยายามเป็นเลิศ(ทำไปได้)ตกลงนี่เปิดเวทีเพื่อสนองตัณหาตัวเองใช่เปล่า งกนี่หว่าจะเอาของรางวัลไว้เอง 555
    หอมอ่ะ ถ้าไม่บอกว่าไอ้แก่คือน้องหมา ป้าหัวฯคิดว่าเป็นฝาชีจริง ๆ นะ 555
  26. noo_pizza
    noo_pizza
    พักนี้กลับบ้านตจว.บ่อย พิซซ่ามันพาสัตว์เลี้ยงของมัน(เห็บ)ตามมาด้วยเพียบ(ที่บ้านหมาเยอะ)
    จะไล่มันไปนอนระเบียงอยูแล้ว...บอกแล้วว่าอย่าเอามา ๆ เก็บค่ารถ ค่าเช่าบ้านมันด้วยนะลูก
  27. noo_pizza
    noo_pizza
    คุณสุ link นี้ไม เราฟังไม่ได้ไม่รู้อ่ะ...มันไม่ร้อง
  28. authentic_only
    @ลาสเวกัส@ เธอตามาหลอนชั้นถึงบ้านเลยหรือวะ ฮ่าๆๆๆๆ
    นี่เธอชั้นจะชนะได้งัย ชั้นพยายามยัดเยียดขายยา(ทาเล็บ) อยู่ ฮ่าๆๆๆๆ

คุณนู๋ ลิ้งค์อาถรรพ์ อย่าเข้าเลย เดี๋ยวคอมพัง
  29. hut2211
    hut2211
    มารอฟังด้วยคนครับ
  30. PowerPlay
    PowerPlay
    ลุง..ห้องนี้เค้ามีกฏไม่ให้ฟังฟรีนะต้องร้องด้วย มีส่วนร่วมหน่อยดิลุงแฟนคลับเรียกร้อง 555
    ยูน..เสียงหล่อนมีมีพาวฯมากเลยนะ ทำคอมเพื่อนพังได้ด้วย 555
Results 61 to 90 of 280
Page 3 of 10 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast