รูปสวยๆ Beauty Secret Meeting II ค่ะ...

Page 1 of 2 1 2 LastLast
  1. Meesook
    Meesook
    และแล้ว... งานมีทติ้ง Beauty Secret II ก็เกิดขึ้นเมื่อวันอาทิตย์ที่ 4 ตุลาคม 2552 ค่า...

มีคนไปสิบเอ็ดคน ก็เลยเป็นการไปกินข้าวกลางวันเม้าท์กันตามประสาคนสวยๆ หล่อๆ... ดูรูปกันเลยดีกว่า ว่าสนุกกันแค่ไหน ใครที่ไม่ได้ไปคราวนี้ คราวหน้าห้ามพลาดนะคะ...

ไปกินกันที่ร้านตะลิงปลิง
    พี่นีน่า และน้องแจน นำเสนอค่า...

เจ๊ป๊อปวันนี้สวยเชียว

สีหน้าอิ่มเอมกับกระเป๋า... ของคนอื่น...

สาวน้อยคนนี้ สวยเหมือนแม่ตั๋น hippo2517

นาเดียแต่งตัวเก๋ที่ซู๊ด....

อันนี้วิธีฝึกโยคะหน้า โดยการทำปากจู๋......... สอบถามวิธีการได้ที่เจ๊นีน่าค่ะ
  2. Meesook
    Meesook
    สวยๆ ทั้งนั้น...

น่ารักน่าฟัดมากๆ น้า Meesook เลยจับมาฟัดซะ... หนูแจนงงเลย...

คุณปุ๋ยคนสวย

เริ่มยิ้มละ

สวยเนียนๆ...

วันนี้กันคิ้ว และกรีด eye liner มาด้วยอ่า... พัฒนาการดีเยี่ยม เดี๋ยวรอดูรูปชุดนะคะ เจ๊ป๊อปเกิดมั่กๆ...

คุณปุ๋ย

งดงามอ่อนกว่าวัย... สร้อยมุกดูดีจังค่ะเจ๊... อย่าลืมของหนูนะเคอะ

คนนี้สวยตลอด สวยจริงๆ...

คุณโอ๊ต Oatty

สุขสมท่ามกลางกองชาแนล... ของคนอื่น... ซักใบสิคะเจ๊ เหมาะกับเจ๊มากๆ ค่ะ

แก้มยุ้ยน่าหยิก

Oatty and Nadiatown

puipui and baiyaa
  3. Meesook
    Meesook
    เซเลปตัวจริง

เนียนกิ๊ก ไร้ริ้วรอย... สุดยอดตัวแม่บิวตี้เลยค่ะ

เลดี้มั่กๆ เกิ๊ด เกิด เกิด เกิด...

3 generations?
    ชุดคุณตั๋นเก๋มากค่ะ ผ้าพันคอก็เริ่ด

SATC?

accessories เก๋ไก๋ของสาวนาเดีย

ท่าโพสประจำตัว แต่เวิร์คค่ะเจ๊ โพสท่านี้สวย...

แต่มืออาชีพเค้าโพสกันแบบนี้...

ป้าป๊อปจะไปยกน้ำหนักเหรอคะ
  4. Meesook
    Meesook
    น้องแจนอยากได้รถม้าคันนี้ไว้ที่บ้านค่ะคุณแม่...

ป้าๆ น้าๆ รีบแย่งหลานทันใด...

ตามธรรมเนียม SBN ก็ต้องถ่ายรูปหมู่กระเป๋า... แหม มันน่าขโมยไปซะทุกใบเลยเนี่ย

และรูปหมู่ชาว Beauty Secret ค่า... เจ๊ป๊อป Baiyaa ซ้อมโพสหน้ากระจกมาแรมเดือน ผลก็คือ ชีเกิด โดดเด่นเด้งในรูปหมู่เลยค่ะ

5. nadiatown
    nadiatown
    แฮะๆๆๆ มาประเดิมคนแรก ... ต้องชมว่าหมอไบรท์ถ่ายรูปออกมางามมาก ฮ่าๆๆ

ใครพลาด โอกาสหน้ายังมีนะคะ นี่แค่ ออเดิร์ฟ ค่า

ปล. ยังอยู่ที่ทำงานอยู่เรยอ่า ฮือๆๆๆๆๆ Y_Y ช่างเป็นอาทิตย์นรกมากๆ
  6. PrimmRose
    PrimmRose
    เสียดายอย่างมากมาย คุณMeesook ไม่น่าปิดหน้าตัวเองเล้ยย มิมีโอกาศเห็นหน้าซักที ทุกคนสวยใสสมกับอยู่ห้อง Beauty Secret จริงๆ
  7. Meesook
    Meesook
    นาเดียเอารูปในกล้องเดียมาลงด้วยสิคะ... (แต่พี่ขอไม่ออกสื่อนะคะ...)

คุณพิมคะ ไม่มั่นใจ ไม่อยากออกสื่อค่ะ
  8. cartoon
    cartoon
    ว้าววววว

สวยๆๆๆๆๆๆๆๆทุกคนเลยค่ะ (พี่ทิแอบปิดหน้ายังสวยแหล่มเลยนะคะ)

อยากเห็นรูปตอนแต่งหน้ากันด้วยหนะค่ะ คราวนี้ไม่มีเหรอคะ

รูปถ่ายหมู่น่าจะทำท่าเหมือนตัวการ์ตูนข้างหลังนะคะ เจิดแน่ค่ะ (แซวเล่นน้าคะ)

ปล. พี่นีน่า,พี่ป๊อป,แจนนี่,นาเดีย สวยแจ่มเหมือนเดิมไม่ผิดคอนเซปต์เลยนะคะ
    โดยฉพาะพี่ป๊อป เด็กลง เด็กลงทุกวันเลย
  9. Meesook
    Meesook
    จริงๆ ก็ว่าจะแต่งหน้ากันเหมือนกันนะคะตูน แต่พอดีว่าที่ร้านคนเยอะ ก็เลยเขินๆ หน่อย เลยมีแต่คุยๆ แลกเปลี่ยนข้อมูลความงามกันค่ะ

โหย... ทำท่าแบบตัวการ์ตูนข้างหลังต้องเป็นเจ๊ป๊อป โยคะตัวแม่เท่านั้นค่า...
  10. srichardson
    srichardson
    ชอบรูปนี้ม้าก มาก Sex and the city.สวย ดูดี องค์ประกอบครบ ต้องยกความดีความชอบให้กับ หมอไบ้และกล้องนะจ้ะ แต้งกิ้วคร้าบบบบบบ จุ๊ฟๆๆๆ

กับรูปนี้ด้วยสงสัยต้อง"ซักใบแล้ว"

11. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by cartoon View Post
    ว้าววววว

สวยๆๆๆๆๆๆๆๆทุกคนเลยค่ะ (พี่ทิแอบปิดหน้ายังสวยแหล่มเลยนะคะ)

อยากเห็นรูปตอนแต่งหน้ากันด้วยหนะค่ะ คราวนี้ไม่มีเหรอคะ

รูปถ่ายหมู่น่าจะทำท่าเหมือนตัวการ์ตูนข้างหลังนะคะ เจิดแน่ค่ะ (แซวเล่นน้าคะ)

ปล. พี่นีน่า,พี่ป๊อป,แจนนี่,นาเดีย สวยแจ่มเหมือนเดิมไม่ผิดคอนเซปต์เลยนะคะ
    โดยฉพาะพี่ป๊อป เด็กลง เด็กลงทุกวันเลย
    คราวหน้าจะจองน้องตูนเป็นนางแบบนะจ้ะ ทำตัวให้ว่างด้วยล่ะ คราวนี้พวกเราลืมถ่ายรูปอาหารแหล่ะตัวเอง
  12. SleepyHead
    SleepyHead
    Quote Originally Posted by srichardson View Post

นี่มันกวางเหลียวหลังอ๊ะป่าวคับเจ๊ คริคริ

ปล. ใบเดียวจะพอเหรออออ อิอิ
  13. cartoon
    cartoon
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    คราวหน้าจะจองน้องตูนเป็นนางแบบนะจ้ะ ทำตัวให้ว่างด้วยล่ะ คราวนี้พวกเราลืมถ่ายรูปอาหารแหล่ะตัวเอง
    โหยยยย วันอาทิตย์หนูทำงานนี่คะ

เอาจริงปล่าวคะ สวยๆค่ะ เชียร์ เชียร์
  14. Seaweed_Moji
    Seaweed_Moji
    เคยคิดอยากจะไปมีตติ้งกะเค้าบ้าง แต่เห็นความงามแต่ละคนแล้วถอยดีกว่า

แต่ละคนผิวสวยมากๆ สมกับเป็นสาวๆห้อง beauty เลย
  15. wawe
    wawe
    คุณนีน่าจะมีเวลาถ่ายรูปอาหารเหรอคะ เห็นแต่ละรูปโพสต่อหน้ากล้อง สาว ๆ อายเลยหละ ฮิ ฮิ
  16. hippo2517
    hippo2517
    ขอบคุณนะค๊ะ คุณทินีที่เอารูปสวยๆมาให้ดูกัน
    ตั๋นขอเซฟเก็บไว้นะค๊ะ

รูปนี้ไปแอบพนักงานถ่ายกันตอนไหนค๊ะ แต่ละนางยิ้มหวานๆกันทั้งนั้นเลยค่ะ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
  17. nonglilly
    nonglilly
    สวยกันทุกนางเลยคะ
    คนงามมมม กระเป๋าเลิศศศศ
  18. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by SleepyHead View Post
    นี่มันกวางเหลียวหลังอ๊ะป่าวคับเจ๊ คริคริ

ปล. ใบเดียวจะพอเหรออออ อิอิ
    ใบเดียวก้อพอแล้วอ่ะน้องเอก ที่เหลือใช่ยืมของเพื่อนถือเอาแบบนี้แหล่ะ ฮ่าๆๆ

Quote Originally Posted by cartoon View Post
    โหยยยย วันอาทิตย์หนูทำงานนี่คะ

เอาจริงปล่าวคะ สวยๆค่ะ เชียร์ เชียร์
    ไรกันน้องตูน วันธรรมดาก็ทำงาน เสาร์อาทิตย์ก็ต้องทำงานอีกเหรอ ไปฟ้องกรมแรงงานเลยว่า "ใช้แรงงานต่างด้าว เอ้ย..แรงงานเด้ก" ฮิๆๆๆ

Quote Originally Posted by Seaweed_Moji View Post
    เคยคิดอยากจะไปมีตติ้งกะเค้าบ้าง แต่เห็นความงามแต่ละคนแล้วถอยดีกว่า

แต่ละคนผิวสวยมากๆ สมกับเป็นสาวๆห้อง beauty เลย
    คราวหน้าต้องมาเลยนะค่ะจะได้รู้เคล้ดลับของพวกเราสาวๆแห่งห้อง Beauty secret งัยละค่ะ

Quote Originally Posted by wawe View Post
    คุณนีน่าจะมีเวลาถ่ายรูปอาหารเหรอคะ เห็นแต่ละรูปโพสต่อหน้ากล้อง สาว ๆ อายเลยหละ ฮิ ฮิ
    นู๋รู้สึกว่ารูปนู๋เยอะกว่าใครด้วยนะค่ะ พี่แหวว

Quote Originally Posted by hippo2517 View Post
    ขอบคุณนะค๊ะ คุณทินีที่เอารูปสวยๆมาให้ดูกัน
    ตั๋นขอเซฟเก็บไว้นะค๊ะ

รูปนี้ไปแอบพนักงานถ่ายกันตอนไหนค๊ะ แต่ละนางยิ้มหวานๆกันทั้งนั้นเลยค่ะ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
    เจ้ก้อขอเซฟด้วยเหมือนกัน

Quote Originally Posted by nonglilly View Post
    สวยกันทุกนางเลยคะ
    คนงามมมม กระเป๋าเลิศศศศ
    ขอบคุณมากค่ะ
  19. baiyaa
    baiyaa
    ทินี มีสุข และน้องหมอ ขอบคุณหลาย

ต้องสวยหน่อย แต่งตัวอยางนี้ เค้าเรียก เปรี่ยว เยี่ยว พุง ค่ะ

สามี ไม่อยู่ เรา ร่าเริง

ป.ล การ์ตูน ทำไม ไม่ไปจะ คราวหน้านัดกัน หิ้ว แคลลี่ มาให้เจ็ สัมผัส หน่อยจิ
  20. Jannilicious
    Jannilicious
    สวยงามกันมากมายเลยค๊า
    สนุกดีจังเลย แต่คนน้อยไปหน่อย
    มีทติ้งคราวหน้าขอแบบเต็มสตรีมกันเลยนะคะ
    ขอบคุณพี่ทินีด้วยค่ะที่เอารูปมาโพส และขอบคุณหมอไบร์ทด้วยจ้า ถ่ายรูปสวยจริง ๆ
    สวยวิ้งกันทุกคนนน
  21. nam
    nam
    รอลูกโตพี่จะไปแจมด้วย หุ หุ
  22. mol199
    mol199
    สาวๆ สวยๆ กันทั้งนั้น ที่สำคัญหน้าเด้งกันทุกคนเลยค่า.......
  23. Panor
    Panor
    Na sai sai kan thook khon loei kha, phee du phew na korn loei kha, tang tua kor narak kay kai dee kha, ps. khun NINA nong NEL jumbo moh garb khun nong jing jing kha, khun naiii khun nai.
  24. wannit
    wannit
    ใครเบอร์อะไรกันบ้าง แนะนำตัวโหน่ย ผู้เข้าประกวดทั้งหลาย
    พี่ตั๋น ปิดหน้าทามมาย โชว์ผิวตัวเองไปเลยจิ ผิวเนียนๆ อ่ะ
  25. cartoon
    cartoon
    Quote Originally Posted by baiyaa View Post
    ทินี มีสุข และน้องหมอ ขอบคุณหลาย

ต้องสวยหน่อย แต่งตัวอยางนี้ เค้าเรียก เปรี่ยว เยี่ยว พุง ค่ะ

ป.ล การ์ตูน ทำไม ไม่ไปจะ คราวหน้านัดกัน หิ้ว แคลลี่ มาให้เจ็ สัมผัส หน่อยจิ
    พี่ป๊อปขา หนูทำงานวันอาทิตย์ค่ะ นัดคราวหน้าเป็นวันธรรมดาซีคะ (ทำเหมือนตัวเองสำคัญเลย 555)

พี่นีน่าขา หนูทำงานแค่เสาร์-อาทิตย์น้า มะได้ทำ 7 วันซะหน่อย แต่ช่วงนี้เด็กปิดเทอม
    อยู่ค่ะ เลยเพิ่มรอบ จันทร์ อังคาร พุธ พฤหัส วันศุกร์เลยขอนอนทำตัวนิ่งๆอยู่บ้านมั่งอะค่ะ
  26. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by baiyaa View Post

และสามีก็ไป ร่าเริงที่อื่นเหมือนกัน ชิมิจ้ะนู๋ ฮิๆๆ

Quote Originally Posted by Jannilicious View Post
    สวยงามกันมากมายเลยค๊า
    สนุกดีจังเลย แต่คนน้อยไปหน่อย
    มีทติ้งคราวหน้าขอแบบเต็มสตรีมกันเลยนะคะ
    ขอบคุณพี่ทินีด้วยค่ะที่เอารูปมาโพส และขอบคุณหมอไบร์ทด้วยจ้า ถ่ายรูปสวยจริง ๆ
    สวยวิ้งกันทุกคนนน
    เอาเลยนู๋เต็มที่เลยนะคราวหน้า เราไปจัดกันที่ "ไบเทค" ดีป่ะ ฮ่าๆๆ

Quote Originally Posted by nam View Post
    รอลูกโตพี่จะไปแจมด้วย หุ หุ
    ดีเลยค่ะพี่น้ำมานู๋จะสละตำแหน่ง "ซีเนียร์" ให้เลยเพราะว่าตอนนี้นู๋รู้สึกเหมือน "ส่งเด็ก" งัยไม่รุ อิๆๆๆ

Quote Originally Posted by mol199 View Post
    สาวๆ สวยๆ กันทั้งนั้น ที่สำคัญหน้าเด้งกันทุกคนเลยค่า.......
    แล้วตะเองเหมือนไหรจะได้มาจอยละจ้า น้องมล

Quote Originally Posted by Panor View Post
    Na sai sai kan thook khon loei kha, phee du phew na korn loei kha, tang tua kor narak kay kai dee kha, ps. khun NINA nong NEL jumbo moh garb khun nong jing jing kha, khun naiii khun nai.
    ขอบคุณค่ะพี่ ปีหน้านู๋สอยแน่ กำลังรอเล็งๆจากคนแถวนี้อยู่เผื่อเค้าจะยอมปล่อยให้นู๋ในราคา "จุ๋มจิ๋มน่ารัก"

Quote Originally Posted by wannit View Post
    ใครเบอร์อะไรกันบ้าง แนะนำตัวโหน่ย ผู้เข้าประกวดทั้งหลาย
    พี่ตั๋น ปิดหน้าทามมาย โชว์ผิวตัวเองไปเลยจิ ผิวเนียนๆ อ่ะ
    มาแอบแซวนะ ที่ตัวเองล่ะไม่ยอมมา ช่วยเอาน้องแนลสีน้ำเงินมาให้ยืมถ่ายรูปโชว์หน่อยซิจ้ะ

พี่ป๊อปขา หนูทำงานวันอาทิตย์ค่ะ นัดคราวหน้าเป็นวันธรรมดาซีคะ (ทำเหมือนตัวเองสำคัญเลย 555)

พี่นีน่าขา หนูทำงานแค่เสาร์-อาทิตย์น้า มะได้ทำ 7 วันซะหน่อย แต่ช่วงนี้เด็กปิดเทอม
    อยู่ค่ะ เลยเพิ่มรอบ จันทร์ อังคาร พุธ พฤหัส วันศุกร์เลยขอนอนทำตัวนิ่งๆอยู่บ้านมั่งอะค่ะ
    อาทิตย์หน้าวันพุธ มากินข้าวกลางวันกันป่าวจ้ะน้องตูนเดี๋ยวโทรหากันอีกทีนะ
  27. oatty
    oatty
    น้องไบรท์ ถ่ายรูปสวยมากเลย พี่นีน่านี่สวยทุกรูปเลยนะจ๊ะ ตัวแม่มาก ๆ 555
  28. Kesara
    Kesara
    น่ารักงามกันทุกท่านเลย พี่นิน่าสวยเริ่ด คุณแจน สวยเซ็กซี่ คุณป๊อปสวยน่ารัก สวยทุกท่านเลย
    เห็นแล้วอยากไปแจมด้วยจัง
  29. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by oatty View Post
    น้องไบรท์ ถ่ายรูปสวยมากเลย พี่นีน่านี่สวยทุกรูปเลยนะจ๊ะ ตัวแม่มาก ๆ 555
    จ้ะ บอกแล้วว่า "ส่งเด้ก" ฮิๆๆ

Quote Originally Posted by Kesara View Post
    น่ารักงามกันทุกท่านเลย พี่นิน่าสวยเริ่ด คุณแจน สวยเซ็กซี่ คุณป๊อปสวยน่ารัก สวยทุกท่านเลย
    เห็นแล้วอยากไปแจมด้วยจัง
    ครั้งหน้ามาจอยกันได้เลยนะจ้ะน้องเกด
  30. kunmuay
    kunmuay
    T T

พึ่งจะสอบเสร็จ.. เสียดายมากกกกกกกก อยากไปๆๆๆ อิจฉาคนที่ได้ไป...

อยากให้มีครั้งที่ 3 เร็วๆ น๊า

ปล. ทุกคนยังสวยเหมือนเดิม น้องเดียร์ดูผ่องขึ้นอะไม่เห็นเป็นสิวเลย
Results 1 to 30 of 37
Page 1 of 2 1 2 LastLast