Home Entertainment

Page 51 of 393 FirstFirst ... 41 49 50 51 52 53 61 101 151 ... LastLast
  1. RrabbitZ
    RrabbitZ
    41.ยิ้มไว้โลกจะแตกก็ยิ้ไว้ ทำไมต้องไปกั๊ก
  2. hut2211
    hut2211
    เหยีบอะ ป้าหัว แต่ใช้ลมหายใจช่วยอะครับ คนเหยีบต้องจับลมหายใจของคนโดนเหยีบให้ได้ ...แล้วเหยีบไปตามลมหายใจครับ
  3. hut2211
    hut2211
    42. มองเธอสาวเธอสวยฉันจึงได้มอ
    เป็นหมอ (เถื่อน) รับขุดสิวทั่วราชอาณาจักร อิอิ จอบ เสียม อย่างละอัน ...
  4. PowerPlay
    PowerPlay
    43.งามตระารบานหทัย
    ป้าหัว ป้าหัว 555 หมอสิวใช้กวนอิมแล้วหน้าขาวจริงเปล่า?
  5. KAN
    KAN
    44. กี่คนที่รู้วันตา กอ่นทุกอย่างของฉันจะสายเกินไป แม้อะไรดีๆ มีไม่เท่าไหร่แต่จะขอใช้สักวัน

Today 14:31
    authentic_only

รู้สึกว่า เดี๋ยวนี้ กานต์ไม่ฮักเราเท่าแต่ก่อนแล้ว เสียใจ

สุ...ทำไม่ฉันจะได้รักแก แต่ที่ฉันไม่ได้ตอบที่แกถาม เพราะฉันว่า.....เออ..

? ใส่เสื้อโค้ท + เฟอร์ไรงิ >>>>> แกคงบ้าไปแล้ว (ฉันเลยไม่ตอบ)
    ? น้องบัว(หมาแก) >>>> น่ารัก และ น่าสงสารมาก มอมเชียว (ดูแลไม่ได้เรื่อง)
    ? เรื่องเหล้า + น้ำแดง (อันนี้น่าฟัง) >>>> รสหวานกินง่าย (แม่งโคตะระเมา ครั้งเดียวเข็ดจนตาย)

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! พอใจหรือยังเพื่อน '^' !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  6. PowerPlay
    PowerPlay
    45.ยืดเยื้อยิ่งรมาน
  7. hut2211
    hut2211
    จริงครับ ป้าหัว ปรอท ทั้งนั้นเลย อย่าหยุดใช้นะ ดำทันทีเลย.....
  8. hut2211
    hut2211
    46. ทรมานอย่างนี้ พอกันทีรักเรา

อยู่ที่โนน่ คุณหัวใช้อะไรตอนอากาศเย็น ๆ อะ

ผมแนะนำ คาร์แรง อะตัวที่เป็นน้ำมัน แซนทัส ช่วยเรื่องอากาศเย็นได้ดีเลยครับ

รับรองผิวไม่แตก แต่เวลาใช้ ให้หน้าเปียกน้ำนิดนึง ใช้ 2-3 หยด ทาหน้า

แล้วถูมือให้ร้อนประคบที่หน้าไว้แป๊บนึง ให้ออยซึมเข้าผิวแล้วทาครีมบำรุงทับ

รับลองตื่นเช้าน่าเด้งเป็นตูดเด็ก ............
  9. KAN
    KAN
    47. ที่เธอทำมันแงเกินไปเกินลำไหวใครจะทน

ลุงฮัท ทำไรนวดๆ นาบๆ อ่ะ
    คุณหัวฯ อะไรกวนๆอ่ะ
  10. PowerPlay
    PowerPlay
    48.รู้เขาหลอกแต่เต็มใจให้หลอก
    ป้าหัวแค่สงสัยไม่ได้ใช้ เห็นมันขาวทันใจจริง ๆ น่ะ ลุงฮัช
    ตกลงข้างล่างนี้คู่เบี้ยนเค้างอนกันหรือไร? 555
    ป้าคานเปิดประเด็นอีกแล้ว เดี๋ยวผู้ชายก็หายหรอก 555 ของคุณหัวฯน่ะ กวนอิมกวนเองจ้า
  11. authentic_only
    KAN

? ใส่เสื้อโค้ท + เฟอร์ไรงิ >>>>> แกคงบ้าไปแล้ว (ฉันเลยไม่ตอบ) <-- มือ & teens ตรูเย็นเจี๊ยบ
    ? น้องบัว(หมาแก) >>>> น่ารัก และ น่าสงสารมาก มอมเชียว (ดูแลไม่ได้เรื่อง) <-- ทำไมน่้าสงสารมาก เลี้ยงด้วยเพ็ดดีกรี ข้าวกล้อง และไก่ทอดนะ สีมันอย่างนี้ มันแก่แล้ว
    ? เรื่องเหล้า + น้ำแดง (อันนี้น่าฟัง) >>>> รสหวานกินง่าย (แม่งโคตะระเมา ครั้งเดียวเข็ดจนตาย) <-- สุนัขไม่แหลก แต่แก แหลก

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! พอใจหรือยังเพื่อน '^' !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
    ------------------ไม่ค่อยจะพอใจเท่าไหร่-----------------------

12. PowerPlay
    PowerPlay
    คุณหัวฯเป็นป้าแก่ ๆ ที่ไม่ดูแลตัวเองเลยอ่ะ ไม่ได้ใช้ครีมอะไรเลย หน้าหนาวก็ไม่ทา ตกสะเก็ดเป็นเรื้อนเลย 555
    คู่เบี้ยนข้างล่างนี่อารมณ์รุนแรง
  13. KAN
    KAN
    คุณหัวฯ ไม่รู้สุเป็นไงสงสัย ปจด. กำลังจะหมด 555+++
    แต่ว่ากวนอิมอย่าใช้ (ใช้เซฟการ์ดดีก่า) ล้อเล่น อย่าใช้นะ
    ครีมพวกนี้ขาวก้อจริง แต่หน้าจะดูแบบว่าไม่มีน้ำมีนวล จะขาว
    แบบแห้งๆ และตอ่ไปใช้อะไรก้อจะแพ้ไปหมด...ที่นี้หนัก...
    ก่าเก่า น้าสาวเคยใช้ (ตอนเราเด็กๆ) ทุกวันนี้เป็นพวกน่าด้านๆ
    อ่ะไม่สดใสเลย CFFFFFFFFFFFFFFFF

------------------------มันโผ่มากัด >>>> โอ้...โอ้...นิ่งเตะนิ่งเตะ----------------
  14. hut2211
    hut2211
    กวนอิม พวกนางแบบ เค้าเอามาทาตามข้อพับ รักแร้ ข้อศอก ที่ดำ ๆ อะ แต่ไม่ให้ใช้ต่อเนื่องนาน พอขาวขึ้นก็เอาครีมอันอื่นทาแทนครับ
  15. hut2211
    hut2211
    49. ตาย แน่ ไม่มีทางแก้ก็คงตา
    ทาตัวแนะนำ เจอร์เกนส์ ตัว สกินสมู๊ทติ้ง (สีม่วง) ใช้ดีมาก ๆ ครับ
  16. PowerPlay
    PowerPlay
    สงสัยนพพรจะหิวอ่ะ คุณคาน แด่นพพรจ้า
  17. KAN
    KAN
    50. โยกย้าย โยกย้าย าส่ายสะโพกยกย้าย

V
    V
    V

คุณหัวฯ คงไม่ใช่วันนี้หรอก ไม่ว่าวันไหนๆ มันกอ้ไม่ตกถึงท้องเพราะมันไม่ชอบ .........
  18. PowerPlay
    PowerPlay
    51.ไม่รู้นี่หว่า
    โอ๊ย ๆ อยากเด้งเหมือนตูดเด็ก อันนี้เหรอลุง?http://us.clarins.com/webapp/wcs/sto...ng-_-1-_-0-_-0 จริงด้วยนพเป็นเบี้ยนนี่นา
    เป็นกำลังใจให้นพนะ
  19. hut2211
    hut2211
    52. น้องรักนักร้อง ....
    http://us.clarins.com/webapp/wcs/sto...4__40029_10315 อันนี้ครับ
    ให้ไวเลยคุณหัว ตูดเด็กรออยู่
  20. PowerPlay
    PowerPlay
    53.รูรั่วก็ต้องอุดรูรั่วไห
    มันช่วยอะไรมั่งอ่ะลุง ไป ๆ มา ๆ ไม่ใช่กลายเป็นตูดลิงนะ 555
  21. hut2211
    hut2211
    54. แล้วเธอก็ไปฉันยังเสียดาย คนเค ๆ รักกัน

ส่วนครีมบำรุงก็เน้นตัวที่ทำให้ผิวเก็บน้ำได้เยอะ อะครับ
    เน้นที่ มีมอยเจอร์ดี ๆ ทำให้ผิวชุ่มชืนมาก ๆ จะดี เพราะถ้าผิวชุ่มชื้นมันจะซ่อมแซมตัวเองได้ดีครับ ...
  22. hut2211
    hut2211
    เดี๋ยวมาตอบ งานเข้าอีกแล้ว แป๊บนึงครับ
  23. PowerPlay
    PowerPlay
    55.ใยมาตัดไมตรีน้องมีแนใหม่
    อ้าว แล้วมันไม่ทำให้หน้ามันขึ้นเหรอลุง กลายเป็นห้องความงามไปชั่วขณะ
  24. LoVe59
    LoVe59
    56. ฟันฟันฟัน ฟันฟันฟัน ฟันฟันฟันทุกวัน~ ะทุกวัน
    มาแว้ววว คร่า หวาดดีคุณหัวฯ คุณหอม คุณสุ คุณคาล ลุงฮัท
  25. PowerPlay
    PowerPlay
    57.ลงเอยกันด้วยดีได้ไหม
    หวัดดีคุณปิ๊ก มาถึงก็จะฟันท่าเดียวเลยนะ 555
  26. KAN
    KAN
    57. ...ละลาย ละลาย ละลายยยยยย และ ล่งไปกับเธอ

อ้าวชล(บุรี) กันดีกว่าคุณหัวฯ 5555+++
    คุณปิ๊กข้องใจเพลงมาก หุ...หุ...ตัดให้ขาดเลยชับๆๆๆๆ
  27. LoVe59
    LoVe59
    อุ๊บ ปรึกษาปัญหาผิวพรรณกันอยู่หรอค่ะ งั้นขอถามหน่อยได้มะค่ะ
    หลังจากที่ปิ๊กไปลั๊ลลาท้าแดด ที่ภูเก็ตมา ทำให้ตัวและแขนคล้ำขึ้น อะค่ะ
    ทำไงถึงจะกลับมาขาวเหมือนเดิมอะค่ะ
  28. LoVe59
    LoVe59
    @ลาสเวกัส@
    57.ลงเอยกันด้วยดีได้ไหม
    หวัดดีคุณปิ๊ก มาถึงก็จะฟันท่าเดียวเลยนะ 555

คุณหัวฯ ช่วงนี้เก็บกดอะ มะมีที่ระบาย ในสมองมันเลย ครุ่นคิด แต่เรื่อง ฟัน 555
  29. LoVe59
    LoVe59
    58. อุ้ยคำคนแก่ ท่าทางใจ๋ดี ลูกผัวบ่มี อยู่ตั๋วคนเดียว
  30. authentic_only
    แต่ก่อน มีคนบอกว่าหน้าเราเนียนเหมือนตรูดเด็ก
    แต่เดี๋ยวนี้ เราว่าเหมือน ตรูดหมา
Results 1501 to 1530 of 11771
Page 51 of 393 FirstFirst ... 41 49 50 51 52 53 61 101 151 ... LastLast