Conversation Between BABAEFEMME and MaySitO

2 Visitor Messages

1. ตอบไปใน pm แล้วนะคะ ขอบคุณมากๆค่า
  2. สนใจ 3 ตัวนี้คะ ... มีคนรับไปหรือยังคะ

Etude-Proof 10 Eye Primer ฝากเพื่อนหิ้วจากเกาหลี ซื้อมาเก็บล้วนๆ ลองแค่หลังมือ โละไปที่ราคา>>> 100 บาทค่ะ

กำไลข้อมือ Forever21 ราคา>>> 80 บาทค่ะ

Etude-Model Face Color Blusher#6 ฝากเพื่อนหิ้วจากเกาหลี ของแท้ 100% ลองใช้ไปนิดนึงค่ะ ยังมองเห็นตัวหนังสือลางๆ แต่ฝีมือถ่ายรูปของแม่ค้าแบบว่าป่วยมาก เทียบสีกับรูปในเวปจะชัดกว่าค่ะ (> <) ราคา>>> 60 บาทค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2