Conversation Between takki and Yingpoopae*.*

1 Visitor Messages

1. สวัสดีค่ะ พี่เป้เองค่ะ ที่่โอนตังค์ซื้อเดรสลายพอลสมิท กะ Kloset อ่ะค่ะเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา
    ok.ค่ะ ถ้ามีแต่ลายkloset ในสต๊อกของน้อง ก็ส่งเท่าที่มีแล้วกัน และค่อยส่งพอลสมิทตามหลังมากลังปีใหม่ก็ได้ค่ะ ที่อยู่ตามด้านล่างนะค่ะ
    ส่ง...ร้านปรีชาอะไหล่ยนต์ 329 ม.1 ถ.ศรีสะอาด ต.บ้านผือ อ.บ้านผือ จ.อุดรธานี 41160 ส่งแล้วรบกวนแจ้งแทรกกิ้งด้วยค่ะ
    thx ka
    p'pae
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1