Conversation Between anapple and bermirazoda

4 Visitor Messages

1. ตัวที่คุณลูกค้าอยากได้มีคน cF ไปก่อนหน้านี้นิดเดียวเองค่ะ ยกเว้น ตัวเสื้อลายดอก ผ้านิ่มมากใส่ไปครั้งเดียว 89บาท ยังอยู่ค่ะ ขอบคุณค่ะ
  2. ตัวที่ 1 2 3 8 9 เพิ่งมีคน cf ไปก่อนแล้วอ่ัะค่ะ สนใจตัวอื่นรึป่าวคะ ขอบคุณค่ะ
  3. 1.ซื้อจากเจเจ
    2.น่ารักมากค่ะ ผ้าชีฟอง
    3.แนววินเทจ เหมาะกะคนไซส์เล็ก
    4.สื้อเชิ้ตซีทรูแนวๆเท่ๆ
    5.ตัวนี้ไม่เคยใส่เลย ผ้านิ่มน่ารักมาก
    6.กางเกงสีชมพู
    7.ตัวนี้ผ้านิ่มมาก ใส่ไปครั้งเดียว

สรุปทั้งหมดนี้นะค๊ะ ได้ตัวไหนบ้างรบกวนตอบกลับด้วยค่ะ
  4. cf ตัวที่ 1 2 3 8 9
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4