Conversation Between komkomm and nooky

1 Visitor Messages

1. ไม่ทราบว่ายังสนใจสินค้าอีกหรือเปล่าคะ มีมาลอตใหม่ค่ะ
    กำไลน้องม้า เส้นรอบวง 50 เซนติเมตร หน้ากว้างประมาณ 15 เซน หน้าแคบประมาณ 10 เซน ค่ะ ไม่มีสีดำนะคะ มีสองสีค่ะ ชมพู และนำ้ตามละ้ งานเกรดเอนะคะ
    ส่วยกระโปรงลายเมฆ เอว 25 นิ้วค่ะ
    สนใจตอบกลับด้วยนะคะ พอดีแม่ค้าไม่ค่อยได้เช็คทางนี้ รบกวนตอบกลับทางเมล Twoc_closet@hotmail.com นะคะ ขอบคุณค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1