Business NetWork

ธุรกิจ ของเพื่อนสมาชิกในชุมชนแห่งนี้

1. Mademeiselle Shop ขายกระเป๋าแบรนด์เนมพร้อมส่งคะ

2. รับพรีออเดอร์ เวบ sasa, Bonjour จาก ฮ่องกงค่า จำกัดจำนวนจ้า

รับพรีออเดอร์ เวบ sasa, Bonjour จาก ฮ่องกงค่า
    เวบข้างล่างเลยค่า
    http://www.sasa.com
    http://www.bonjourhk.com
    HKD X 5 ค่า ไปวันที่ 5 สิงหาคม กลับวันที่ 8 สิงหาคมค่า ส่งของในวันถัดไปนะคะ ปิดรับออเดอร์วันที่ 3 สิงหาคมนะคะ ด่วนๆ จำกัดจำนวน ค่า
    สินใจติดต่อ Kum.rai@hotmail.com , Tel.0875594678
  3. ฝากร้าน Proud-clozet.com แฟชั่น Walkwithgrandam มีทุกแบบพร้อมส่งค่ะ ...สาวก cheesz magazine แวะเลยค่ะ

Quote Originally Posted by s88 View Post
    ร้าน Proud-clozet.com
    จำหน่าย Walkwithgrandam , Mamasayzeed ,Dressroom >>มีทุกรอบสินค้าใหม่ พร้อมส่งค่ะ

Urban Decay NAKED Pallete พร้อมส่งฟรี ค่ะ ตอนนี้มีสองชุด ...สินค้าอื่นๆกำลังทยอยอัพเดทลงร้านค่ะ

Too Faced Natural Eye Kit พรีออเดอร์ ....สินค้ากำลังเดินทางค่ะ สนใจติดต่อจองไว้ได้ค่ะ เซทนี้สีสวยค่ะ

...แวะเลยค่ะ www.proud-clozet.com
  4. Sale!!!ผ้าพันคอเล็ก Fendi,Celine,nina ricci,burberry,Ralph Lauren,YSL,Daks,Trussardi,MCM,Kenzo.........สินค้ามีหนึ่งและสองค่ะ สำหรับสินค้ามือสองคุณ 99-97% เหมาะใหม่ค่ะลดราคาขายถูกๆๆจ้ะมีหลากหลายขนาดจ้ะ 45*45,46*46,48*48,50*50,52*52,56*56 cm.

ลดราคาผ้าัพันคอเล็ก
    ทุกผืนแบรนด์เนมแื้ท้ค่ะเป็นลิขสิทธิ์ถูกต้องตามกฎหมาย
    ที่ผลิตและจัดจำหน่ายที่เป็นเคาร์เตอร์ประเทศญี่ปุ่น

สินค้ามีทั้งมือหนึ่ง มีป้ายสินค้า,ป้ายชำรุด
    และ สินค้ามือสองคุณภาพ 99-97%ค่ะ (เหมือนใหม่จ้ะ)

มีหลายไซส์นะค่ะ ตั้งแต่
    45*45,46*46,48*48,50*50,52*52,56*56

เน้นลายสวยหายากจ้ะ ใครปุ๊บคนทักแน่นอน.
    ในราคามิตรภาพจ้ะ หาที่ไหนไม่ได้แน่นอนจ้ะ

พร้อมส่งฟรีลงทะเบียนจ้ะ

ภาพตัวอย่างสินค้า
    ...
  5. Pre order เสื้อผ้าสวยๆ ราคาไม่แพงจร้า

tinkerpop shop กับสินค้าของเรากันเลย!!
    เปิดรับออเดอร์สินค้าล๊อตแรก ตั้งแต่ วันที่ 11-24 พ.ค. 54 นี้นะคะ เสื้อผ้าสาวๆ สไตน์ หวานๆ น่ารัก sexy Accessory เก๋ๆ มากมาย เสื้อผ้าหนุ่มๆ ก็ไม่น้อยหน้าน้าาา
    FACEBOOK และเวปไซด์ Tinkerpop

...

Updated 05-14-2011 at 11:33 AM by jikista90

Categories
    Business NetWork
Page 9 of 13 FirstFirst ... 7 8 9 10 11 ... LastLast