Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7

Thread: ★★Tm:: Update 12/03/11 มากมายกับเสื้อผ้าน่ารักอลังการเหมือนเคย สายเดี่ยว Milin ไซส์M, กางเกงเอวสูง Mid-Night Blue สีใหม่, เสื้อกล้ามสไตล์ Topshop & Kloset, Dress & Jumpsuit สไตล์งานแบรนด์, **Aaberrry by Khun_AA เเม่ค้าใจดี ราคากันเอง ส่งของไว

Khun_AA is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up ★★Tm:: Update 12/03/11 มากมายกับเสื้อผ้าน่ารักอลังการเหมือนเคย สายเดี่ยว Milin ไซส์M, กางเกงเอวสูง Mid-Night Blue สีใหม่, เสื้อกล้ามสไตล์ Topshop & Kloset, Dress & Jumpsuit สไตล์งานแบรนด์, **Aaberrry by Khun_AA เเม่ค้าใจดี ราคากันเอง ส่งของไว

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

♥♥♥♥ ร้าน Aaberrry by Khun_AA ♥♥♥♥

เอมีแอคเคาใน SBN เพียงแอดเคาเดียวนะคะ
    และไม่เคยฝากเพื่อนหรือท่านใดๆ ขายสินค้าใน SBN ทั้งสิ้นคะ

ดังนั้นถ้าหากลูกค้าพบเห็นรูปสินค้าของทางร้านในแอคเคาอื่นๆ
    ทางร้านขอเเจ้งว่าไม่ได้เป็นสินค้าที่มาจากทางเรานะคะ

ลูกค้าที่น่ารักสามารถติดต่อซื้อสินค้าจากทางร้านได้โดยตรงเลยนะคะ
    จะสะดวกอีเมลล์ Aaberrry@hotmail.com หรือจะ PM มาก็ได้ค่ะ

ถ้าซื้อสินค้าโดยตรงจากทางร้าน ลูกค้ามั่นใจได้เเน่นอนเลยนะคะว่าจะได้รับสินค้าที่มีคุณภาพ อีกทั้งทางร้านยินดีรับผิดชอบสินค้าในกรณีที่สินค้าเกิดมีปัญหา (จริง) เราดูเเลลูกค้าเป็นอย่างดีคะ
    (เเม่ค้าใจดีค่ะ ไม่ซื้อจะเมลล์หรือ PM มาสอบถามได้ตลอดคะ^^)

วิธีการสั่งซื้อ

- ตัดสินใจให้ดีก่อน CF นะคะ ในกรณีต้องการยกเลิก รบกวนแจ้งค่ะ... เปลี่ยนใจไม่ว่า เเต่รบกวนเเจ้งหน่อยนะคะ
    และ ขออนุญาต Blacklist ลูกค้าที่ CF แล้วหายคะ (อย่าทำเลยคะ เสียเวลาด้วยกันทั้งสองฝ่าย)

- สะดวกทาง E-mail คะ Aaberrry@hotmail.com
    สำหรับ PM ใช้สอบถามได้ค่ะ ( ทาง E-mail นะค่ะ พร้อมตอบ 24 ช.ม. ไม่ซื้อก้อเมลล์สอบถามได้จ้า.. เเม่ค้าใจดี)

- สินค้าพร้อมส่งทุกตัวคะ และมีค่าส่งคะ 1-3 ชิ้นคิดค่าส่ง --30 บาทแบบลงทะเบียน เเละ 50 บาทแบบ EMS
    ออเดอร์ 4 รายการขึ้นไป ส่งแบบลงทะเบียนให้ฟรีคะ^^

- หลังจากได้รับคอนเฟิร์มยอด รบกวนโอนเงินภายใน 24 ช.ม.นะคะ (เเม่ค้าเริ่มสับสนคะ ^^)
    ถ้าใครติดปัญหา ไม่สะดวกจริงๆ รบกวนเเจ้งก่อนนิ๊ดนึงนะคะ จะ CF ไว้ให้

- โอนเเล้วรบกวนเเจ้ง
    1. ธนาคารที่โอน
    2. ยอดเงินโอน เวลาโดยประมาณ
    3. สินค้าที่ Order ทั้งหมด
    4. ชื่อที่อยู่จัดส่ง ด้วยนะค่ะ

- การส่งสินค้าจะจัดส่งให้ทางไปรษณีย์ ในวันรุ่งขึ้นนับจากวันโอน (ไม่รวมเสาร์ อาทิตย์เเละวันหยุด)

บัญชีธนาคาร

BBL ธ.กรุงเทพ 093-0-XXXXXX [Ratchada T.]

K Bank ธ.กสิกร 784-2-XXXXXX [Ratchada T.]

SCB ธ.ไทยพานิชย์ 303-2-XXXXXX [Ratchada T.]

***ทางเอรับผิดชอบในตัวสินค้า และดูแลเป็นอย่างดี ไว้ใจได้ค่ะ ในกรณีสินค้ามีตำหนิ เลอะ เปื้อน (จริง) อนุญาตให้เปลี่ยนได้กับสินค้าแบบเดิม เท่านั้น
    (ยกเว้นในกรณีที่สินค้ามี ตัวเดียวแบบเดียว ขอให้เลือก เปลี่ยนสินค้าที่มีอยู่แทน และรับเปลี่ยนในกรณีได้รับสินค้าถึงมือ
    แล้วไม่เกิน 3 วันคะ(ไม่รวมวันส่งไป-กลับ)

***ขอร้องนะค่ะ อย่าต่อกันอย่าโหดร้าย T T

(ขายถูกและใจดีอยู่แล้วจ้า ตัวไหนลดได้ ลดให้อยู่แล้วนะค่ะ ซื้อเยอะลดเยอะคะ และสำหรับลูกค้าขาประจำมีของสมมนา
    คุณให้ตลอดค่ะ ^^)

***สำหรับลูกค้าที่ต้องการ order สินค้าจำนวนมากเพื่อไปขาย รบกวนติดต่อได้โดยตรงเลยนะคt ทางเอมีราคาพิเศษให้คะ

***ไม่รับจองสินค้าทุกกรณีค่ะ ให้สิทธิลูกค้าที่โอนเงินมาก่อนเท่านั้นค่ะ

***สำหรับท่านใดที่ต้องการนำรูปทางร้านไปใช้ ทางเราอนุญาตนะคะ เข้าใจคนทำมาหากินค่ะ เเต่ ขอให้เเจ้งเป็นการส่วนตัวนิดนึงคะ เนื่องจากมีคนเอารูปจากทางร้านไปแอบอ้าง ขายสินค้าเเต่ใช้ของคุณภาพต่ำกว่าส่งให้กับทางลูกค้า ทำให้ลูกค้าของทางร้านเกิดความเข้าใจผิด เเม่ค้าคุยง่ายและใจดีนะคะ ... ดังนั้นให้เกียรติกันนะคะ เอาใจเค้ามาใส่ใจเราบ้าง

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

NEW NEW !!!675- เสื้อกล้าม (ตัวสั้น) ผ้าลูกไม้ลายดอกกุลาบ (ลูกไม้อย่างดีค่ะ) ด้านหลังเป็นผ้าชีฟอง-SILK งานนอก ทรงสวย ใส่ขึ้นมาดูดี Hi-so มากๆๆค่ะ
    ... เอามาใส่กะกางเกงยีนส์นะคะเเนะนำดูดีสุดๆค่ะจะใส่กะขาสั้นหรือกะขายาวก้อได้ค่ะ
    มี 3 สี ขาว, เทา, ดำ
    Size: รอบอก 39" , รอบเเขน 19", ความยาวประมาณ 17.5"

Price- 490 B.

NEW สีมาใหม่ค่ะ !!!738- กางเกงเอวสูง ทรงย้อนยุค สไตล์วนิดา ทรงสวยมากค่ะ ผ้าเป็นผ้าสเปนเด๊กเนื้อหนา ยืดตามตัวใส่สบายไม่โป้ค่ะมี งานปราณีตมากนะคะ ตัดเย็บอย่างดีมีการตีเกร็ดเย็บเก็บทรงด้านหลัง ซิปข้าง มีกระเป๋าสองข้างค่ะ

LOT4 --มี 3 สี
    738-5 สีน้ำตาลช็อกโกแลต (แดง)
    738-7 สีน้ำเงิน (Mid Night Blue) สีมาใหม่ๆ!!
    738-6 สีเทาดำเข้ม (ผ้าเงา)

Size: ไซส์ S รอบเอว 25" ,สะโพกใส่ได้ถึง 36", ความยาว 12"
    Size: ไซส์ M รอบเอว 27, สะโพกใส่ได้ถึง 38", ความยาว 12"
    Size: ไซส์ L รอบเอว 28" ,สะโพกใส่ได้ถึง 40", ความยาว 13"

Price- 550 B.

NEW NEW !!!751- กางเกงผ้าสไตล์หนังกลับ ขาสั้นตีเกร็ดหน้าและหลัง ซิปหน้า งานปราณีตัดเย็บอย่างดี ทรงสวยค่ะ (ใส่ออกมา เรียบหรู ดูดีไฮโซมากๆค่ะ)
    มี 2 สี
    751-1 สีน้ำตาล (กากี)
    751-2 สีดำ

Size: ไซส์ S รอบเอว 25" ,สะโพก 33" -34", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 9.5", ความยาวกางเกง 10.5
    Size: ไซส์ M รอบเอว 27, ,สะโพก 35" -36", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 10.5", ความยาวกางเกง 11.5

Price- 590 B.

NEW NEW !!!671- เสื้อกล้ามผ้า Satin ลายสไตล์แบรนด์ Hermes' งานดีไซต์ Scallop Edged ของ Topshop
    Size: รอบอก 33", ความยาวเสื้อ 21"

Price- 450 B.

NEW NEW !!!672- เสื้อกล้ามสีทองเมทัลลิค ผ้าสไตล์แบบหนัง ดีไซต์ออกเเนว UK Street

Size: รอบอก 35", ความยาวเสื้อ 21.5"

NEW NEW !!!! 674- เสื้อกล้าม ผ้าชีฟองบ่าผูกโบว์ สีม่วง สีสวยค่ะ
    Size: รอบอก 35", ความยาวประมาณ 22"

Price- 370 B.

NEW NEW !!!! 5A005- เสื้อผ้าชีฟองสีเขียวสะท้อนเสง สามารถใส่ได้สองแบบ จะใส่เป็นเสื้อไหล่ตกก็ดูเก๋ อินเทรน์ค่ะ หรือจะเอาแขนขึ้นใส่เป็นเสื้อกล้ามก้อน่ารักเอาไปเเมตซ์ได้ง่าย
    Size: รอบอก 37", ความยาวประมาณ 25"

Price- 390 B.

NEW NEW !!!! 634-LOT2 เสื้อกล้าม ผ้าชีฟอง (ตัวยาว) สีพาสเทล เสื้อกล้ามเรียบๆค่ะ เเต่ใส่ขึ้นมาดูดี ไฮโซมากมากค่ะ จะเอาไปใส่กับกางเกงขายาว เเล้วคาดเข็มขัด หรือจะเอาไปใส่กะกระโปรงเอวสูงก้อเก๋ไปอีกเเบบค่ะ
    มี 6 สี น้ำตาล, เขียวสังขยา, เขียวมะนาว, ชมพูบานเย็น, เหลืองมัสตาด, ครีม
    Size: รอบอก 36"- 37", ความยาวประมาณ 26"

Price- 330 B.

NEW NEW !!!! 634C-LOST4 เสื้อกล้าม ผ้าชีฟอง สีพื้น เสื้อกล้ามเรียบๆค่ะ เเต่ใส่ขึ้นมาดูดี ไฮโซมากมากค่ะ จะเอาไปใส่กับกางเกงขายาว เเล้วคาดเข็มขัด หรือจะเอาไปใส่กะกระโปรงเอวสูงก้อเก๋ไปอีกเเบบค่ะ
    มี 6 สี ชมพู Chocky-Pink, สีชมพูบานเย็น , น้ำเงิน , นง(อมเขียว), ดำ
    Size: รอบอก 34", ความยาวประมาณ 24"

Price- 330 B.

NEW NEW !!!! 641- LOT3 เสื้อกล้ามชีฟอง Two-tone ใส่ได้ทั้งสองด้านเลยค่ะ สีน่ารัก เอาไปแมตซ์ได้หลายเเนว เรียกว่าซื้อไปคุ้มสุดๆๆค่ะ^^
    Size: รอบอก 36"- 37", ความยาวประมาณ 26"

NEW NEW !!!! 634B- เสื้อกล้าม ผ้าชีฟอง สีพาสเทล เสื้อกล้ามเรียบๆค่ะ เเต่ใส่ขึ้นมาดูดี ไฮโซมากมากค่ะ จะเอาไปใส่กับกางเกงขายาว เเล้วคาดเข็มขัด หรือจะเอาไปใส่กะกระโปรงเอวสูงก้อเก๋ไปอีกเเบบค่ะ
    มี 3 สี เขียวสังขยา, ชมพู, โอรส
    Size: รอบอก 34", ความยาวประมาณ 24"

Price- 330 B. เขียวสังขยา, โอรส---SOLD OUT

NEW NEW !!!390- เสื้อกล้ามชีฟองสายเดี่ยว (ตัวสั้น) ลายดอกไม้โทนสีส้ม ..เเนวสไตล์วินเทจ ผ้าชีฟองซ้อนสองชั้น (ไม่โป้) ชายระบาย ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี นิ่มลื่นใส่สบาย ทรงสวยค่ะ เอาไปแมตซ์ได้หลายเเนวค่ะ
    Size: รอบอก 34", ความยาวเสื้อ 21" - 22"

Price- 440 B.

NEW NEW !!!390-2 เสื้อกล้ามชีฟองสายเดี่ยว (ตัวสั้น) สีชมพูลายดอกกุลาบ (เล็ก) ผ้าชีฟองซ้อนสองชั้น (ไม่โป้) ชายระบาย ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี นิ่มลื่นใส่สบาย ทรงสวยค่ะ เอาไปแมตซ์ได้หลายเเนวค่ะ
    Size: รอบอก 34", ความยาวเสื้อ 21" - 22"

NEW NEW !!!387- เสื้อสายเดี่ยวลายทางสีขาวฟ้า เดินขอบสีฟ้ารอบอกเเละช่วงลำตัวงานดีไซต์เเบบคอร์เส็ท ด้านหลังเป็นซิปยาวเต็มตัวค่ะ งานดีตัดเย็บปราณีต ทรงสวยมากค่ะ
    Size: รอบอก 34", รอบเอว 33", ความยาวเสื้อ 21"

NEW NEW !!!391- เสื้อผ้าชีฟองสายเดี่ยว ช่วงอกระบาย - สายระบายหนึ่งข้าง สีเขียว รอบอกยางยืด สีหวานน่ารัก ทรงสวยค่ะ ใส่ออกมาดูเป็นสาวหวานมากมากค่ะ

Size: รอบอก ยางยืด ยืดได้ถึง 40", ความยาวเสื้อ 24"

NEW NEW !!! 307A- เสื้อสายเดี่ยว งานสไตล์แบบ Millin สีขาว ไซส์ M (ทำไซส์ใหญ่ขึ้นจากรอบที่เเล้วค่ะ เนื่องจากลูกค้าชอบหลายเจ้าแเต่ใส่กันไม่ได้เยอะคะ) งานดีมีซับใน ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน ดีไซต์เก๋ๆด้านหน้ามีคาดตรงอก ความยาวสายปรับได้
    Size: รอบอก 36", ความยาว 25"

[NEW NEW !!! 307B- เสื้อสายเดี่ยว งานสไตล์แบบ Millin สีกรม ไซส์ M (ทำไซส์ใหญ่ขึ้นจากรอบที่เเล้วค่ะ เนื่องจากลูกค้าชอบหลายเจ้าแเต่ใส่กันไม่ได้เยอะคะ) งานดีมีซับใน ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน ดีไซต์เก๋ๆด้านหน้ามีคาดตรงอก ความยาวสายปรับได้
    Size: รอบอก 36", ความยาว 25"

COLOR="red"]NEW NEW !!![/COLOR]388A- เสื้อสายเดี่ยวทูโทน สีดำตัดสีขาว แต่งคริสตัลเพชร รอบอกยางยืด ความยาวสายปรับได้ ผ้าชีฟองเนื้อดี นิ่มลื่นใส่สบาย
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ 36", ความยาวเสื้อ 25"

NEW NEW !!!388B- เสื้อสายเดี่ยวทูโทนสีขาวตัดสีดำ แต่งคริสตัลเพชร รอบอกยางยืด ความยาวสายปรับได้ ผ้าชีฟองเนื้อดี นิ่มลื่นใส่สบาย
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ 36", ความยาวเสื้อ 25"

NEW NEW !!!389A- เสื้อสายเดี่ยวชีฟอง สายโซ่ทอง 2 ข้าง ช่วงอกระบายสีขาว ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี นิ่มลื่นใส่สบาย ทรงสวยค่ะ
    Size: รอบอก 36", ความยาวเสื้อ 16"

NEW NEW !!!389B- เสื้อสายเดี่ยวชีฟอง สายโซ่ทอง 2 ข้าง ช่วงอกระบายสีโอรส ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี นิ่มลื่นใส่สบาย ทรงสวยค่ะ
    Size: รอบอก 36", ความยาวเสื้อ 16"

NEW NEW !!!386- เสื้อชีฟองสายเดี่ยว (ตัวสั้น) ผูกโบว์ที่สาย สีเขียวมินต์ ชายเสื้อทรงบอลลูน ผ้าชีฟองเนื้อเกรดอย่างดี นิ่มลื่นใส่สบาย (ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน) ความยาวสายปรับได้
    Size: รอบอก 35", ความยาวเสื้อ 18" - 19"

NEW NEW !!!386C- เสื้อชีฟองสายเดี่ยว (ตัวสั้น) ผูกโบว์ที่สาย สีเขียวตอง ชายเสื้อทรงบอลลูน ผ้าชีฟองเนื้อเกรดอย่างดี นิ่มลื่นใส่สบาย (ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน) ความยาวสายปรับได้
    Size: รอบอก 35", ความยาวเสื้อ 18" - 19"

NEW NEW !!!386B- เสื้อชีฟองสายเดี่ยว (ตัวสั้น) ผูกโบว์ที่สาย สีเหลืองมัสตาด ชายเสื้อทรงบอลลูน ผ้าชีฟองเนื้อเกรดอย่างดี นิ่มลื่นใส่สบาย (ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน) ความยาวสายปรับได้

NEW NEW !!!668- เสื้อกล้ามหลังหว้า สายระบาย ผ้าชีฟองสีเหลือง ทรงสวย สีหวานน่ารักค่ะSize: รอบอก 37", ความยาวเสื้อ 28"

NEW NEW !!!5A004-2 เสื้อคอกลม เเขนสั้น สีน้ำเงิน ผ้าซาตินเนื้อนอกอย่างดี ด้านหลังดีไซต์เก๋หหว้ารูปหัวใจ (ความลึกของส่วนหว้า จพอดีกับสายเสื้อในแบบปกติค่ะ ใส่เเล้วพอดี ไม่เห็นขอบเสื้อในคะ) ... ใส่ขึ้นมาเรียบหรู ดูดีมากค่ะ
    Size: รอบอก 36", รอบแขน 18", ความยาวเสื้อ 20"

NEW NEW !!!5A004-1 เสื้อคอกลม เเขนสั้น สีน้ำตาลทอง ผ้าซาตินเนื้อนอกอย่างดี ด้านหลังดีไซต์เก๋หหว้ารูปหัวใจ (ความลึกของส่วนหว้า จพอดีกับสายเสื้อในแบบปกติค่ะ ใส่เเล้วพอดี ไม่เห็นขอบเสื้อในคะ) ... ใส่ขึ้นมาเรียบหรู ดูดีมากค่ะ
    Size: รอบอก 36", รอบแขน 18", ความยาวเสื้อ 20"

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥ === โซนเสื้อเดิ้นๆ === ♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

MUST HAVE ka !!!300- เสื้อสายเดี่ยว-ผ้าชีฟอง ด้านหลังเป็นสายโบว์ เส้นเดียว (เเบบเดียวกะที่เจนนี่ใส่เลยคะ)
    สีมาใหม่มี 5 สี กรม, น้ำเงินสด, เขียวมินต์, ชมพู (ตัวนี้สีชมพูผ้าล๊อตใหม่นะคะ สีหวานน่ารักมากๆ), เทาควันบุหรี่
    Size: รอบอกได้ถึง 38", ความยาวประมาณ 24"

Price- 380 B. น้ำเงินสด---SOLD OUT

NEW NEW !!!304C- เสื้อชีฟอง ไหล่เดียว ผูกโบว์ใต้อก สีดำ รอบอกยางยืด ผ้าชีฟองเนื้อดีใส่สบาย ทรงสวยมากๆค่ะ สามารถใส่ได้สองเเบบ จะใส่เป็นเเบบไหล่เดียวหรือจะใส่เป็นเป็นเเบบสายไขว้ตะเบงก้อเก๋ค่ะ
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 40", ความยาวเสื้อ 22"

NEW NEW !!!304E- เสื้อชีฟอง ไหล่เดียว ผูกโบว์ใต้อก สีน้ำเงินอมเขียว รอบอกยางยืด ผ้าชีฟองเนื้อดีใส่สบาย ทรงสวยมากๆค่ะ สามารถใส่ได้สองเเบบ จะใส่เป็นเเบบไหล่เดียวหรือจะใส่เป็นเป็นเเบบสายไขว้ตะเบงก้อเก๋ค่ะ
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 40", ความยาวเสื้อ 22"

NEW NEW !!!304D- เสื้อชีฟอง ไหล่เดียว ผูกโบว์ใต้อก สีฟ้า รอบอกยางยืด ผ้าชีฟองเนื้อดีใส่สบาย ทรงสวยมากๆค่ะ สามารถใส่ได้สองเเบบ จะใส่เป็นเเบบไหล่เดียวหรือจะใส่เป็นเป็นเเบบสายไขว้ตะเบงก้อเก๋ค่ะ

304B- เสื้อชีฟอง ไหล่เดียว ผูกโบว์ใต้อก สีเทา รอบอกยางยืด ผ้าชีฟองเนื้อดีใส่สบาย ทรงสวยมากๆค่ะ สามารถใส่ได้สองเเบบ จะใส่เป็นเเบบไหล่เดียวหรือจะใส่เป็นเป็นเเบบสายไขว้ตะเบงก้อเก๋ค่ะ

NEW NEW !!! 382 -เสื้อสายเดี่ยวสีเทา มีสายเสื้อตกเปิดไหล่ ผ้าชีฟองเนื้อดีนิ่มลื่นใส่สบาย รอบอกยางยืด
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 36", ความยาวประมาณ 23"

NEW NEW !!!383- เสื้อสายเดี่ยวสีขาวครีม (สีและทรง ดีไซต์สไตล์แนววินเทจ) ตีเกร็ดหน้า อกยางยืด
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 36", ความยาวประมาณ 23"

NEW NEW !!! 308A- เสื้อสายเดี่ยว งานสไตล์แบบ Millin สีขาว งานดีมีซับใน ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน ดีไซต์เก๋ๆด้านหน้ามีคาดตรงอก ความยาวสายปรับได้
    Size: รอบอก 32", ความยาว 23"

NEW NEW !!! 308B- เสื้อสายเดี่ยว งานสไตล์แบบ Millin สีม่วง งานดีมีซับใน ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน ดีไซต์เก๋ๆด้านหน้ามีคาดตรงอก ความยาวสายปรับได้

NEW NEW !!! 308C- เสื้อสายเดี่ยวผ้าชีฟอง งานสไตล์แบบ Millin สีน้ำตาล งานดีมีซับใน ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน ดีไซต์เก๋ๆด้านหน้ามีคาดตรงอก ความยาวสายปรับได้

NEW NEW !!! 380A- เสื้อสายเดี่ยวผ้าชีฟอง สีเขียวหัวเป็ด ทรงสวย สีสวยมากๆคะ เอาไปใส่กะบอดี้คอนหรือกางเกงเอวสูงเก๋ค่ะ
    Size: รอบอก 32"-33", ความยาว 19"

Price- 350 B.

NEW NEW !!! 380B- เสื้อสายเดี่ยวผ้าชีฟอง สีเนื้อ ทรงสวย สีเรียบๆเอาไปเเม๊ตซ์ได้ง่ายคะ เอาไปใส่กะบอดี้คอนหรือกางเกงเอวสูงเก๋ค่ะ
    Size: รอบอก 32"-33", ความยาว 19"

NEW NEW !!!665- เสื้อกล้ามบ่าโบว์ผ้าชีฟอง งานสไตล์ Landmee สีขาว ทรงสวยมากค่ะ โบว์ที่บ่าตัดเย็บปราณีต โบว์สวยมากๆ (ใช้ผ้าเยอะค่ะ โบว์ออกมาสวย) ... จะเอาไปใส่กะพวกกางเกงเอวสูง หรือพวก Bodycon ก้อเก๋ค่ะ
    (ตัวนี้งานตัดเองนะคะ ราคาเลยถูกลดลงจากล๊อตก่อนค่ะ)
    Size: รอบอก -Free size ได้ถึง 40", ความยาว 25"

NEW NEW !!! 309- เสื้อกล้ามผ้าชีฟองสีชมพูอ่อน ระบายหน้า ดีไซต์เก๋ด้านหลังค่ะมีแทบคาด สีสวยหวานเอาไปแมตซ์ง่าย
    Size: รอบอก 32", ความยาว 22"

NEW NEW !!! 381A- เสื้อสายเดี่ยวระบายเฉียง สีเทา ผ้าชีฟองเนื้อดีทรงสวยค่ะ
    Size: รอบอก 34", ความยาว 24"

NEW NEW !!! 381B- เสื้อสายเดี่ยวระบายเฉียง สีเนื้อ ผ้าชีฟองเนื้อดีทรงสวยค่ะ
    Size: รอบอก 34", ความยาว 24"

NEW NEW !!! 313- เสื้อชีฟองไหล่เดียว ติดดอกไม้ที่ไหล่ ปลายทรงบอลลูน งานเกาหลี ตัวนี้ใส่ออกมาสวยมากค่ะ ใส่ได้หหลายเเบบเเค่เอาไปมิกซ์แอนด์แมตซ์ จะใส่ออกงานหรู หาพร๊อพ กระเป๋าเริ่ดๆก้อเอาอยู่แล้วค่ะ
    Size: รอบอก 38", ความยาว 25"

มีทั้งหมด 6 สีค่ะ สีเหลือง, สีส้ม, สีชมพู, สีดำ, สีน้ำตาล, สีขาว

Price- 440 B.สีส้ม, สีชมพู---SOLD OUT

NEW NEW !!!384- เสื้อไหล่เดียว ตีเกร็ดหน้า สีชมพู ผ้าเนื้อดี ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อทับด้านในนิ่มลื่นใส่สบาย มียางยืดเล็กน้อยด้านข้างช่วงอก ทรงสวย งานนำเข้าเกาหลีค่ะ
    Size: รอบอก 34", ความยาวประมาณ 23"

Price- 360 B.

NEW NEW !!! 650B- เสื้อกล้ามผ้าชีฟองสีน้ำเงิน รอบคอเเละรอบวงเเขนแต่งเหลื่อมสีดำ
    Size: รอบอกได้ถึง 34", ความยาวประมาณ 19.5"

Price- 400 B.

NEW NEW !!! 650A- เสื้อกล้ามผ้าชีฟองสีดำ รอบคอเเละรอบวงเเขนแต่งเหลื่อมสีดำ
    Size: รอบอกได้ถึง 34", ความยาวประมาณ 19.5"

NEW NEW !!!596- เสื้อชีฟองแขนสั้น ทรงเเขนเเบบเเขนตุ๊กตา ไหล่ตกเปิดโชว์สีเหลือง มีสายคาดสีตัด สีดำ ด้านหลัง แบบน่ารักคะ ใส่ออกมาดูหวานคุณหนูมากๆ
    Size: รอบอก 34", ความยาว 22.5"

NEW NEW !!!596B- เสื้อชีฟองแขนสั้น ทรงเเขนเเบบเเขนตุ๊กตา ไหล่ตกเปิดโชว์สีเหลืองมัสตาด มีสายคาดสีตัด สีดำ ด้านหลัง แบบน่ารักคะ ใส่ออกมาดูหวานคุณหนูมากๆ
    Size: รอบอก 34", ความยาว 22.5"

NEW NEW !!!597- เสื้อชีฟองสีขาวแขนสั้น เปิดไหล่ ฉลุช่วงอก
    Size: รอบอก 39", รอบเเขน 19", ความยาว 24"

NEW NEW !!! 513- เสื้อชีฟองเปิดไหล่ เเขนตุ๊กตา สีพาสเทล สีสวยหวานน่ารักค่ะ เอาไปเเมตซ์ได้หลายแบบ
    Size: รอบอก 35", ความยาว 23"

NEW NEW !!!560A- เสื้อแขนกุด ผ้ายืดหลังหว้า งานสไตล์แบบ Topshop สีชมพู (Shocking Pink) ตัวนี้งานอย่างดีมากมากนะคะ มีซิปที่ไหล่ และซิปด้านหลังชายเสื้อช่วงเอว (เวลาใส่ ด้านหลังจะหว้าพอดีค่ะ งานตัวนี้) ผ้ายืดเนื้อหนากำลังดีไม่โป้ค่ะ ทรงสวยใส่ขึ้นมาเซ็กซี่สุดๆๆ^^

Size: รอบอก -Free size , รอบเอว (ไม่เกิน) 28", ความยาว 27"

NEW NEW !!!595- เสื้อแขนยาวผ้าSILK กึ่งซาติน ผ้านอกเนื้อดีดูหรูค่ะ ทรงสวยเข้ารูปพอดีตัว แต่งกระดุมสไตล์แบรนด์ balenciaga
    มี 3 สีเขียวตอง, ดำ, ชมพูกะปิ

Size: รอบอก 34",รอบเเขน 17", ความยาวแขน 25", ความยาว 24"

NEW NEW !!!508- เสื้อเชิ้ตสีขาว ผ้าชีฟองหลังหว้ารูปหัวใจ งานดี ทรงสวยค่ะ
    Size: รอบอก 41",รอบเเขน 18" ความยาวแขน 21", ความยาว 29"

NEW NEW !!!550- เสื้อชีฟองเเขนยาว รอบคอติดดอกไม้อัดพรีด งานสไตล์ SODA รอบเอวยางยืด งานดีปราณีตค่ะ ทรงสวยใส่ขึ้นมาดู hi-so มากๆๆค่ะ
    มี 2 สี ขาวครีม, ดำ
    Size: รอบอก 35",รอบเเขน 15" ความยาวแขน 22", ความยาว 25"

NEW NEW !!!524B- เสื้อเชิ้ตลายทางไหล่โหว่ง ลายสีเขียว ทรงสวยคะ ใส่ขึ้นมาน่ารักมากมาย
    Size: รอบอก 44", ความยาวเเขน (วัดจากไหล่โหว่ง) 25", ความยาวประมาณ 28"

NEW NEW !!! 5A006-1 เสื้อแขนสั้นผ้าชีฟอง ช่วงแขนซี่ สีดำ ผ้าชีฟองเนื้อดี นิ่ม ทิ้งตัว ใส่สบาย ทรงสวยค่ะ
    Size: รอบอกได้ถึง 42", ความยาวประมาณ 18"

NEW NEW !!! 5A006-2 เสื้อแขนสั้นผ้าชีฟอง ช่วงแขนซี่ สีชมพู ผ้าชีฟองเนื้อดี นิ่ม ทิ้งตัว ใส่สบาย ทรงสวยค่ะ
    Size: รอบอกได้ถึง 42", ความยาวประมาณ 18"

NEW NEW !!! 5A006-3 เสื้อแขนสั้นผ้าชีฟอง ช่วงแขนซี่ สีขาว ผ้าชีฟองเนื้อดี นิ่ม ทิ้งตัว ใส่สบาย ทรงสวยค่ะ

NEW NEW !!!505- เสื้อเเขนสั้น ดีไซต์เก๋ที่เเขน แขนด้านซ้ายซี่เส้นสีดำ
    Size: รอบอก 43", ความยาวเสื้อ 22"

มี 3 สี ฟ้า, แดง, น้ำตาลครีม

NEW NEW !!! 580- เสื้อชีฟองเเขนยาว ติดโบว์ ปลายเเขนเป็นสม๊อคเวลาใส่ให้ถกแขนขึ้นไปตรงช่วงศอกจะน่ารักมากกกกกกค่ะ (เพื่อนๆนึกออกไม๊ค่ะปกติเวลาเราใส่ชีฟอง แล้วพับแขนมันจะชอบไม่อยู่ อันนี้ตัดปัญหาให้ช่างเค้าเย็บสม๊อคช่วงปลายเลย น่ารักๆค่ะ)
    Size: รอบอก- Free size ได้ถึง 48", ความยาวเสื้อ 23"

...แบบเดียวกับที่เมย์ใส่ในละครช่อง 7 ค่ะ

มี 3 สี สีเขียวมินต์ , สีดำ, สีขาว

NEW NEW !!!! 528- เสื้อเชิ้ตชีฟองอัดพรีด ปลายงุ้มคล้ายทรงบอลลูน มีซับในทั้งตัว ใส่ขึ้นมาเรียบหรูดูดีค่ะ
    มี 3 สี เทา, ดำ, ชมพู
    Size: รอบอก 40", รอบเเขน 19", เเขนยาว 23", ความยาวประมาณ 25"

Price- 490 B. สีเทา---SOLD OUT

NEW NEW !!!! 592 -เสื้อเปิดไหล่ แขนยาว ผ้าชีฟองอัดพรีด กระดุมเพชร ใส่ออกมาน่ารักมากๆๆๆๆๆค่ะ ทรงสวยค่ะ เก๋มีสไตล์สุดๆ!
    [LOT2] มี 4 สี กรม, ดำ, ส้มโอรส, ขาว
    Size: รอบอก- Free size, ความยาวประมาณ 25"

Price- 650 B. ส้มโอรส---SOLD OUT

NEW NEW !!!! 521B- เสื้อเชิ้ตชีฟองบ่าระบาย (รุ่นเข้ารูปพอดีตัว) สีโอรส
    ทรงเเบบเดียวกับงาน TOPSHOP ที่พลอย เฌอมาลย์ กับเหล่าเซเลบชอบใส่ค่ะ ทรงสวยมาก
    Size: รอบอก 36", รอบเเขน 19", เเขนยาว 23", ความยาวประมาณ 21"

Price- 480 B.

NEW NEW !!!589C -เสื้อเเขนยาว ผ้าชีฟอง แขนเสื้อดีไซต์เก๋ จับจีบผ้าพับเย็บติดเป็นระบาย งานเกาหลีค่ะ ผ้าชีฟองนอกเนื้อนิ่ม ดีไชต์เก๋ ตัวนี้ใส่ออกมาดูไฮโซ มากมากค่ะ สีชมพู (สีออกนู๊ดๆค่ะ)
    Size: รอบอก 39", รอบเเขน 19", ความยาวเเขน 20", ความยาวเสื้อ 24"

NEW NEW !!!589A -เสื้อเเขนยาว ผ้าชีฟอง แขนเสื้อดีไซต์เก๋ จับจีบผ้าพับเย็บติดเป็นระบาย งานเกาหลีค่ะ ผ้าชีฟองนอกเนื้อนิ่ม ดีไชต์เก๋ ตัวนี้ใส่ออกมาดูไฮโซ มากมากค่ะ สีน้ำตาลทอง
    Size: รอบอก 39", รอบเเขน 19", ความยาวเเขน 20", ความยาวเสื้อ 24"

NEW NEW !!!507- เสื้อเเขนยาว ชีฟองคอโบว์ เปิดไหล่นิดๆค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยหวานมากมากเลย
    Size: รอบอก 36", รอบเเขน 19", ความยาวเเขน 24", ความยาวเสื้อ 22"

มี 4 สี เขียวมินต์, ดำ, น้ำตาล, ขาวครีม

Price- 450 B. เขียวมินต์,น้ำตาล,ขาวครีม--- SOLD OUT

MUST HAVE !!! 502- เสื้อชีฟองแขนกุด บ่าหมุด งานดีไซต์ สไตล์ balenciaga ใส่ออกมาเรียบหรูไฮโซมากๆค่ะ (ออเดอร์ LOTสีที่ 7)
    มีมาใหม่ 3 สี น้ำเงิน, ชมพู, เขียวมินต์
    Size: รอบอก Free Size, รอบเเขน 20", ความยาว 24"

Price- 450 B. ชมพู---SOLD OUT

572- เสื้อเเขนยาว-คอกลม ผ้าชีฟองอัดพรีด ป้ายกระดุมหน้า งานปราณีตอย่างดี มีซิปหลังช่วงคอ ใส่ง่าย ใส่ขึ้นมาเรียบหรูดูดีมากๆค่ะ
    มี 3 สี เขียวกากี, ฟ้าน้ำทะเล, ขาวครีม
    Size: รอบอก-Free size ได้ถึง 52", รอบเเขน 19", ความยาวเเขน 23", ความยาวเสื้อ 24"

Price- 490 B. สีเขียวกากี,ฟ้าน้ำทะเล,---SOLD OUT

568- เสื้อเชิ้ตคอจีนแขนค้างคาว ผ้าชีฟองเนื้อดีนิ่มมากๆค่ะ ทรงสไตล์วินเทจ ออกเเนวเรียบหรูดูดีค่ะ
    มี 3 สี ฟ้าน้ำทะเล, เขียวกากี, ขาวครีม
    Size: หน้าอก-Free size, รอบเเขน 14", ความยาวเเขน 16.5", ความยาวเสื้อ 24"

514- เสื้อเชิ้ตชีฟองเเขนสามส่วน กระเป๋ากว้างสองข้างช่วงอก ทรงเท่ห์ ผ้าเนื้อนิ่มใส่สบายค่ะ
    มี 3 สี ชมพูโอรส , น้ำเงินเข้ม , ดำ
    Size: รอบอก 40", รอบเเขน 16", ความยาวเเขน 13.5", ความยาวเสื้อ 25.5"

Price- 400 B. ชมพูโอรส , น้ำเงินเข้ม ---SOLD OUT

577- เสื้อชีฟองแขนสั้น งานสไตล์ Brandname (สานตารางผ้าชีฟองสลับกับผ้ามุ้ง) ใส่ขึ้นมาดูดีมากๆค่ะ สีครีมไข่ไก่
    Size: รอบอก 40", รอบเเขน 16", เเขนยาว 9.5" , ยาว 17.5"

Price -400 B.

NEW NEW !!!! 522A- เสื้อชีฟองเเขนบอลลูนสั้น สีดำสายไพว้หลังสีครีม ใส่ขึ้นมาน่ารักมากๆค่ะ ข้างหลังเเอบเซ็กซี่ด้วย ^^
    Size: รอบอก 36", รอบเเขน 17", เเขนยาว 11", ความยาวประมาณ 21"

NEW NEW !!!! 522B- เสื้อชีฟองเเขนบอลลูนสั้น สีครีมสายสีดำไขว้ไพว้หลัง ใส่ขึ้นมาน่ารักมากๆค่ะ ข้างหลังเเอบเซ็กซี่ด้วย ^^
    Size: รอบอก 36", รอบเเขน 17", เเขนยาว 11", ความยาวประมาณ 21"

614- เสื้อแขนกุด (ตัวสั้น) รอบขอบเอวเป็นกระดุม+ติดโบว์ ที่อกเสื้อแปะผ้าสีเดียวกันติดรูปหัวใจ 3 ดวง น่ารักมากค่ะ งานสไตล์แบบ Topshop นะคะ
    มี 2 สี ดำ, ขาว
    Size: รอบอกประมาณ 35" - 36", รอบเเขน 15", ความยาวเสื้อ 19"

627- เสื้อยืด T -Shirt คอกลม แขนสั้น งานสไตล์แบบ Topshop แขนสั้นพับแขน ผ้ายืดนอกเนื้อดีนิ่มมากคะ ไหล่ประดับพลาสติกอย่างดีสีสันน่ารัก ตัวนี้งานนอกนะคะ ผ้าเนื้อนิ่มมากใส่สบายคะ
    มี 2 สี ดำ, เทา
    Size: รอบอก -Free size ได้ถึง 42", ความยาว 27"

Price- 450 B.เทา---SOLD OUTเหลือสีดำตัวสุดท้ายพร้อมส่งคะ

NEW NEW !!! 508B- เสื้อชีฟองแขนยาว สีเขียวเข้ม บ่าแต่งระบาย เอวยางยืด ใส่ขึ้นมาดูดีมากมายคะ
    Size: รอบอกได้ถึง 48", ความยาวเสื้อ 24"

NEW NEW !!! 508C- เสื้อชีฟองแขนยาว สีกรม บ่าแต่งระบาย เอวยางยืด ใส่ขึ้นมาดูดีมากมายคะ
    Size: รอบอกได้ถึง 48", ความยาวเสื้อ 24"

NEW NEW !!! 5A003- เสื้อชีฟองแขนสั้นสีดำ รอบวงแขนระบาย กระเป๋าหน้าโบว์ งานสไตล์ดีไซต์ แบบ Topshop
    Size: รอบอก 38", ความยาวเสื้อ 24"

NEW NEW !!!5A001- เสื้อยืดสีเทาเเขนยาว สกรีนตัวหนังสือสีดำ ผ้าเเต่งออกเเนวเซอร์ มีรูๆ นิดๆ (ไม่โป้คะ) ผ้ายืดนอกเนื้อดี นิ่มใส่สบาย จะเอาไปใส่กะพวกเลกกิ้ง ก้อได้ค่ะ^^
    Size: -Free size, ความยาวประมาณ 31"

NEW NEW !!! 5A002- เสื้อยืดสีดำ สกรีนลาย NEW YORK สีทอง เเขนพับ ผ้ายืดเนื้อดีนิ่มใส่สบายค่ะ
    Size: รอบอก -Free size, ความยาวเสื้อ 27"

NEW NEW !!! 598- เสื้อทูโทนเเขนกุด กระเป๋าหลอก งานเกาหลี ผ้าซาติน เนื้อดี ทรงสวย ใส่สบายคะ
    Size: รอบอก 40", รอบเเขน 15", ความยาวเสื้อ 26"

NEW NEW !!! 816A- เสื้อคลุมชีฟองบ่าลูกไม้ สไตล์ TOPSHOP (สีชมพูแบบเดียวกับในชอปเลยค่ะ)
    Size: -Free size , ความยาวประมาณ 21"

NEW NEW!!! 647-1 เสื้อแขนกุดผ้ายืด สีเหลืองมัสตาด ผ้ายืดเนื้อนิ่ม ทรงทิ้งๆ -Free size มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง.. (จะเอาไปใส่ทับกะเสื้อกล้ามกางเกงยีนส์เหมือนพวกโอเว่อร์โค้ดก้อเก๋ๆค่ะ)
    Size: -Free size, ความยาวประมาณ 23"

NEW NEW!!! 647-2 เสื้อแขนกุดผ้ายืด สีฟ้า ผ้ายืดเนื้อนิ่ม ทรงทิ้งๆ -Free size มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง.. (จะเอาไปใส่ทับกะเสื้อกล้ามกางเกงยีนส์เหมือนพวกโอเว่อร์โค้ดก้อเก๋ๆค่ะ)
    Size: -Free size, ความยาวประมาณ 23"

NEW NEW !!! 539A- เสื้อลูกไม้แขนสั้น สีดำ ทรงสวยค่ะ เอาไปแม็ตซ์ได้หลายเเนวค่ะ
    Size: รอบอกได้ถึง 36", ความยาวประมาณ 20"

NEW NEW !!! 815A- เสื้อไหมพรมงานเกาหลี สีดำ กำลังฮอตฮิตมากมากเลยค่ะ ไม่ต้องห่วงว่าใส่บ้านเราแล้วจะร้อนนะคะ ใส่ทำเสื้อกล้ามชิวๆๆ เก๋มากๆค่ะ^^
    Size: -Free size , ความยาวประมาณ 22"

NEW NEW !!! 815B- เสื้อไหมพรมงานเกาหลี สีขาว กำลังฮอตฮิตมากมากเลยค่ะ ไม่ต้องห่วงว่าใส่บ้านเราแล้วจะร้อนนะคะ ใส่ทำเสื้อกล้ามชิวๆๆ เก๋มากๆค่ะ^^
    Size: -Free size , ความยาวประมาณ 22"

NEW NEW !!!!! 817- Leopard Cardigan ฮอลลีวู้ดสไตล์ ผ้าหนาเนื้อดี เป็นงานเกาหลีเกรดอย่างดีนะคะ ราคาเลยสูงนิดนึคะเเต่ผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ ทรงสวยค่ะ

มี 2 สีนะคะ ผ้าวูลลายเสือโทนสีน้ำตาล, ผ้าวูลลายเสือโทนสีเทา

Size: Free size, ความยาวประมาณ 28"

Price- 860 B. === ลายเสือสีน้ำตาล--OUT OF STOCK ====
    Last edited by Khun_AA; 03-14-2011 at 12:21 PM.
    ~ AaBerrry ~

www.Aaberrry.com

Khun_AA is offline Trusted Member
    0/5
    NEW NEW !!!669-1 เสื้อกล้ามชีฟอง สไตล์วินทจ ด้านในมีซับในสีดำทั้งตัว สีชมพูลายดอกไม้
    Size: รอบอก 36", ความยาวเสื้อ 23"

NEW NEW !!!669-2 เสื้อกล้ามชีฟอง สไตล์วินทจ ด้านในมีซับในสีดำทั้งตัว สีดำลายจุดเหลือง ม่วง เขียว
    Size: รอบอก 36", ความยาวเสื้อ 23"

NEW NEW !!!669-3 เสื้อกล้ามชีฟอง สไตล์วินทจ ด้านในมีซับในสีดำทั้งตัว สีดำลายจุดแดง น้ำเงิน

NEW NEW !!!670-1 เสื้อกล้าม Satin ดีไซต์สไตล์งานวินทจ ด้านในมีซับใน สีดำทั้งตัว ลายเสือ

Price- 420 B.

NEW NEW !!!670-2 เสื้อกล้าม Satin ดีไซต์สไตล์งานวินทจ ด้านในมีซับใน สีม่วง ลายการฟิก

NEW NEW !!!667B- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง ชายระบายซ้อน 2 ชั้น งานสไตล์แบบ Topshop สีเขียว ทรงสวยค่ะ
    Size: รอบอก 37", ความยาวเสื้อ 22.5"

NEW NEW !!!667- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง ชายระบายซ้อน 2 ชั้น งานสไตล์แบบ Topshop สีเขียวมินต์ ทรงสวยค่ะ
    Size: รอบอก 37", ความยาวเสื้อ 22.5"

NEW NEW !!!673- เสื้อกล้ามผ้าชีฟองตีเกร็ดหน้า สีขาว ผ้าชิ้นหน้าซ้อนกันสองชั้น ทรงสวยเอาไปเเมตซ์ได้ง่ายค่ะ
    Size: รอบอก 35", รอบเเขน 20", ความยาวเสื้อ 24"

Price- 390B.

NEW NEW !!!673B- เสื้อกล้ามผ้าชีฟองตีเกร็ดหน้า สีส้มโอรส ผ้าชิ้นหน้าซ้อนกันสองชั้น ทรงสวยเอาไปเเมตซ์ได้ง่ายค่ะ
    Size: รอบอก 35", รอบเเขน 20", ความยาวเสื้อ 24"

Price- 390B.

HOT HIT!!!!! 642 - เสื้อกล้าม Scallop Edged งาน สไตล์แบบ Topshop ของเราเป็นงานเกรดอย่างดีนะคะ ของเราใช้ไฟตัดโค้ง ผ้าไม่ลุ่ยเเน่นอน ของเราใส่เเล้วเห็นหยักโค้งนะคะ น่ารักมากมากค่ะ^^
    Size: รอบอก 37" - 38", ความยาว 22"

แบบเดียวกับที่เจนนี่ใส่เลยค่ะ

มีสี

642D- สีขาว (ตัวนี้เป็นผ้าชีฟองบางนะคะ ตัวผ้ามีเทกเจอร์ในตัว เก๋ค่ะ... ต้องใส่เสื้อด้านในนะค่ะ)

642C- สีชมพูอมส้มค่ะ

NEW NEW!!!!! 649B- เสื้อกล้าม Scallop Edged งาน สไตล์ Topshop ผ้าซาติน ลายขวางสีขาว ผ้าซาตินเนื้อดี ลายเก๋ ใส่มาน่ารัก ดูดีสุดดๆๆค่ะ
    Size: รอบอก 37" - 38", ความยาว 22"

NEW NEW!!!!! 649- เสื้อกล้าม Scallop Edged งาน สไตล์ Topshop ผ้าซาตินเนื้อเลื่อนสีดำลายจุดสีขาว เอาไปใส่กับกางเกงขาสั้น-ขายาวสีขาว น่ารัก ดูดีสุดดๆๆค่ะ

HOT HIT!!!!! 662- เสื้อกล้าม Scallop Edged งาน สไตล์แบบ Topshop ตัวนี้งานตัดธรรมดานะค่ะ สีเหลืองพาสเทล

Price- 290 B.

NEW NEW !!!! 666- เสื้อกล้าม Scallop Edged งานสไตล์ Topshop ตัวนี้เป็นผ้ายืดผสมสเปนเดก งานปั้มตัด สีดำ (รุ่นนี้ทรงสวยค่ะ เหมือนเเบบในชอปเลย)
    Size: รอบอก 36", ความยาว ด้านหน้า 22"

NEW NEW !!!! 666B- เสื้อกล้าม Scallop Edged งานสไตล์ Topshop ตัวนี้เป็นผ้ายืดผสมสเปนเดก งานปั้มตัด สีชมพูสด (รุ่นนี้ทรงสวยค่ะ เหมือนเเบบในชอปเลย)
    Size: รอบอก 36", ความยาว ด้านหน้า 22"

NEW NEW !!!! 637A- เสื้อกล้ามผ้าชีฟองสีชมพู แต่งระบายสีตัดสีชมพูอ่อน งานสไตล์แบบเดียวกับ Kloset ใส่ออกมาน่ารักสุดๆๆ^^ ( ผ้าชีฟองสองชั้น ไม่ต้องใส้เสื้อด้านในก้อไม่โป้ค่ะ)
    Size: รอบอก 37", ความยาว ด้านหน้า 25" ด้านหลัง 23"

NEW NEW !!!! 637B- เสื้อกล้ามผ้าชีฟองสีม่วง แต่งระบายสีตัดสีม่วงอ่อน งานสไตล์แบบเดียวกับ Kloset ใส่ออกมาน่ารักสุดๆๆ^^ ( ผ้าชีฟองสองชั้น ไม่ต้องใส้เสื้อด้านในก้อไม่โป้ค่ะ)
    Size: รอบอก 37", ความยาว ด้านหน้า 25" ด้านหลัง 23"

NEW NEW !!!! 637C- เสื้อกล้ามผ้าชีฟองสีชมพูโอรส แต่งระบายสีตัดสีเหลือง งานสไตล์แบบเดียวกับ Kloset ใส่ออกมาน่ารักสุดๆๆ^^ ( ผ้าชีฟองสองชั้น ไม่ต้องใส้เสื้อด้านในก้อไม่โป้ค่ะ)

NEW NEW !!!639B- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง คอวี ผ้าคาดอกสีตัด สีน้ำเงินตัดสีเขียว
    Size: รอบอก 36", รอบเเขน 19", ความยาว 22"

NEW NEW !!!639A- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง คอวี ผ้าคาดอกสีตัด สีเทาตัดสีชมพู
    Size: รอบอก 36", รอบเเขน 19", ความยาว 22"

NEW NEW !!!639C- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง คอวี ผ้าคาดอกสีตัด สีน้ำเงินตัดสีครีม

NEW NEW !!!601-2 เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง บ่าโบว์ชั้น สีขาว ลาย Cosmetic ผ้าชีฟองชีฟองเนื้อดีนิ่มลื่นใส่สบายค่ะ ทรงสวย
    Size: รอบอก 35", ความยาวประมาณ 26"

Price- 380 B.

NEW NEW !!!601-3 เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง บ่าโบว์ชั้น สีเทา ลาย Cosmetic ผ้าชีฟองชีฟองเนื้อดีนิ่มลื่นใส่สบายค่ะ ทรงสวย
    Size: รอบอก 35", ความยาวประมาณ 26"

NEW NEW !!!605A -Basic Exposed Zip Pocket Vest topshop Style สีกรม เสื้อกล้ามผ้าแต่งซิปกระเป๋าหน้า งานสไตล์ Topshop ทรงเดียวกะในชอปค่ะ เป็นทรงปล่อยๆ ไม่เข้ารูปงานของเราใช้ผ้าอย่างดีนะคะ เป็นผ้า คอตตอนยืด (ประมาณผ้าสเปนเดก) ใส่สบายไม่บางไม่โป้ค่ะ
    Size: รอบอก 37", รอบเเขน 22", ความยาวเสื้อ 26"

NEW NEW !!!605B -Basic Exposed Zip Pocket Vest topshop Style สีเขียว เสื้อกล้ามผ้าแต่งซิปกระเป๋าหน้า งานสไตล์ Topshop ทรงเดียวกะในชอปค่ะ เป็นทรงปล่อยๆ ไม่เข้ารูปงานของเราใช้ผ้าอย่างดีนะคะ เป็นผ้า คอตตอนยืด (ประมาณผ้าสเปนเดก) ใส่สบายไม่บางไม่โป้ค่ะ
    Size: รอบอก 37", รอบเเขน 22", ความยาวเสื้อ 26"

NEW NEW !!!605C -Basic Exposed Zip Pocket Vest topshop Style สีชมพู PINK! เสื้อกล้ามผ้าแต่งซิปกระเป๋าหน้า งานสไตล์ Topshop ทรงเดียวกะในชอปค่ะ เป็นทรงปล่อยๆ ไม่เข้ารูปงานของเราใช้ผ้าอย่างดีนะคะ เป็นผ้า คอตตอนยืด (ประมาณผ้าสเปนเดก) ใส่สบายไม่บางไม่โป้ค่ะ

NEW NEW !!!605D -Basic Exposed Zip Pocket Vest topshop Style สีชมพูอมส้ม^^ เสื้อกล้ามผ้าแต่งซิปกระเป๋าหน้า งานสไตล์ Topshop ทรงเดียวกะในชอปค่ะ เป็นทรงปล่อยๆ ไม่เข้ารูปงานของเราใช้ผ้าอย่างดีนะคะ เป็นผ้า คอตตอนยืด (ประมาณผ้าสเปนเดก) ใส่สบายไม่บางไม่โป้ค่ะ

NEW NEW !!!! 646- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง (ตัวยาว) กระเป๋าหน้าตบแต่งซิป งานสไตล์ Topshop ทรงสวยค่ะ
    Size: รอบอก 36", รอบแขน 25", ความยาว 29"
    มี 4 สีค่ะ

646A- เขียวมินต์

646B- ดำ

646C -น้ำเงินอมเขียว

646D- ส้ม

Price -360 B.

NEW NEW !!!! 648A- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง ผ้าปริ้นซ์ลายเสือสีทอง (ตัวยาว) กระเป๋าหน้าตบแต่งซิป งานสไตล์ Topshop ทรงสวยค่ะ ลายนี้เปรี้ยวมากๆค่ะ
    Size: รอบอก 36", รอบแขน 25", ความยาว 29"

Price -390 B.

NEW NEW !!!! 648B- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง ผ้าปริ้นซ์ลายหนังงูสีเทาเงิน (ตัวยาว) กระเป๋าหน้าตบแต่งซิป งานสไตล์ Topshop ทรงสวยค่ะ เก๋สุดๆค่ะ

NEW NEW !!!! 648C- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง ผ้าปริ้นซ์ลายม้าลายสีขาว-ดำ (ตัวยาว) กระเป๋าหน้าตบแต่งซิป งานสไตล์ Topshop ทรงสวยค่ะ เก๋สุดๆค่ะ

NEW NEW !!!! 648D- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง ผ้าปริ้นซ์ลายโซ่ ลายสไตล์ Brand name (ตัวยาว) กระเป๋าหน้าตบแต่งซิป งานสไตล์ Topshop ทรงสวยค่ะ เก๋สุดๆค่ะ

NEW NEW !!! 643- เสื้อกล้ามผ้าซาติน ติดดาวสีทอง (งานอย่างดีนะคะ ไม่ใช่ งานทั่วไป ของเราติดดาวทั้ง 2 ด้านหน้าหลังเลยค่ะ) ตัวผ้าเป็นผ้าซาตินเนื้อนอกค่ะ นิ่มลื่น ใส่เเล้วเย็นสบาย
    มี 3 สี สีดำ, สีบอนด์เงิน , สีขาว
    Size: รอบอก 38", รอบเเขน 19", ความยาวเสื้อ 28.5"

Price- 420 B.สีบอนด์เงิน , สีขาว---SOLD OUT

NEW NEW !!! 664B- เสื้อเชิ้ตคอปก- เเขนกุดลายจุดสีขาว อกซี่ สีชมพู น่ารักค่ะ เอาไปใส่กะพวกเอวสูงก้อเก๋
    Size: รอบอก 38", ความยาวประมาณ 27"

NEW NEW !!! 664A- เสื้อเชิ้ตคอปก- เเขนกุดลายจุดสีขาว อกซี่ สีเทา น่ารักค่ะ เอาไปใส่กะพวกเอวสูงก้อเก๋
    Size: รอบอก 38", ความยาวประมาณ 27"

NEW NEW !!! 593- เสื้อเเขนกุดสีดำ คอระบาย ลายรองเท้า ผ้านอกเนื้อลื่นใส่สบาย (ไม่โป้ค่ะ ไม่ต้องใส่เสื้อด้านในค่ะ) ลายผ้าน่ารัก ใส่ขึ้นมาดูดีค่ะ

Size: รอบอก 40" , รอบเเขน 20" , ความยาวเสื้อ 24"

652- เสื้อกล้ามสายสีดำ หลังไขว้ ต่อผ้าลายกราฟิกลายสีขาว-น้ำเงินม่วง อกยางยืด
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ 34"- 35", ความยาว 26"

570C- เสื้อชีฟองคอกลม ลายจุดสีดำจุดชมพู เเขนสามส่วน กระดุมหลัง มีซับในทั้งตัว (ไม่โป้ค่ะ) ใส่ขึ้นมาน่ารักมากๆคอนเฟริ์มค่ะ!!!!!
    Size: รอบอก 36", รอบเเขน 18", ความยาวเเขน 12", ความยาวเสื้อ 19.5"

HOT Price- 350 B.

570B- เสื้อชีฟองคอกลม ลายจุดสีดำจุดฟ้าแขนสามส่วน กระดุมหลัง มีซับในทั้งตัว (ไม่โป้ค่ะ) ใส่ขึ้นมาน่ารักมากๆคอนเฟริ์มค่ะ!!!!!
    Size: รอบอก 36", รอบเเขน 18", ความยาวเเขน 12", ความยาวเสื้อ 19.5"

578- เสื้อชีฟองแขนสั้น รอบคอปกและรอบเเขน ใช้สีตัด สกีนลายหน้าผู้หญิงสไตล์เสื้ออารมณ์ประมาณยุค 70'S ค่ะ ใช้ผ้านอกเนื้อดี นิ่มลื่นใส่สบายมากมากค่ะ
    มี 4 สี ขาว, น้ำตาลครีม, เทา, ดำ
    Size: รอบอก 46", รอบเเขน 16", ความยาวเสื้อ 23"

Price- 440 B. น้ำตาลครีม, ดำ---SOLD OUT

578B- เสื้อชีฟองแขนสั้นสีดำ รอบคอปกและรอบเเขนเสื้อสีขาว สกีนลายหน้าผู้หญิง สไตล์เสื้ออารมณ์ประมาณยุค 70'S ค่ะ ผ้านอกเนื้อดี นิ่มลื่นใส่สบายมากมากค่ะ
    Size: รอบอก 46", รอบเเขน 16", ความยาวเสื้อ 23"

805A- Chiffon Leave Suit --เสื้อคลุมชีฟอง แขนสี่ส่วน สีดำ จะใส่เป็นเสื้อคลุมเท่ห์ๆ หรือจะเอาสายผ้าคาดเอวผูกก้อดูเป็นสาวเก๋ ทรงสวย งานปราณีต งานนำเข้า - เกาหลีเกรดA
    Size: รอบอก 36" -37", รอบเเขน 17", ความยาวเเขน 16.5" , ความยาวเสื้อ 20"

Price -590 B.

805B- Chiffon Leave Suit --เสื้อคลุมชีฟอง แขนสี่ส่วน สีเขียวมินต์ จะใส่เป็นเสื้อคลุมเท่ห์ๆ หรือจะเอาสายผ้าคาดเอวผูกก้อดูเป็นสาวเก๋ ทรงสวย งานปราณีต งานนำเข้า - เกาหลีเกรดA
    Size: รอบอก 36" -37", รอบเเขน 17", ความยาวเเขน 16.5" , ความยาวเสื้อ 20"

Price -590 B.

633- เสื้อแขนกุด เเต่งหมุดเป็นรูปดาว ผ้านอก (คล้ายผ้าซาติน) ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย ไม่โป้ ไม่ต้องใส่ซับค่ะ งานเกาหลี
    มี 5 สี ฟ้าอมเทา, ชมพู, ดำ, ชมพูกะปิ, ครีม
    Size: รอบอก 38", ความยาวประมาณ 29"

Price- 440 B. ฟ้าอมเทา, ดำ, ครีม---SOLD OUT

613- เสื้อกล้าม ผ้ายืดระบายชั้น งานสไตล์แบบ Topshop ค่ะ ผ้านิ่มมาก ใส่ขึ้นมาน่ารักเอาไปแม็ตซ์ใส่ได้หลายเเบบหลายเเนวค่ะ
    มี 2 สี ดำ, น้ำตาล
    Size: -Free size, ความยาวเสื้อ 26"

Price- 480 B. น้ำตาล---SOLD OUT

579- เสื้อแขนสั้น สีดำลายจุดสีขาว ไหล่ตั้ง ตกเเต่งด้วยซิปที่ด้านหลังเเละบ่า ผ้านอกเนื้อนิ่มมากค่ะ ใส่สบาย (ของจริงไหล่ไม่ชี้ขนาดนี้นะคะ อันนี้เอหนีบให้ดูว่า ไหล่เป็นรูปยังไงค่ะ)
    Size: รอบอก 35" , รอบเเขน 18" , ความยาวเเขน 13" , ความยาวเสื้อ 25"

590B -เสื้อแขนกุด ดีไซต์น่ารักที่ด้านหลังหว้าติดโบว์สีตัดกะเสื้อ เเขนเสื้อเก๋พับแบบเย็บติด สีแดงอมส้มโบว์ดำ
    Size: รอบอก 40", รอบเเขน 16", ความยาวเสื้อ 23"

NEW NEW !!!320- เสื้อสายเดี่ยวสีเขียว (พาสเทล) ลายจุดสีขาว อกระบายติดดอกไม้ รอบอกยางยืด ความยาวสายปรับได้
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 37", ความยาวประมาณ 24"

NEW NEW !!!385- เสื้อสายเดี่ยว ผ้าชีฟองนอกลายดอกไม้โทนสีเขียว อกติดโบว์ รอบอกยางยืด ผ้าชีฟองเนื้อดีนิ่มลื่นใส่สบายค่ะ
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 34", ความยาวประมาณ 25"

NEW NEW !!!385B- เสื้อสายเดี่ยว ผ้าชีฟองนอกลายดอกไม้โทนสีชมพู อกติดโบว์ รอบอกยางยืด ผ้าชีฟองเนื้อดีนิ่มลื่นใส่สบายค่ะ
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 34", ความยาวประมาณ 25"

NEW NEW !!!385C- เสื้อสายเดี่ยว ผ้าชีฟอง- SILK ลายดอกไม้สีครีม อกติดโบว์ รอบอกยางยืด ผ้าเนื้อดีดูหรูหรามีราคาค่ะ

NEW NEW !!! 319- เสื้อกล้ามสายเดี่ยว สายระบาย อกผูกโบว์สีเขียวหัวเป็ด ผ้าชีฟองเนื้อดี ทิ้งตัว ทรงสวยใส่ขึ้นมาน่ารักมากๆๆค่ะ
    Size: อกเป็นยางยืด ยืดได้ถึง 36" , ความยาวประมาณ 25"

378B- สายเดี่ยวชีฟองอกระบายชั้น ผูกโบว์ช่วงอก สีส้ม สีสวยน่ารักมากๆค่ะ
    Size: รอบอก 32", ความยาวประมาณ 24"

Price- 370 B.

0/5

Red face

NEW NEW !!!366- เสื้อสายเดี่ยว ป้ายเฉียงผ้าชีฟองอัดพรีด เอวจั้ม ทรงสวยมากค่ะ ใส่ขึ้นมาเรียบหรูดูดี ไฮโซสุดๆค่ะ

มี 3 สี

366A- สีเทา

366B- สีกรม

366D - สีฟ้าน้ำทะเล

NEW NEW !!! 377B- เสื้อสายเดี่ยวสีครีม สายไขว้กากบาทช่วงอกสีน้ำตาลครีม อกยางยืด เอวยางยืด ผ้าเนื้อไม่หนาไม่บาง (ไม่โป้คะไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน)
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 36", ความยาวประมาณ 24"

NEW NEW !!!373- เสื้อสายเดี่ยว งานสไตล์แบบ Zara ออกแนวสาวคันทรี่ อกรูดโบว์ ขอบเเต่งลูกไม้ สายเสื้อเป็นกำมะยี่ ความยาวสายปรับได้ ชายเเต่งลูกไม้ มีระบายมุมชายเสื้อ ใส่ขึ้นมาน่ารักมากกกกกกกค่ะ
    มี 3 สี ชมพูอมส้ม, เทา, ขาว
    Size: รอบอกได้ไม่เกิน 36", ความยาวประมาณ 28"

Price- 490 B. สี ชมพูอมส้ม---SOLD OUT

367A- เสื้อสายเดี่ยวลายจุด ชายระบายชั้น กระดุมหน้า ตัวยาว (งานเกาหลี ผ้าเนื้อดีนิ่มมากมากค่ะ) ความยาวสายปรับได้... จะเอาไปใส่กะขาสั้น หรือเลกกิ้งก้อได้ค่ะ สีเขียว
    Size: รอบอกประมาณ 36"-37", ความยาวประมาณ 30"

367B- เสื้อสายเดี่ยวลายจุด ชายระบายชั้น กระดุมหน้า ตัวยาว (งานเกาหลี ผ้าเนื้อดีนิ่มมากมากค่ะ) ความยาวสายปรับได้... จะเอาไปใส่กะขาสั้น หรือเลกกิ้งก้อได้ค่ะ สีเนื้ออมชมพู (สีชานมค่ะ)
    Size: รอบอกประมาณ 36"-37", ความยาวประมาณ 30"

367C- เสื้อสายเดี่ยวลายจุด ชายระบายชั้น กระดุมหน้า ตัวยาว (งานเกาหลี ผ้าเนื้อดีนิ่มมากมากค่ะ) ความยาวสายปรับได้... จะเอาไปใส่กะขาสั้น หรือเลกกิ้งก้อได้ค่ะ สีน้ำตาล

NEW NEW !!! 314A- เสื้อเกาหลีไหล่เดียว สายอีกด้านเป็นยางยืดสีดำ งานดีมีซิปข้างค่ะ สีกรมSize: รอบอก 33", ความยาวประมาณ 26"

ใส่ออกมาแล้วเป็นเหมือนในรูปค่ะ

NEW NEW !!! 314B- เสื้อเกาหลีไหล่เดียว สายอีกด้านเป็นยางยืดสีดำ งานดีมีซิปข้างค่ะ สีขาวครีม
    Size: รอบอก 33", ความยาวประมาณ 26"

ใส่ออกมาแล้วเป็นเหมือนในรูปค่ะ

HOT PRICE 280 B.!! สินค้ามีตำหนิตรงเเขนเสื้อยางสีดำอีกข้างนะคะ แม่ค้าเลยลดให้ราคาพิเศษค่ะ

MUST HAVE!!! 355- เสื้อสายเดี่ยว-ผ้าซาติน ด้านหลังเก๋ เป็นสายเส้นเดียว ติดโบว์ (เเบบเดียวกะที่เจนนี่ใส่เลยคะ) ผ้าซาตินเนื้อหนาไม่บาง ไม่ต้องใส่ซับคะ^^
    มี 5 สี ชมพู, ขาว, น้ำตาลทอง, เทาเงิน, ฟ้า
    Size: รอบอกได้ถึง 38", ความยาวประมาณ 24"

370 - เสื้อสายเดี่ยว ชายระบายชั้น รุ่นนี้เป็นงานเกาหลีนะคะ มีซับในทั้งตัวไม่โป้ค่ะ แบบเดียวกับที่พลอย ใส่ถ่ายโฆษณา (รุ่นนี้ตัวจะสั้นกว่ารุ่นที่ปรับสายได้ค่ะ)
    มี 4 สี เขียวมินต์, ดำ, ชมพู, ขาว
    Size: รอบอกได้ถึง 42", ความยาวประมาณ 22.5"

Price- 390 B. เขียวมินต์, ชมพู---SOLD OUT

311-เสื้อสายเดี่ยว ผ้าชีฟองสีดำ คอ V โบว์ผูก+ขอบ สีเทา ผ้าชีฟองนอก- เนื้อนิ่มมากค่ะ - ทิ้งตัว ใส่ออกมาสวย งานเกาหลีคะ
    มี 2 สีค่ะ สีชมพู, สีดำ
    Size: รอบอก 32", รอบเเขน 20", ความยาวประมาณ 26"

Price- 390 B. ชมพู---SOLD OUT

NEW NEW !!!315- สายเดี่ยวผ้าซาติน ระบายหน้า ความยาวสายปรับได้ติดโบว์ รอบอกยางยืด ผ้าซาตินเนื้อดีใส่สบาย
    มี 2 สี ดำลายสีๆ , ขาวลายสีๆ
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 38", ความยาวประมาณ 26"

Price- 360 B. สีดำลายสีๆ ---SOLD OUT

HIT HIT !!! 318- เสื้อสายเดี่ยว-ชีฟอง จับผ้าเป็นดอกไม้เย็บติดที่หน้าอก ความยาวสายปรับได้
    มี 5 สี ฟ้า / ชมพูโอรสอ่อน / โอรส / ชมพูบานเย็น / ดำ
    Size: อกยางยืด ยืดได้ 36" ยาว 26"

Price- 340 B. ฟ้า / ชมพูบานเย็น ---SOLD OUT

363- เสื้อสายเดี่ยวปลายระบาย 2 ชั้น แบบ Kloset สีฟ้าเทอคอยย์ ลายผีเสื้อ (ช่วงปลายจะบานๆ พองออกค่ะ เเต่ใส่เเล้วไม่บานมาก.. สวยค่ะ) ความยาวสายปรับได้ (งานดี ระบายเย็บใช้ผ้าสองชั้น ตัวนี้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านในเลยค่ะ ไม่โป้)
    Size: รอบอก 35" - 36", ความยาว 24" - 25"

333B- เสื้อสายเดี่ยวชีฟอง ปลายระบาย 2 ชั้น แบบ Kloset สไตล์ สีฟ้า (ช่วงปลายจะบานๆ พองออกค่ะ เเต่ใส่เเล้วไม่บานมาก.. สวยค่ะ) ความยาวสายปรับได้ (งานดี ระบายเย็บใช้ผ้าสองชั้น ตัวนี้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านในเลยค่ะ ไม่โป้)
    Size: รอบอก 35" - 36", ความยาว 24" - 25"

301B- เสื้อชีฟองไหล่เดียว สายไหล่อีกข้างมีโซ่ทองพันคะ เรียบเก๋ดูดีมากๆ สีเขียวตอง
    Size: รอบอก 34", ยาว 23"

301C- เสื้อชีฟองไหล่เดียว สายไหล่อีกข้างมีโซ่ทองพันคะ เรียบเก๋ดูดีมากๆ สีขาว
    Size: รอบอก 34", ยาว 23"

328 - เสื้อสายเดี่ยวผ้าชีฟองสีฟ้า สายสีขาว อกโบว์ รอบอกยางยืด ทรงชายปล่อย
    Size: รอบอก ยางยืด ยืดได้ถึง 35", ยาว 25"

Price- 340 B.

602- เสื้อกล้ามชายระบาย สายติดโบว์ ผ้าชีฟองลายดาว สีขาว
    Size: รอบอก 36", ยาว 23"

360- เสื้อสายเดี่ยว(สองเส้น) ผ้าซาติน ลาย Popeye's Girlfriend ผ้าซาตินเนื้อดี นิ่มลื่น ใส่สบาย ไม่โป้ (ไม่ต้องใส่ซับค่ะ)
    มี 2 สี ครีมน้ำตาล (ออกทองนิดๆ), สีเขียวมินต์อมเทาบอนด์
    Size: รอบอก 35", ความยาวเสื้อ 25.5"

511- เสื้อชีฟองเเขนกุด สีชมพูขอบสีขาว โบว์กลาง-อก น่ารักสวยหวานมากมากค่ะ
    Size: รอบอก 34", รอบเเขน 18", ความยาวประมาณ 23"

606- เสื้อกล้าม ผ้าชีฟอง (ตัวสั้น) ดีไซต์เก๋ หลังหว้าติดโบว์ ใส่ขึ้นมาน่ารักค่ะ สีกรม ลายสีเหลือง
    Size: รอบอก 37" , รอบเเขน 19" , ความยาวประมาณ 19"

533- เสื้อกล้ามชีฟอง- ผ้าเนื้อดี บางเบา ใส่เเล้วไม่ร้อน ทรงทิ้งตัว กระดุมเพชร (คริสตัล) มีตีเกร็ดด้านหน้า ใส่ขึ้นมาน่ารักมากมากกกค่ะ
    มี 3 สีค่ะ สีเทาควันบุหรี่, ชมพู, ดำ
    Size: รอบอก 36", รอบเเขน 19", ความยาว 23"

HOT Price -350 B. สีเทาควันบุหรี่---SOLD OUT

325- เสื้อกล้ามสายเดี่ยว สาย+ระบายโค้งรอบอกด้านหน้าเป็นผ้าสียีนส์ ติดกระดุมกลาง 3 เม็ด ตัวเสื้อเป็นชีฟองสีดำลายดอกไม้
    มี 2 สี สีดำลายดอกไม้ชมพู, สีดำลายดอกไม้สีเหลือง
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 34" , ความยาวประมาณ 21"

334- เสื้อกล้ามสายเดี่ยว สาย+ระบายโค้งรอบอกด้านหน้าเป็นผ้าสียีนส์ชมพู ติดกระดุมกลาง 3 เม็ด ตัวเสื้อเป็นชีฟองสีชมพูลายดอกไม้
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 34" , ความยาวประมาณ 21"

317- เสื้อกล้ามลายดอกไม้ สีเขียวอ่อนๆลายสีเหลือง อกระบายผูกเป็นโบว์ด้านหน้า ใส่ออกมาน่ารัก สวยหวานมากๆค่ะ^^
    Size: รอบอก อกยางยืด ยืดได้ 34", ยาว 23.5"

316- เสื้อกล้ามลายดอกไม้ สีดำ อกระบายผูกเป็นโบว์ด้านหน้า ใส่ออกมาน่ารัก สวยหวานมากๆค่ะ^^
    Size: รอบอก อกยางยืด ยืดได้ 34", ยาว 23.5"

352- Kiss Kiss- เสื้อกล้ามสายเดี่ยวผ้าไหมญี่ปุ่น อกติดโบว์ด้านหลังช่วงอกสม๊อก ผ้าชีฟองเนื้อนิ่มมากๆลายรูปปากจุ๊บๆๆ น่ารักสุดๆค่ะ
    มี 2 สี สีดำ, สีขาว
    Size: รอบอก 34", ยาว 22.5"

348- สายเดี่ยวผ้าชีฟอง ลายจุด กระดุมหน้า ด้านหลังเป็นสม๊อก (แบบหลวมๆนะค่ะ ไม่แน่นมากใส่เเล้วไม่อึดอัดค่ะ)
    มี 2 สี เหลืองออกเขียวตอง, เทา
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 36" ยาว 27"

320 บาท สีเหลืองออกเขียวตอง---SOLD OUT

357- สายเดี่ยวผ้าลายดอกไม้สีขาวลายโทนชมพูม่วง ทรงแนวสไตล์วินเทจ ด้านหลังเก๋หว้าโหว่งแบบไขว้ + ยางยืดด้านหลัง ด้านหน้าช่วงอกมีกระดุมติด 3 เม็ด งานดีมีซิปข้าง เป็นเสื้อตัวยาวค่ะ
    Size: รอบอก 34"-35" ,ความยาว 28"

338- เสื้อสายเดี่ยวชีฟอง สีน้ำตาลลายจุดขาว สาย-คอ ระบาย กระดุมหน้า
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 36" ยาว 27"

Price - 320 บาท

321-เสื้อสายเดี่ยว สีเทาลายจุด ขอบขาวที่สายเสื้อ+รอบอกดันทรง รอบอกยางยืด-ชายเสื้อเป็นยางยืด
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 36" ความยาว 24"

612- เสื้อยืดคอกลมสีขาว สกีนลายหัวกะโหลกกะรูปโบว์ ผ้ายืดอย่างดีค่ะ นิ่มมากๆ ค่ะใส่สบาย ลายก้อเก๋ แอบหวานแอบเท่ห์!!
    Size: Free size

631- เสื้อยืดคอกลมแขนกุดสีดำ ติดริ้บบิ้นโบว์และคริสตัลประดับ
    Size: รอบอก 40", รอบเเขน 22", ความยาว 26"

529- เสื้อชีฟองแขนกุด ด้านข้างเป็นระบายชั้นสวยหวาน ใส่ออกมาน่ารักมากๆค่ะ สีดำ
    Size: รอบอก 40", รอบเเขน 17", ความยาว 17"

527- เสื้อชีฟองเเขนสั้น คอกลม ตัวสั้น ปักเหลื่อมด้านหน้า (งานปักอย่างดี) ใส่ขึ้นมาเรียบหรูดูดีค่ะ
    มี 2 สี สีขาว , สีเขียวมินต์ (อ่อน)
    Size: รอบอก 40", รอบเเขน 14", ความยาว 17.5"

Price -390 B.สีขาว ---SOLD OUT

SALES SALES!!! 811- เสื้อคลุมชีฟอง Free Size ค่ะ ลายโทนสีน้ำตาลทอง ใส่ขึ้นมาเก๋มากๆคะ

SALES Price -400 B.

SALES SALES!!! 801- เสื้อคลุม-ชีฟองตัวยาวเเขนกุด ทรงเท่ห์ๆ ใส่ง่ายค่ะ สีน่ารัก ใส่ง่ายๆค่ะ
    มี 4 สีค่ะ เหลือง / ขาว / ชมพู / ดำ
    Size: รอบอก -Free size , รอบแขน 18" , ยาว 30"

SALES Price -400 B. สีขาว / ชมพู / ดำ---SOLD OUT

SALES SALES!!! 503- เสื้อลูกไม้เเขนผีเสื้อสีดำ (งานสไตล์ SODA) เข้ารูป (ใส่ง่ายค่ะ มีซิปด้านหลัง)
    Size: หน้าอก Free-Size, ความยาว 20"

SALES SALES!!! 581A- เสื้อเชิ้ต ผ้าชีฟองเนื้อดี ทรงเเนวสไตล์วินเทจ ติดคริสตัลเพชรที่ปกและ เเขนเสื้อ สีน้ำตาลกาแฟ (ช่วงตัวกว้างนะคะ แต่ความยาว ยาวไม่มากเป็นทรงความยาวพอดีตัวค่ะ คนไม่ชอบทรงโคล่งๆ ทรงนี้เก๋ค่ะ เปรี้ยวมากๆ)
    Size: รอบอก-Free size, ความยาวเสื้อ 25"-26"

SALES SALES!!! 581B- เสื้อเชิ้ต ผ้าชีฟองเนื้อดี ทรงเเนวสไตล์วินเทจ ติดคริสตัลเพชรที่ปกและ เเขนเสื้อ สีแดงอมส้ม (ช่วงตัวกว้างนะคะ แต่ความยาว ยาวไม่มากเป็นทรงความยาวพอดีตัวค่ะ คนไม่ชอบทรงโคล่งๆ ทรงนี้เก๋ค่ะ เปรี้ยวมากๆ)
    Size: รอบอก-Free size, ความยาวเสื้อ 25"-26"

SALES SALES!!! 581C- เสื้อเชิ้ต ผ้าชีฟองเนื้อดี ทรงเเนวสไตล์วินเทจ ติดคริสตัลเพชรที่ปกและ เเขนเสื้อ สีดำ (ช่วงตัวกว้างนะคะ แต่ความยาว ยาวไม่มากเป็นทรงความยาวพอดีตัวค่ะ คนไม่ชอบทรงโคล่งๆ ทรงนี้เก๋ค่ะ เปรี้ยวมากๆ)

SALES SALES!!! 632C- เสื้อชีฟองแขนกุดระบายชั้นโค้งมน ติดเพชร น่ารักสุดๆๆค่ะ สีขาวครีม
    Size: รอบอก 36", ความยาวประมาณ 26"

SALES Price -350 B.

SALES SALES!!! 635- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง สกีนลาย เเต่งคริสตัล งานเกาหลี น่ารักมากๆค่ะ จะเอาไปใส่กะกางเกงยีนส์ขายาวออกเเนวสาวเซอร์ หรือจะเอาไปใส่กะขาสั้นก้อสวยหวานไปอีกแบบ
    มี 2 สี ขาวครีม, ขาว
    Size: รอบอก 36", ความยาวประมาณ 26"

SALES Price -350 B.

SALES SALES!!! 549- เสื้อชีฟองแขนยาวคอจีน กระดุมทอง ตีเกร็ดด้านหน้า เเละช่วงเเขน ทรงสวยค่ะ สีดำ
    Size: รอบอก 37" , รอบเเขน 17" , ความยาวเเขน 16.5" , ความยาวเสื้อ 24"

SALES Price -300 B.

SALES SALES!!! 584/ 584B- เสื้อเชิ้ตคอบัวเเขนเท่าศอก ระบายบ่า ผ้านอกนิ่มลื่น (คล้ายๆผ้าซาติน)ใส่ขึ้นมาดูดีมากมายคะ
    มี 2 สี สีขาว , ดำ
    Size: รอบอก 35", รอบเเขน 19" , ความยาวเเขน 10.5" , ความยาวเสื้อ 21"

SALES SALES!!! 509- เสื้อเชิ้ตชีฟองแขนกุด ปกดำ รอบวงเเขนดำ กระดุมดำ งานสวย ออกเเนวสาวเท่ห์
    มี 3 สี เขียวมินต์ (อ่อน) / โอรส (อ่อน) / ม่วง
    Size: รอบอก 32"-33", รอบเเขน 15", ความยาวเสื้อ 23"

SALES Price -300 B.สี เขียวมินต์ (อ่อน) ---SOLD OUT

SALES SALES!!! 608- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง สีดำลาย ด้านหลังเก๋ เป็นระบายชั้น ใส่ขึ้นมาน่ารักค่ะ
    Size: รอบอก 36" , รอบเเขน 24" , ความยาว 19"

SALES SALES!!! 530- เสื้อเชิ้ตเเขนสั้นผ้าชีฟองเนื้อดี ทรงโคล่ง สไตล์ Boy-Style เล่นสีตัด มีสองสี แดง + น้ำเงินและ โอรส + กรมท่า (งานนอกอย่างดีค่ะ )
    Size: รอบอก 41" , ยาว 27"

SALES Price -300 B.โอรส + กรมท่า---SOLD OUT

SALES SALES!!! 619- เสื้อชีฟอง-คล้องคอ ปก-คอระบาย กระดุมหน้า ขอบสี สวยหวานสุดค่ะ ^^
    มี 2 สี เขียวตองขอบม่วง/ ขาวขอบชมพู
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 36"มความยาว 24"

SALES SALES!!! 609- เสื้อกล้าม ผ้าชีฟอง ตัวสั้น เอวลอย สีเขียวหัวเป็ดลายสีส้ม สีสวยน่ารักค่ะ
    Size: รอบอก 35" , รอบเเขน 24" , ความยาว 17"

SALES SALES!!! 344- เสื้อสายเดี่ยว (สาย 3 เส้น)+ โบว์ใหญ่
    มี 2 สี สีน้ำเงินเข้ม+โบว์เหลือง+ลายขวาง / สีเทาเข้ม+น้ำเงิน+ลายจุด ใส่ออกมาน่ารักมากเลยคะ ^^
    Size: รอบอก 32" , ความยาว 23"

SALES Price -300 B. สีน้ำเงินเข้ม+โบว์เหลือง+ลายขวาง ---SOLD OUT

SALES SALES!!! 330- เสื้อชีฟองสายเดี่ยว ระบายชั้น สายระบายติดโบว์ ลายวงกลมโทน ส้ม - น้ำตาล
    Size: รอบอก 32" , ความยาว 22"

SALES SALES!!! เสื้อชีฟองสายเดี่ยว ลายเสือสีเขียว ระบายหน้า ขอบ-สาย สีดำ สายปรับได้
    Size: รอบอก 36" ,ความยาวประมาณ 24" - 25"

SALES SALES!!! 351- เสื้อสายเดี่ยว-ชีฟอง คอ V ลายกราฟฟิกโทนสีเเดง ขอบสีเทา ความยาวสายปรับได้
    Size: รอบอก 36" , ความยาวประมาณ 25" - 26"

SALES SALES!!! 519- เสื้อเชิ้ต-ชีฟอง สีขาวลายจุดสีดำ กระดุมสีดำ น่ารักเรียบๆ เอาไปแมตซ์ได้ง่ายค่ะ
    Size: รอบอก 38" , รอบเเขน 19" , ความยาวเเขน 24" , ความยาวเสื้อ 23"

SALES SALES!!! 520- เสื้อเชิ้ตชีฟอง-ผ้า SILK เเขนยาว ผ้าใส่สบาย ด้านหลังมีระบายคล้าย TopShop กระดุมทอง สวยเก๋มากๆค่ะ
    มี 2 สีค่ะ ชมพูบานเย็น / ดำ
    Size: รอบอก 37" , รอบเเขน 20" , ความยาวเเขน 24" , ความยาวเสื้อ 22.5"

SALES Price -300 B.ดำ---SOLD OUT

SALES SALES!!! 600-เสื้อลูกไม้เเขนกุด ที่ไหล่สองข้างจับผ้าม้วนเป็นดอกไม้เย็บติด (เวลาใส่ดอกไม้จะอยู่บริเวณบ่าพอดีค่ะ น่ารักมากๆ ออกเเนวย้อนยุค vintage นิดๆๆค่ะ )
    มี 2 สี ขาว / เทา
    Size: อก 36" ยาว 22"

SALES SALES!!! 561- เสื้อชีฟอง OverSize Style วินเทจ คอดอกไม้ สวยหวาน ใส่ขึ้นมาดูดีมากมากค่ะ
    มี 2 สี ขาว / ชมพู โอรส(อ่อน)
    Size: รอบอก -Free Size , ความยาว 22"

SALES Price -300 B. สีขาว SOLD OUT

SALES SALES!!! 556- เสื้อชีฟอง แขนสั้น สีนู๊ด ระบายดอกไม้รอบคอปก สวยหวานมากๆค่ะ งานเกาหลี
    Size: รอบอก 36" รอบเเขน 21 ความยาว 23"

SALES SALES!!! S003- เสื้อกล้าม-หลังหว้า สีเขียวอ่อน (ผ้าลายสไตล์ Pucci) & สายเสื้อ-กระเป๋าเสื้อ เป็นยีนส์สีซีด ใส่ออกมาน่ารักค่ะ
    Size: รอบอก 32" ความยาว 25"

SALES SALES!!! 544- เสื้อเชิ้ตชีฟอง เป็นซีทรู กระดุมเพชร สีเหลืองลายม่วง
    Size: รอบอก 43" , รอบเเขน 19" , ความยาวเเขน 22" , ความยาวเสื้อ 27"

SALES Price -250 B.

SALES SALES!!! 526- เสื้อเชิ้ตชีฟอง เป็นซีทรู แขนยาว ทรง Boy-Style กระดุมเพชร ลายดาว สีอมดำเทาดาวสีฟ้ามินต์
    Size: รอบอก 43" , รอบเเขน 19" , ความยาวเเขน 22" , ความยาวเสื้อ 27"

SALES SALES!!! 518- เสื้อเเขนสั้น - ชีฟองลายเสือ สีสวยมากค่ะตัวนี้
    Size: หน้าอกได้ถึง 37", ยาว 24"

SALES SALES!!! 359A- เสื้อสายเดี่ยวสีกรม ลายดอกไม้สีแดง อกโบว์ผ้ายีนส์ เอวจัมป์ ชายระบาย ความยาวสายปรับได้ใส่ขึ้นมา น่ารัก เก่ค่ะ
    Size: รอบอก-ยางยืด ยืดได้ถึง 36", ความยาว 25"

SALES SALES!!! 359B- เสื้อสายเดี่ยวสีกรม ลายดอกไม้สีแดง อกโบว์ผ้ายีนส์ เอวจัมป์ ชายระบาย ความยาวสายปรับได้ใส่ขึ้นมา น่ารัก เก่ค่ะ
    Size: รอบอก-ยางยืด ยืดได้ถึง 36", ความยาว 25"

SALES SALES!!! 347- เสื้อสายเดี่ยวสปาเก๊ตตี้ชีฟอง ลายสก๊อตสีเขียว/ม่วง อกเป็นยางยืด ยืดได้ประมาณ 36" ด้านหลังเป็นโบว์ผูกเพื่อความยาวได้ค่ะ ทรงน่ารักมากมากค่ะ

571- เสื้อยีนส์คล้องคอ ลายจุดสีขาว มีกระเป๋าข้างด้านหน้าสองข้าง กระดุมหน้าสีทองลายดอกกุลาบ น่ารักค่ะ ใส่ขึ้นมาเก๋มากๆค่ะ
    Size: รอบอกประมาณ (ไม่เกิน) 32", ความยาวเสื้อ ด้านหน้า 24"- ด้านหลัง 22"

591 -เสื้อแขนสั้นผ้าชีฟองลายดอกไม้ มีตีเกร็ดด้านหน้าอก ผ้าชีฟองลายน่ารักสวยหวานมากๆค่ะ
    Size: หน้าอกได้ถึง 38", ความยาวด้านหน้า 25" ด้านหลัง 28"

NEW NEW !!! 539A- เสื้อลูกไม้แขนสั้น สีดำ ทรงสวยค่ะ เอาไปแม็ตซ์ได้หลายเเนวค่ะ
    Size: รอบอกได้ถึง 36", ความยาวประมาณ 20"

NEW NEW !!! 815A- เสื้อไหมพรมงานเกาหลี สีดำ กำลังฮอตฮิตมากมากเลยค่ะ ไม่ต้องห่วงว่าใส่บ้านเราแล้วจะร้อนนะคะ ใส่ทำเสื้อกล้ามชิวๆๆ เก๋มากๆค่ะ^^

NEW NEW !!!!! 817- Leopard Cardigan ฮอลลีวู้ดสไตล์ ผ้าหนาเนื้อดี เป็นงานเกาหลีเกรดอย่างดีนะคะ ราคาเลยสูงนิดนึคะเเต่ผ้าคุณภาพดีมากๆค่ะ ทรงสวยค่ะ

มี 2 สีนะคะ ผ้าวูลลายเสือโทนสีน้ำตาล, ผ้าวูลลายเสือโทนสีเทา

Size: Free size, ความยาวประมาณ 28"

Price- 860 B. === ลายเสือสีน้ำตาล--OUT OF STOCK ====
    Last edited by Khun_AA; 03-16-2011 at 01:14 PM.

0/5

Red face

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥ === Jumpsuit === ♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

NEW NEW !!!!!125B- Jumpsuit ขาสั้น ไหล่เปิด ด้านหลังผ่าน่ารักมากๆๆๆๆค่ะ ลายหัวใจ งานสไตล์ Brand อังกฤษ เอวยางยืด งานดีมีกระเป๋าข้างสองข้าง

Size: รอบอก -Free size, เอว 28", สะโพก 40", ความยาวทั้งชุดประมาณ 32"

Price- 690 B.

NEW NEW !!!!!132- Jumpsuit ผ้ายืด ขาสั้น เเขนยาวผ่าโชว์ แขนติดกระดุม สีน้ำตาลครีม งานสไตล์ Topshop เอวยางยืด ผ้ายืดเนื้อดี ทิ้งตัว งานตัดเย็บดี มีกระเป๋าข้างสองข้าง งานนำเข้าเกาหลีค่ะ

Size: รอบอก - สะโพก Free size, ความยาวทั้งชุดประมาณ 28"

NEW NEW !!!!!127- Jumpsuit อกไขว้คล้องคอ ขาสั้น (หลังเต็ม) สีเขียวมินต์ งานสไตล์ Kloset ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี เอวยางยืด ตัวกางเกงมีซับใน มีกระเป๋าสองข้าง ใส่ออกมาน่ารักมากๆค่ะ

Size: รอบอก -Free size, เอวยางยืด ยืดได้ถึง 34", สะโพกได้ถึง 44", ความยาวทั้งชุด 33"

NEW NEW !!!!!108- Jumpsuit แขนสั้น - ขาสั้น อกซี่ สีน้ำตาล งานสไตล์เเบบ Kloset ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี เอวยางยืด งานดี ตัวกางเกงมีซับใน มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง ใส่ขึ้นมาเก๋สุดๆๆค่ะ^^

Size: รอบอก 37", เอวยางยืด ยืดได้ถึง 34", สะโพกได้ถึง 44", ความยาวทั้งชุด 31"

**แบบเดียวกะที่คุณเอ๊ะ ศศิกานต์ใส่เลยค่ะ (ใส่เเล้วดูผอมเพรียว เก็บหุ่นสุดๆ^^)

NEW NEW !!!!!109B- Jumpsuit แขนสั้น - ขาสั้น บ่าซี่ อกไขว้ สีฟ้า ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี เอวยางยืด งานดี ตัวกางเกงมีซับใน มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง ใส่ขึ้นมาเก๋สุดๆๆ อกไขว้ ช่วงพรางหุ่นทำให้ดูผอมเพรียวค่ะ^^

Size: รอบอก -free size, เอวยางยืด ก่อนยืด 24" ยืดได้ถึง 36", สะโพกได้ถึง 47", ความยาวทั้งชุด 32"

NEW NEW !!!!!109- Jumpsuit แขนสั้น - ขาสั้น บ่าซี่ อกไขว้ สีชมพูบานเย็น ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี เอวยางยืด งานดี ตัวกางเกงมีซับใน มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง ใส่ขึ้นมาเก๋สุดๆๆ อกไขว้ ช่วงพรางหุ่นทำให้ดูผอมเพรียวค่ะ^^

Size: รอบอก -free size, เอวยางยืด ก่อนยืด 24" ยืดได้ถึง 36", สะโพกได้ถึง 47", ความยาวทั้งชุด 32"

NEW NEW !!!! 107C- Jumpsuit เเขนกุด - ขาสั้น ขากางเกงทรงบอลลูน งานสไตล์ TOPSHOP สีเทา มีผ้าผูกช่วงเอวเป็นโบว์ด้านหลัง (ช่วยให้เข้ารูป ดูเพรียว) เอวยางยืด ผ้าชีฟองเนื้ออย่างดีไม่โป้ค่ะ ตัวกระโปรงมีซับใน งานตัดเย็บปราณีต มีกระเป๋าข้าง 1 ข้าง .. ทรงสวยมาค่ะ ใส่ขึ้นมาดูดี Confirm!!

Size: รอบอก Freesize, เอวยางยืด ยืดได้ถึง 38", สะโพก ได้ถึง 43", ความยาวทั้งชุดประมาณ 30"

NEW NEW !!!! 107A- Jumpsuit เเขนกุด - ขาสั้น ขากางเกงทรงบอลลูน งานสไตล์ TOPSHOP สีเหลืองมะนาว มีผ้าผูกช่วงเอวเป็นโบว์ด้านหลัง (ช่วยให้เข้ารูป ดูเพรียว) เอวยางยืด ผ้าชีฟองเนื้ออย่างดีไม่โป้ค่ะ ตัวกระโปรงมีซับใน งานตัดเย็บปราณีต มีกระเป๋าข้าง 1 ข้าง .. ทรงสวยมาค่ะ ใส่ขึ้นมาดูดี Confirm!!

Size: รอบอก Freesize, เอวยางยืด ยืดได้ถึง 38", สะโพก ได้ถึง 43", ความยาวทั้งชุดประมาณ 30"

NEW NEW !!!! 101-5 Jumpsuit ขาสั้น หลังผ่า (Tenis) สีแคนตาลูป ผ้าชีฟองเนื้ออย่างดีไม่โป้ค่ะ เอวยางยืด ตัวกระโปรงมีซับใน ใส่แล้วเหมือนใส่ชุดกระโปรงสั้นค่ะ คล้ายชุดเทนนิส หน้าหลังหว้าผ่า เซ็กซี่มากมาย^^

Size: รอบอก Freesize, สะโพก 40", ความยาวทั้งชุดประมาณ 31"

NEW NEW !!!! 101A- Jumpsuit ขาสั้น หลังผ่า (Tenis) สีน้ำงินอมม่วง ผ้าชีฟองเนื้ออย่างดีไม่โป้ค่ะ เอวยางยืด ตัวกระโปรงมีซับใน ใส่แล้วเหมือนใส่ชุดกระโปรงสั้นค่ะ คล้ายชุดเทนนิส หน้าหลังหว้าผ่า เซ็กซี่มากมาย^^

Size: รอบอก Freesize, สะโพก 40", ความยาวทั้งชุดประมาณ 31"

NEW NEW !!!! 106B- Jumpsuit ขาสั้น บ่าผูก หลังหว้ารูปหัวใจ ติดโบว์ สีฟ้ามินต์ งานดี ทรงสวยมากค่ะ ตัวกางเกงมีซับใน มีกระเป๋าข้างด้านซ้าย สม๊อกช่วงเอวด้านข้างเล็กน้อย ด้านหลังหว้ารูปหัวใจ ความยาวขากางเกงประมาณเข่าค่ะ

Size: รอบอก 37", เอวไม่เกิน 31", สะโพกได้ถึง 46", ความยาวกางเกง(นับจากเอว) 17.5", ความยาวทั้งชุดประมาณ 35"

NEW NEW !!!! 106A- Jumpsuit ขาสั้น บ่าผูก หลังหว้ารูปหัวใจ ติดโบว์ สีพีซอ่อน งานดี ทรงสวยมากค่ะ ตัวกางเกงมีซับใน มีกระเป๋าข้างด้านซ้าย สม๊อกช่วงเอวด้านข้างเล็กน้อย ด้านหลังหว้ารูปหัวใจ ความยาวขากางเกงประมาณเข่าค่ะ

Size: รอบอก 37", เอวไม่เกิน 31", สะโพกได้ถึง 46", ความยาวกางเกง(นับจากเอว) 17.5", ความยาวทั้งชุดประมาณ 35"

NEW NEW !!!!!104- Playsuit ขาสั้น สีครีม อกซี่สายพาดไขว้สีดำตัด สายติดกระดุมด้านหลัง งานสไตล์เเบบ Kloset ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี อกยางยืดเอวยางยืด ตัวกางเกงมีซับใน ใส่ออกมาดูเก๋ แถมแอบเซ็กซี่เล็กๆค่ะ^^

Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 36", เอวยางยืด ยืดได้ถึง 34", สะโพกได้ถึง 44", ความยาวทั้งชุด 30"

NEW NEW !!!!!124- Jumpsuit ขาสั้น คอวี แขนตุ๊กตา งานสไตล์เเบบ Kloset ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี สีกรมช่วงเอวคาดสีดำตัด ด้านหลังเป็นสม๊อกเเบบไม่เเน่นมาก ตัวกางเกงมีซับในมีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง ใส่ขึ้นมาดูผอมค่ะ

Size: รอบอก 35", เอวยางยืด ก่อนยืด 25" ยืดได้ถึง 32", สะโพกได้ถึง 52", ความยาวทั้งชุด 29"

NEW NEW !!!!! 105- Playsuit ขาสั้น สายไขว้คอวี ติดกระดุมด้านหลัง สไตล์ เเบบ Kloset รอบอก-เอวยางยืด มี กระเป๋าข้าง 2 ข้าง งานตัดเย็บปราณีตอย่างดี สีฟ้ามินต์

Size: รอบอก รอบอก 36", สะโพกได้ถึง 40", ความยาวกางเกง 16", ความยาวจากขอบเอวถึงเป้ากางเกง 12.5", ความยาวทั้งชุด 31"

NEW NEW !!!! 451- Jumpsuit ขาสั้นเเขนตุ๊กตา ผ้าชีฟองสีเทา ลายจุด(นู๊ด) งานดีมีซับในทั้งตัว ซิปหลัง กระเป๋าข้างสองข้าง งานสไตล์แบรนด์สยาม (รุ่นนี้เเบบเดียวกับที่ลง InStyle เล่มล่าสุดค่ะ!!)

Size: รอบอก 34", รอบเเขน 16", สะโพกได้ถึง 40", ความยาวจากเอวถึงเป้ากางเกง 13", ความยาวกางเกง 15", ความยาวทั้งชุดประมาณ 29"

Price- 790 B.

NEW NEW !!!!! 111B- JUMPSUIT ไหล่เดียว ชีฟองซับในทั้งตัว สีน้ำเงินลาย งานดี มีซิปข้าง งานปราณีตมากๆค่ะ ใส่ขึ้นมาน่ารักสุดๆๆ

Size: รอบอก + สะโพก -Free size, ความยาวทั้งชุดประมาณ 32"-33"

NEW NEW!!! 416B- Playsuit ลูกไม้ งานสไตล์ Kloset สีขาว ทรงสวยมากค่ะ รุ่นนี้ใส่เเล้วเก็บทรงสุดๆค่ะ งานดี มีซิปหลังใส่ง่ายค่ะ

Size: รอบอก 34", เอว 28" , สะโพกได้ถึง 38", ความยาว 28"

112B- Jumpsuit สายเดี่ยวขาสั้นชีฟอง ด้านหลังระบายชั้น ความยาวสายปรับได้ ตัวกางเกงมีซับใน มีกระเป๋าข้างสองข้าง เอวยางยืด ใส่ออกมาน่ารักมากมากค่ะ สีดำ

Size: รอบอกประมาณ ไม่เกิน 33", เอวยางยืด ยืดได้ถึง 35", สะโพกได้ถึง 40", ตวามยาวทั้งชุด 34"

112C- Jumpsuit สายเดี่ยวขาสั้นชีฟอง ด้านหลังระบายชั้น ความยาวสายปรับได้ ตัวกางเกงมีซับใน มีกระเป๋าข้างสองข้าง เอวยางยืด ใส่ออกมาน่ารักมากมากค่ะ สีเขียวมินต์ (สีมาใหม่ค่ะ สีน่ารักมากกกๆ)

Size: รอบอกประมาณ ไม่เกิน 33", เอวยางยืด ยืดได้ถึง 35", สะโพกได้ถึง 40", ตวามยาวทั้งชุด 34"

112A- Jumpsuit สายเดี่ยวขาสั้นชีฟอง ด้านหลังระบายชั้น ความยาวสายปรับได้ ตัวกางเกงมีซับใน มีกระเป๋าข้างสองข้าง เอวยางยืด ใส่ออกมาน่ารักมากมากค่ะ สีเนื้อ

457- Jumpsuit ชีฟอง ขาสั้น ลายหัวใจน่ารัก จะใส่เป็นเกาะอกหรือผูกคอก้อได้ค่ะ อกยางยืด เอวยางยืด ตัวกางเกงมีซับใน มีกระเป๋า 2 ข้าง
    มี 2 สีค่ะ ดำ / เทา

Size: รอบอก ยางยืด ยืดได้ถึง 38", สะโพกได้ถึง 40", ความยาวกางเกง 12", ความยาวจากขอบเอวถึงเป้ากางเกง 11", ความยาวทั้งชุด 26.5"

Price- 450 B. ---สีดำ SOLD OUT

NEW NEW !!!!! 449- Jumpsuit (เต้ย) จัมป์สูทเเขนตุ๊กตา ขาสั้น ปลายขาทรงกางเกงบอลลูน ปกมน กระดุมทอง เอวยางยืด งานตัดเย็บอย่างดี มีกระเป่าข้างสองข้าง กางเกงมีซับในค่ะ สีชมพูโอรส
    Size: รอบอก 34", สะโพกได้ถึง 40", ความยาวกางเกง 14", ความยาวทั้งชุดประมาณ 31"

NEW NEW !!!!! 119B- Playsuit สายเดี่ยวขายาว อกโบว์ ผ้าชีฟองเนื้อดี ความยาวสายปรับได้ ด้านหลังเก๋เป็นกระดุม ดีไซต์เก๋ & เปรี้ยวมากๆ งานสไตล์ดีไซต์งาน Kloset งานดีมากคะ รับรอง!! ตัวกางเกงมีซับใน ไม่โป้ค่ะ กางเกงมีกระเป๋า 2 ข้าง สีเหลือง

Size: รอบอก 36", สะโพกได้ถึง 46", ความยาวกางเกง 14", ความยาวทั้งชุดประมาณ 55"

Price- 740 B.

NEW NEW !!!! 402- Jumpsuit ชีฟองเเขนกุด ขายาว กระดุมหน้า เอวยางยืด งานดีกางเกงมีซับในทั้งตัว มี 2 สีค่ะ เขียวอมน้ำเงิน กับสีดำค่ะ

Size: รอบอก 36", รอบเเขน 21", สะโพกได้ถึง 39", ความยาวจากเอวถึงเป้ากางเกง 12", ความยาวกางเกง 37", ความยาวทั้งชุดประมาณ 54"

Price- 590 B. เขียวอมน้ำเงิน---SOLD OUT เหลือสีดำพร้อมส่ง 1 ตัวคะ

116B- Playsuit ขายาว เเขนกุด ช่วงอกซีทรู เอวยางยืดงานตัดเย็บปราณีต-อย่างดี มีซิปหลัง สีเบจ ค่ะ

Size: รอบอก 36", รอบแขน 17", สะโพกได้ถึง 40", ความยาวกางเกง 40", ความยาวจากขอบเอวถึงเป้ากางเกง 12.5", ความยาวทั้งชุด 55"

Price- 850 B.

113- JUMPSUIT สายเดี่ยว-ขายาว ผ้าชีฟองลายจุดสีขาว สีสวยหวาน น่ารักมากมากค่ะ อกยางยืด ความยาวสายปรับได้
    มี 2 สี ฟ้าจุดขาว, โอรสจุดขาว

Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 40", เอวยางยืด ยืดได้ถึง 38", สะโพกได้ถึง 38"-39", ความยาวกางเกง 36", ความยาวจากขอบเอวถึงเป้ากางเกง 13", ความยาวทั้งชุดประมาณ 55"

HOT HOT!!! 118-Jumpsuit -Chiffon จัมป์สูท-สายเดี่ยว ผ้าชีฟอง (ผ้าญี่ปุ่นเนื้อดี นิ่มมากค่ะ) ความยาวสายปรับได้ กางเกงทรงขาบานงานดีมีซับใน (ไม่โป้ค่ะ) ช่วงเอวรูดผูกเป็นโบว์ สีดำ

Size: รอบอก 37", เอว/สะโพก -Free size , ความยาวขากางเกง 30" , ความยาวทั้งชุด ประมาณ 50"

HOT Price -450 B.

NEW NEW !!!!! 130- Playsuit ขายาว เเขนสั้น สีฟ้า ช่วงอกซีทรู งานเกาหลีนำเข้า ตัดเย็บปราณีตอย่างดี มีซิปหลัง ตีเกร็ดด้านหน้า ช่วยเก็บทรง (เเบบเดียวกะที่พลอย เฌอมาลย์ ใส่เลยคะ)

Size: รอบอก 36", รอบแขน 17", สะโพกได้ถึง 40", ความยาวกางเกง 40", ความยาวจากขอบเอวถึงเป้ากางเกง 12.5", ความยาวทั้งชุด 55"

HOT HOT!!! 110- Playsuit เเขนสั้น ซีทรูช่วงอก งานตัดเย็บอย่างดีมีซับในทั้งตัว ทรงสวยมากค่ะ งานดีมีซิบหลัง กระเป๋าข้าง 2 ข้าง และตีเกร็ดด้านหน้า (เวลาใส่จะช่วยให้ดูเพรียวมากๆค่ะ)
    ตัวนี้เป็นงานแบนด์เกาหลีนะคะ Confirm!!! ทรงสวยมากกกๆๆๆ

Size: รอบอก 36", รอบแขน 17", สะโพกได้ถึง 42", ความยาวกางเกง 16", ความยาวจากขอบเอวถึงเป้ากางเกง 12.5", ความยาวทั้งชุด 31"

110-1 สีดำ

110B- สีครีม

มี 4 สี เทา ดำ ชมพู ครีม

HOT Price -500 B.ชมพู---SOLD OUT
    Last edited by Khun_AA; 03-16-2011 at 01:16 PM.

0/5

Red face

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥ === โซน DRESS === ♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

NEW NEW !!!!! 499-Dress แขนกุดผ้าซาติน สีม่วง คอวี บ่าโบว์ เอวยางยืด ตัวกระโปรงมuซับใน ใส่ขึ้นมาเรียบหรูดูดี สีม่วงสวยขับผิวสุดๆค่ะ
    Size: รอบอก 38", รอบเเขน 18", รอบเอว เอวยางยืด ก่อนยืด 23" ยืดได้ถึง 38", สะโพกได้ถึง 36" - 37", ความยาวทั้งชุด 36"

Price- 520 B.

NEW NEW !!!!!498 -Dress แขนกุดผ้าซาตินสีฟ้าน้ำเงิน กระโปรงระบายข้าง หลังผ่า ตัวกระโปรงมีซับใน เอวยางยืด ดีไซต์เก๋ ใส่ขึ้นมาดูดี หรูมากๆค่ะ

Size: รอบอกได้ถึง 36"-37", รอบเอว ก่อนยืด 25" ยืดได้ถึง 36", สะโพกได้ถึง 37", ความยาวทั้งชุด 31"

Price- 520 B.

NEW NEW !!!!!4A001- เดรสคอวีแขนค้างคาวผ้ายืด สีทูโทนตัดชมพูกะปิกับดำ งานสไตล์แบรนด์ ใส่ขึ้นมาดูหรูหราไฮโซมากมากค่ะ

Size: รอบอก -Free size (รอบอกก่อนยืดวัดได้ 29"), สะโพก ก่อนยืด 32" ยืดได้ถึง 42", ความยาวทั้งชุด 34"

NEW NEW !!!!! 454- Dress สายเดี่ยวระบายชายลูกไม้ สีดำ ตัวกระโปรงมีซับใน ความยาวสายปรับได้ เอวยางยืด
    Size: รอบอก 36", รอบเอว เอวยางยืด ก่อนยืด 23" - ยืดได้ถึง 36", สะโพกได้ถึง 39" - 40", ความยาวทั้งชุด 31"

NEW NEW !!!!! 451- Dress แขนกุด ผ้าชีฟองสีน้ำเงิน อกสีฟ้าตัดกัน ดีไซต์เก๋มีสายคาดสีตัดช่วงอก เอวยางยืด ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี ตัดเย็บดีตัวกระโปรงมีซับใน
    Size: รอบอก 36", รอบเอว เอวยางยืด ก่อนยืด 24" - ยืดได้ถึง 36", สะโพกได้ถึง 39", ความยาวทั้งชุด 33"

NEW NEW !!!!! 401B- Stripe Dress งานสไตล์แบบ Kloset สไตล์ เดรสสายเดี่ยวสีฟ้า สายเดรสสีสันน่ารัก รอบอกยางยืด เอวด้านหลังสม๊อก ชายกระโปรงเย็บย่นขึ้นสองข้าง ตัวกระโปรงมีซับในไม่โป้คะ งานดี ทรงสวย ตัดเย็บปราณีต
    (สายสามารถเอามาเล่นลูกเล่นได้หลายเเบบค่ะ จะเอามาถักเป็นเปีย หรือจะเปลี่ยนมาทำเป็นคล้องคอก้อเก๋ค่ะ)

Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 39"- 40" , รอบเอว เอวยางยืด ยืดได้ถึง 34", สะโพกได้ถึง 38", ความยาวทั้งชุด 34"

**แบบเดียวกะที่เจนนี่ใส่เลยค่ะ (ทรงเก๋ ใส่มาน่ารักสุดๆค่ะ ^^)

NEW NEW !!!!! 401- Stripe Dress งานสไตล์แบบ Kloset สไตล์ เดรสสายเดี่ยวสีน้ำตาลสายเดรสสีสันน่ารัก รอบอกยางยืด เอวด้านหลังสม๊อก ชายกระโปรงเย็บย่นขึ้นสองข้าง ตัวกระโปรงมีซับในไม่โป้คะ งานดี ทรงสวย ตัดเย็บปราณีต
    (สายสามารถเอามาเล่นลูกเล่นได้หลายเเบบค่ะ จะเอามาถักเป็นเปีย หรือจะเปลี่ยนมาทำเป็นคล้องคอก้อเก๋ค่ะ)

Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 39"- 40" , รอบเอว เอวยางยืด ยืดได้ถึง 34", สะโพกได้ถึง 38", ความยาวทั้งชุด 34"

NEW NEW !!!!! 406C- Dress แขนกุด อกไขว้ บ่าซี่ ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี เอวยางยืด งานตัดเย็บอย่างดีตัวกระโปรงมีซับใน มีกระเป่าสองข้าง สีน้ำเงินอมม่วง

Size: รอบอก -Free size, เอวยางยืด ยืดได้ถึง 34", สะโพกได้ถึง 40", ความยาวทั้งชุด 30"

NEW NEW !!!!!406B- Dress แขนกุด อกไขว้ บ่าซี่ ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี เอวยางยืด งานตัดเย็บอย่างดีตัวกระโปรงมีซับใน มีกระเป่าสองข้าง สีโอรส

Size: รอบอก -Free size, เอวยางยืด ยืดได้ถึง 34", สะโพกได้ถึง 40", ความยาวทั้งชุด 30"

NEW NEW !!!!!406A- Dress แขนกุด อกไขว้ บ่าซี่ ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี เอวยางยืด งานตัดเย็บอย่างดีตัวกระโปรงมีซับใน มีกระเป่าสองข้าง สีเหลืองมัสตาด

NEW NEW !!!!!403-1 Dress สีดำอกสายพาดไขว้ตัดสีขาว งานสไตล์เเบบ Kloset ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี อกยางยืด-เอวยางยืด งานดีตัวกระโปรงมีซับในมีกระเป่าสองข้าง ใส่ขึ้นมาเก๋สุดๆๆค่ะ^^

Size: รอบอกได้ถึง 38", รอบเอว ก่อนยืด 24" ยืดได้ถึง 36", สะโพกได้ถึง 40", ความยาวทั้งชุด 33"

NEW NEW !!!!!490-1 Shirt-Dress ผ้าลินิน สีดำ ปกแต่งติดลูกไม้สีขาว เป็นสวยปล่อยๆนะคะ หรือใครจะหาเข็มขัดมาคาดก้อเก๋ค่ะ งานดีมีประเป๋าข้างสองข้างค่ะ

Size: รอบอกได้ถึง 45", รอบแขน 20", สะโพก ได้ถึง 45", ความยาวทั้งชุด 36"

NEW NEW !!!!!474- Dress แขนสั้น ผ้ายืด ย้วยช่วงคอ สีเหลืองมัสตาด ผ้ายืดเนื้อดีทิ้งตัว (ใส่แล้วไม่รัด ไม่แนบเนื้อ) ใส่แล้วอำพรางหุ่นสุดๆๆค่ะ confirm!!

Size: รอบอก- Free size 54", สะโพกได้ถึง 44", ความยาวทั้งชุด 35"

NEW NEW !!!!!428- Dress แขนสั้นผ้ายืดคอวี ผ้าซ้อนกลาง จับจีบย้วยข้าง สีเขียวน้ำทะเล ผ้ายืดเนื้อดีทิ้งตัว (ใส่แล้วไม่รัด ไม่แนบเนื้อ)

Size: รอบอก 43", รอบเเขน 15", สะโพกได้ถึง 40", ความยาวทั้งชุด 35"

NEW NEW !!!!!402-4 Dress ผ้ายืด แขนกุด คอถ่วง พองช่วงสะโพก สีฟ้า (ช่วยอำพรางสะโพกสุดๆค่ะ) ผ้ายืดเนื้อดีทิ้งตัว (ใส่แล้วไม่รัด ไม่เป็นแหนม แน่นอนค่ะ) ช่วงเอวด้านหลังเป็นยางยืด ช่วยให้ชุดเข้ารูป (ไม่รัดไม่แน่นค่ะ) ใส่แล้วอำพรางหุ่นสุดๆๆค่ะ confirm!!

Size: รอบอก-สะโพก Free size, รอบวงเเขน 18", ความยาวทั้งชุด 35"

NEW NEW !!!!!402-5 Dress ผ้ายืด แขนกุด คอถ่วง พองช่วงสะโพก สีดำ (ช่วยอำพรางสะโพกสุดๆค่ะ) ผ้ายืดเนื้อดีทิ้งตัว (ใส่แล้วไม่รัด ไม่เป็นแหนม แน่นอนค่ะ) ช่วงเอวด้านหลังเป็นยางยืด ช่วยให้ชุดเข้ารูป (ไม่รัดไม่แน่นค่ะ) ใส่แล้วอำพรางหุ่นสุดๆๆค่ะ confirm!!

Size: รอบอก-สะโพก Free size, รอบวงเเขน 18", ความยาวทั้งชุด 35"

NEW NEW !!!!!402C- Dress ผ้ายืด แขนกุด คอถ่วง พองช่วงสะโพก สีเทา (ช่วยอำพรางสะโพกสุดๆค่ะ) ผ้ายืดเนื้อดีทิ้งตัว (ใส่แล้วไม่รัด ไม่เป็นแหนม แน่นอนค่ะ) ช่วงเอวด้านหลังเป็นยางยืด ช่วยให้ชุดเข้ารูป (ไม่รัดไม่แน่นค่ะ) ใส่แล้วอำพรางหุ่นสุดๆๆค่ะ confirm!!

NEW NEW !!!!!402A- Dress ผ้ายืด แขนกุด คอถ่วง พองช่วงสะโพก สีน้ำเงิน (ช่วยอำพรางสะโพกสุดๆค่ะ) ผ้ายืดเนื้อดีทิ้งตัว (ใส่แล้วไม่รัด ไม่เป็นแหนม แน่นอนค่ะ) ช่วงเอวด้านหลังเป็นยางยืด ช่วยให้ชุดเข้ารูป (ไม่รัดไม่แน่นค่ะ) ใส่แล้วอำพรางหุ่นสุดๆๆค่ะ confirm!!

NEW NEW !!!!!407-1 Dress ชีฟองแขนสั้น สีน้ำเงินลายดอกไม้ พร้อมสายคาดเอว เอวยางยืด งานดีมีซับในทั้งตัวค่ะ

Size: รอบอก 36", รอบแขน 16", แขนยาว 14", เอว ก่อนยืด 24" ยืดได้ถึง 38", สะโพกได้ถึง 45", ความยาวทั้งชุด 34"

NEW NEW !!!!!4A002- Dress ผ้ายืดแขนกุดสีดำ ตัวกระโปรงเป็นบอดี้คอนใช้ผ้าสีตัดรูปทรงเรขาคณิต งานดีทรงสวยค่ะ

Size: รอบอก -Free size (รอบอกก่อนยืดวัดได้ 32"), เอวก่อนยืด 26" ยืดได้ถึง 36", สะโพก ก่อนยืด 35" ยืดได้ถึง 42", ความยาวทั้งชุด 32"

NEW NEW !!!!!4A003-1 T-Shirt Dress เดรสเสื้อยืดตัวยาว สไตล์ UK Street สีขาว สกรีนลาย ผ้ายืดเนื้อนิ่มใส่สบาย มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง (จะใส่สบายชิวๆ หรือจะให้ฮปิๆเก๋ ก้อหาพรีอพใส่นิดหน่อยก้อเก๋แล้วค่ะ)

Size: รอบอกได้ถึง 42", รอบเเขน 19", สะโพกได้ถึง 44", ความยาวทั้งชุด 33"

NEW NEW !!!!!4A004-2 T-Shirt Dress เดรสเสื้อยืดตัวยาว สไตล์ UK Street สีเขียวขี้ม้า สกรีนลาย ผ้ายืดเนื้อนิ่มใส่สบาย มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง (จะใส่สบายชิวๆ หรือจะให้ฮปิๆเก๋ ก้อหาพรีอพใส่นิดหน่อยก้อเก๋แล้วค่ะ)

Size: รอบอกได้ถึง 42", รอบเเขน 19", สะโพกได้ถึง 44", ความยาวทั้งชุด 33"

NEW NEW !!!!!496- Dress ผ้ายืดสีดำแขนยาว ฉลุช่วงแขน กระโปรงบิดเกลียวหน้า ผ้ายืดเนื้อดีสีสวย (ออกมันๆนิดนึงค่ะ) ทรงปล่อยๆค่ะ (ไม่มีซับใน นะคะ) .. หรือใครจะหาเข็มขัดมาคาดก้อเก๋ค่ะ

Size: -Free size , ความยาวทั้งชุด 34"

NEW NEW !!!!!445- Dress ผ้ายืดสีดำแขนกุด คอปก หลังหว้าสาน ช่วงเอวยางยืด ผ้ายืดเนื้อดี ทิ้งตัวทรงสวยค่ะ (ไม่มีซับใน นะคะ)
    Size: รอบอก 34", สะโพกก่อนยืด ประมาณ 36" - 37", ความยาวทั้งชุด 31"

NEW NEW !!!!!411B -Dress เดรส ผ้ายืดไหล่เดียว ด้านหน้า เเต่งจับจีบย่น ทั้งตัว (ใส่แล้วดูหุ่นมีส่วนหว้าส่วนโค้งชัดเจน) ด้านหลังเก๋ ติดซิปหลังสีทอง รอบอกยางยืด เอวยางยืด ปลายกระโปรงงุ้มทรงบอลลูน ผ้าเป็นผ้ายืดเนื้อดี ทิ้งตัวทรงสวยค่ะ สีเหลือง

Size: รอบอก - สะโพก Free size (ได้ถึง 48"), ความยาวทั้งชุด 33"

Price- 650 B.

NEW NEW !!!!!411A -Dress เดรส ผ้ายืดไหล่เดียว ด้านหน้า เเต่งจับจีบย่น ทั้งตัว (ใส่แล้วดูหุ่นมีส่วนหว้าส่วนโค้งชัดเจน) ด้านหลังเก๋ ติดซิปหลังสีทอง รอบอกยางยืด เอวยางยืด ปลายกระโปรงงุ้มทรงบอลลูน ผ้าเป็นผ้ายืดเนื้อดี ทิ้งตัวทรงสวยค่ะ สีดำ

Size: รอบอก - สะโพก Free size (ได้ถึง 48"), ความยาวทั้งชุด 33"

Price- 650 B.

NEW NEW !!!!!404- Dress ผ้ายืดเเขนยาวสีดำผ้า ไขว้ด้านหน้าบริเวณ ช่วงไหล่และช่วงอก ดีไซต์ งานสไตล์ Brandname ผ้ายืดเนื้อดี ทิ้งตัว ใส่ขึ้นมาแล้วเรียบหรูดูดีสุดๆค่ะ

NEW NEW !!!!!414- Dress ยีนส์ เปิดไหล่ ฉลุลายที่ชายกระโปรง งานสไตล์ disaya งานดีมีซิปหลัง ตีเกร็ดรอบตัว ช่วยให้ดูผอมเพรียวค่ะ
    มีสองสี สียีนส์อ่อน และ ยีนส์เข้ม

Size: (ประมาณสาวไซส์ S - M ค่ะ) รอบอก 36", เอว 26", สะโพก 40" (เเต่ไม่ควรเกิน 36" ค่ะ ไม่งั้นสวมลงไม่ได้ค่ะ, ความยาวทั้งชุด 33"

NEW NEW !!!!!426- Dress ผ้าชีฟอง เสื้อแขนยาวคอปกกระดุมหน้า ตัวกระโปรงยาวเท่าเข่า เอวยางยืด ตัวกระโปรงมีซับใน ผ้าลายกราฟฟิก โทนสีดำ ม่วง เขียว ... อารมณ์ประมาณเดรสวินเทจ ใส่ขึ้นมา เก๋ค่ะ

Size: รอบอก 40", รอบเเขน 16", ความยาวเเขนเสื้อ 22", สะโพก ได้ถึง 48", ความยาวทั้งชุด 37"

NEW NEW !!!!!477- Dress ผ้าชีฟองลายเม็ดสี แขนกุด ด้านหลังกระดุม สม๊อกช่วงเอว ด้านหน้าจับจีบย้วยช่วงบ่า ความยาวเท่าเข่า ตัวกระโปรงมีซับในค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยเก๋ค่ะ

Size: รอบอก 35", เอวยางยืด ยืดได้ถึง 36", สะโพก ได้ถึง 40", ความยาวทั้งชุด 35"

NEW NEW !!!!!477-2 Dress ผ้าชีฟองลายดอกไม้สีน้ำตาล (สีและลายออกแนววินเทจ) แขนกุด ด้านหลังกระดุม สม๊อกช่วงเอว ด้านหน้าจับจีบย้วยช่วงบ่า ความยาวเท่าเข่า ตัวกระโปรงมีซับในค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยเก๋ค่ะ

Size: รอบอก 35", เอวยางยืด ยืดได้ถึง 36", สะโพก ได้ถึง 40", ความยาวทั้งชุด 35"

NEW NEW !!!!!440-1 Dress ผ้าชีฟองแขนกุด ผ้าระบายช่วงอกหน้า ลายกราฟฟิกวงกลมโทนสีเหลือง เอวยางยืด ความยาวครึ่งน่อง งานดีมีซับในทั้งตัว (ไม่โป้ค่ะ) ใส่มาน่ารัก ทรงสวยค่ะ

Size: รอบอก 36"-37", รอบเเขน 17", เอวยางยืด ยืดได้ถึง 39", สะโพก ได้ถึง 39", ความยาวทั้งชุด 40"

NEW NEW !!!!!439- Dress ผ้าซาตินแขนกุด ลายกราฟฟิกโทนสีเขียว ความยาวประมาณเข่า เอวยางยืด งานดีมีซับในทั้งตัวค่ะ

Size: รอบอก 36", รอบแขน 16", เอวยางยืด ยืดได้ถึง 36", สะโพก ได้ถึง 42", ความยาวทั้งชุด 36"

NEW NEW !!!!!424-3 Dress ผ้ายืด แขนกุด จับจีบย้วย สีน้ำเงินสด (สีนี้ใส่ขึ้นมา ขับผิวมากมากค่ะ) ผ้ายืดเนื้อดีทิ้งตัว ดีไซต์เก๋ ใส่ขึ้นมาเรียบหรูดูดีมากค่ะ ผ้ายืดเนื้อดีใส่สบาย (คนอ้วนๆ ใส่ก้อดูไม่อ้วนค่ะ^^)

Size: รอบอก+ สะโพก -Free size ได้ถึง 46", ความยาวทั้งชุด 31"

NEW NEW !!!!!424-2 Dress ผ้ายืด แขนกุด จับจีบย้วย สีพีซอ่อน (สีหวานน่ารัก ดูดีมากๆค่ะ) ผ้ายืดเนื้อดีทิ้งตัว ดีไซต์เก๋ ใส่ขึ้นมาเรียบหรูดูดีมากค่ะ ผ้ายืดเนื้อดีใส่สบาย (คนอ้วนๆ ใส่ก้อดูไม่อ้วนค่ะ^^)

Size: รอบอก+ สะโพก -Free size ได้ถึง 46", ความยาวทั้งชุด 31"

NEW NEW !!!!!424-1 Dress ผ้ายืด แขนกุด จับจีบย้วย สีเขียวน้ำทะเล ผ้ายืดเนื้อดีทิ้งตัว ดีไซต์เก๋ ใส่ขึ้นมาเรียบหรูดูดีมากค่ะ ผ้ายืดเนื้อดีใส่สบาย (คนอ้วนๆ ใส่ก้อดูไม่อ้วนค่ะ^^)

ขายดีมากๆค่ะ !!!!! 436- Classic Black Dress เดรสแขนสั้นผ้ายืดสีดำ ดีไซต์เก๋ ใส่ขึ้นมาเรียบหรูดูดีมากค่ะ ผ้ายืดเนื้อดีใส่สบาย (ใส่แล้วผอมค่ะ คนอ้วนมากๆก้อใส่ได้ค่ะ ถ้าทิ้งไม่อ้วนไม่เป็นแหนมแน่นอน)

Size: Free-Size คะ, รอบอกได้ถึง 39", เอว-สะโพก ได้ถึง 42", ความยาวทั้งชุดประมาณ 36"

NEW NEW !!!!!481B- Dress เดรสผ้ายืดเเขนกุด คอวี (มีสายเดี่ยวให้ในตัว) ปลายกระโปรงจับจีบยกขึ้น สีชมพู ผ้ายืดเนื้อดี ทิ้งตัว ใส่สบาย ทรงสวยค่ะ

Size: รอบอก+ สะโพก -Free size ได้ถึง 46", ความยาวทั้งชุด 32"

NEW NEW !!!!!481- Dress เดรสผ้ายืดเเขนกุด คอวี (มีสายเดี่ยวให้ในตัว) ปลายกระโปรงจับจีบยกขึ้น สีเขียวน้ำทะเล ผ้ายืดเนื้อดี ทิ้งตัว ใส่สบาย ทรงสวยค่ะ

Size: รอบอก+ สะโพก -Free size ได้ถึง 46", ความยาวทั้งชุด 32"

NEW NEW !!!!! 459- Dress ผ้ายืดไหล่เดียว สีกรม (เข้ารูป) งานนำเข้าเกาหลี ใส่ขึ้นมาดูดีไฮโซมากมากค่ะ ผ้ายืดเนื้ออย่างดี (นิ่มมากค่ะ) รอบอกยางยืด

Size: รอบอก-สะโพก Free size , ความยาวทั้งชุดประมาณ (วัดจากรอบอกลงมา) 30"

NEW NEW !!!497- Dress ชีฟองลายเสือแขนกุด ข้างในกางเกงขาสั้นผ้ายืด ด้านนอกเป็นกระโปรง (ไม่ต้องกัวโป้ค่ะ^^) มีซิปด้านข้าง น่ารักมากค่ะ แบบสวย เริ่ดมากค่ะ งานเกาหลี

Size: รอบอก 36", ช่วงเอว 30", ช่วงสะโพก 40", ความยาว 29"

NEW NEW !!!!!415- Dress ผ้าสไตล์คล้ายหนัง+ผ้าชีฟอง งานสไตล์ Topshop เอวยางยืด เป็นเดรสสั้นค่ะ ใส่ขึ้นมาดูดี เก๋สุดๆค่ะ ออกเเนวร๊อกเกอร์สาวหน่อยๆค่ะ ^^

Size: รอบอก ได้ถึง 40", สะโพก 42", ความยาวทั้งชุดประมาณ 28"

Price- 890 B.

NEW NEW !!!!! 410A- Dress ซาติน ไหล่เดียวอกโบว์ สีเทาบอนด์ รอบอกยางยืด มีซับในทั้งตัวค่ะ งานดีใส่ออกมาเรียบหรูดูดี ถ้าหาพร๊อพมาใส่หน่อยใช้ออกงานได้เลยบค่ะ

Size: Freesize รอบอกยางยืด, ความยาวทั้งชุดประมาณ 32"

NEW NEW !!!!! 410B- Dress ซาติน ไหล่เดียวอกโบว์ สีชมพู (ออกชมพูกะปิค่ะ) รอบอกยางยืด มีซับในทั้งตัวค่ะ งานดีใส่ออกมาเรียบหรูดูดี ถ้าหาพร๊อพมาใส่หน่อยใช้ออกงานได้เลยบค่ะ

Size: Freesize รอบอกยางยืด, ความยาวทั้งชุดประมาณ 32"

NEW NEW !!!!! 432B- Dress แขนกุด ลายดอกไม้สีชมพูอมม่วงพื้นสีขาว กระดุมหน้า กระโปรงบานความยาวครึ่งน่อง ใส่ขึ้นมาดูดีค่ะ ตัวกระโปรงมีซับใน เสื้อด้านหลังช่วงเอวเป็นสม๊อก (แบบหลวมๆ ไม่อึดอัด ช่วยให้เข้ารูปค่ะ)

Size: รอบอก 36", รอบเเขน 16", เอว 29", สะโพกได้ถึง 42", ความยาวชุด 37"

NEW NEW !!!!! 432A- Dress แขนกุด ลายดอกไม้สีน้ำเงินพื้นสีขาว กระดุมหน้า กระโปรงบานความยาวครึ่งน่อง ใส่ขึ้นมาดูดีค่ะ ตัวกระโปรงมีซับใน เสื้อด้านหลังช่วงเอวเป็นสม๊อก (แบบหลวมๆ ไม่อึดอัด ช่วยให้เข้ารูปค่ะ)

Size: รอบอก 36", รอบเเขน 16", เอว 29", สะโพกได้ถึง 42", ความยาวชุด 37"

NEW NEW !!!!! 434- Dress แขนกุด ลายดอกไม้สีแดง กระดุมหน้า กระโปรงบานความยาวครึ่งน่อง ใส่ขึ้นมาดูดีค่ะ ตัวกระโปรงมีซับใน เสื้อด้านหลังช่วงเอวเป็นสม๊อก (แบบหลวมๆ ไม่อึดอัด ช่วยให้เข้ารูปค่ะ)

NEW NEW !!!!! 417A- Dress ชีฟองลายเสือ (ดาว) เเต่งลูกไม้ที่บ่า งานเกาหลี มีซับในทั้งชุด พร้อมสายผูกช่วงเอว ช่วยให้ดูเข้ารูปค่ะ

Size: รอบอก - สะโพก 40", ความยาวทั้งชุด 30"

NEW NEW !!!!! 417B- Dress ชีฟองลายเสือเเต่งลูกไม้ที่บ่า งานเกาหลี มีซับในทั้งชุด พร้อมสายผูกช่วงเอว ช่วยให้ดูเข้ารูปค่ะ

Size: รอบอก - สะโพก 40", ความยาวทั้งชุด 30"

NEW NEW !!!!! 467- Dress เเขนกุด ผ้ายืด ซีทรูเว้าช่วงอกผ่าลึก งานสไตล์ TOPSHOP สีเนื้อ ผ้ายืดเกรดเดียวกันเลยค่ะ งานเกาหลีอย่างดีมีซิปข้าง (เป้นซิปซ่อนนะคะ) ผ้ายืดนอกเนื้อหนา ยืดกระชับเข้ารูปตามหุ่นคนใส่ค่ะ (รุ่นนี้กระชับตามหุ่นคนใส่เป๊ะคะ) ... ไม่สวย ไม่เริ่ด ใส่ไม่ได้นะคะ ชุดนี้

Size: Freesize , ความยาวทั้งชุด 33"

NEW NEW !!!!! 471B- Dress ผ้ายืด ซีทรูช่วงอก (ซีทรูคล้ายทรงเกาะอก) ตัวกระโปรงป้าย หน้าผ่าสูง ... (สไตล์เดรสเเบบสาว James Bond ค่ะเวลาเดินก้าวขึ้นบันได จะโชว์เรียวขาเซ็กซี่มากๆค่ะ) งานเกาหลีอย่างดีมีซิปข้าง ผ้ายืดนอกเนื้อหนา ยืดกระชับเข้ารูปตามหุ่นคนใส่ค่ะ --สีเทา
    Size: Freesize , ความยาวทั้งชุด 33"

NEW NEW !!!!! 471- Dress ผ้ายืด ซีทรูช่วงอก (ซีทรูคล้ายทรงเกาะอก) ตัวกระโปรงป้าย หน้าผ่าสูง ... (สไตล์เดรสเเบบสาว James Bond ค่ะเวลาเดินก้าวขึ้นบันได จะโชว์เรียวขาเซ็กซี่มากๆค่ะ) งานเกาหลีอย่างดีมีซิปข้าง ผ้ายืดนอกเนื้อหนา ยืดกระชับเข้ารูปตามหุ่นคนใส่ค่ะ --สีดำ

NEW NEW !!!!! 435B- Dress ผ้ายืดเเขนยาว หลังวีเชฟซี่ + แขนซี่ สีฟ้า ผ้ายืดเนื้อดี ไม่หนาไม่มาก นิ่มลื่นใส่สบายดีไซต์เก๋ค่ะ

Size: รอบอก 38", รอบเเขน 18", เเขนยาว 20", เอว-สะโพก Free size, ความยาวทั้งชุด 34"

NEW NEW !!!!! 422A- Dress ผ้ายืดเเขนกุด บ่าซี่ รอบอกซี่ ดีไซต์เก๋ ผ้ายืดเนื้อดี ทรงสวยใส่สบายค่ะ ใส่ขึ้นมาดูดีมากมากค่ะ สีชมพูโอรส

Size: รอบอก 37", สะโพกก่อยยืด 34" ยืดได้ถึง 42", ความยาวทั้งชุด 32"

NEW NEW !!!!! 409- Black & White Dress เดรส เเขนสั้นความยาวเท่าเข่า สีตัดขาว-ดำ งานดีไซต์เก๋ๆ ใส่ได้บ่อยค่ะ ผ้าเป็นผ้านอกเนื้อไม่หนาไม่บาง ใส่แล้วไม่โป้ กระโปรงไม่มีซับนะคะ

Size: รอบอก 36", สะโพก 37", ความยาวทั้งชุด 32"

จะหาเข็มขัดมาคาดก็เก๋ดูดีไปอีกแบบค่ะ

NEW NEW !!!!! 416- Dress ชีฟองลายเสือบ่าผูกโบว์ เอวยางยืด (เเบบหลวมๆไม่รัดมากค่ะ) ถ้าอยากให้เก๋ -ดูเพรียวขึ้น หาเข็มขัดมาคาดแบบในหุ่นก้อได้ค่ะ

NEW NEW !!!!! 430A- Dress ชีฟองไหล่เดียว ระบายชั้น ชายระบายติดริบบิ้นสีดำ งานเกาหลีมีซับในทั้งชุดค่ะ ใส่ออกมาสวยหวานเก๋มากมากๆๆ สีชมพู (ออกแนวสวยหวานค่ะ), สีดำ (ออกเเนวเซ็กซี่)

Size: รอบอก 37", สะโพก 40", เอวยางยืด ยืดได้ถึง 38", ความยาวทั้งชุด 33"

NEW NEW !!!!! 430B- Dress ชีฟองไหล่เดียว ระบายชั้น ชายระบายติดริบบิ้นสีดำ งานเกาหลีมีซับในทั้งชุดค่ะ ใส่ออกมาสวยหวานเก๋มากมากๆๆ สีดำ (ออกเเนวเซ็กซี่)

Size: รอบอก 37", สะโพก 40", เอวยางยืด ยืดได้ถึง 38", ความยาวทั้งชุด 33"

NEW NEW !!!!! 429- Dress สั้นเเขนกุดผ้ายืด หลังโชว์ สานตารางสีดำ (ผ้ายืดเนื้อผ้าอย่างดีนะค่ะ) เอวยาวยืดความยาวเท่าเข่า ใส่ขึ้นมาดูดีเก๋ไก๋ แถมเซ็กซี่มากมากค่ะ

Size: รอบอก - สะโพก Free-Size, เอวยางยืด ยืดได้ถึง 38", ความยาวทั้งชุด 30"

NEW NEW !!!! 493- Dress Two Tone ผ้ายืดงานเกาหลี ผ้ายืดเนื้อนิ่มอย่างดีค่ะ เอวยางยืด ทรงสวย (ดีไซต์เส้นเฉียงช่วยทำให้ดูผอมเพรียวค่ะ) สีฟ้า + สีเทา (สีน่ารักเก๋ค่ะ^^)

Size: รอบอก-สะโพก Freesize, ความยาวทั้งชุดประมาณ 38"

NEW NEW !!!!! 468A- Dress สีดำผ้าชีฟองแขนยาว คอบัว แต่งด้วยลูกไม้ที่ช่วงรอบคอ เเละเเขนเสื้อ งานสไตล์ Landmee กระดุมคริสตัลเพชรที่เเขนเสื้อ-ด้านหลัง+แต่งซิปหลัง ตัวกระโปรงมีซับใน ใส่ขึ้นมา สวยหรู ดูดีมีสไตล์มากๆค่ะ ออกเเนว Vintage

Size: รอบอก ได้เต็มที่ไม่เกิน 35", รอบเเขน 18", ความยาวเเขน 18", รอบเอว 30", สะโพกได้ถึง 40", ความยาวทั้งชุด 32"

NEW NEW !!!!! 470A- Dress เเขนกุด ผ้ายืด แต่งกระโปรงด้านนอกด้วยผ้ามุ้ง รอบเอวคาดเข็มโบว์ซาติน งานตัดเย็บปราณีตมีซิปข้างค่ะ ใส่ขึ้นมาดูดี หรูมากๆค่ะ สีดำ

Size: รอบอกได้ถึง 38", รอบเเขน 20", เอว - สะโพก Free-Size สะโพก, ความยาวทั้งชุด 30"

NEW NEW !!!!! 470B- Dress เเขนกุด ผ้ายืด แต่งกระโปรงด้านนอกด้วยผ้ามุ้ง รอบเอวคาดเข็มโบว์ซาติน งานตัดเย็บปราณีตมีซิปข้างค่ะ ใส่ขึ้นมาดูดี หรูมากๆค่ะ สีเทา

Size: รอบอกได้ถึง 38", รอบเเขน 20", เอว - สะโพก Free-Size สะโพก, ความยาวทั้งชุด 30"

NEW NEW !!!!! 482- Dress สีดำ ผ้าเป็นผ้ายืดเนื้อบางคล้ายผ้าสเปนเดก ใส่สบายไม่โป้ค่ะ (ไม่มีซับในนะคะ) ความยาวเเขนเท่าศอก ดีไซต์เก๋ แขนเสื้อ-ชายกระโปรงแอบเซ็กซี่เป็นฉลุๆ เอวยางยืด ใส่ขึ้นมาเก๋มากๆค่ะ

Size: รอบอก 39",รอบเเขน 18", ความยาวเเขน 14", เอวยางยืด ยืดได้ถึง 36", สะโพกได้ถึง 41" - 42", ความยาวชุด 34.5"

NEW NEW !!!!! 441- Dress ผ้ายืด แขนยาวบ่าซี่ หลังผูก สีดำ (ผ้ายืดเนื้อดีมากมากกกกคะ เนื้อนิ่มใส่สบาย เนื้อหนากำลังดีไม่ต้องใส่ซับไม่โป้ค่ะ (ไม่มีซับในนะคะ) ดีไซต์เก๋ๆ ใส่มาไม่ซ้ำแบบใครค่ะ (ใส่ขึ้นมาจะดูเข้ารูปกว่านี้นะค่ะ หุ่นไม่มีเนื้อเลยดูหลวมๆค่ะ)

Size: รอบอก 37",รอบเเขน 19", ความยาวเเขน 22", สะโพกได้ถึง 38"-39", ความยาวชุด 34"

NEW NEW !!!!! 441-2 Dress ผ้ายืด แขนยาวบ่าซี่ หลังผูก สีเขียว (ออกพาสเทลค่ะ) ผ้ายืดเนื้อดีมากมากกกกคะ เนื้อนิ่มใส่สบาย เนื้อหนากำลังดีไม่ต้องใส่ซับไม่โป้ค่ะ (ไม่มีซับในนะคะ) ดีไซต์เก๋ๆ ใส่มาไม่ซ้ำแบบใครค่ะ (ใส่ขึ้นมาจะดูเข้ารูปกว่านี้นะค่ะ หุ่นไม่มีเนื้อเลยดูหลวมๆค่ะ)

Size: รอบอก 37",รอบเเขน 19", ความยาวเเขน 22", สะโพกได้ถึง 38"-39", ความยาวชุด 34"

NEW NEW !!!!! 441-3 Dress ผ้ายืด แขนยาวบ่าซี่ หลังผูก สีเทา ผ้ายืดเนื้อดีมากมากกกกคะ เนื้อนิ่มใส่สบาย เนื้อหนากำลังดีไม่ต้องใส่ซับไม่โป้ค่ะ (ไม่มีซับในนะคะ) ดีไซต์เก๋ๆ ใส่มาไม่ซ้ำแบบใครค่ะ (ใส่ขึ้นมาจะดูเข้ารูปกว่านี้นะค่ะ หุ่นไม่มีเนื้อเลยดูหลวมๆค่ะ)

469- Dress ผ้ายืด แขนยาว-อกซี่ ความยาวเท่าเข่า เอวยางยืด สีฟ้าพาสเทล ผ้ายืดเนื้อดีนิ่มลี่น ใส่สบาย เนื้อหนากำลังดีไม่ต้องใส่ซับไม่โป้ค่ะ (ไม่มีซับในนะคะ) สีน่ารักใส่ขึ้นมา น่ารักสุดๆค่ะ

Size: รอบอก 40", รอบเเขน 18", ความยาวเเขน 15", เอวยางยืด ยืดได้ถึง 40", สะโพกได้ถึง 44", ความยาวทั้งชุด 33"

437- Mini Dress ผ้ายืด คอถ่วง (แถมเกาะอก) เนื้อผ้าเป็นผ้ายืดเนื้อหนาอย่างดีค่ะ ตัวนี้เเถมเกาะอกเป็นผ้ายืดเนื้อเดียวกันสีดำให้ด้วยคะ
    มี 2 สี ทอง, ดำ

Size: รอบอก- Free size, เอวยางยืด ยืดได้ถึง 45", สะโพกได้ถึง 45", ความยาวชุด 34"

Price- 400 B.ทอง---SOLD OUT

405- Dress ทรงเเขนผ่า หน้าสั้นหลังยาว งานดีไซต์ ผ้าชีฟองเนื้อดี ไม่ต้องใส่ซับในไม่โป้ค่ะ (เดรสไม่มีซับ) ทรงเก๋มากค่ะ งานดีไซต์ ...ใส่ออกมาเป็นแบบในรูปค่ะ
    มี 3 สี สีฟ้าน้ำทะเล, ดำ, เทา

Size: รอบอก- Free size, เอวยางยืดนืดได้ถึง 41", สะโพกได้ถึง 46", ความยาวด้านหน้า 32", ความยาวด้านหลัง 37.5"

Price- 490 B. สีฟ้าน้ำทะเล, ดำ---SOLD OUT

480- เดรสชีฟองแขนยาว สีดำลายน่ารัก ความยาวประมาณเข่า เป็นเดรสทรงตรง งานเกาหลีอย่างดีมีซับในทั้งตัว (ไม่โป้เเน่นอนคะ) ชุดนี้ใส่ออกมาน่ารักคะ ดูคุณหนุๆ เรียบร้อยๆ^^

Size: รอบอก 34", รอบแขน 17", ความยาวเขน 19.5" , สะโพก 35" (ได้เต็มที่ไม่เกิน 34"), ความยาว 32"

466- Dress ผ้าชีฟอง เเขนกุด ช่วงอกซีทรู เอวยางยืดกระโปรงจีบ ความยาวครึ่งเข่า งานเกาหลีคะ (ตัวนี้รุ่นยอดนิยมนะคะ^^) เหลือเเต่สีดำพร้อมส่งคะ!!

Size: รอบอก 34", สะโพกได้ถึง 38", ความยาวทั้งชุด 34"

มี 4 สี เทา, ดำ, เขียวมินต์, ครีมน้ำตาล **เหลือสีดำพร้อมส่งตัว 2 ตัวสุดท้ายคะ!

HOT!! Price- 490 B.เทา,เขียวมินต์, ครีมน้ำตาล---SOLD OUT

412- ชุดเดรสแขนต่อสี่ส่วน ผ้าชีฟองสีดำลายจุด เอวยางยืด มีซับในทั้งตัว

Size: รอบอก 34",รอบเเขน 17", ความยาวเเขน 18", สะโพกได้ถึง 42", ความยาว 32"

458- Dress ผ้าชีฟองคอ V ด้านหลังปม ตัวกระโปรงระบายชั้น รอบอกยางยืด ความยาวครึ่งน่อง ตัวกระโปรงมีซับในค่ะ
    มี 3 สี ชมพู , ดำ , เขียวมินต์

Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ 40", เอว-สะโพก- Free size, ความยาวทั้งชุด 33"

Price -390 B. ดำ , เขียวมินต์---SOLD OUT

460- Dress (ตัวสั้น) ผ้าชีฟองสีดำ กระดุมหน้าช่วงอก 3 เม็ด รูดผูกช่วงสะโพก กระโปรงอัดจีบ งานเกาหลีคะ มีซับในทั้งตัว ใส่ขึ้นมาน่ารัก ออกเเนวสไตล์สวยใส^^

Size: รอบอก 34", เอว-สะโพก- Free size, ความยาวประมาณ 30.5"

408- เดรสสั้น เเขนสามส่วนรูดใต้อก ลายเชอรี่ ผ้าเนื้อดีนิ่มมากๆๆค่ะ ใส่สบาย .. จะเอาไปใส่กะขาสั้น หรือใส่กะ legging - ยีนส์ขายาวก้อน่ารักค่ะ หรือใครตัวเล็กจะใส่เป็นเดรสอย่างเดียวเลยก้อได้ค่ะ ตัวนี้ใส่ออกมาน่ารักมากๆค่ะ
    มี 3 สี เทา, ม่วง, เขียว

Size: รอบอก 36", รอบเเขน 19" , ความยาวเเขน 14.5" , ความยาวทั้งชุด 31"

Price- 390 B. สี เทา---SOLD OUT

475- Dress เกาะอก ผ้าซาตินลายแถบสี เทา น้ำเงิน ทอง + ตอกหมุดสีทองงานดีมีซับในทั้งตัว และมีซิปข้าง รอบอกยางยืด ใส่ขึ้นมาดูหรูค่ะ ใช้ออกงานได้เลย

Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 36", สะโพกได้ถึง 38" - 39", ความยาวทั้งชุดประมาณ 31"

Price- 850 B.

442C- Dress ผ้าชีฟอง ทรงสไตล์วนิดาออกเเนวย้อนยุคนิดๆๆ เเขนยาว กระโปรงบานทรงซุ่มๆ ตัวกระโปรงมีซับใน เอวยางยืด กระดุมทอง ใส่ออกมาน่ารักมากๆ ค่ะคอนเฟริ์ม! สีเขียวมินต์

Size: รอบอก-เอว-สะโพก- Free size, ความยาวทั้งชุด 34"

Price -590 บาท

442A- Dress ผ้าชีฟอง ทรงสไตล์วนิดาออกเเนวย้อนยุคนิดๆๆ เเขนยาว กระโปรงบานทรงซุ่มๆ ตัวกระโปรงมีซับใน เอวยางยืด กระดุมทอง ใส่ออกมาน่ารักมากๆ ค่ะคอนเฟริ์ม! สีดำค่ะ สีคลาสิกค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ

Size: รอบอก-เอว-สะโพก- Free size, ความยาวทั้งชุด 34"

Price -590 บาท

450B- Dress แขนกุด ผ้าชีฟองกระโปรงอัดพรีด (แถมเกาะอกให้) สีดำ งานเกาหลีค่ะ เรียบหรูดูดี ใส่ได้บ่อยหลายโอกาส ซื้อไปคุ้มค่าเเน่นอน

Size: รอบอก ได้ถึง 38", รอบเเขนยาว 38", สะโพก -Free size , ความยาว 38"

Price -490 บาท

455A- Dress ทรงสไตล์ ออเดรย์ เฮปเบิร์น เดรสเเขนกุด กระโปรงทรงพอง สีกรมลายหัวใจสีขาว มีซิปหลัง, ตัวกระโปรงมีซับในครึ่งตัวบนค่ะ จะหาเข็มขัดคาดเอวสักเส้นก้อเก๋ค่ะ

Size: รอบอก 34", รอบเเขน 17", เอว 30", สะโพกได้ถึง 44", ความยาว 31"

486A- Dress ชีฟอง ความยาวครึ่งน่อง เก๋ที่เเขนสองข้าง เเขนกุดข้าง & แขนระบายข้าง น่ารักเก๋หวานมากๆค่ะ ตัวกระโปรงมีซับในให้ค่ะ งานเกาหลี สีฟ้าอมเทา+ลาย

Size: รอบอก-เอว-สะโพก- Free size, ความยาวทั้งชุด 39"

Price- 430 B.

486B- Dress ชีฟอง ความยาวครึ่งน่อง เก๋ที่เเขนสองข้าง เเขนกุดข้าง & แขนระบายข้าง น่ารักเก๋หวานมากๆค่ะ ตัวกระโปรงมีซับในให้ค่ะ งานเกาหลี สีเทาลาย

Size: รอบอก-เอว-สะโพก- Free size, ความยาวทั้งชุด 39"

Price- 430 B.

419- Dress ผ้าลินิน สีเหลืองมะนาว เเขนสามส่วน งานดีไซต์ ตัดเย็บอย่างดี ปราณีต มีซิปหลังใส่-ถอดง่ายค่ะ เป็นทรงใส่เเบบโคล่งๆค่ะ

Size: หน้าอกได้ถึง 38" สะโพกได้ถึง 40" ความยาว 36"

438- มินิ Dress ชีฟอง อกโบว์ ระบายชั้น ด้านหลังสม๊อก สีน้ำเงินสด สวยหวานน่ารักค่ะ

Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 34", ความยาวทั้งชุด 34"

HOT Price -350 B.

494- Dress ชีฟอง เเขนกุด ผ้าลายจุด ทรงน่ารักมากๆค่ะ ใส่ออกมาสวยค่ะ สีน้ำตาลครีมจุดขาว

Size: รอบอก 38", สะโพก -Free size, ความยาวทั้งชุด 38"

HOT Price -350 B.

427B- Maxi Dress ชีฟองอัดพรีด งานสไตล์ BRAND งานดีมีซับใน ใส่แล้วเรียบหรูดูดีค่ะ (จะใส่ไปงานราตรีเลยก้อได้ค่ะ) สี ขาว-ชมพูอมม่วง

Size: รอบอก-เอว-สะโพก- Free size, ความยาวทั้งชุด 46"

Speacial Price - 350 B.**!!!!
    **ซับในมีตำหนินิดหน่อย โดนเกี่ยว เเต่เย็บซ่อมเรียบร้อยเเล้วค่ะ ไม่มีผลกับการใส่แต่อย่างใดค่ะ^^**
    Last edited by Khun_AA; 03-16-2011 at 01:18 PM.

0/5

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥ === โซนกระโปรง ===
    ♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

NEW NEW !!! 234- กระโปรงผ้ามุ้งลายจุดสีชมพู ชายติดลูกไม้ (ตัวสั้น)

Size: -Free size เอว ก่อนยืด 23" ยืดได้ถึง 36", สะโพก ได้ถึง 42", ความยาว 13"

NEW NEW!! 225A- กระโปรงผ้ามุ้ง (ตัวสั้น) สีดำ เเต่งชายดอกกุลาบ เอวยางยืด ใส่ขึ้นมาสวยหวานมากๆค่ะ
    Size: -Free size, รอบเอวยางยืด ก่อนยืด 22", ความยาวประมาณ 14.5"

NEW NEW!! 225B- กระโปรงผ้ามุ้ง (ตัวสั้น) สีชมพูนู๊ดๆ เเต่งชายดอกกุลาบ เอวยางยืด ใส่ขึ้นมาสวยหวานมากๆค่ะ
    Size: -Free size, รอบเอวยางยืด ก่อนยืด 22", ความยาวประมาณ 14.5"

NEW NEW!! 225C- กระโปรงผ้ามุ้ง (ตัวสั้น) สีครีม เเต่งชายดอกกุลาบ เอวยางยืด ใส่ขึ้นมาสวยหวานมากๆค่ะ

NEW NEW !!! 233A- กระโปรงชีฟองอัดพรีด เอวยางยืด สีดำ

Size: -Free size เอว ก่อนยืด 23" ยืดได้ถึง 44", สะโพก ได้ถึง 44", ความยาว 15"

NEW NEW !!! 233B- กระโปรงชีฟองอัดพรีด เอวยางยืด สีเขียวสะท้อนแสง

Size: -Free size เอว ก่อนยืด 23" ยืดได้ถึง 44", สะโพก ได้ถึง 44", ความยาว 15"

NEW NEW !!! 233C- กระโปรงชีฟองอัดพรีด เอวยางยืด สีม่วง

NEW NEW !!! 230- Bodycon ตัวยาว ซิปหลัง สี Shocking Pink งานสไตล์ Topshop

Size: -Free size เอว ก่อนยืด 25" ยืดได้ถึง 32", สะโพก ก่อนยืด 32" ยืดได้ถึง 41", ความยาว 18"

NEW สีมาใหม่ค่ะ !!!227- Bodycon Colorful Topshop style ผ้ายืดเนื้อหนา ใส่แล้วแปะมากๆคะ สีสวยสุดๆ
    มี 5 สี เหลือง,ส้ม, ชมพู, น้ำเงินอมม่วง, ดำ

Size: ไซส์ M -เอว 26", สะโพก ก่อนยืด 32" ยืดได้ถึง 36", ความยาว 15"สีส้ม,ชมพู SOLD OUT
    Size: ไซส์ L -เอว 28", สะโพก ก่อนยืด 34" ยืดได้ถึง 38", ความยาว 15"

HOT HIT!!!! 202-6 Bodycon สีเขียวมินต์ (พาสเทล) ผ้ายืดอย่างดี (ก้นเเป๊ะ) ใส่ออกมาทรงสวย (งานดีนะคะ)
    Size: ยาว 15" , เอว (ก่อนยืด) 24"

HOT HIT!!!! 202-1 Bodycon สีดำ ผ้ายืดอย่างดี (ก้นเเป๊ะ) ใส่ออกมาทรงสวย (งานดีนะคะ)
    Size: ยาว 14.5" , เอว (ก่อนยืด) 24"

HOT HIT!!!! 202-2 Bodycon สีม่วงเข้ม ผ้ายืดอย่างดี (ก้นเเป๊ะ) ใส่ออกมาทรงสวย (งานดีนะคะ)
    Size: ยาว 15" , เอว (ก่อนยืด) 24"

HOT HIT!!!! 202-4 Bodycon สีม่วงอ่อน (พาสเทล) ผ้ายืดอย่างดี (ก้นเเป๊ะ) ใส่ออกมาทรงสวย (งานดีนะคะ)

HOT HIT!!!! 202-3 Bodycon สีชมพูอมม่วง (ผ้าติดเงานิดๆ) ผ้ายืดอย่างดี (ก้นเเป๊ะ) ใส่ออกมาทรงสวย (งานดีนะคะ)

HOT HOT!!!!! 201- กระโปรงไขว้สไตล์ชาเเนล เป็นผ้ายืดเนื้อดีคะ ใส่ง่าย เเมตซ์ได้หลายอย่าง
    Size: -Free Size ค่ะ สะโพก ยืดได้ถึงประมาณ 40" ความยาวจะอยู่ประมาณ 18"

มี 4 สี สีชมพูโอรส / สีฟ้า / สีกรม / สีดำ

Price- 380 B.สีชมพูโอรส /สีกรม / สีดำ --- SOLD OUT

P.S. เวลาใส่ต้องจับทรงหน่อยนะค่ะ กระโปรงจะเข้ารูปตามหุ่นคนใส่ค่ะ (อย่าให้เพื่อน-คนไซส์ใหญ่กว่าใส่นะค่ะ มันจะขยายเสียทรงไปเลยค่ะ^^)

NEW NEW!! 224- กระโปรงผ้ามุ้งสีครีม (ตัวสั้น) แถบผ้าสักกะหลาด ชายรอบๆ เป็นชั้นๆ

NEW NEW!! 226- กระโปรงไขว้ผ้ายืด งานเกาหลี เอวยางยืด ผ้ายืดเนื้อนิ่มท้งตัว ใส่สบายค่ะ
    Size: -Fress size , เอวยางยืด ก่อนยืด 24", ความยาว 17" (เอวยืดได้เต็มที่ 32", สะโพก 44")

NEW NEW!! 223 - กระโปรงยาวผ้ายืด สไตล์ MARY KATE & ASHLEY งานเกาหลี
    ของเอเป็นงานอย่างดีค่ะ เก๋มากกกกๆๆ สามารถใส่ได้ 2 แบบคือจะเอามาใส่เป็นกระโปรงตัวยาว หรือจะเอามาใส่เป็นเก่าอกก้อได้ค่ะ มีเเต่สีดำนะคะ
    Size: -Fress size , เอวยางยืด ก่อนยืด 23", ความยาว 33" (เอวยืดได้เต็มที่ 40", สะโพก 40")

สามารถใส่ได้สองเเบบ เก๋สุดๆๆค่ะ ^^

Price 480 B.

218B- กระโปรงสั้นทรงเอ ชั้นซ้อนติดหมุดเล็ก มีซับใน +ซิปข้าง นำไปแม๊ตซ์ได้ง่ายค่ะ สวยเก๋สุดๆๆๆ สีน้ำตาลครีม
    Size: ไซส์ L เอว (ต่ำ) 30", สะโพก 37" -38", ยาว 12"

222- กระโปรงชีฟองอัดพรีด ระบายชั้นเอวยางยืด สีดำ
    Size: -Fress size , เอวยางยืด ก่อนยืด 22", ความยาว 14" (เอวยืดได้เต็มที่ 36", สะโพก 40")

NEW NEW!! 232A- Jersey Polka Dot Pleat Mini Skirt กระโปรงผ้าชีฟองอัดพรีด ลายจุด ใส่ออกมาน่ารักค่ะ (งานดีคะ) สีกรมจุดขาว
    Size: เอวก่อนยืด 23" ,สะโพก -Free Size, ความยาวจะอยู่ประมาณ 16.5"

NEW NEW!! 232B- Jersey Polka Dot Pleat Mini Skirt กระโปรงผ้าชีฟองอัดพรีด ลายจุด ใส่ออกมาน่ารักค่ะ (งานดีคะ) สีน้ำตาลจุดขาว
    Size: เอวก่อนยืด 23" ,สะโพก -Free Size, ความยาวจะอยู่ประมาณ 16.5"

NEW NEW!! 231A- Stripe Strap Skirt กระโปรงสั้นลายขวางทรง ไซส์ L สีขาวดำ
    Size: ไซส์ L 30", สะโพกได้ถึง 37" - 38" ,ยาว 16"

NEW NEW!! 231B- Stripe Strap Skirt กระโปรงสั้นลายขวางทรง ไซส์ L สีขาวกรม
    Size: ไซส์ L 30", สะโพกได้ถึง 37" - 38" ,ยาว 16"

NEW NEW!! 229 กระโปรงผ้ามุ้ง (ตัวสั้น) สีน้ำตาลครีม ระบายติดโบว์ ใส่ขึ้นมาน่ารักมากๆค่ะ
    Size: -Free size, รอบเอวยางยืด ก่อนยืด 22", ความยาวประมาณ 15.5"

NEW NEW!! 228- กระโปรงผ้ามุ้ง (ตัวสั้น) สีดำ ระบาย ทรงสวยค่ะออกบานๆน่ารักค่ะ
    Size: -Free size, รอบเอวยางยืด ก่อนยืด 21", ความยาวประมาณ 14"

NEW!! รุ่นใหม่ค่ะ ระบาย 5 ชั้น!!219A- กระโปรงผ้ามุ้งปลายม้วนงอน ระบายห้าชั้น ระบายชั้นมากกว่าเดิมค่ะ แต่ขายราคาเท่าเดิม !! สวยหวานเก๋มีสไตล์ไม่เหมือนใคร เอวยางยืด สีครีม

NEW!! รุ่นใหม่ค่ะ ระบาย 5 ชั้น!!219B- กระโปรงผ้ามุ้งปลายม้วนงอน ระบายห้าชั้น ระบายชั้นมากกว่าเดิมค่ะ แต่ขายราคาเท่าเดิม !! สวยหวานเก๋มีสไตล์ไม่เหมือนใคร เอวยางยืด สีน้ำตาลทอง

209- กระโปรงผ้ามุ้ง ติดดอกไม้ สไตล์เเบบงานของ Kloset ค่ะ
    มี 2 สี สีเขียว (ผ้าด้านในออกสะท้อนเเสง ผ้าตัวนอกอมเทา..สวยค่ะ), สีดำ
    Size: -Free size , ความยาวประมาณ 18"

220- กระโปรงผ้ามุ้งสีดำ ชายกระโปรงติดดอกกุลาบรอบ สวยหวานเก๋มีสไตล์ไม่เหมือนใคร เอวยางยืด (รุ่นนี้จะยาวกวารุ่นเก่านิ๊ดนึงนะคะ เหมาะสำหรับคนที่ไม่ชอบกระโปรงสั้นมากๆ ตัวนี้ความยาวกำลังดีค่ะ)
    Size: -Free size, รอบเอวยางยืด ก่อนยืด 22", ความยาวประมาณ 18.5"

215- กระโปรงผ้ามุ้ง ระบายชั้นใบไม้ซ้อน สวยหวาน เอวยางยืดค่ะ สีดำ (สำหรับที่ไม่ชอบให้กระโปรงพองมาก รุ่นนี้ระบาย 3 ชั้นคะ)
    Size: -Free size เอวก่อนยืด 23", สะโพกได้ถึง 42" ,ยาว 15"

205B- กระโปรงผ้ามุ้งตัวยาว งานนอก ขอบดำเล็ก สีครีม
    Size: -Fress size , เอวยางยืด ก่อนยืด 24", ความยาว 26" (เอวยืดได้เต็มที่ 40", สะโพก 44")

Price 390 B.

ใส่แบบคุณเจี๊ยบ พิจิตรา ก้อน่ารักดีค่ะ^^

216- กระโปรงชีฟองระบายซ้อนชั้นใบไม้ style- Landmee เอวยางยืด สวยหวานน่ารักค่ะ
    Size: -Free size เอวก่อนยืด 23", ยาว 14"
    มี 4 สี

216A- สีชมพู

216C- สีพีซอ่อน

216D- สีขาว

217- กระโปรงสั้นทรงเอ ติดหมุดเล็ก-ใหญ่สลับ ใส่ง่ายค่ะ ใส่ขึ้นมาดูดีมีสไตล์เก๋สุดๆ
    มี 6 สี กรม, เทา, โอรส, ส้ม, ครีม

Size: ไซส์ L เอว (ต่ำ) 29", สะโพก 36" (ไม่เกิน 37" ใส่ได้ค่ะ), ยาว 13.5" (มีครบหกสีค่ะ)
    Size: ไซส์ M เอว (ต่ำ) 28", สะโพก 34" (ไม่เกิน 35" ใส่ได้ค่ะ), ยาว 13" (มี กรม)

HOT Price- 390 B.

206- กระโปรงผ้าชีฟอง-สีดำลายโบว์ (น่ารักค่ะ) ทรงบอลลูน มีซับในในตัว (ไม่โป้ค่ะ)
    Size: เอวขอบยางยืด ยืดได้ประมาณ 32" ,สะโพก -Free Size, ความยาวจะอยู่ประมาณ 16.5"

SALES SALES !!! 203- Chiffon Layer Skirt กระโปรงผ้าชีฟองอัดพรีด จับจีบยกขึ้น มีซับในทั้งตัว ไม่โป้ค่ะ (รุ่นนี้ใส่ออกมาคุณหนูสุดๆค่ะ^^)
    Size: -Free Size ค่ะ เอวก่อนยืด 25" ,สะโพก ยืดได้ประมาณ 37" - 38" ,ความยาวจะอยู่ประมาณ 18"

203B- สีครีม

203C- สีกรม

รุ่นนี้สามารถใส่ได้ 2 แบบ คือเอามาใส่เป็นเกาะอกได้ด้วยค่ะ เเค่หาพร็อพมาใส่หน่อยก้อโอเคมากมากค่ะ

203D- สีดำ

รุ่นนี้สามารถใส่ได้ 2 แบบ คือเอามาใส่เป็นเกาะอกได้ด้วยค่ะ เเค่หาพร็อพมาใส่หน่อยก้อโอเคมากมากค่ะ

Sales Price -350 B.

SALES SALES !!! 204- กระโปรงสั้นผ้ายืดสีดำ ติดคริสตัลเรียงด้านหน้า งานเกาหลี ผ้านิ่มใส่สบายไม่รัดมากค่ะ
    Size: ไซส์ S เอว 26" , สะโพก 34"-35", ยาว 14.5"

Sales Price -350 B.

0/5

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥ === โซนกางเกง === ♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

NEW NEW !!!743- กางเกงขาสั้นเอวสูง ปลายขาหว้าเฉียง งานดีมากค่ะ ตัดเย็บปราณีต มีกระเป๋าสองข้างเย็บเเบบเเนบซ่อนตะเข็บกางเกง ซิปหลัง เนื้อผ้าคล้ายๆผ้าสเปนเด๊ก ผ้าเนื้อหนากำลังดี ใส่สบายไม่โป้ค่ะ ... ทรงนี้ใส่แล้วช่วงทำให้ขาดูยาวเรียวขึ้นด้วยค่ะ (แบบเดียวกับที่เจนนี่ชอบใส่เลยคะ)
    มี 2 สี สีดำ , สีเทา

สินค้ามีของพร้อมส่งเฉพาะสีดำเท่านั้นคะ !!!

Size: ไซส์ S รอบเอว 23"-24", สะโพกประมาณ 34", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 12, ความยาว 11.5"
    Size: ไซส์ M รอบเอว 25"-26", สะโพกประมาณ 36", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 12, ความยาว 12"
    Size: ไซส์ L รอบเอว 28"-29", สะโพกประมาณ 38", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 12, ความยาว 12.5"

NEW สีมาใหม่ค่ะ !!!748-1 กางเกงขาสั้นเอวสูง (ทรงสไตล์วนิดา) หนังกลับ สีน้ำตาล คลาสิก กำลังมาเลยค่ะช่วงนี้ งานปราณีตมากนะคะ ตัดเย็บอย่างดีมีการตีเกร็ดเย็บเก็บทรงด้านหลัง ซิปข้าง มีกระเป๋าสองข้างค่ะ

Size: ไซส์ S รอบเอว 25" ,สะโพกใส่ได้ถึง 36", ความยาว 12"
    Size: ไซส์ M รอบเอว 27, สะโพกใส่ได้ถึง 38", ความยาว 12"
    Size: ไซส์ L รอบเอว 28" ,สะโพกใส่ได้ถึง 40", ความยาว 13"

Price- 580 B.

NEW NEW !!!748- กางเกงขาสั้นเอวสูง (ทรงสไตล์วนิดา) หนังกลับ สีฟลูคัลเลอร์ กำลังมาเลยค่ะช่วงนี้ งานปราณีตมากนะคะ ตัดเย็บอย่างดีมีการตีเกร็ดเย็บเก็บทรงด้านหลัง ซิปข้าง มีกระเป๋าสองข้างค่ะ
    มี 3 สี
    748-2 สีเหลืองมัสตาด
    748-3 สีส้มอิฐ
    748-4 สีฟ้า

NEW NEW !!!738- กางเกงเอวสูง ทรงย้อนยุค สไตล์วนิดา ทรงสวยมากค่ะ ผ้าเป็นผ้าสเปนเด๊กเนื้อหนา ยืดตามตัวใส่สบายไม่โป้ค่ะมี งานปราณีตมากนะคะ ตัดเย็บอย่างดีมีการตีเกร็ดเย็บเก็บทรงด้านหลัง ซิปข้าง มีกระเป๋าสองข้างค่ะ

LOT2 --มี 4 สี
    738-1 สีดำ
    738-2 สีน้ำตาลครีม
    738-3 สีน้ำตาลกากี (เข้ม)
    738-4 สีเทาดำ

::: สีดำ / สีเทาดำ / สีน้ำตาลกากี (เข้ม) พร้อมส่ง

::: มีสีน้ำตาลครีม /สีดำ / สีเทาดำ / สีน้ำตาลกากี (เข้ม) พร้อมส่ง

::: มีสีดำ พร้อมส่ง

NEW NEW !!!750- กางเกงผ้าขาสั้นตีเกร็ดหน้าและหลัง ซิปหน้า งานปราณีตัดเย็บอย่างดี ทรงสวยค่ะ
    มี 2 สี สีดำ, สีเทา

Size: ไซส์ S รอบเอว 25" ,สะโพก 33" -34", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 9.5", ความยาวกางเกง 10.5
    มี สีดำ, สีเทา พร้อมส่งค่ะ

Size: ไซส์ M รอบเอว 27, ,สะโพก 35" -36", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 10.5", ความยาวกางเกง 11.5
    มี สีเทา พร้อมส่งค่ะ

NEW NEW !!!!! 756- กางเกงขาสั้น ด้านหน้าเป็นกระโปรงจีบ ด้านหลังเป็นเป็นกางเกง ผ้าพิสกีน เอวยางยืด Free size
    มี 4 สี เขียวตอง, ดำ, ส้มอิฐ, โอรส

Size: -Free size เอวยางยืด ก่อนยืด 26" ยืดได้ถึง 32", สะโพก 41", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 12", ความยาวกางเกง 15", ขากางเกงกว้าง 12.5"

COOL COOL!!! 703-LOT 4 กางเกงขาสั้น Vintage หูไขว้ ผ้าโซล่อน ผ้าเนื้อดีใส่สบาย สีกางเกงจะออกอารมณ์วินเทจๆ ย้อนยุคนิดๆค่ะ ตัวกระดุมสีดำ ลายดอกกุลาบ-ขอบกระดุมสีทอง ทรงสวยมากค่ะ น่ารัก ไฮโซสุดดดดดดดๆๆ

มี 4 สี เขียวมินต์ (อมเทา), ม่วงมังคุด, กรม, น้ำเงิน

----------------------------------------------------------------------
    Size: ไซส์ S เอว 26", สะโพก 35", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 10.5", ความยาวกางเกง 12"

ไซส์ S มีสี เขียวมินต์ (อมเทา), ม่วงมังคุด, กรม, น้ำเงิน พร้อมส่งคะ

----------------------------------------------------------------------
    Size: ไซส์ M เอว 28", สะโพก 36", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 11", ความยาวกางเกง 12.5"

ไซส์ M มีสี เขียวมินต์ (อมเทา), ม่วงมังคุด, กรม, น้ำเงิน พร้อมส่งคะ

Size: ไซส์ L เอว 30", สะโพก 38", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 11.5", ความยาวกางเกง 13"

ไซส์ L มีสี เขียวมินต์ (อมเทา), ม่วงมังคุด, กรม, น้ำเงิน พร้อมส่งคะ

NEW NEW !!!755- กางเกงยีนส์ขาสั้น เอวสูง Size S กระดุมหมุดสีเงิน ผ้ายีนส์สีเข้มเนื้อหนา กำลังดีใส่เเล้วกระชับเก็บทรง ทรงสวยค่ะ งานดีตัดเย็บปราณีตมีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง + กระเป๋าหลัง 1 ข้าง

Size: ไซส์ S เอว 26", สะโพก 35", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 11.5", ความยาวกางเกง 12"

NEW NEW !!!742- กางเกงยีนส์ขาสั้นเอวสูง ซิปหน้า เเต่งกระดุมเรียงหน้า พับขาในตัว สียีนส์ซีด ไซส์ L ทรงสวยค่ะใส่ขึ้นมาดูดี งานดีตัดเย็บปราณีตมีกระเป่าข้าง 2 ข้าง + กระเป๋าหลัง 2 ข้าง

Size: ไซส์ L เอว 29" - 30" ,สะโพก 37"- 38", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 11", ความยาวกางเกง 12" (ก่อนพับ)

HOT HIT!!!!! 710- BATMAN Short Jeans ยีนส์ซีดขาสั้น เอวสูง ปักลาย Batman [ยีนส์ฟอกสีซีด ฟอกสีสวยมาก] ยีนส์แบรนด์เกาหลี "ISSGI" ใส่มาน่ารักมากกกกกค่ะ

Size: ไซส์ L เอว 29"-30" , สะโพก 38"-39" , ความยาว 12"

NEW NEW !!!739- กางเกงทรงกระโปรง ผ้าชีฟองระบาย 2 ชั้น เป็น Free size คะ เอวยางยืด งานเกาหลีอย่างดีมีซับในทั้งตัวไม่โป้เเน่นอนค่ะ มีกระเป๋าสองข้าง (ใส่ออกมาดูดีเหมือนกระโปรงเลยคะ) สวยหวานมากๆแถมไม่ต้องห่วงโป้... แบบเดียวกะที่คุณเมย์ พิชนาญ ใส่เลยคะ (ตัวที่คุณเมย์ใส่สีชมพูอ่อน แบบตัวที่ 3)

Size: เอวยางยืด ก่อนยืด 23" ,สะโพกใส่ได้ถึง 38"-39", ความยาว 12.5"

มี 3 สี สีเขียวมินต์, สีดำ, สีชมพู

Price- 490 B. สีดำ--- SOLD OUT

NEW NEW !!!!! 740B- กางเกงขาสั้นเอวสูง ขอบเอวติดโบว์ สีน้ำตาลครีม (ออกสีเนื้อๆค่ะ) งานเกาหลี เนื้อผ้าจอเจีย ตัวกางเกงมีซับใน งานซิปข้าง มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง

Size: ไซส์ L เอว 30", สะโพก 38", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 11.5", ความยาวกางเกง 13"

NEW NEW !!!!! 740A- กางเกงขาสั้นเอวสูง ขอบเอวติดโบว์ สีดำ งานเกาหลี เนื้อผ้าจอเจีย ตัวกางเกงมีซับใน งานซิปข้าง มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง

Size: ไซส์ L เอว 28", สะโพก 38", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 12.5", ความยาวกางเกง 16"

Size: ไซส์ M เอว 26", สะโพก 45", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 11.5", ความยาวกางเกง 15"

NEW NEW !!!!! 741B- กางเกงขาสั้น เอวสูง เอวติดโบว์กลาง งานสไตล์ Kloset งานปราณีต ตัดเย็บอย่างดี ทรงสวยมากมากค่ะ สีฟ้าเทอคอยย์ งานซิปข้าง มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง

Size: ไซส์ M เอว 26", สะโพก 40", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 12.5", ความยาวกางเกง 15"

NEW NEW !!!!! 741C- กางเกงขาสั้น เอวสูง เอวติดโบว์กลาง งานสไตล์ Kloset งานปราณีต ตัดเย็บอย่างดี ทรงสวยมากมากค่ะ สีชานม งานซิปข้าง มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง

Size: ไซส์ M เอว 26", สะโพก 40", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 12.5", ความยาวกางเกง 15"

NEW NEW !!!!! 706A- กางเกงขาสั้นผ้า SILK สีเงินบอด์น กระเป๋าข้างแต่งปากกระเป๋าเป็นโบว์ ซิปหน้า ทรงสวย ใส่ขึ้นมาผ้าเงา ดูไฮโซมากมากค่ะ

Size: ไซส์ L เอว 30", สะโพก 40", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 9.5", ความยาวกางเกง 12"

NEW NEW !!!!! 706B- กางเกงขาสั้นผ้า SILK สีทอง กระเป๋าข้างแต่งปากกระเป๋าเป็นโบว์ ซิปหน้า ทรงสวย ใส่ขึ้นมาผ้าเงา ดูไฮโซมากมากค่ะ

Size: ไซส์ L เอว 30", สะโพก 40", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 9.5", ความยาวกางเกง 12"

NEW NEW !!!!! 749A- กางเกงขาสั้นผ้าลินิน ปลายขาโค้ง สีชมพู Shocking Pink เอวยางยืด งานซิปข้าง มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง -Free size

Size: -Free size เอวยางยืด ก่อนยืด 26" ยืดได้ถึง 32", สะโพก 41", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 12", ความยาวกางเกง 15", ขากางเกงกว้าง 12.5"

NEW NEW !!!!! 749B- กางเกงขาสั้นผ้าลินิน ปลายขาโค้ง สีครีม เอวยางยืด งานซิปข้าง มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง -Free size

NEW NEW !!!!! 749C- กางเกงขาสั้นผ้าลินิน ปลายขาโค้ง สีน้ำตาล เอวยางยืด งานซิปข้าง มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง -Free size

NEW NEW !!!!! 747- กางเกงชีฟองขายาว สีเขียวมินต์ เอวยางยืด ผ้าชีฟองเนื้อดี งานนอกใส่เเล้วทรงทิ้งตัว มีซับในทั้งตัว มีซิปข้างค่ะ ทรงสวยะใส่ขึ้นมาลุคคุณนายสุดๆๆค่ะ

Size: เอวยางยืด ยืดได้ถึง 36", สะโพก -Free size, ความยาวกางเกง 39"

NEW NEW !!!745A- กางเกงกระโปรงผ้าชีฟองอัดพรีด สีดำเอวยางยืด ตัวกางเกงมีซับในค่ะ

Size: เอวยางยืด ก่อนยืด 23" ,สะโพกใส่ได้ถึง 38"-39", ความยาว 14.5"

NEW NEW !!!!! 746 - กางเกงขาสั้นเอวสูงสีเบจ งานสไตล์แบบ Kloset งานดี ทรงสวยค่ะ (แบบที่แพนเค้กใส่)

Size: ไซส์ L เอว 31", สะโพก 40", ยาว 14"

Price -450 B.

NEW NEW!!! 736- กางเกงขาสั้น ผ้าชีฟองทรงบอลลูน งานดีมีซิปข้างค่ะ ใส่ขึ้นมาน่ารักสุดๆ
    มี 2 สี ชมพู, ครีม
    Size: ไซส์ L เอว (เอวต่ำ) 31", สะโพกได้ถึง 37"-38" , รอบวงขา 22", ความยาว 12"

COOL COOL!!! 704- Waterfall Drape Shorts กางเกงขาสั้นผ้าเนื้อดี ทิ้งตัวมีน้ำหนัก ไม่บางไม่โป้ค่ะ ดีไซต์สวยเก๋ด้านหน้าจับจีบระบายย้วย Style แบรนด์สยาม / ซิปด้านหลัง กระดุมมุกขอบทอง ตีเกร็ดเล็กน้อยไล่จากขอบช่วงเอวลงมางานดีตัดเย็บปราณีต ใส่ขึ้นมาเรีบหรูดูดีค่ะ
    มี 3 สี เขียวมินต์ , เบจ , ดำ
    Size: ไซส์ M เอว 27" - 28" (เอวสูง ประมาณสะดือนะคะ), สะโพก ได้ถึง 40" , ความยาว 13"

NEW ARRIVAL !!! 707- กางเกงขาสั้น รุ่นหูโบว์ ผ้าโซล่อน ผ้าเนื้อดีใส่สบาย กางเกงทรงสวยมากค่ะ กระเป๋าข้างเเนบกับตะเข็บกางเกง เป็นทรงหลวมๆ เหมาะสำหรับคนที่ชอบใส่กางเกงทรงที่ไม่รัด ใส่สบายค่ะ คอนเฟริม์ค่ะ!!
    (ทรงจะใหญ่กว่าหูเปียเล็กน้อยช่วงสะโพกคะ ใส่สบายมากๆๆ^^)

Size: ไซส์ L เอว 30", สะโพก 41", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 11.5", ความยาวกางเกง 14"
    ไซส์ L มีสี ฟ้ามินต์, เหลือง (2) พร้อมส่งคะ

Size: ไซส์ M เอว 29", สะโพก 40", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 11", ความยาวกางเกง 13"
    ไซส์ M มีสี ฟ้ามินต์, กรม พร้อมส่งคะ

Size: ไซส์ S เอว 27", สะโพก 38", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 10.5", ความยาวกางเกง 12.5"
    ไซส์ S มีสี กรม พร้อมส่งคะ

มี 6 สี เขียวมินต์, ฟ้ามินต์, กรม, เหลือง, พีซอ่อน, ชมพูกะปิ

MUST HAVE kaa!! 701- กางเกงขาสั้นรุ่นหูเปีย รุ่นยอดนิยม ผ้าโซล่อน ผ้าเนื้อดีใส่สบายมากมากค่ะ ทรงสวยใส่ได้บ่อย ซื้อไปคุ้มสุดสุดคะ^^
    มี 7 สี เทาอ่อน, เทาเข้ม, ดำ, กรม, น้ำเงิน, เขียวมินต์, น้ำตาลครีม

Size: ไซส์ L เอวประมาณ 31", สะโพก 40", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 11.5", ความยาวกางเกง 14"
    มีสี เทาอ่อน, เขียวมินต์ (2) พร้อมส่งค่ะ

Size: ไซส์ M เอวประมาณ 29", สะโพก 38", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 11", ความยาวกางเกง 12.5"
    มีสี กรม พร้อมส่งค่ะ

Size: ไซส์ S เอวประมาณ 27", สะโพก 36", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 10", ความยาวกางเกง 12.5"
    มีสี กรม พร้อมส่งค่ะ

Price- 280 B.

COOL COOL!!! 703- กางเกงขาสั้น Vintage หูไขว้ ผ้าโซล่อน ผ้าเนื้อดีใส่สบาย สีกางเกงจะออกอารมณ์วินเทจๆ ย้อนยุคนิดๆค่ะ ตัวกระดุมสีดำ ลายดอกกุลาบ-ขอบกระดุมสีทอง ทรงสวยมากค่ะ น่ารัก ไฮโซสุดดดดดดดๆๆ
    มี 5 สี กรม, น้ำเงิน, เขียวอมเทา, พีซอ่อน, น้ำตาลทอง

มีสี กรม-2 พร้อมส่งคะ

Size: ไซส์ M เอว 28", สะโพก 36", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 11", ความยาวกางเกง 12.5"
    มีสี กรม-1, พีซอ่อน-1 พร้อมส่งคะ

Size: ไซส์ S เอว 26", สะโพก 35", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 10.5", ความยาวกางเกง 12"
    มีสี กรม-2, พีซอ่อน-1 พร้อมส่งคะ

COOL COOL!!! 702- กางเกงขาสั้นรุ่นขาหยัก ติดโบว์ตรงขอบกระเป๋า น่ารักมากกกกกกก^^ ทรงคุณหนูสุดๆๆ เนื้อผ้าโซล่อน ผ้าเนื้อดีใส่สบายค่ะ
    (ทรงจะเป็น ทรงหลวมๆ กว่าทรงหูเปีย 1/2" - 1" ถ้าชอบใส่พอดีๆ เเนะนำให้สั่งเล็กกว่าเดิมไซส์นึงค่ะ)
    มีสี 7 ดำ, เทาอ่อน, ฟ้าคราม, ฟ้ามินต์, ชมพูกะปิ, น้ำตาลครีม, โอรส, กรม

Size: ไซส์ L รอบเอว 30", สะโพก 40", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 11", ความยาวกางเกง 14"
    มีสี น้ำตาลครีม, โอรส พร้อมส่งคะ

Size:ไซส์ M รอบเอว 29", สะโพก 38", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 10.5", ความยาวกางเกง 13"
    มีสี โอรส , กรม พร้อมส่งคะ

Size: ไซส์ S รอบเอว 28", สะโพก 36", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 10", ความยาวกางเกง 12.5"
    มีสี ดำ, โอรส, กรม พร้อมส่งคะ

HOT HOT!!! 704- กางเกงขาสั้นผ้าเนื้อดี ทิ้งตัวมีน้ำหนัก ไม่บางไม่โป้ค่ะ ดีไซต์สวยเก๋ด้านหน้าจับจีบระบายย้วย Style แบรนด์สยาม / ซิปด้านหลัง กระดุมมุกขอบทอง ตีเกร็ดเล็กน้อยไล่จากขอบช่วงเอวลงมางานดีตัดเย็บปราณีต ใส่ขึ้นมาเรีบหรูดูดีค่ะ
    มี 3 สี เขียวมินต์ , เบจ , ดำ
    Size: ไซส์ M เอว 27" - 28" (เอวสูง ประมาณสะดือนะคะ), สะโพก ได้ถึง 40" , ความยาว 13"

NEW NEW !!!!! 734- กางเกงผ้าลินิน สียีนส์ ขาบานห้าส่วน เอวยางยืด มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง ทรงสวยค่ะ ใส่สบายค่ะ
    Size: -free size เอวยางยืด (เอวต่ำ) ก่อนยืด 28" ยืดได้ถึง 34", สะโพกได้ถึง 46", ความยาวจากขอบเอวบน-เป้ากางเกง 14", ความยาวกางเกง 27"

719- กางเกงขาสั้นผ้าชีฟองอัดพรีด ทรงใส่มาแล้วคล้ายกระโปรงจับจีบอัดพรีด เอวยางยืด สีชมพูจุดน้ำตาล
    Size: เอวยางยืด ก่อนยืด 25" ยืดได้ถึง 31", สะโพกได้ถึง 40", ความยาว 13.5"

728- กางเกงขาสั้นสีดำ ทรงระบายย้วยเก๋ คล้ายกระโปรง ผ้าหนาเนื้อดี ทิ้งตัวมีน้ำหนัก ทำให้กางเกง มีชั้นระบายสวย - ขอบเอวยางยืดสีทอง ติดโบว์ที่ขอบเอว ดีไซต์สวยเก๋ ใส่ง่ายค่ะ
    Size: -Free size เอวก่อนยืด 25", ความยาว 16.5"

Price -350 B.

729- กางเกงผ้าขาสั้นสีดำ ดีไซต์แบบป้ายปิดตัวกางเกงด้านหน้า พองช่วงกระเป๋าทั้งสองข้าง (ออกสไตล์เหมือนนุ่งกะเบง เก๋ค่ะ)
    Size: ไซส์ L เอว 29" , สะโพก ได้ถึง 38" , ความยาว 14.5"

Price -350 B.

709- กางเกงขาสั้นผ้าลินิน ขาสั้นสีเหลือง (เอวต่ำ)
    Size: ไซส์ L เอวประมาณ 31" , สะโพก 39"- 40" , ยาว 12"

Price-350 B.

721- กางเกงขาสั้นเอวต่ำ สีเขียวมะนาว ผ้าลินิน ไฮโซแอนด์-เปรี้ยวมากค่ะ มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง ซิปหน้า
    Size: ไซส์ L เอวประมาณ 30", สะโพก ได้ถึง 38", ความยาวจากขอบเอว-เป้ากางเกง 8", ความยาวกางเกง 11"

Price-280 B.

730- กางเกงขาสั้นผ้าลินิน เอวต่ำ ตีเกร็ดด้านหน้า ทรงปลายขาบานออก
    มี 2 สี น้ำตาล และดำ
    Size: ไซส์ L เอว (ต่ำ) 31" - 32" , สะโพกได้ถึง 40", ยาว 11"

Price- 340B. ดำ---SOLD OUT

722- กางเกงขาสั้น Vintage สีเขียว-ขาว กระดุมรูปโบว์ ผ้าทิ้งตัว ทรงสวยจริงๆ น่ารักมากค่ะ
    Size: เอว 29" 30" , สะโพก 38" - 39" , ความยาว 14"

Price- 320 B.

732- กางเกงผ้า ขาสั้นเอวต่ำ สีขาวลายสีดำ ผ้าจะออกเงาๆนิดนิ๊ดๆๆ ดูดีมีราคาค่ะ เป็นเเบบพับขา มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง เปรี้ยวมากค่ะ
    Size: ไซส์ L เอวประมาณ 31" ,สะโพก 37" - 38" ,ยาว 11"

Price-260 B.

723- กางเกงขาสั้นเอวต่ำ สีน้ำตาลกากี ขาสั้นมากค่ะ ทรงเปรี้ยวแอนด์ไฮโซ มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง ซิปหน้า
    Size: ไซส์ L เอวประมาณ 31" (เอวต่ำ), สะโพก 37"-38", ความยาวจากขอบเอว-เป้ากางเกง 8", ความยาวกางเกง 10"

Price-240 B.

714- กางเกงขาสั้นเอวต่ำ สีน้ำตาลอมเทา ผ้าเนื้อนิ่มมาก ยืดสุดๆ ใส่สบาย มีกระเป๋า+กระดุมด้านข้าง 2 ข้าง ช่วยอำพรางสะโพกให้ดูเล็กลง
    Size: ไซส์ L เอวประมาณ 32" (เอวต่ำ), สะโพก ได้ถึง 40", ความยาวจากขอบเอว-เป้ากางเกง 8.5", ความยาวกางเกง 11"

Price-260 B.

724- กางเกงขาสั้นเอวต่ำ ลายสก๊อตสีเทา กระดุมข้าง 4 เม็ดเรียงทั้ง 2 ข้าง + กระเป๋าหน้า 2 ข้าง ใส่ขึ้นมา คุณหนูมากมากค่ะ
    Size: ไซส์ L เอวประมาณ 31-32", สะโพกประมาณ 39", ความยาวจากขอบเอว-เป้ากางเกง 7.5", ความยาวกางเกง 10"

Price-340 B.

725- กางเกงขาสั้นเอวต่ำ ผ้าลินินสีครีม กระดุมข้าง 4 เม็ดเรียงทั้ง 2 ข้าง + กระเป๋าหน้า 2 ข้าง ใส่ขึ้นมา คุณหนูมากมากค่ะ
    Size: ไซส์ L เอวประมาณ 31-32", สะโพกประมาณ 39", ความยาวจากขอบเอว-เป้ากางเกง 7.5", ความยาวกางเกง 10"

Price-340 B.

718- กางเกงขาสั้นเอวต่ำ สีเทา ผ้าลายในตัวเป็นลายเส้นทางตรง ช่วยอำพรางหุ่นได้ดูผอมสุดๆ ซิปหน้า +กระเป๋าข้าง 2 ข้างและ 1 กระเป๋าหลัง
    Size: ไซส์ L เอวประมาณ 32" (เอวต่ำ), สะโพก 38", ความยาวจากขอบเอว-เป้ากางเกง 8.5", ความยาวกางเกง 10"

720- กางเกงขาสั้นเอวต่ำ ผ้าเนื้อดี งานเกรดเอ ทรงสวยค่ะ ใส่เเล้วดูเป็นสาวเปรี้ยวมากค่ะ สีขาว
    Size: ไซส์ L เอวประมาณ 32" (เอวต่ำ), สะโพก 38", ความยาวจากขอบเอว-เป้ากางเกง 8.5", ความยาวกางเกง 10"

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

=== Accessories ===

927- เข็มขัดเชือกเปีย 0.5" x 41"
    มี 5 สี น้ำเงิน ขาว เขียวขี้ม้า ดำ แดง

Price 170 B.

903- สร้อยคอประดับคริสตัล สายริบบิ้นสีดำ สีดำรมควัน

Price 290 B.

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

ตั้งเเต่วันที่ 1 ก.พ. เป็นต้นไป

คุณลูกค้าสามารถ เช็คเลขที่ tracking no.

ได้ที่ เว็บไซด์ หากใครไม่เจอรายชื่อ กรุณาติดต่อกับทางเอ ได้โดยตรงเลยค่ะ ^^

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

=== ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ สำหรับ SBN นะค่ะ ^^ ===

=== และขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่ช่วยอุดหนุนค่ะ _/\_ ===

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->