SALE!!! FROM JAPAN เดรสสวยๆ เสื้อน่ารักๆ สไตล์ TOPSHOP MUJI แนว Street ญี่ปุ่น ทั้งแบบคุณหนูสุดน่ารัก และ เดรส VINTAGE แนวๆ ลดสุดๆ ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ, All Chic Items ===

-สนใจถามมาลดให้ได้

-ส่งฟรีลงทะเบียน
-CCได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้
-แน่ใจแล้วว่าจะCFแล้วไม่CCนะคะ
-CFแล้วหายแจ้งblacklistค่ะ
-CF แล้วโอนภายในสองวัน หรือต้องแจ้งวันโอนให้ชัดเจน
-โอนเงินแล้ว ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ

สนใจตัวไหนสาม size มาได้นะคะ ขอเป็น pm นะคะ ถามมาลดราคาให้ได้ค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

เสื้อพริ้วๆสีเนื้อเบจพาสเทล น่ารักมากค่ะ บางๆ แต่ไม่ต้องใส่เสื้อทับด้านในก็ไม่โป๊ค่ะ เพราะตัดเย็บเป็นสองชั้น ใส่สบายมาก ด้านหลังมีกระดุมคอ1เม็ดค่ะ จากญี่ปุ่นค่ะ soldout

เสื้อกั๊กลูกไม้น่ารักมากค่ะ ใส่กับเสื้อสายเดียว แขนกุด หรือ maxi ก็น่ารักมากค่ะ ของญี่ปุ่น ส่งต่อ 300 บาท

เดรสผ้ายืดสีกรม คอกว้าง น่ารักมากค่ะ หรือจะใส่กับกางเกงก็ได้ แขนสี่ส่วน ตัวนี้ซื้อจากสยาม ไม่เคยใส่เลย freesize ค่ะ ใส่กับสร้อยใหญ่ๆน่ารักมาก ส่งต่อ 300 บาท

เดรสสีกรม สายลูกไม้น่ารักมากค่ะ แนวsexy มีจั้มเอวสูงใส่แล้วออกแนวตุ๊กตา ส่งต่อที่ 350 บาท

เดรสแขนกุดผ้ายืดสีเทา กระดุมทอง น่ารักมากค่ะ มี logo high school มากจากญี่ปุ่น ส่งต่อที่ 400 บาท

เดรสสายเดียวลายดอกจากญี่ปุ่นค่ะ สีกรม น่ารัก sexy ค่ะ ใส่ไปparty ก็ได้ ใส่กับ jacket ก็สวยค่ะ 350 บาท

เดรสแขนกุดเสื้อเชิ้ตผ้ายีนลายทางเล็กๆค่ะ น่ารักมาก ผ้าดีมากค่ะ ที่กำลังhit ตอนนี้เลย ของญี่ปุ่น ไม่เคยใส่่ค่ะ ส่งต่อที่ 350 บาท

เสื้อคลุมสียีนค่ะ แขนสามส่วน ไม่มีกระดุม มาจากญี่ปุ่น ใส่ไปไม่กี่ครั้ง ส่งต่อที่ 300 บาท

เสื้อวินเทจเชิ้ตสีขาวแขนตุ๊กตา ผ้าลืนๆ ใส่แล้วพริ้วค่ะ มีดีเทลที่ พลีทตรงกระดุม สวยมาก ใส่ไปไม่กี่ครั้ง สวยมากๆ ใส่กับ legging ขายาวหรือขาสั้นได้หมด กระโปรงก็หวานๆดี ส่งต่อ SOLD

เสื้อแขนกุดสีดำผ้าบางๆ see throughค่ะ มีตกแต่งลูกไม้ที่ขอบ สวยมากค่ะ ยี่ห้อญี่ปุ่น มาจากญี่ปุ่นค่ะ มีกระดุมสำรองให้ ใส่แล้วดู หวานๆออก sexy ค่ะคุ้มมากๆตัวนี้ค่ะ หรือจะแกะกระดุมออกใส่คลุมก็ได้ ส่งต่อ 400 บาท

เสื้อแขนกุดดำขอบคอสีส้มมีหมุดตกแต่งตรงอก น่ารักมากค่ะ ออกแนว ร๊อคๆ ส่งต่อ 300 บาท

เสื้อเชิ้ตผู้ชาย ยี่ห้อ nautica จากอเมริกาค่ะ เอามาใส่กับlegging เป็นเดรส อะค่ะ หรือจะใส่แบบตัวใหญ่ๆหน่อยกับยีนสั้นก็น่ารักค่ะ ส่งต่อ 500 บาท

เสื้อลายทางผ้าถักละเอียดดำขาวค่ะ ยืดได้เยอะมากจากญี่ปุ่นคะ่ ส่งต่อ 200 บาท

เสื้อยืดแขนกุดผ้ายืดยีนส์ ตัวนี้ได้มาจาก jj ยี่ห้อ washing machine ซื้อมา 250 ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ ส่งต่อ 200 บาท

เสื้อเชิ้ตสีฟ้ายีนส์ผ้าบางๆ see through ค่ะ น่ารักมาก ของญี่ปุ่น ส่งต่อ 350 บาท

เสื้อแขนกุดวินเทจผ้าฝ้ายสีเนื้อเบจ มีตกแต่งเพชรที่อก น่ารักมากค่ะ กระดุมด้านหลังค่ะ ชายเสื้อเป็นขอบโค้ง ของญี่ปุ่นตัวนี้สวยมาก ส่งต่อ 500 บาท

เสื้อแขนกุดสียีนส์ลายจุดจากญี่ปุ่นค่ะ น่ารักมากๆ ขอบชายโค้ง ส่งต่อ 400 บาท

กระโปรงสีฟ้ายืนส์ผ้าหนาขนๆเหมาะกับหน้าหนาวมากเลยค่ะ น่ารักมากทั้งสีและทรง จากญี่ปุ่น ส่งต่อที่ 500 บาท

-----------------------------------------------------

CLEARANCE SALE! ที่ยังค้างอยู่ลอตที่แล้วค่ะ โละเดรสสวยๆ เสื้อน่ารักๆ สไตล์ Street ญี่ปุ่น ทั้งแบบคุณหนูสุดน่ารัก และ เดรส VINTAGE แนวๆ เพียบๆค่ะ ทุกตัวพร้อมส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ Maxi dress, Vintage Belt, All Chic Items

เดรสตัดต่อสีเทาแขนกุด ทรงแปลกลายจุด เป็นแบรนด์ย่อยหนึ่งจากแบรนด์ AS KNOW AS (http://www.asknowas.com/) ของญี่ปุ่นค่ะ ผ้าดี ตัดเย็บดีมากๆ ใส่กับเสื้อคลุม หรือ เลกกิ้งง่ายมากค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆเลย ตัวนี้ซื้อมาแพงส่งต่อ 300 >>> พิเศษ 200 เท่านั้นจ้า

เดรสสีครีมน้ำตาลทรงสวย ผ้ายืดนุ่มมีน้ำหนัก ใส่สบายมาก ตัวนี้มีตำหนิตรงใกล้หน้าอก เป็นรอยนิดเดียวค่ะ แต่ไม่ค่อยเห็นค่ะ ดูในรูปด้านขวาได้ค่ะ เอามาส่งต่อเพียง SOLD เท่านั้นจ้า

เสื้อผ้าฝ้ายลายทางแนวตั้งจากญี่ปุ่นค่ะ ผ้าดีมากๆ ไม่มีตำหนิ สีครีมๆโทนสวย แต่งตัวง่าย ไปทำงานหรือไปเที่ยวก็ได้ ส่งต่อที่ 200 จ้า

เสื้อเชิ๊ตขาวแบบสุดน่ารัก มาใหม่จากเกาหลีค่ะ ใส่ไปทำงานเรียบร้อย แต่มีลูกเล่น น่ารักมากๆ ผ้าฝ้ายเนื้อดี ไม่ร้อนค่ะ
ใส่ได้ทั้งกับกางเกงและกระโปรง สีขาวไม่โอโม่จ้า ส่งต่อเพียง 200 ถ้วน >>> พิเศษ 150 เท่านั้นจ้ะ

เดรสวินเทจสีเขียวฟ้าน่ารักมากค่ะ ทรงแปลกไม่เหมือนใคร เหมาะกับ summer ตัวนี้แขนเสื้อจะพริ้วๆ น่ารักมากค่ะ จากญี่ปุ่น เป็นซิปด้านหลัง น่ารักสุดๆค่ะ ใส่สบายมาก ส่งต่อไป 200 บาทค่ะ

เสื้อยืดเบสบอลลายทางสีฟ้าขาว ทรงปล่อยๆ เอวลอย น่ารักมากๆซื้อจากญี่ปุ่นค่ะ เหมาะกับ summer ตรงแขนจะติดกับช่วงอก ทำให้เป็นทรงแปลกไม่เหมือนใคร น่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวนี้ส่งต่อ พิเศษ 200 จ้า

เสื้อแขนกุดสีดำ texture สวยเหมือนเสื้อถักค่ะ เวลาโดนแสงจะเป็นประกายวาวๆ ขนาดพอดีๆตัวค่ะ ใส่เดี่ยวๆ โชว์แขน หรือใส่กับเสื้อคลุมสีต่างๆก็ได้ น่ารักมากค่ะ ผ้าค่อนข้างหนา คุณภาพดี ส่งต่อเพียง 200 บาท เช่นกันค่ะ

เสื้อคอเต่าลายทางขาวดำ texture น่ารักมากๆอีกตัวค่ะ ตัวนี้ซื้อมาไม่ค่อยได้ใส่เหมือนกันค่ะ ผ้าไม่หนาไม่บางมากค่ะ สไตล์เรียบๆ แต่เก๋ค่ะ ใส่ได้กับหลายอย่าง ส่งต่อเพียง 400 >>> 200 บาท

ทรงเป็นแบบนี้เลยค่ะ น่ารักสไตล์เกาหลี ญี่ปุ่นมากๆ

เดรสผ้าฝ้าย texture สวยจากญี่ปุ่น สีเขียวสลับขาว มองไกลๆเป็นเขียวอ่อน ไม่ซำ้ใคร เอวยืดได้ค่ะ ให้เข้าสัดส่วนของคุณผู้หญิง กระโปรงพิร้วๆเรียบร้อยน่ารักค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD

SHZ1: เสื้อลูกไม้ สีเหลืองครีมลายดอกไม้สีชมพูฟ้า ดูคุณหนู สุดน่ารักค่ะ จะพับแขน หรือปล่อยแขนก็ได้ ดูวินเทจค่ะ ส่งต่อ SOLD

SHZ4: เสื้อยืดจากญี่ปุ่น texture สวยแปลก สีเขียวอ่อนมีลายเส้นสีชมพู ผ้าดีมากๆ ตัวค่อนข้างเล็ก เหมาะกับผู้หญิงไซส์ s ค่ะ ใส่เป็นตัวในหรือนอกก็ได้ น่ารักเซ็กซี่มากๆค่ะ ส่งต่อที่ 200 บาท​ >>> พิเศษ 100 บาท

เดรสคุณหนูสีน้ำตาลจากญี่ปุ่น แขนพองๆน่ารัก ผ้าบางๆพริ้วๆ และลื่นๆค่ะ สภาพดี ดูน่ารักเรียบร้อยมาๆ ใส่ได้ทั้งตัวเดียว และเสื้อคลุมก็ได้ สไตล์ญี่ปุ่นจ้า ส่งต่อเพียง พิเศษ 100 บาท เท่านั้นจ้า

SHZ6: เสื้อลายทางมีฮู้ดสีขาวของ EXACT แขนยาวค่ะ ไซส์ M ผ้าดีมากๆเลยค่ะ ซื้อจาก shop ของ EXACT แท้ๆค่ะ แต่ไม่ได้ใส่เลย ส่งต่อเพียง พิเศษ 100 ค่ะ

_ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _

ทั้งหมดนี้ สนใจตัวไหนก็สอบถาม (ขนาด, ต่อราคา ฯลฯ) กันเข้ามาได้ทาง pm เลยนะคะ หรือจะ cf ต่อตัวที่ cf แล้วได้ แต่ต้องแจ้งมาก่อนค่ะ แล้วรอ cc จากคนแรกค่ะ ขอมาลดให้สุดๆ ทั้งคุณลูกค้าประจำและรายใหม่ ขอบคุณมากค่ะ

SOLD ITEMS!!! : ตัวอย่าง items ที่ขายแล้วค่ะ ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน และขอบคุณ SBN มากๆเลยค่ะ

_ _ _ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่า _ _ _